เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 27, 2024, 04:55:50 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 951 952 953 [954] 955 956 957 ... 1105
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: *** หุ้ น 2 5 5 7 ***  (อ่าน 970679 ครั้ง)
TUI 48
Sr. Member

คะแนน 332

« ตอบ #14295 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2014, 02:52:59 PM »

เมื่อวานเจอรุ่นน้องอัสสัมชัญ จบวิศวะ มช.  Cheesy เลยอดถามถึงแกไม่ได้ น้องผมเขาเป็น G 18 โยธา อายุ 40 กว่าๆอีกไม่กี่ปี 50  ถ้ายายบ๊าบรุ่น G 1 นี่ แกเข้าเรียนปี1 พศ. 2512 เลยนะครับเนี่ย---5555 Cheesy ปีนี้ยายบ๊าบ หลักจับโหงวแล้วอ่า ชวนพ่อตาผมผูกเสี่ยวได้เลยครับ พอๆกัน +-ปีสองปี 5555
อ้าวววว..คุณอภิสิทธิ์ จบอัสสัมชัญหรือเปล่าครับ...ผมจบสมัยบราเดอร์อเล็กซ์ เป็นอธิการ..บราเดอร์อารมณ์ เป็นรองฯครับ..
ปีพศ.ที่จบ..ปล่อยให้งงเล่นครับ..(ใบ้ให้ครับ..รุ่นผม G9 ครับ).. Smiley Smiley

ปล. ต้องขอโทษอาจารย์สมชายด้วยครับ ที่เอาเรื่องส่วนตัวเข้ามาคุยในกระทู้ของอาจารย์ครับ..
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 18, 2014, 03:00:39 PM โดย TUI 48 » บันทึกการเข้า
naisomchai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #14296 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2014, 03:08:46 PM »

เมื่อวานเจอรุ่นน้องอัสสัมชัญ จบวิศวะ มช.  Cheesy เลยอดถามถึงแกไม่ได้ น้องผมเขาเป็น G 18 โยธา อายุ 40 กว่าๆอีกไม่กี่ปี 50  ถ้ายายบ๊าบรุ่น G 1 นี่ แกเข้าเรียนปี1 พศ. 2512 เลยนะครับเนี่ย---5555 Cheesy ปีนี้ยายบ๊าบ หลักจับโหงวแล้วอ่า ชวนพ่อตาผมผูกเสี่ยวได้เลยครับ พอๆกัน +-ปีสองปี 5555
อ้าวววว..คุณอภิสิทธิ์ จบอัสสัมชัญหรือเปล่าครับ...ผมจบสมัยบราเดอร์อเล็กซ์ เป็นอธิการ..บราเดอร์อารมณ์ เป็นรองฯครับ..
ปีพศ.ที่จบ..ปล่อยให้งงเล่นครับ..(ใบ้ให้ครับ..รุ่นผม G9 ครับ).. Smiley Smiley

ปล. ต้องขอโทษอาจารย์สมชายด้วยครับ ที่เอาเรื่องส่วนตัวเข้ามาคุยในกระทู้ของอาจารย์ครับ..

กระทู้ของทุกท่านครับ... พี่ศักดิ์เป็นคนตั้งกระทู้นี้ แล้วคุยกันข้ามปีเชียวครับ... ฮา...
naisomchai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #14297 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2014, 03:10:59 PM »

วันนี้หากหลุด 1314 พิจารณาทิ้งหุ้นนะครับ... บอกเอาไว้ก่อน เพราะสถานการณ์ไม่ดีเลย เพราะมีคนเสียชีวิตไปแล้วอย่างน้อย 2 ครับ(ผู้ชุมนุม 1 ตำรวจ 1)...

