เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 30, 2024, 06:41:00 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 715 716 717 [718] 719 720 721 ... 1105
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: *** หุ้ น 2 5 5 7 ***  (อ่าน 977271 ครั้ง)
ต.แม่สาย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 490

« ตอบ #10755 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2012, 06:38:33 PM »

แฮะ แฮะ แฮะ เอาอยู่ครับ ฮิ ฮิ ฮิ

ผู้ใดทำใจให้เป็นกลางได้ ผู้นั้นจะพ้นจากความทุกข์ทั้งปวง
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #10756 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2012, 08:40:04 AM »

คุณคาร์หายครับ... แฮ่ๆ...

ไปสมุยพงันมาหลายวัน กลับมาไปโคราชพึ่งได้นั่งโต๊ะเช้านี้ครับพี่ Grin Grin Grin แต่ไม่ได้ดูหุ้นมีความสุขดีครับ

เวลาดูมันสวิงไปสวิงมา ปวดหัวกว่านั่งเรื่อข้ามเกาะ 5555

ปลารอบเกาะเยอะมากครับ

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
naisomchai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #10757 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2012, 09:31:02 AM »

ไปสมุยพงันมาหลายวัน กลับมาไปโคราชพึ่งได้นั่งโต๊ะเช้านี้ครับพี่ Grin Grin Grin แต่ไม่ได้ดูหุ้นมีความสุขดีครับ
...
เวลาดูมันสวิงไปสวิงมา ปวดหัวกว่านั่งเรื่อข้ามเกาะ 5555
...

ขอบคุณครับ... วิวสวยมากครับ ท่าทางสดชื่นเวลานั่งจิบกาแฟตอนเช้า...
ค..ควาย...ใส่ชฎา
Hero Member

คะแนน -15856

No justice No peace

« ตอบ #10758 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2012, 09:58:40 AM »

...
...

ขอบคุณครับ... วิวสวยมากครับ ท่าทางสดชื่นเวลานั่งจิบกาแฟตอนเช้า...

Ha Ha Ha  ฮา  "ฮั่นแน่"  นายสมชาย(ฮา)  อ่ะ  ฮา
ยายดู  "องค์ประกอบ"   ทั้งสามภาพแล้ว  Fail  คนถ่าย  "สอบตก"  อ่ะ ฮา  ขำก๊าก

555   " Comment "  แบบจริงใจ   หน่อยอ่ะ ฮา
เดี๋ยวพี่  carrera    แกบ้าจี้   ส่งภาพเข้าประกวด
แล้วกรรมการเกิด " ตัดสิน " ให้ได้รางวัล  มันจะเป็น "บาป"  อ่ะ ฮา  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

หัว...ฆรวย

หัวโขนมิวางออก              เจ้าหลงครอบไปทุกที่
อ่าองค์ว่าโสภี                  นฤดีปริ่มเปรมใจ
ลืมไปว่าที่ครอบ                ต้องวางออกนหทัย
สวมครอบตัวตนไว้             ก็แค่ควายใส่ชฎา
naisomchai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #10759 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2012, 10:05:20 AM »

นายสมชายเข้า Jas ครับ...
...อภิสิทธิ์ ...
จะรักและซื่อสัตย์ต่อลูกโม่ S&W ตลอดไปชั่วฟ้าดินสลาย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 652

« ตอบ #10760 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2012, 10:08:07 AM »

ป้าบ๊าบครับ Cheesy ผู้ชายขี้เหร่ที่หัวเราะเป็นบ้าเป็นหลังที่ตรงลายเซ็นต์ป้าเนี่ยเป็นใครครับ...ใช่ป้าบ๊าบหรือเปล่า Cheesy

There are experienced shooters who are just die-hard fans of revolvers. They do practice regularly and have had plenty of training, and for whatever reason they just prefer revolvers over semi-autos. And for the record, no, not all of them are dudes with gray hair.
naisomchai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #10761 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2012, 10:16:26 AM »

สำหรับยายบ๊าบ...

3 ภาพนั่นคนถ่ายตั้งเอาสะดวก+เก็บไว้ดูเองครับ(Documentary)... เพราะหากตั้งใจถ่ายเอาสวย จะตั้งสัดส่วนภาพออกมาเป็น 16:9 ให้ภาพกว้างเหมาะสำหรับภาพวิว แล้วจะตั้งกล้องให้ได้แนวแกนดิ่งแกนฉาก กับปิด Date Stamp ที่มุมซ้ายล่างของภาพครับ...

แล้วทั้ง 3 ภาพนี่ออกมาจากกล้อง Compact ชนิดที่ติดเอวเอาไว้ถ่ายได้เร็วๆ ไม่ใช่กล้องตัวโตที่ควักขึ้นมาแล้วต้องยืนถ่ายน้ำหนักลงสองขาเอาศอกค้ำเอวหรือหาขาตั้งสามขาครับ... กล้อง Compact มีดีที่ติดเอวไปได้ทุกที่เหมือนสมิธชี๊ฟ แล้วควักขึ้นมาแม่ค้า+คนเดินตลาดไม่หลบวูบวาบเหมือนกล้องตัวใหญ่ไง...
naisomchai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #10762 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2012, 10:19:15 AM »

ป้าบ๊าบครับ Cheesy ผู้ชายขี้เหร่ที่หัวเราะเป็นบ้าเป็นหลังที่ตรงลายเซ็นต์ป้าเนี่ยเป็นใครครับ...ใช่ป้าบ๊าบหรือเปล่า Cheesy

