เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 29, 2024, 12:22:53 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 871 872 873 [874] 875 876 877 ... 1105
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: *** หุ้ น 2 5 5 7 ***  (อ่าน 974014 ครั้ง)
ค..ควาย...ใส่ชฎา
Hero Member

คะแนน -15856

No justice No peace

« ตอบ #13095 เมื่อ: กรกฎาคม 11, 2013, 05:21:21 PM »

ยายบ๊าบ... ถามเป็นรายตัวดีกว่าครับ...

ปล.แล้วก็อย่าไปกดลบแต้มท่านอื่นด้วย
เพราะเดี๋ยวเขารุมกดลดแต้มยายบ๊าบมั่งจะแย่เอานา... เฮ้อ...

Ha Ha Ha ฮา  "ฮั่นแน่"  จ๊าน  โฉมชาย(ฮา)  อ่ะ  ฮา 55555

ไอ้  Rating  + หรือ Smite  เนี่ยะ  ฮา
ยายไม่เคยไป  "ยุ่ง"  แอบกดแกล้ง ใครเลยอ่ะ ฮา
ยกเว้น  พี่  "เท่งทึง" คนเดียว  เคยกด สองสามครั้งอ่ะ ฮา

ส่วนพี่  ซิมแปนซี  ยายไม่เคย  ไปทำอะไรเขาอ่ะ ฮา

ยายคิดว่า  เคยแกล้ง  "กดลบ"  ไม่ถึง  สิบครั้ง อ่ะ ฮา

ไอ้เรื่อง  + หรือ -  เนี่ยะ ฮา
ใครจะกด  จะลบ เท่าไหร่ ยาย "เฉย" อ่ะ ฮา
555 ได้มาฟรีๆ  เสียสตางค์ที่ไหน อ่ะ ฮา
ยายไม่ " ดอ ลี่ " เอ้ย สะตอเบอร์รี่  หรอก อ่ะ ฮา   ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

เอ้า  ใครอยาก Smite ยาย  เชิน เซิ้น เซิน เลยอ่ะ ฮา
ขออย่างเดียว  อย่ามาดัก  "ตีหัว"  ก็พอ ฮา
55555  "หยาม"  ได้  แต่อย่า ฆ่า  ฮา   ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

จ๊าน  โฉมชาย(ฮา) ถามหน่อย อ่ะ จิ ฮา
เขาลือกันว่า  จ๊านเป็น  "RO 5"  เหรอ  ฮา  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

หัว...ฆรวย

หัวโขนมิวางออก              เจ้าหลงครอบไปทุกที่
อ่าองค์ว่าโสภี                  นฤดีปริ่มเปรมใจ
ลืมไปว่าที่ครอบ                ต้องวางออกนหทัย
สวมครอบตัวตนไว้             ก็แค่ควายใส่ชฎา
ค..ควาย...ใส่ชฎา
Hero Member

คะแนน -15856

No justice No peace

« ตอบ #13096 เมื่อ: กรกฎาคม 11, 2013, 05:26:09 PM »

็Ha Ha Ha  ฮา  "ฮั่นแน่"  จ๊านโฉมชาย(ฮา)  อ่ะ ฮา

อากาศ  " ขมุกขมัว "  ฟังเพลงแล้ว จิบ  บางๆ ดีกว่าอ่ะ ฮา

Thd Luciano Pavarotti & Friends were singing for Liberia

http://www.youtube.com/watch?v=otv47kq8cg8

หัว...ฆรวย

หัวโขนมิวางออก              เจ้าหลงครอบไปทุกที่
อ่าองค์ว่าโสภี                  นฤดีปริ่มเปรมใจ
ลืมไปว่าที่ครอบ                ต้องวางออกนหทัย
สวมครอบตัวตนไว้             ก็แค่ควายใส่ชฎา
naisomchai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #13097 เมื่อ: กรกฎาคม 11, 2013, 05:49:18 PM »

จ๊าน  โฉมชาย(ฮา) ถามหน่อย อ่ะ จิ ฮา
เขาลือกันว่า  จ๊านเป็น  "RO 5"  เหรอ  ฮา  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

โอ๊ย... ไม่ใช่ครับ...