เรื่องแบบนี้กราฟทำนายไม่ได้ครับ... เรื่องใหญ่ถึงตายแบบนี้ใช้สัญชาติญาณครับ... แฮ่ๆ...
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 18, 2014, 04:04:11 PM โดย นายสมชาย(ฮา) - รักในหลวง » บันทึกการเข้า
ChongKo
Hero Member

คะแนน -1176

« ตอบ #14298 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2014, 03:46:28 PM »

วันนี้หากหลุด 1314 พิจารณาทิ้งหุ้นนะครับ... บอกเอาไว้ก่อน เพราะสถานการณ์ไม่ดีเลย เพราะมีคนเสียชีวิตไปแล้วอย่างน้อย 2 ครับ(ผู้ชุมนุม 1 ตำรวจ 1)...

เรื่องแบบนี้กราฟทำนายไม่ได้ครับ... เรื่องใหญ่ถึงคายแบบนี้ใช้สัญชาติญาณครับ... แฮ่ๆ...

โหย....เล่นหุ้นตามสถานการณ์แบบนี้ก็มีแต่เจ๊งๆๆๆๆ...เท่านั้น

เก็บความโง่ไว้กับตัวเองดีกว่าครับ อย่าให้คนอื่นต้องเจ๊งตามคุณเลย

ใครจะปล่อยตัวไหน เวลาใด ให้เค้าพิจารณาเอง ไอ้บ้า แลบลิ้น
naisomchai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #14299 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2014, 03:52:02 PM »

โหย....เล่นหุ้นตามสถานการณ์แบบนี้ก็มีแต่เจ๊งๆๆๆๆ...เท่านั้น

เก็บความโง่ไว้กับตัวเองดีกว่าครับ อย่าให้คนอื่นต้องเจ๊งตามคุณเลย

ใครจะปล่อยตัวไหน เวลาใด ให้เค้าพิจารณาเอง ไอ้บ้า แลบลิ้น

โถ... ไอ้ควายโง่เอ๊ย ขำก๊ากเลย... ฮา...

ก็แค่จ้องดัชนีเอาไว้ เมื่อต่ำกว่าที่กำหนดก็ให้พิจารณาขายเอง... เงินมันเป็นแสนเป็นล้าน เงินใครเงินมัน คนเล่นหุ้นเขาตัดสินใจกันเองไม่มีใครสั่งคนอื่นให้ซื้อขายได้ร๊อก เขารับฟังแล้วต้องพิจารณาเองทั้งน๊าน... ฮา...

นายชงโคเองนั่นแหละ เห็น Post นี้เลยรู้เลยว่ายังไม่เคยจับเงินล้าน... ก็ขอแม่อยู่นี่หว่า... ฮา...
ChongKo
Hero Member

คะแนน -1176

« ตอบ #14300 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2014, 03:56:56 PM »

โถ... ไอ้ควายโง่เอ๊ย ขำก๊ากเลย... ฮา...

ก็แค่จ้องดัชนีเอาไว้ เมื่อต่ำกว่าที่กำหนดก็ให้พิจารณาขายเอง... เงินมันเป็นแสนเป็นล้าน เงินใครเงินมัน คนเล่นหุ้นเขาตัดสินใจกันเองไม่มีใครสั่งคนอื่นให้ซื้อขายได้ร๊อก เขารับฟังแล้วต้องพิจารณาเองทั้งน๊าน... ฮา...

นายชงโคเองนั่นแหละ เห็น Post นี้เลยรู้เลยว่ายังไม่เคยจับเงินล้าน... ก็ขอแม่อยู่นี่หว่า... ฮา...

เหอๆๆๆๆ.....ผมไม่เคยคุยเรื่องการเงินของตัวเองครับ ไร้สาระที่มาอวดฐานะกันในบอร์ด มีแต่ไอ้บ้าแบบคุณนั่นแหละ

คุณมีปัญหาเรื่องอวดตัวว่าเล่นหุ้นรวย ซึ่งดูจากไอคิว อีคิว ของคุณแล้ว มันเป็นไปไม่ได้ จากนิสัยคุณ เชื่อว่าต้องการ