ลองดูให้ดีนะครับ... แลบลิ้นออกมาตอนท้ายคลิป รู้สึกว่าลิ้นเป็นฝ้าขาวอ่ะครับ... แฮ่ๆ...
carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #10763 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2012, 10:39:20 AM »

Ha Ha Ha  ฮา  "ฮั่นแน่"  นายสมชาย(ฮา)  อ่ะ  ฮา
ยายดู  "องค์ประกอบ"   ทั้งสามภาพแล้ว  Fail  คนถ่าย  "สอบตก"  อ่ะ ฮา  ขำก๊าก

โถ่ยาย รูปผมเยอะไม่อยากลงรูปมากเดี๋ยวเบื่อ แต่บรรยากาศดีครับ ฝนตกติดกันเป็นอาทิตย์ ผมไปถึงแดดออกพอดี

carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #10764 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2012, 10:41:54 AM »

ตอนนี้บวก 10.65 จุดครับ Grin Grin Grin

Jas มีแนวต้านแนวรับไหมครับพี่

naisomchai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #10765 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2012, 11:06:22 AM »

ตอนนี้บวก 10.65 จุดครับ Grin Grin Grin

Jas มีแนวต้านแนวรับไหมครับพี่

มีแนว 3.02 กับ 3.22 ครับ... ตอนนี้ใกล้ชนข้างบนแล้ว, นายสมชายเข้าช้าไป เมื่อวันก่อนจะเข้าที่ 3.02 แต่ทำไมก็ไม่รู้ไปยกเลิก Order ไปเข้า KTB แล้วก็ไม่วิ่ง มาเช้าวันนี้เห็น Set บวกแรงเลยผลีผลามเข้าไป เพิ่งเห็นว่ามันจวนชนข้างบนแล้วครับ... ฮา...

ที่จริงวันนี้ IVL สวยกว่า... มีแนว 29.75/27.75 ครับ, จากราคาปัจจุบันยังเหลืออีก 3 เปอร์เซ็นต์ มากกว่า Jas ที่เหลือแค่ 3 ช่องเอง...
naisomchai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #10766 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2012, 11:08:48 AM »

โถ่ยาย รูปผมเยอะไม่อยากลงรูปมากเดี๋ยวเบื่อ แต่บรรยากาศดีครับ ฝนตกติดกันเป็นอาทิตย์ ผมไปถึงแดดออกพอดี

รูปนี้นายสมชายว่าองค์ประกอบสวยครับ มีมิติ... นี่ถ้าแดดแรงแล้วเอาโพลาไรซิ่งมาหมุนให้ท้องฟ้าสีเข้มๆ รูปนี้เอาไปลงหน้าปกหนังสือท่องเที่ยวได้เลยครับ... เย้...
ค..ควาย...ใส่ชฎา
Hero Member

คะแนน -15856

No justice No peace

« ตอบ #10767 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2012, 11:31:35 AM »

รูปนี้นายสมชายว่าองค์ประกอบสวยครับ มีมิติ...
นี่ถ้าแดดแรงแล้วเอาโพลาไรซิ่งมาหมุนให้ท้องฟ้าสีเข้มๆ
รูปนี้เอาไปลงหน้าปกหนังสือท่องเที่ยวได้เลยครับ... เย้...

Ha Ha Ha  ฮา  "ฮั่นแน่"  นายสมชาย(ฮา)  อ่ะ ฮา

Comment  น่าร๊ากก  ดูเป็นจริง ขึ้นมาหน่อย อ่ะ ฮา
แต่ยายจะแนะนำว่า  อย่าเอาภาพของพี่ carrera  ใส่ลงไป อ่ะ ฮา

55555  เดี๋ยวภาพมันจะ  "เสีย"   ฮา

แล้วถ้า เกิด อสท. เขาเอาภาพไปใช้  ลงหน้าปก  อ่ะ
ได้ค่าขนม  สี่ ห้า พัน เชียว แหละ  ฮา 

ภาพข้างบน  องค์ประกอบสวย   มีมิติ   สมดุลย์
เหมือนนายสมชาย(ฮา)  แกบอกอ่ะ ฮา   ขำก๊าก

หัว...ฆรวย

หัวโขนมิวางออก              เจ้าหลงครอบไปทุกที่
อ่าองค์ว่าโสภี                  นฤดีปริ่มเปรมใจ
ลืมไปว่าที่ครอบ                ต้องวางออกนหทัย
สวมครอบตัวตนไว้             ก็แค่ควายใส่ชฎา
carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #10768 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2012, 02:34:21 PM »

พึ่งเห็นยายเปลี่ยนภาพประจำตัว Grin Grin Grin เซทเปิดบ่ายยังบวกอยู่เยอะนะครับ เย็นนี้ปิดสวยไหม

แต่เมื่อวานเห็นต่างชาติขาย พันกว่าล้านนะ ส่วนตัวไม่ชอบบบบ

naisomchai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #10769 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2012, 03:19:49 PM »

Set ยืนพ้น 1156 ได้แล้วครับ มีติ่ง 1166.96 เป็นแนวต้านอยู่นิดนึง, เย็นนี้คาดว่าน่าจะไปต่อครับ... PTTGC, TOP, PTTEP, BBL, Kbank, SCB, Esso วันนี้กราฟสวยน่าเข้าทุกตัว...

KTB ชะงักนิดนึงครับ... กราฟแบบนี้จะให้สวยต้องให้มันพ้น 15.80 เสียก่อน...
หน้า: 1 ... 715 716 717 [718] 719 720 721 ... 1105
  พิมพ์