เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 26, 2024, 03:26:28 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 947 948 949 [950] 951 952 953 ... 1105
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: *** หุ้ น 2 5 5 7 ***  (อ่าน 970407 ครั้ง)
ค..ควาย...ใส่ชฎา
Hero Member

คะแนน -15856

No justice No peace

« ตอบ #14235 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 15, 2014, 10:28:41 AM »

5555  โกตุ่น ไปไหนแล้ว ยายจะเลี้ยง Hennessy อ่ะ ฮา  ขำก๊าก ขำก๊าก

โอ้..โอ๋ย... Cry...มีปลาทูกินอยู่ตัวเดียวเอง  หัวเราะร่าน้ำตาริน

แบบนี้ถ้าโดนตุ้ยท้องก็อ้วกออกมาเป็นปลาทู 
ออกมาแค่นิดเดียวเอง  พี่อั้มคงจะว่า เยาะเย้ย

"ไม่น่าไปทำแกเล้ย สงสารชิบหาย
เนี่ยไม่ค่อยมีอะไรกินเข้าไป ดูสิออกมาแต่ปลาทู"

ปล.วันนี้วันศีลใหญ่ Cheesyเอาบรั่นดีมาหลอกให้แป๊ว
ในท้องผมดิ้นพล่านบาปหนักหนานะยายบ๊าบ...+1

55555  โถเสี่ย   เสี่ยอ่านภาษา  " ตุรกี  "  ไม่ออก อ่ะ ฮา

" ปลา ทู "   มันจะมีตัวเดียวได้งัย  มันเติม  S เข้าไป อ่ะ ฮา
พอเติมเอส  เข้าไป  มันก็เขียนเป็น  " Two "  ก็แปลว่ามี  สองตัว อ่ะ ฮา  แบร่ แบร่

ไอ้ที่เห็น  บนจานนั่น  ยายจะเตรียมคุกข้าวให้แมว อ่ะ ฮา

ส่วน  " อินทรีย์ "  ยาย เปิบ  หมดไปแล้ว อ่ะ ฮา 

แม้  "คนเคยรวย"  แถวลำปาง   เล่นหุ้น  ก็ติดดอย  สูงปริ๊ด อ่ะ ฮา คิก คิก

กินเหล้านอก ตามร้าน  สั่งทีละ  "เป็ก"  แค่นั้น อ่ะ ฮา  ขำก๊าก

55555  กินเยอะ  พอกลับบ้าน  " ซ้อ "  ค้อนขวับ เรย อ่ะ ฮา  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก แบร่

หัว...ฆรวย

หัวโขนมิวางออก              เจ้าหลงครอบไปทุกที่
อ่าองค์ว่าโสภี                  นฤดีปริ่มเปรมใจ
ลืมไปว่าที่ครอบ                ต้องวางออกนหทัย
สวมครอบตัวตนไว้             ก็แค่ควายใส่ชฎา
naisomchai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #14236 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 15, 2014, 10:45:56 AM »

ยายบ๊าบใช้ 1911 ขนาด .45 ตัวเต็ม 5 นิ้วยังต้องพึ่ง Compersator ด้วยเหรอ... ฮา...

นายสมชายใส่ของวิลสันของแท้หิ้วเข้ามาเองพร้อมลำวิลสันฯ เมื่อปี 1995 ให้ช่างยอดใส่ให้, ยิงไปไม่กี่กล่อง พบว่าเกะกะมาก และรีคอยล์ลดลงไม่คุ้มความเกะกะ... เลยถอดออกตั้งแต่ตอนนั้น กลับมาใส่ลำกล้องโรงงานดีฝ่า... ฮา...

ที่แท้ยายบ๊าบก็เล่น 1911 เหมือนกันนี่หว่า... เย้...
Hero Member

« ตอบ #14237 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 15, 2014, 11:28:34 AM »

ยายบ๊าบใช้ 1911 ขนาด .45 ตัวเต็ม 5 นิ้วยังต้องพึ่ง Compersator ด้วยเหรอ... ฮา...

นายสมชายใส่ของวิลสันของแท้หิ้วเข้ามาเองพร้อมลำวิลสันฯ เมื่อปี 1995 ให้ช่างยอดใส่ให้, ยิงไปไม่กี่กล่อง พบว่าเกะกะมาก และรีคอยล์ลดลงไม่คุ้มความเกะกะ... เลยถอดออกตั้งแต่ตอนนั้น กลับมาใส่ลำกล้องโรงงานดีฝ่า... ฮา...

ที่แท้ยายบ๊าบก็เล่น 1911 เหมือนกันนี่หว่า... เย้...

