เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 22, 2024, 02:41:00 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: แฟน ๆ กล็อกครับ ช่วยตอบหน่อยครับ  (อ่าน 2782 ครั้ง)
Don Quixote
Only God delivers the judgement, we only deliver the suspects.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 987

,=,"--- X Santiago... !!

« ตอบ #15 เมื่อ: มกราคม 29, 2008, 09:57:40 AM »

รบกวนถามเรื่องศูนย์สำหรับ กล็อก 19 หน่อยครับ ว่าแบบไหนดีครับ เอาแบบจับเป้าไวหน่อยครับ ตอนนี้ใช้
ศูนย์เรืองแสงครับ รู้สึกว่าจับเป้าได้ช้าครับ ไม่ละเอียดด้วยครับ  พี่ ๆ มีคำแนะนำรบกวนด้วยนะครับ ของรูป
ด้วยก็จะขอบพระคุณอย่างสูงครับ

ศูนย์ปืนแบบไหนครับ ที่ทั้งจับเป้าได้ไว ทั้งเล็งได้ละเอียด
รบกวนถามเรื่องศูนย์สำหรับ กล็อก 19 หน่อยครับ ว่าแบบไหนดีครับ เอาแบบจับเป้าไวหน่อยครับ ตอนนี้ใช้
ศูนย์เรืองแสงครับ รู้สึกว่าจับเป้าได้ช้าครับ ไม่ละเอียดด้วยครับ  พี่ ๆ มีคำแนะนำรบกวนด้วยนะครับ ของรูป
ด้วยก็จะขอบพระคุณอย่างสูงครับ

ศูนย์ปืนแบบไหนครับ ที่ทั้งจับเป้าได้ไว ทั้งเล็งได้ละเอียด

จริงครับ

Thou shalt have guns.
Thou shalt have tons of ammo.
Thou shalt shoot well.
Thou shalt not rely on help from the stranger.
คนส่องกล้อง
ปัจจตัง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 158

« ตอบ #16 เมื่อ: มกราคม 29, 2008, 10:00:21 AM »

ผมเวลายิงเร็ว ผมเอามุมสันเหลี่ยมสไลท์เล็ง ไม่มีเวลาจัดศูนย์ ครับ

@nocha
อยู่อย่างผู้แพ้ ดีกว่าเก็บชัยชนะจากคนไม่มีทางสู้
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 7

« ตอบ #17 เมื่อ: มกราคม 29, 2008, 05:35:23 PM »

ไหว้  ขอบคุณ พี่ ๆ ครับ สอบถามศูนย์หน้า(กลางคืน) อย่างเดียวหาที่ไหนได้ครับ
        ศูนย์หน้า(เรืองแสง)อย่างเดียวของ Glock ตอนนั้นผมชื้อของ Amerigioซึ้งเป็นตัวเดียวกันกับของTrijicon  2,500-(เข้าใจว่าคงให้Trijicon ผลิตให้)  แต่ถ้าเป็น หน้า-หลัง ศูนย์หน้าเป็นของTrijicon เช่นกัน แต่ศูนย์หลังเป็นของ Amerigio เอง 3,800- ( ร้าน Gun & Guy )  แต่กับปืนอื่นผมไม่เห็นมีแยกขายเหมือน Glock
        ตอนซื่อใส่ Sig  ผมต้องซื้อทั้งชุด แล้ว ฝากขาย ศูนย์หลังให้ทางร้านขายให้ ครับ....
boon(เสือไบ)
ความประพฤติบกพร่อง จะทำให้บิดามารดาอับอาย
Hero Member

คะแนน 532

« ตอบ #18 เมื่อ: มกราคม 29, 2008, 05:44:41 PM »

ท่านต่ายต้องฝึกยิงบ่อยๆครับ ครั้งละ2กล่อง อาทิตย์ละ4-5วัน
ไม่เกิน4เดือนท่านต่ายจะไม่ปบ่น และไม่รู้สึกว่าศูนย์ปืนจับเป้าได้ช้าเลย Grin ไม่เชื่อลองดู

If a man says he is not afraid of dying, he is either lying or is a Gurkha
ไม่ค่อยแม่น รักในหลวง
ฉายเดี่ยวหมื่นลี้
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 218

นิสัยน่ารัก แต่ปากหมามุ่ย

« ตอบ #19 เมื่อ: มกราคม 29, 2008, 05:55:26 PM »

ท่านต่ายต้องฝึกยิงบ่อยๆครับ ครั้งละ2กล่อง อาทิตย์ละ4-5วัน
ไม่เกิน4เดือนท่านต่ายจะไม่ปบ่น และไม่รู้สึกว่าศูนย์ปืนจับเป้าได้ช้าเลย Grin ไม่เชื่อลองดู

ยกเป็นเจอ Grin

"อยากไปไหน ไปทุกที่  ถ้ามีตังค์"

ถึงจะไม่ได้รวยล้นฟ้า  แต่ข้าก็มีแผ่นดินจะอาศัย

ถึงจะไม่ได้มีอำนาจมากมาย  แต่ก็ได้ตายในแผ่นดินเกิด.....ล่ะวะ
ต่าย-รักในหลวง
Sr. Member

คะแนน 19

« ตอบ #20 เมื่อ: มกราคม 30, 2008, 12:25:19 PM »

ขอบคุณครับพี่ เดี่ยวไม่เงินไปกินเหล้าครับพี่
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์