เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 05, 2024, 08:15:44 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 14 15 16 [17] 18 19 20 ... 34
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอยกเลิกงานmeeting ชาวอวป.ก่อนค่ะ  (อ่าน 48453 ครั้ง)
แมวบ้า(น)
Sky is the limit, so do with it what you can
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 84

เช้าไดร์ฟ บ่ายชิพท์ เย็นพัตท์ สักวันเราจะเป็นโปร

« ตอบ #240 เมื่อ: มกราคม 31, 2008, 12:30:23 AM »

ตกลงเอ๋ไปป่ะ...ถ้าไปพี่ยกเลิกโค๊กเลย.... Grin

เอ๋ต้องรอดูเวรก่อนค่ะพี่ต่อ ช่วงนี้ขอแลกยากเหมื่อนกัน   Smiley

อีกตั้งเดือนแน๊ะคุณเอ๋ บอกเพื่อนๆไว้เนิ่นๆก็น่าจะแลกเวรได้นิ  เยี่ยม

CrazyCat CrazyGlock CrazyDog ^v^
แมว 084-128-9257

V for Vendetta
VENDY
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1482

« ตอบ #241 เมื่อ: มกราคม 31, 2008, 12:32:30 AM »

ตกลงเอ๋ไปป่ะ...ถ้าไปพี่ยกเลิกโค๊กเลย.... Grin

เอ๋ต้องรอดูเวรก่อนค่ะพี่ต่อ ช่วงนี้ขอแลกยากเหมื่อนกัน   Smiley

อิอิ.......ตามฟอร์ม.....ตาตี๋svบอกหมดแล้วอ่ะ....มาเหอะนะ.....เพื่อนๆกันทั้งนั้น

พี่ต่อก้อ ไปเชื่อพี่ตี๋  ยี๊

พี่ต่อเอ๋เล่าอะไรให้ฟังพี่พร้อมคออ่อนจริงๆขนาดใน m นะ ยังพิมพ๋อ้อแอ้เลย  คิก คิก

อีกตั้งเดือนแน๊ะคุณเอ๋ บอกเพื่อนๆไว้เนิ่นๆก็น่าจะแลกเวรได้นิ  เยี่ยม
บ้านชายหาด
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 284

« ตอบ #242 เมื่อ: มกราคม 31, 2008, 12:33:56 AM »

เอ๋อายน่ะ..ไม่กล้าเปิดเผยตัว....ฮ่าฮ่า.....มาน่าเอ๋....พี่ๆเค้าให้อภัยน่า..นะ..นะ...พี่โออยากเจอ..อิอิอิอิ
VENDY
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1482

« ตอบ #243 เมื่อ: มกราคม 31, 2008, 12:50:14 AM »

เอ๋อายน่ะ..ไม่กล้าเปิดเผยตัว....ฮ่าฮ่า.....มาน่าเอ๋....พี่ๆเค้าให้อภัยน่า..นะ..นะ...พี่โออยากเจอ..อิอิอิอิ

เดี่ยะๆๆๆพี่ตี๋ มั่วละ เอ๋ดูก่อนนะพี่ต่อ นะ นะ
บ้านชายหาด
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 284

« ตอบ #244 เมื่อ: มกราคม 31, 2008, 12:58:22 AM »

เอ๋ต้องรอดูเวรก่อนค่ะพี่ต่อ ช่วงนี้ขอแลกยากเหมื่อนกัน   Smiley

เดี่ยะๆๆๆพี่ตี๋ มั่วละ เอ๋ดูก่อนนะพี่ต่อ นะ นะ

ตี๋ไปหาเอ๋แล้วล่ะ...ขึ้นไปเลย....แต่....แต่ช้าแต่.... Cheesy
RUGER
ความเกรงใจเป็นสมบัติของผู้ดี ตรองดูซีทุกคนก็มีหัวใจ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1262

ฟ้าลิขิตชีวิตข้า ให้ค้าขาย

« ตอบ #245 เมื่อ: มกราคม 31, 2008, 01:02:14 AM »

อิอิอิ   ......  อย่างช้าสุดแจ้งได้วันไหนครับเจ๊  ...... รอดูคน ..... เอ้ยดูงานก่อน  ......   อิอิอิ

แก้ไข ..... ขออภัยครับเจ๊ ลืมดูหน้าแรกปิดรับ  18 กพ. 2551 ....    หัวเราะร่าน้ำตาริน  หัวเราะร่าน้ำตาริน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 31, 2008, 01:30:45 AM โดย RUGER » บันทึกการเข้า

http://www.youtube.com/watch?v=Ci3YXN93QEs
เนื้อร้าย  ต้องตัดทิ้ง  ... 555
VENDY
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1482

« ตอบ #246 เมื่อ: มกราคม 31, 2008, 01:05:32 AM »

ตี๋ไปหาเอ๋แล้วล่ะ...ขึ้นไปเลย....แต่....แต่ช้าแต่.... Cheesy

พี่ตี๋อ่ะนะมา สงสัยพาเมียมาคลอด  คิก คิก
ThaiLoei
KU 53 /EE
Sr. Member

คะแนน 43

อันตรายที่สุด คือ ความคาดหวัง

« ตอบ #247 เมื่อ: มกราคม 31, 2008, 01:05:50 AM »

