เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 05, 2024, 08:15:29 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 27 28 29 [30] 31 32 33 34
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอยกเลิกงานmeeting ชาวอวป.ก่อนค่ะ  (อ่าน 48446 ครั้ง)
Army - รักในหลวงครับ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 151

« ตอบ #435 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2008, 01:48:32 PM »

เนื่องจากมีหลายๆท่านติดธุระกันในวันดังกล่าว... เศร้า
จึงขอยกเลิกงานในวันดังกล่าวไปก่อนค่ะ ส่วนใครที่โอนเงินมาแล้ว รบกวนช่วยส่งPMเลขที่บ/ช.มาให้โอด้วย โอจะโอนเงินกลับไปให้ค่ะ
ขออภัยในความผิดพลาดครั้งนี้ด้วยค่ะ ไหว้

เสียดายจัง ไม่เปลี่ยนเป็นวันอื่นแทนล่ะครับ  Cheesy
ozero++รักในหลวงมากค่ะ++
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1287

มารยาท...มีให้รักษา

« ตอบ #436 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2008, 01:54:26 PM »

เนื่องจากมีหลายๆท่านติดธุระกันในวันดังกล่าว... เศร้า
จึงขอยกเลิกงานในวันดังกล่าวไปก่อนค่ะ ส่วนใครที่โอนเงินมาแล้ว รบกวนช่วยส่งPMเลขที่บ/ช.มาให้โอด้วย โอจะโอนเงินกลับไปให้ค่ะ
ขออภัยในความผิดพลาดครั้งนี้ด้วยค่ะ ไหว้

เสียดายจัง ไม่เปลี่ยนเป็นวันอื่นแทนล่ะครับ  Cheesy

ตอนนี้ยังไม่ทราบอ่ะค่ะว่าจะเป็นวันไหนดี เลยต้องขอคืนเงินไปก่อนอ่ะค่ะ Wink

เข้ามากด like กันได้นะคะ http://www.facebook.com/OAroi
และ https://www.facebook.com/SiaAke
BSW
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #437 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2008, 03:19:27 PM »

คราวหน้าขอเป็นคืนวันเสาร์บ้างนะครับ   หลงรัก Grin Cheesy Grin หลงรัก

Tiger wut
อาวุธประจำตัวคือ"ขวดนม"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 975

พี่ครับ พี่ครับ เสือมา

« ตอบ #438 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2008, 03:25:36 PM »

Smiley  เมื่อไม่พร้อมก็ยกเลิกไปก่อนก็ดีครับ......เอาไว้พร้อมๆ มารวมกันหลายๆท่านถึงจะสนุก

Smiley  สมาชิกมากันน้อยๆ  งานก็กร่อยครับ  อย่างน้อยน่าจะ ๓๐ คนขึ้นไปก็กำลังสวย

Smiley  สมาชิกเวป อวป. ก็มีมากแต่ทำไมงานนี้ ไม่ค่อยมีคนมาร่วมงาน Huh

Smiley  ผมคิดว่าการจัดรูปแบบอาจไม่ดีพอ (สงสัยโต๊ะจีนหรือเปล่า) 

Wink  หรือว่าจัดครั้งต่อไป กินแบบบุฟเฟ่ดีกว่า  มาก็จ่าย  ไม่มาก็ไม่ต้องจ่าย  ไม่ต้องจอง

รักดีกินถั่ว   รักชั่วกินเหล้า  รักทั้งดี -ทั้งชั่ว กินถั่วแกล้มเหล้า
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1287

« ตอบ #439 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2008, 03:25:54 PM »

คราวหน้าขอเป็นคืนวันเสาร์บ้างนะครับ   หลงรัก Grin Cheesy Grin หลงรัก

โอว่าโต้รุ่งก็ดีนะคะ วันส.ข้ามไปวันอา.เลย...อิอิ คิก คิก

เข้ามากด like กันได้นะคะ http://www.facebook.com/OAroi
และ https://www.facebook.com/SiaAke
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1287

« ตอบ #440 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2008, 03:27:09 PM »

หากจะไปกันหลายๆคน ยังไงก็ต้องทราบจำนวนค่ะพี่ จะได้จองโต๊ะถูก ม่ายจอง ม่ายล่ายฮ้่า Wink

มะเอ็ม
Hero Member

คะแนน 348

"ปักษ์ใต้บ้านเรามันเหงาจังไม่มีคนนั่งแลหนังโนราห์"

« ตอบ #441 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2008, 05:02:49 PM »

Smiley  เมื่อไม่พร้อมก็ยกเลิกไปก่อนก็ดีครับ......เอาไว้พร้อมๆ มารวมกันหลายๆท่านถึงจะสนุก

Smiley  สมาชิกมากันน้อยๆ  งานก็กร่อยครับ  อย่างน้อยน่าจะ ๓๐ คนขึ้นไปก็กำลังสวย

Smiley  สมาชิกเวป อวป. ก็มีมากแต่ทำไมงานนี้ ไม่ค่อยมีคนมาร่วมงาน Huh

Smiley  ผมคิดว่าการจัดรูปแบบอาจไม่ดีพอ (สงสัยโต๊ะจีนหรือเปล่า) 

Wink  หรือว่าจัดครั้งต่อไป กินแบบบุฟเฟ่ดีกว่า  มาก็จ่าย  ไม่มาก็ไม่ต้องจ่าย  ไม่ต้องจอง

เห็นด้วยครับ Wink Wink
flyingkob-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 361

"สุวิชาโน ภวัง โหติ" ผู้รู้ดี เป็นผู้เจริญ

« ตอบ #442 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2008, 05:27:30 PM »

