เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 26, 2024, 03:16:26 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 949 950 951 [952] 953 954 955 ... 1105
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: *** หุ้ น 2 5 5 7 ***  (อ่าน 970285 ครั้ง)
ค..ควาย...ใส่ชฎา
Hero Member

คะแนน -15856

No justice No peace

« ตอบ #14265 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2014, 08:29:38 PM »

ยายบ๊าบกลัวโดนจับผิดเหมือนที่เด็กเกรียนคนนึงมันชอบจับผิดชาวบ้าน...
เลยต้องเอา 1911 ตัวเก่าวางประกบให้รู้ว่าเป็นยายบ๊าบ... ฮา...

555555  ก็ยาย แฟน " ควัน แท้ " งัย อ่ะ ฮา  แลบลิ้น

เวลา อาบน้ำ  ยัง " ห่อ "   ถุงก๊อบแก๊บ   แขวนคอเลยอ่ะ ฮา   ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก แบร่

555  ยายให้ดู  " เป็ด เอ็มเค " ต่ะหาก  ลำปาง ไม่ รุ มีขาย เปล่า อ่ะ ฮา  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

หัว...ฆรวย

หัวโขนมิวางออก              เจ้าหลงครอบไปทุกที่
อ่าองค์ว่าโสภี                  นฤดีปริ่มเปรมใจ
ลืมไปว่าที่ครอบ                ต้องวางออกนหทัย
สวมครอบตัวตนไว้             ก็แค่ควายใส่ชฎา
Hero Member

« ตอบ #14266 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2014, 08:32:05 PM »

55555  จ๊านนนน  โฉมชาย (ฮา)  อ่ะ ฮา 555

คุยทั้งที  ว่า  " แฟน ม้า "  ยายก็คิดไปโน่น  มีส่วนผสมของ  " ซู โด อิ เฟ ดรีน " อ่ะ ฮา  ขำก๊าก ขำก๊าก

55555 ที่แท้  ม้า หนุ่ม  เพิ่ง อายุ  " ยี่สิบ ปี " อ่ะ ฮา 555555  ยี๊

หัว...ฆรวย

หัวโขนมิวางออก              เจ้าหลงครอบไปทุกที่
อ่าองค์ว่าโสภี                  นฤดีปริ่มเปรมใจ
ลืมไปว่าที่ครอบ                ต้องวางออกนหทัย
สวมครอบตัวตนไว้             ก็แค่ควายใส่ชฎา
Hero Member

« ตอบ #14267 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2014, 08:37:48 PM »

5555 จ๊าน  " พวก เม่า "  เขาเขียน แบบนี้ อ่ะ ฮา

http://pantip.com/topic/31649876

ช่วยไปดู หน่อยเห๊อะ  "ทำัมัย"  เขาเขียนอย่างนี้ อ่ะ ฮา
ไอ้ที่เขียนมา  มันเป็น  " The most value of the days " เลยอ่ะ ฮา

555 ทำมัยเขา  " อคติ " กับ เจ้าสัว อ่ะ ฮา  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

หัว...ฆรวย

naisomchai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #14268 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2014, 08:39:14 PM »

555555  ก็ยาย แฟน " ควัน แท้ " งัย อ่ะ ฮา  แลบลิ้น

เวลา อาบน้ำ  ยัง " ห่อ "   ถุงก๊อบแก๊บ   แขวนคอเลยอ่ะ ฮา   ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก แบร่

555  ยายให้ดู  " เป็ด เอ็มเค " ต่ะหาก  ลำปาง ไม่ รุ มีขาย เปล่า อ่ะ ฮา  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