Grinงั้น ผมขอไปด้วยคนครับ ผมมีโกล์ลาว กับมะพร้าวเเก้วเมืองเชียงคาน ไปฝากพี่ๆ เเล้วกัน น้ำลายหกครับ

แผ่นดิน...มันยังไหว......กรู.......ก็ต้องไหวสิว่ะ......สู้โว้ย...T_T
บ้านชายหาด
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 284

« ตอบ #248 เมื่อ: มกราคม 31, 2008, 01:15:29 AM »

Grinงั้น ผมขอไปด้วยคนครับ ผมมีโกล์ลาว กับมะพร้าวเเก้วเมืองเชียงคาน ไปฝากพี่ๆ เเล้วกัน น้ำลายหกครับ

มาเลยครับ...ไม่ต้องเอาอะไรมาก็ได้...แค่ได้พบตัวจริงเสียงจริง..ก็ดีใจแล้วครับ...

ว่าแต่ว่า...โกล์ลาว...มันคืออะไรอ่ะครับ... ตกใจ
RUGER
ความเกรงใจเป็นสมบัติของผู้ดี ตรองดูซีทุกคนก็มีหัวใจ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1262

« ตอบ #249 เมื่อ: มกราคม 31, 2008, 01:20:48 AM »

ใช่ครับ งานนี้ ถือว่าเป็นออร์เดริฟ ก่อนงาน อวป.  ...... ท่านใดว่างเชิญมาพบปะกันครับ   ...... หลายท่าน เจอกันแต่ตัวอักษร ผ่านหน้าจอ ไม่เคยเจอตัวเป็น  ๆสักที  .......  อิอิอิ 

http://www.youtube.com/watch?v=Ci3YXN93QEs
เนื้อร้าย  ต้องตัดทิ้ง  ... 555
ThaiLoei
KU 53 /EE
Sr. Member

คะแนน 43

อันตรายที่สุด คือ ความคาดหวัง

« ตอบ #250 เมื่อ: มกราคม 31, 2008, 01:25:08 AM »

Grin

มาเลยครับ...ไม่ต้องเอาอะไรมาก็ได้...แค่ได้พบตัวจริงเสียงจริง..ก็ดีใจแล้วครับ...

ว่าแต่ว่า...โกล์ลาว...มันคืออะไรอ่ะครับ... ตกใจ
Grin โกล์ลาว คือ โกล์เรเบิลจากสิงห์คโป ที่ผ่าน สปป.ลาว ครับ รสชาดเหมือนเหล้าโกล์เรเบิลในไทย ทุกหยด
ต่างกันที่ ราคาเท่านั้นครับ 750 CC ราคา 980 บาท ครับ เยี่ยม น้ำลายหก น้ำลายหก

แผ่นดิน...มันยังไหว......กรู.......ก็ต้องไหวสิว่ะ......สู้โว้ย...T_T
RUGER
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1262

« ตอบ #251 เมื่อ: มกราคม 31, 2008, 01:26:54 AM »

Grin

Grin โกล์ลาว คือ โกล์เรเบิลจากสิงห์คโป ที่ผ่าน สปป.ลาว ครับ รสชาดเหมือนเหล้าโกล์เรเบิลในไทย ทุกหยด
ต่างกันที่ ราคาเท่านั้นครับ 750 CC ราคา 980 บาท ครับ เยี่ยม น้ำลายหก น้ำลายหก

เหอเหอเหอ ถูกกว่า แบล๊กไทยอีก  ...... อิอิอิ

เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #252 เมื่อ: มกราคม 31, 2008, 01:37:54 AM »

น่าสนๆ ถือโอกาสไปดูเรื่องงานด้วยดีมั้ยน๊า.......ไปซัก2-3วัน  Grin

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
Ninja 19 + รักในหลวง +
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 333

" อยู่อย่างจงรัก ตายอย่างภักดี "

« ตอบ #253 เมื่อ: มกราคม 31, 2008, 01:39:45 AM »

............. Grin Grin Grin  งานนี้ผมไม่น่าพลาด... แต่ขอดูเวลาก่อนนะครับ..   Grin Grin

BLUE ZONE " สิ่งเดียวที่ทำให้คนชั่วได้ชัยชนะ นั้นก็เพราะคนดีๆ นิ่งดูดาย " http://www.youtube.com/watch?v=EfCsNdSTNdQ
ozero++รักในหลวงมากค่ะ++
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1287

มารยาท...มีให้รักษา

« ตอบ #254 เมื่อ: มกราคม 31, 2008, 03:23:31 AM »

คิดถึงเจ๊โอจัง จุ๊บ จุ๊บ จุ๊บบบบบบบบบบบ..............อดไป หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

อุ๊ย เพิ่งเห็น โทษที

อ้าว ทำไมมาไม่ได้อ่ะจ๊า

เข้ามากด like กันได้นะคะ http://www.facebook.com/OAroi
และ https://www.facebook.com/SiaAke
หน้า: 1 ... 14 15 16 [17] 18 19 20 ... 34
  พิมพ์