5555    เย้............. 1911 A 1  with compensator bushing ฮา  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

หัว...ฆรวย

หัวโขนมิวางออก              เจ้าหลงครอบไปทุกที่
อ่าองค์ว่าโสภี                  นฤดีปริ่มเปรมใจ
ลืมไปว่าที่ครอบ                ต้องวางออกนหทัย
สวมครอบตัวตนไว้             ก็แค่ควายใส่ชฎา
Hero Member

« ตอบ #14238 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 15, 2014, 11:30:06 AM »

55555 อันนี้ ให้จานโฉมชาย " วิแคะ "  ใช้กับ รุ่นไหน อ่ะ ฮา  ตกใจ

" ใบ้ "  นิ๊ดนุงส์  1 / 20  กระบอก ในเมืองไทย อ่ะ ฮา   แบร่ แบร่ ขำก๊าก

หัว...ฆรวย

naisomchai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #14239 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 15, 2014, 12:53:41 PM »

55555 อันนี้ ให้จานโฉมชาย " วิแคะ "  ใช้กับ รุ่นไหน อ่ะ ฮา  ตกใจ

" ใบ้ "  นิ๊ดนุงส์  1 / 20  กระบอก ในเมืองไทย อ่ะ ฮา   แบร่ แบร่ ขำก๊าก

วิเคราะห์ไม่ได้หรอกยายบ๊าบ... ปืนมันมีปัญหากระมัง สั่งเข้ามาล็อตเดียวแล้วขายไม่ออก เลยเหลือแค่ 20 กระบอกเท่านั้นในเมืองไทย... โหย...

อย่ามาหลอกขายออกตัวเสียให้ยากเล๊ย... ฮา...
...อภิสิทธิ์ ...
จะรักและซื่อสัตย์ต่อลูกโม่ S&W ตลอดไปชั่วฟ้าดินสลาย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 652

« ตอบ #14240 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 15, 2014, 01:01:06 PM »

ยายบ๊าบครับ Cheesy ผมเป็นนกกระจิบน้อยๆที่เกาะอยู่บนยอดต้นสนใหญ่บนดอยอินทนนท์ ถึงแม้จะแหงนคอขึ้นมองดูเครื่องบินบี 2 ปีกกว้างเกือบครึ่งไร่ที่ลอยลำสูงลิ่วเหนือก้อนเมฆเซอโรคิวมูลัส  Cheesy แต่นกกระจิบน้อยๆตัวนี้ก็ยังคงมีรอยยิ้มบางๆอยู่ที่มุมปาก ความภาคภูมิยังคงเปี่ยมล้นอยู่ในใจครับ Grin

ปล.เมื่อคืนขณะที่เครื่องบินบี 2 กินปลาทูแล้วโกหกว่ากินปลากระพง Grin  นกกระจิบตัวน้อยเหมาโต๊ะจีนนั่งกินอย่างสบายใจชมพระจันทร์เต็มดวง Grin ที่งานฉลองเทศกาลง่วนเซียวศาลเจ้าปุงเถ้ากง55555

There are experienced shooters who are just die-hard fans of revolvers. They do practice regularly and have had plenty of training, and for whatever reason they just prefer revolvers over semi-autos. And for the record, no, not all of them are dudes with gray hair.
จะรักและซื่อสัตย์ต่อลูกโม่ S&W ตลอดไปชั่วฟ้าดินสลาย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 652

« ตอบ #14241 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 15, 2014, 01:14:38 PM »

5555    เย้............. 1911 A 1  with compensator bushing ฮา  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

โถ..แม่หนูแหวนแขนอ่อน Grin แม่เจ้าประคุณเป็นโรคกล้ามเนื้ออ่อนแรงหรืออย่างไรขอรับ  Cheesy  ปลอกกระสุนสั้นๆอย่าง .45 ACP นี่ต้องใข้คอมเพนเซเตอร์เลยหรือขอรับ นี่ถ้าพาตาแก่อ้วนไปกินบรั่นดีนอกแกล้มเนื้อกวางผัดพริกไทยดำสักมื้อ น้ำลายหก  ตาแก่อ้วนจะบอกเคล็ดลับให้ยิง 11 มม.อย่างกะยิง .22 เลย ยิ้มีเลศนัย

There are experienced shooters who are just die-hard fans of revolvers. They do practice regularly and have had plenty of training, and for whatever reason they just prefer revolvers over semi-autos. And for the record, no, not all of them are dudes with gray hair.
เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #14242 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 15, 2014, 01:55:20 PM »

น่าขายรึยังครับทอง ขึ้นมา1อาทิตย์เต็มๆ   Grin

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
naisomchai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #14243 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 15, 2014, 02:14:39 PM »

น่าขายรึยังครับทอง ขึ้นมา1อาทิตย์เต็มๆ   Grin

แนวต้านมันอยู่ที่ 21000 ครับ...
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 652

« ตอบ #14244 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 15, 2014, 02:44:40 PM »

แนวต้านมันอยู่ที่ 21000 ครับ...