ตอนนั้นทำงานชายแดนน่ะยาย บ้านพักหลวง, เลยต้องเอาชี๊ฟ+สปีดโหลดเดอร์ใส่ถุงก๊อบแก๊บแขวนตะปูในห้องน้ำ ไม่งั้นเดี๋ยวปืนหาย... แต่เรื่องเอาปืนแขวนคอเวลาเข้าห้องน้ำนี่เขาทำกันปรกติน่ะ เดี๋ยวนี้เขาก็ยังทำกัน, ลองนึกภาพเหน็บเอวยืนแกะเข็มขัดจะฉี่สักหน่อย แกะเข็มขัดปุ๊บ ปืนหนัก 1 กก.มันจะพากางเกงรูดไปกองกับพื้นห้องน้ำ... ฮา...
naisomchai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #14269 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2014, 08:46:01 PM »

5555 จ๊าน  " พวก เม่า "  เขาเขียน แบบนี้ อ่ะ ฮา
http://pantip.com/topic/31649876
ช่วยไปดู หน่อยเห๊อะ  "ทำัมัย"  เขาเขียนอย่างนี้ อ่ะ ฮา
ไอ้ที่เขียนมา  มันเป็น  " The most value of the days " เลยอ่ะ ฮา

555 ทำมัยเขา  " อคติ " กับ เจ้าสัว อ่ะ ฮา  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

หมายถึง CPF หรือเปล่าครับ, ถ้าใช่ ก็ต้องบอกเลยว่าตัวนี้เล่นยาก เพราะสวนทิศตลาดบ่อย แล้วไม่รู้ว่าเมื่อไหร่จะสวน... ลองดู Post ข้างล่างซิครับ, Set เป็นขาขึ้น แต่ 2 ตัวนี่ตั้งท่าจะลง ใครเห็นตลาดท่าทางจะดีเข้าซื้อก็จะโดน"ฝากของใส่มือ"... ฮา...

แล้วที่แสบก็คือมันเอาแน่เอานอนไม่ได้ บรรยากาศดีมันก็ลง... พอบรรยากาศแย่ๆ(แมงเม่าทิ้งหมดแล้ว) มันก็สวนขึ้นไปเพราะแมงเม่าทิ้งหุ้นหมด เจ้าสัวถืออยู่คนเดียวก็เลยดันราคา... ฮา...

Set เป็นขาขึ้นแล้วครับ... แนวรับอยู่ที่ 1314 ที่เพิ่งทะลุมา, แนวต้านอยู่ที่ 1328, 1345, และ 1370 ครับ...

หาตัวถูกโฉลกที่ขึ้นลงตาม Set เข้าได้แล้วครับ... และเหมือนเดิมคือขายเมื่อ Set หรือตัวหุ้นเองหลุดเส้น 7 วัน, หรือ Set หลุดแนว 1314 หรือขึ้นไปใกล้ชนแนวต้านข้างบน...

มี 2 ตัวที่เห็นสวนทาง Set ครับ... คือ Cpall กับ CPF สองตัวนี้กราฟบอกว่าให้เล่นถอยหลังครับ(Put หรือ Shot)... เหวอ!!!...
Hero Member

« ตอบ #14270 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2014, 08:48:17 PM »

555555  ก็ยาย แฟน " ควัน แท้ " งัย อ่ะ ฮา  แลบลิ้น

เวลา อาบน้ำ  ยัง " ห่อ "   ถุงก๊อบแก๊บ   แขวนคอเลยอ่ะ ฮา   ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก แบร่

555  ยายให้ดู  " เป็ด เอ็มเค " ต่ะหาก  ลำปาง ไม่ รุ มีขาย เปล่า อ่ะ ฮา  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

ตอนนั้นทำงานชายแดนน่ะยาย บ้านพักหลวง,

เลยต้องเอาชี๊ฟ+สปีดโหลดเดอร์ใส่ถุงก๊อบแก๊บแขวนตะปูในห้องน้ำ ไม่งั้นเดี๋ยวปืนหาย...