ผมมีข้อเสนอแนะบางประการคือ
มีสมาชิกท่านใดบ้างที่ทำร้านอาหาร พวกเราจะได้ไปช่วยกันอุดหนุนจะเป็นเดือนละครั้งก็ยังดี ยกตัวอย่างเช่นเพื่อนนักเรียนร่วมรุ่นผมนัดเจอกันทุกวันศุกร์ที่ร้านของเพื่อนในรุ่น เชื่อหรือไม่ว่ามีเพื่อนๆทั้งขาประจำและขาจรมานั่งทานข้าวกันประมาณ 20-30 คนทุกๆวันศุกร์ แต่ถ้ามีการเรียกประชุมรุ่นก็จะตกประมาณ 50-60 คนครับ
พวกเราชาวปืนก็สามารถทำได้อาจจะเริ่มเป็นวันเสาร์ที่สองของเดือนเจอกันที่ร้านคุณโป่ง เป้นต้น หรือหากว่าเพื่อนสมาชิกมีร้านอาหารหลายๆแห่งก็สามารถย้ายกันไปได้ครับ
ขอบคุณครับ

ตึกยาวหลังนี้ สอนให้เรารู้สำนึกถึงบุญคุณของแผ่นดิน
แมวบ้า(น)
Sky is the limit, so do with it what you can
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 84

เช้าไดร์ฟ บ่ายชิพท์ เย็นพัตท์ สักวันเราจะเป็นโปร

« ตอบ #443 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2008, 06:14:03 PM »

เห็นด้วยครับ เวลาขาไม่ครบนี่เดินเมื่อยเลยครับ  ขำก๊าก

CrazyCat CrazyGlock CrazyDog ^v^
แมว 084-128-9257

V for Vendetta
รัตตรา
"อร่อย..อารมณ์"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 506

08-21491911 08-59591911

« ตอบ #444 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2008, 07:21:07 PM »

ปิดสนามบางบัวทอง ยิงปืนเสร็จ ยกโต๊ะจีนจากนครปฐมมาวางรับรองครับ....คนเพียบ.... เยี่ยม

"จงคิดว่า มีใคร ได้มองอยู่...เฝ้ามองดู ตัวเรา อย่างเฝ้าจ้อง
ทำสิ่งใด รู้ได้ สายตามอง...อย่างน้อยต้อง รู้ละอาย ในหมายทำ"
Audy452 ♥ รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1180

« ตอบ #445 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2008, 07:25:42 PM »

ผมมีข้อเสนอแนะบางประการคือ
มีสมาชิกท่านใดบ้างที่ทำร้านอาหาร พวกเราจะได้ไปช่วยกันอุดหนุนจะเป็นเดือนละครั้งก็ยังดี ยกตัวอย่างเช่นเพื่อนนักเรียนร่วมรุ่นผมนัดเจอกันทุกวันศุกร์ที่ร้านของเพื่อนในรุ่น เชื่อหรือไม่ว่ามีเพื่อนๆทั้งขาประจำและขาจรมานั่งทานข้าวกันประมาณ 20-30 คนทุกๆวันศุกร์ แต่ถ้ามีการเรียกประชุมรุ่นก็จะตกประมาณ 50-60 คนครับ
พวกเราชาวปืนก็สามารถทำได้อาจจะเริ่มเป็นวันเสาร์ที่สองของเดือนเจอกันที่ร้านคุณโป่ง เป้นต้น หรือหากว่าเพื่อนสมาชิกมีร้านอาหารหลายๆแห่งก็สามารถย้ายกันไปได้ครับ
ขอบคุณครับ

เห็นด้วยครับ...มาตาคลีก็มีร้านสมาชิกเวบเรานะครับ...ให้ทายว่าใครเอ่ย ยิ้มีเลศนัย

เทพ กังฟูแพนด้า รักในหลวง
พร้อมรบทุกสถานการณ์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 37

หลวงพ่อฤาษีลิงดำ

« ตอบ #446 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2008, 10:44:11 PM »

งานนี้ผมก็อดครับ  ติดงานราชการที่ ตจว. หลายวัน เศร้า เสียดายน้องสาวๆ การบินไทยที่จะมากับผมจริงๆ   หัวเราะร่าน้ำตาริน เศร้า

จินตา <Jinta>
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 89

« ตอบ #447 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2008, 12:06:57 AM »

ผมอยากไปสวัสดีพี่ๆมาก แต่ก็อด  เศร้า เศร้า เศร้า
มะเอ็ม
Hero Member

คะแนน 348

"ปักษ์ใต้บ้านเรามันเหงาจังไม่มีคนนั่งแลหนังโนราห์"

« ตอบ #448 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2008, 08:13:47 AM »

ปิดสนามบางบัวทอง ยิงปืนเสร็จ ยกโต๊ะจีนจากนครปฐมมาวางรับรองครับ....คนเพียบ.... เยี่ยม

ภาพปี 48 ครับ  Grin Grin
รัตตรา
"อร่อย..อารมณ์"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 506

08-21491911 08-59591911

« ตอบ #449 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2008, 09:00:45 AM »

อย่างนี้แหละครับท่าน...ตรึม.... หลงรัก

"จงคิดว่า มีใคร ได้มองอยู่...เฝ้ามองดู ตัวเรา อย่างเฝ้าจ้อง
ทำสิ่งใด รู้ได้ สายตามอง...อย่างน้อยต้อง รู้ละอาย ในหมายทำ"
หน้า: 1 ... 27 28 29 [30] 31 32 33 34
  พิมพ์