กลบปมด้อย เรื่องเมียมีฐานะดีกว่า ทุกวันนี้มีกินมีใช้เพราะสมบัติเมีย แต่โม้ว่ารวยหุ้น
naisomchai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #14301 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2014, 04:00:39 PM »

เหอๆๆๆๆ.....ผมไม่เคยคุยเรื่องการเงินของตัวเองครับ ไร้สาระที่มาอวดฐานะกันในบอร์ด มีแต่ไอ้บ้าแบบคุณนั่นแหละ

คุณมีปัญหาเรื่องอวดตัวว่าเล่นหุ้นรวย ซึ่งดูจากไอคิว อีคิว ของคุณแล้ว มันเป็นไปไม่ได้ จากนิสัยคุณ เชื่อว่าต้องการ

กลบปมด้อย เรื่องเมียมีฐานะดีกว่า ทุกวันนี้มีกินมีใช้เพราะสมบัติเมีย แต่โม้ว่ารวยหุ้น

แหมชงโคนี่มันโง๊ โง่ จริงเชียว... ก็ที่บอกล่วงหน้าแหม็บๆ ว่าเมื่อไหร่หุ้นขึ้นหุ้นลงนั่น มันหาเงิน-หาสตางค์จากกำไรหุ้นไม่ได้เร๊อ...

รู้ล่วงหน้าออกอย่างนี้แล้วนั่งดูเฉยๆ ให้มันขึ้นมันลงคาลูกตาอย่างเฉยๆเร๊อ... โห... ทำไมโง่น๊า...

โง่ชิ๊ปปป... เป๋ง...
TUI 48
Sr. Member

คะแนน 332

« ตอบ #14302 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2014, 04:03:04 PM »

555555 ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
ChongKo
Hero Member

คะแนน -1176

« ตอบ #14303 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2014, 04:15:57 PM »

แหมชงโคนี่มันโง๊ โง่ จริงเชียว... ก็ที่บอกล่วงหน้าแหม็บๆ ว่าเมื่อไหร่หุ้นขึ้นหุ้นลงนั่น มันหาเงิน-หาสตางค์จากกำไรหุ้นไม่ได้เร๊อ...

รู้ล่วงหน้าออกอย่างนี้แล้วนั่งดูเฉยๆ ให้มันขึ้นมันลงคาลูกตาอย่างเฉยๆเร๊อ... โห... ทำไมโง่น๊า...

โง่ชิ๊ปปป... เป๋ง...

โง่อีกแล้ว สมชาย อวดยกหางตัวเองอีกแล้ว  เอ็งเจ๊งก็กลบเกลื่อน ไม่กล้าพูด

เจ๊งแต่บอกว่าตัวเองได้  ใครจะไปรู้ โม้ๆ เอาตามบอร์ด  เรื่องจริงไม่มีใครตรวจสอบได้หรอกว่าสมชายเจ๊งไปเท่าไหร่

naisomchai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #14304 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2014, 04:22:07 PM »

โง่อีกแล้ว สมชาย อวดยกหางตัวเองอีกแล้ว  เอ็งเจ๊งก็กลบเกลื่อน ไม่กล้าพูด

เจ๊งแต่บอกว่าตัวเองได้  ใครจะไปรู้ โม้ๆ เอาตามบอร์ด  เรื่องจริงไม่มีใครตรวจสอบได้หรอกว่าสมชายเจ๊งไปเท่าไหร่

เจ๊งหรือกำไร มันดูง่าย... ว๊า... โง่อยู่เรื่อย...

บอกว่าขึ้นแต่ดั๊นนลง บอกลงแต่ดั๊นนขึ้น อย่างงี้เจ๊งแหงๆ... แต่บอกล่วงหน้าว่าขึ้นมันขึ้นจริง บอกลงมันลงจริง, อย่างนี้มันจะขาดทุนหรือกำไรน๊อ...