แต่เรื่องเอาปืนแขวนคอเวลาเข้าห้องน้ำนี่เขาทำกันปรกติน่ะ เดี๋ยวนี้เขาก็ยังทำกัน,
ลองนึกภาพเหน็บเอวยืนแกะเข็มขัดจะฉี่สักหน่อย
แกะเข็มขัดปุ๊บ ปืนหนัก 1 กก.มันจะพากางเกงรูดไปกองกับพื้นห้องน้ำ... ฮา...

555555555  ฮา  " เห็น มั๊ย "  อ่ะ ฮา

ท่าทาง  จานโฉมชาย เป็นพวก  ชอบ  " กางเกงใน สีขาว "  อ่ะ ฮา
จะใส่มันทำมัย  ร้อน อึดอัด  ทำให้ " ไข่ " หายใจ ไม่สะดวก อ่ะ ฮา
พอหายใจลำบาก  ทำให้  ไข่ฝ่อ  " เจี๊ยวเล็ก " ตามมา อ่ะ ฮา

ทำอย่างยาย อ่ะจิ  " อันเดอร์ แวร์ " ไม่ต้องใส่  อ่ะ ฮา
เวลาจะ  " ยิง กระต่าย " รูดซิบ อย่างเดียว อ่ะ ฮา
ไอ้ 1911 A 1  มันก็ยังอยู่ที่ เอว นั่นแหละ ไม่ร่วง ไม่หล่น หรอกอ่ะ ฮา

แต่ถ้า  "รูด"  ผิดคิว  เลือดกระฉูด  ซิบๆ เหมือนกัน อ่ะ ฮา  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

คน "ตัว อ้วน"  เนี่ยะ  ไม่เกิดปัญหา ร๊อกส์ อ่ะ ฮา

55555  เพราะ  " ไอ้ จู๋ "  มันเข้าอู่   จู๋มันสั้น  อ่ะ ฮา  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก แบร่ แบร่

หัว...ฆรวย

naisomchai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #14271 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2014, 08:51:04 PM »

ไม่ไหวหรอกยาย... รูดซิบอย่างเดียวมัน"ควัก"ออกมาไม่ได้ เพราะซิบมาตรฐานมันสั้นเกินขนาด"ของ"ข้างใน... ฮา...
naisomchai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #14272 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2014, 08:52:15 PM »

ลืมบอกเรื่อง CPF ว่าที่เคยบอกว่าให้เล่นถอยหลังนั่นเพราะหลุดแนว 27.50 ที่เกิดจากราคาวันที่ 30 ม.ค. 57 ตัดไส้เทียน...
Hero Member

« ตอบ #14273 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2014, 08:54:20 PM »

ไม่ไหวหรอกยาย...

รูดซิบอย่างเดียวมัน"ควัก"ออกมาไม่ได้
เพราะซิบมาตรฐานมันสั้นเกินขนาด"ของ"ข้างใน... ฮา...

55555   "น้องหนู "  มันยาว  กว่า  ซิป  อ่ะ ฮา  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

หัว...ฆรวย

...อภิสิทธิ์ ...
จะรักและซื่อสัตย์ต่อลูกโม่ S&W ตลอดไปชั่วฟ้าดินสลาย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 652

« ตอบ #14274 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2014, 10:00:28 PM »

วันนี้ยอมแพ้ยายบ๊าบแระ  ยายบ๊าบเป็นมวยหลายอย่างมากครับ เยี่ยม  วันไหนผมอารมณ์ดีๆโหลดหนังสือทึ่ถูกใจได้สักเล่ม(แนะนำเลยครับ ยุทธการล่าบัลลังก์ ขุนโจรคู่บัลลังก์ เทพบุตรคู่บัลลังก์ ไตรภาคนี้ อ่านแล้วต้องอ่านซ้ำ เยี่ยม เยี่ยม) ผมจะไปเซ็นทรัล หรือบิ๊กซี เข้าเอ็มเค สั่งเป็ด-หมูกรอบจานใหญ่ คะน้าฮ่องกง ลูกขิ้นโสภณ ข้าวเปล่าอีกสามถ้วย รีเจนซี่ของผมใส่กระป๋องHIPคู่ใจ  จากนั้นโลกก็เป็นของผมแระ--ขนาดรีเจนซี่นะ ถ้าเฮนเนสซี่จะวิเศษขนาดไหน