ของผมกะว่า ทองขึ้นสูงๆแล้วลูกค้ารับราคาไม่ค่อยได้ผมก็จะตัดสต๊อกออกขายครับ ตอนนี้ยังพอมียอดขายยอดซื้อก็จะยังคงคงไว้ครับคุณเบิ้ม

Hero Member

« ตอบ #14245 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 15, 2014, 03:30:01 PM »

ยายบ๊าบครับ Cheesy
ผมเป็นนกกระจิบน้อยๆที่เกาะอยู่บนยอดต้นสนใหญ่บนดอยอินทนนท์
ถึงแม้จะแหงนคอขึ้นมองดูเครื่องบินบี 2 ปีกกว้างเกือบครึ่งไร่
ที่ลอยลำสูงลิ่วเหนือก้อนเมฆเซอโรคิวมูลัส  Cheesy

แต่นกกระจิบน้อยๆตัวนี้ก็ยังคงมีรอยยิ้มบางๆอยู่ที่มุมปาก
ความภาคภูมิยังคงเปี่ยมล้นอยู่ในใจครับ Grin

ปล.เมื่อคืนขณะที่เครื่องบินบี 2 กินปลาทูแล้วโกหกว่ากินปลากระพง Grin 
นกกระจิบตัวน้อยเหมาโต๊ะจีนนั่งกินอย่างสบายใจชมพระจันทร์เต็มดวง Grin
ที่งานฉลองเทศกาลง่วนเซียวศาลเจ้าปุงเถ้ากง55555

55555  โหเสี่ย  เล่น  " Rare Tennessee Whiskey " เลยเร๊อะ  อ่ะ ฮา  คิก คิก

เสี่ยอย่าโกรธยาย  ที่ยาย  "ปากหมา"  น๊าาา ฮา   ขำก๊าก
ถ้ายายผิด  ยาย  " ขอโต๊ด "  อ่ะ ฮา  Grin Grin

5555 เหลือ  ไอ้  " แล แล "  เอาไว้ฝากยาย บ้างน๊าาาา ฮา  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก แบร่

โธ่  ขวด   " ประเต๊อะ  ประเต๋อ "   750 ml. ฮา
กินอย่างกับ   " แมวดม "  เทออกมานิ๊ดเดียว   กินข้าวแล้ว ฮา  ขำก๊าก ขำก๊าก

55555   "ดม"  อย่างนี้  เมื่อไหร่จะ โม๊ดดดดด ขวด  อ่ะ ฮา  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก แบร่

หัว...ฆรวย

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 652

« ตอบ #14246 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 15, 2014, 04:03:35 PM »

ยอมรับเลยว่ายายบ๊าบเป็นคนละเอียดเฉียบแหลมมากครับ  เยี่ยม แค่ดูรูปแค่นี้ก็สามารถทำนายพฤติกรรมผู้บริโภคได้เลย  ขวดนี้ผมเปิดมาเป็นเกือบเดือนแล้วยังไม่หมดครับยกสามเป็กแล้วกินข้าว จากนั้นก็กินข้าวไปยกไปประมาณอีกสามเป็ก หกเป็กก็เพียบแประเต็มที่แล้วครับ Cheesy

ปล.แจ๊คเจนเติลนี่สู้แจ๊คเดิมๆไม่ได้นะครับ Cheesyขณะที่แพงกว่า ยิ่งไม่สามารถไปเทียบชั้นกับ ขวานดำ(โอวโป๊ว) หรือมนุษย์ม้า(หนั่งเบ๊)ได้เลยแม้แต่น้อย เยี่ยม

เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #14247 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 15, 2014, 08:17:37 PM »

ขอบคุณพี่สมชายครับ +

ของผมกะว่า ทองขึ้นสูงๆแล้วลูกค้ารับราคาไม่ค่อยได้ผมก็จะตัดสต๊อกออกขายครับ ตอนนี้ยังพอมียอดขายยอดซื้อก็จะยังคงคงไว้ครับคุณเบิ้ม

+ครับพี่อภิสิทธิ์  ผมยังไม่เข้าใจนิดๆ  ร้านทองเข้าเนื้อกันมั้ยครับ ช่วงราคาทอง25000   ลงมาหมื่นแปดครับ  Grin

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
Hero Member

« ตอบ #14248 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 15, 2014, 08:44:51 PM »

55555 จ๊านโฉมชาย (ฮา)  เสี่ยตุ่น  มาดูหน่อยเห๊อะ  ยี่ห้อ อะไร อ่ะ ฮา  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

หัว...ฆรวย

Hero Member

« ตอบ #14249 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 15, 2014, 08:48:29 PM »

หัว...ฆรวย

หน้า: 1 ... 947 948 949 [950] 951 952 953 ... 1105
  พิมพ์