ไม่ใช่อย่างแน่นอนล้านเปอร์เซ็นต์ครับ, และไม่เคยรู้ว่าท่านใด เป็น RO ท่านใดทั้งสิ้นครับ... ใครเขาลือ แสดงว่าลือผิดอย่างแน่นอนครับ... เฮ้อ...
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #13098 เมื่อ: กรกฎาคม 12, 2013, 06:26:39 AM »

ดาวโจนส์บวกต่อ ฝั่งซื้อ ปิดอาทิตย์นี้จะดูดีไหมนี่ ขากพี่สมชายให้ดูไม่กี่จุดเอง Grin Grin Grin   แต่ถ้าตัวใหญ่ๆไปเซทน่ามีแรงพอตัว

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #13099 เมื่อ: กรกฎาคม 12, 2013, 06:27:46 AM »

โอยตายเลย เห็นกราฟแต่ละตัว ไปทางลาด เลยห่อ put ไว้เต็มportครับ ตอนเช้าไปงานรับปริณญาพี่สาว เปิดมาดู ถึงกับ ขยี้ตา

น่ากลัวนะครับ Grin Grin Grin  แล้วตัดสินใจปิดความเสี่ยงยังไงล่ะครับ

ต.แม่สาย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 490

« ตอบ #13100 เมื่อ: กรกฎาคม 12, 2013, 06:46:40 AM »

น้าคาร์ครับ ไปขึ้นรถไฟเหาะด้วยกันไหมครับ ผมคิดว่าบ้านปูน่าจะขึ้นอีกครับ

ผู้ใดทำใจให้เป็นกลางได้ ผู้นั้นจะพ้นจากความทุกข์ทั้งปวง
dignitua-รักในหลวง
เราจะสู้เพื่อในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1414

จะมีพรุ่งนี้ ได้อีกกี่วัน...

« ตอบ #13101 เมื่อ: กรกฎาคม 12, 2013, 07:23:15 AM »

โอยตายเลย เห็นกราฟแต่ละตัว ไปทางลาด เลยห่อ put ไว้เต็มportครับ ตอนเช้าไปงานรับปริณญาพี่สาว เปิดมาดู ถึงกับ ขยี้ตา

น่ากลัวนะครับ Grin Grin Grin  แล้วตัดสินใจปิดความเสี่ยงยังไงล่ะครับ

ขายต่อพี่คาร์ ราคาตอนซื้อครับ... คิก คิก

naisomchai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #13102 เมื่อ: กรกฎาคม 12, 2013, 08:15:03 AM »

ดาวโจนส์บวกต่อ ฝั่งซื้อ ปิดอาทิตย์นี้จะดูดีไหมนี่ จากพี่สมชายให้ดูไม่กี่จุดเอง Grin Grin Grin   แต่ถ้าตัวใหญ่ๆไปเซทน่ามีแรงพอตัว

ตัวใหญ่ๆหลายตัว เช่นกลุ่มน้ำมันกราฟเป็นขาขึ้นแล้วครับ คงไม่ลงหนักอีกแล้วแต่จะวิ่งแรงหรือไม่ต้องดูภาพรวมทั้งตลาดด้วยครับ... คือกราฟกลุ่มธนาคาร กลุ่มอสังหาฯ กลุ่มสื่อสาร กลุ่มโรงบาล ฯลฯ ยังเป็นกราฟเล่นเด้ง(ไม่ New High) ซึ่งแปลว่ามันต้องหักหัวลงอีกหนึ่งทีแล้วขึ้นใหม่ให้สูงกว่าเดิมจึงจะลากเส้นค่าเฉลี่ยให้รวมกันจนเรียงฯ แล้วเปลี่ยนเป็นขาขึ้นครับ...