ส่วนอีกอย่างที่ต้องยอมแพ้ก็ซองหนังปั้มลาย---สวยบาดใจมากครับ เยี่ยม เยี่ยม  1911 เอ 1  นี่เรียกม้าแท้ถ้าไปใส่ซองป้าดติกนี่ผมจะโห่เลยแหละครับ สุดยอดมากครับยาย

ปล.ยายบ๊าบรับมาตามตรงโกหกขอให้... ยายบ๊าบจบวิศวะ มช.ใช่หรือเปล่าครับ

There are experienced shooters who are just die-hard fans of revolvers. They do practice regularly and have had plenty of training, and for whatever reason they just prefer revolvers over semi-autos. And for the record, no, not all of them are dudes with gray hair.
เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #14275 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 17, 2014, 12:08:36 AM »

แอบดูผู้ใหญ่คุยกันครับ ยามศึกเรารบ ยามสงบเรารบกันเอง  คิก คิก

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
INTERCEPTER - รักในหลวง
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 155

ไปช้าๆ.... มองโลกได้เยอะขึ้น

« ตอบ #14276 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 17, 2014, 06:43:58 AM »

วันนี้ตื่นเช้ามานั่งเตรียมตัว  รอตลาดเปิดอยากรู้ว่า ktb จะไปทิศทางไหน อิอิ
ต.แม่สาย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 490

« ตอบ #14277 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 17, 2014, 06:45:03 AM »

ฮิ ฮิ ฮิ มานั่งฟังผู้ใหญ่คุยกันเล่าความหลังด้วยอีกคนครับ ฮิ ฮิ ฮิ ช่วงนี้คุณยายอารมณ์ดี สงสัยกรึปทุกวัน ฮิ ฮิ ฮิ

ผู้ใดทำใจให้เป็นกลางได้ ผู้นั้นจะพ้นจากความทุกข์ทั้งปวง
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #14278 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 17, 2014, 08:18:22 AM »

วันนี้ตื่นเช้ามานั่งเตรียมตัว  รอตลาดเปิดอยากรู้ว่า ktb จะไปทิศทางไหน อิอิ

ถามได้  Grin Grin Grin แค่ขู่ก็ถอนแล้วเงินฝาก

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
TUI 48
Sr. Member

คะแนน 332

« ตอบ #14279 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 17, 2014, 12:16:26 PM »

ปล.ยายบ๊าบรับมาตามตรงโกหกขอให้... ยายบ๊าบจบวิศวะ มช.ใช่หรือเปล่าครับ

ท่านอภิสิทธิ์ครับ...จากที่ยายแกเคยแสดงข้อคิดเห็นเรื่องการก่อสร้างในหลายๆกระทู้  ผมก็คิดว่าคุณยายน่าจะเป็นวิศวกร จบมช.รุ่น G1 โยธา เอาจริงๆด้วยนะครับ..ด้วยเทียบเคียงอายุจากที่
 คุณยายแกเคยเล่าว่า เป็นเพื่อนกับ อ.ประเสริฐ ธนาฤทธิ์ เจ้าของคอนโดฯศรีธนา เชียงใหม่..(จำไม่ได้ว่ากระทู้ไหน)

ปล.  ยายบ๊าบครับ ผมมิได้มีเจตนาร้าย ละลาบละล้วงล่วงเกินยายนะครับ..เพียงแต่สนับสนุนข้อสัณนิษฐานของคุณอภิสิทธิ์เท่านั้นเองครับ..ขอบคุณครับ.. ไหว้
หน้า: 1 ... 949 950 951 [952] 953 954 955 ... 1105
  พิมพ์