ควายจริงเชียว... ชงโคเอ๊ย...
ค..ควาย...ใส่ชฎา
Hero Member

คะแนน -15856

No justice No peace

« ตอบ #14305 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2014, 04:24:13 PM »

+๑  ขอบคุณที่เข้า่มาแสดงข้อมูล 
ข้อเท็จจริงไม่มั่ว  ไม่คิดเอาเอง  เหมือนของยายบ๊าบครับ   เยี่ยม

55555 ผมเข้าไปอ่านมาแล้วครับ  "ทฤษฎี  กะลาโต้"  เหมือนจานโฉมชาย (ฮา) บอกเลยครับ  อ่ะ ฮา  ขำก๊าก ขำก๊าก

โถ  จะเบิกเงิน  "สามร้อย"  ตื่นแต่เช้า  เลยอ่ะ ฮา  คิก คิก คิก คิก แบร่

5555 พี่แป้งเปียก  ทำมัยแถวบ้าน   " กันดาร " ห่างไกลความเจริญ จัง อ่ะ ฮา ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

หัว...ฆรวย

หัวโขนมิวางออก              เจ้าหลงครอบไปทุกที่
อ่าองค์ว่าโสภี                  นฤดีปริ่มเปรมใจ
ลืมไปว่าที่ครอบ                ต้องวางออกนหทัย
สวมครอบตัวตนไว้             ก็แค่ควายใส่ชฎา
...อภิสิทธิ์ ...
จะรักและซื่อสัตย์ต่อลูกโม่ S&W ตลอดไปชั่วฟ้าดินสลาย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 652

« ตอบ #14306 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2014, 04:29:53 PM »

เมื่อวานเจอรุ่นน้องอัสสัมชัญ จบวิศวะ มช.  Cheesy เลยอดถามถึงแกไม่ได้ น้องผมเขาเป็น G 18 โยธา อายุ 40 กว่าๆอีกไม่กี่ปี 50  ถ้ายายบ๊าบรุ่น G 1 นี่ แกเข้าเรียนปี1 พศ. 2512 เลยนะครับเนี่ย---5555 Cheesy ปีนี้ยายบ๊าบ หลักจับโหงวแล้วอ่า ชวนพ่อตาผมผูกเสี่ยวได้เลยครับ พอๆกัน +-ปีสองปี 5555

5555 Cheesy อย่างนั้นก็ 55 ย่าง 56 ด้วยกันครับคุณ tui ของผม อสช.2518 ครับ รุ่นผมดูเหมือนจะมี 3 คนเรียน วิศวะ มช. เข้าปีหนึ่ง 2521 ครับ

There are experienced shooters who are just die-hard fans of revolvers. They do practice regularly and have had plenty of training, and for whatever reason they just prefer revolvers over semi-autos. And for the record, no, not all of them are dudes with gray hair.
naisomchai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #14307 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2014, 04:34:56 PM »

อ้าว... พี่ตุ้ยนี่นา นายสมชาย 50 ครับ... ฮา...
TUI 48
Sr. Member

คะแนน 332

« ตอบ #14308 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2014, 04:38:38 PM »

5555 Cheesy อย่างนั้นก็ 55 ย่าง 56 ด้วยกันครับคุณ tui ของผม อสช.2518 ครับ รุ่นผมดูเหมือนจะมี 3 คนเรียน วิศวะ มช. เข้าปีหนึ่ง 2521 ครับ
5555555555 เจอเพื่อนรุ่นเดียวกัน....รุ่นผู้การเซี๊ยะ..หมอเภ่..ช่างจอม..สจ.อี๊ด.. ใช่รึเปล่าครับ...วันก่อนไปงานศพ พ.ต.ท.
 บุญรัตน์ ด้วยหรือเปล่าครับ...

หลังไมค์หน่อยมั๊ยครับ..
ChongKo
Hero Member

คะแนน -1176

« ตอบ #14309 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2014, 04:51:27 PM »

อ้าว... พี่ตุ้ยนี่นา นายสมชาย 50 ครับ... ฮา...

ไอคิว 50 อ้ะดิ๊  ถึงว่า....
หน้า: 1 ... 951 952 953 [954] 955 956 957 ... 1105
  พิมพ์