Set เองก็น่าจะวูบวาบสักพักนึงก่อนจะขึ้นจริงครับ... เป็นที่น่าสังเกตว่าเมื่อวานนี้รายย่อยขายอยู่ขาเดียวครับ...
carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #13103 เมื่อ: กรกฎาคม 12, 2013, 09:32:07 AM »

น้าคาร์ครับ ไปขึ้นรถไฟเหาะด้วยกันไหมครับ ผมคิดว่าบ้านปูน่าจะขึ้นอีกครับ

น่าสนใจครับ Grin Grin Grin รวยแน่ ถ้าเซทไม่กระทืบลงมาอีก อย่าทำนิวโลว ได้โปรด 55555

carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #13104 เมื่อ: กรกฎาคม 12, 2013, 09:33:16 AM »

ขายต่อพี่คาร์ ราคาตอนซื้อครับ... คิก คิก

เป็นลมล้มฟาด Grin Grin Grin  ขอ  Discount 30% จากตอนนี้แทนไม่ได้หรือ

carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #13105 เมื่อ: กรกฎาคม 12, 2013, 09:34:12 AM »

ดาวโจนส์บวกต่อ ฝั่งซื้อ ปิดอาทิตย์นี้จะดูดีไหมนี่ จากพี่สมชายให้ดูไม่กี่จุดเอง Grin Grin Grin   แต่ถ้าตัวใหญ่ๆไปเซทน่ามีแรงพอตัว

ตัวใหญ่ๆหลายตัว เช่นกลุ่มน้ำมันกราฟเป็นขาขึ้นแล้วครับ คงไม่ลงหนักอีกแล้วแต่จะวิ่งแรงหรือไม่ต้องดูภาพรวมทั้งตลาดด้วยครับ... คือกราฟกลุ่มธนาคาร กลุ่มอสังหาฯ กลุ่มสื่อสาร กลุ่มโรงบาล ฯลฯ ยังเป็นกราฟเล่นเด้ง(ไม่ New High) ซึ่งแปลว่ามันต้องหักหัวลงอีกหนึ่งทีแล้วขึ้นใหม่ให้สูงกว่าเดิมจึงจะลากเส้นค่าเฉลี่ยให้รวมกันจนเรียงฯ แล้วเปลี่ยนเป็นขาขึ้นครับ...

Set เองก็น่าจะวูบวาบสักพักนึงก่อนจะขึ้นจริงครับ... เป็นที่น่าสังเกตว่าเมื่อวานนี้รายย่อยขายอยู่ขาเดียวครับ...

สวิงริงโก้จริงครับ ไม่นิ่งแน่นอน Grin Grin Grin

naisomchai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #13106 เมื่อ: กรกฎาคม 12, 2013, 10:40:25 AM »

เมื่อสักครู่นี้ขึ้นไปบวกได้ถึง 11.9 แล้วตอนนี้ป้วนเปี้ยนแถว -1 +1 ครับ...
TakeFive
Sr. Member

คะแนน 171

« ตอบ #13107 เมื่อ: กรกฎาคม 12, 2013, 01:27:10 PM »

แนะนำเกมส์สำหรับ trader สายเทคนิคครับ trader breeder หาโหลดฟรีในapps store
โดยจะให้เราคอยกด short sell/buy โดยที่ตัวเกมส์จะrandom เอากราฟราคาของหุ้นจริงๆในอดีตมาทีละแท่ง มีindicator ให้ซื้อ เพื่อใช้ช่วยตัดสินใจด้วย สนุกดี เอาไว้ฝึกวินัย
...อภิสิทธิ์ ...
จะรักและซื่อสัตย์ต่อลูกโม่ S&W ตลอดไปชั่วฟ้าดินสลาย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 652

« ตอบ #13108 เมื่อ: กรกฎาคม 12, 2013, 04:31:15 PM »

เมื่อวานซืน N-PARK ปิดตลาดซื้อขายกัน 36 ล้านบาท มาวันนี้N-PARK  ตอนนี้ซื้อขายกัน 581 ล้านบาทแล้วครับ

There are experienced shooters who are just die-hard fans of revolvers. They do practice regularly and have had plenty of training, and for whatever reason they just prefer revolvers over semi-autos. And for the record, no, not all of them are dudes with gray hair.
วรกฤษ
ความฝันทำให้มนุษย์พัฒนาไปข้างหน้าเพื่อสร้างฝันให้เป็นจริง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

สูงสุดคืนสู่สามัญ

« ตอบ #13109 เมื่อ: กรกฎาคม 12, 2013, 05:43:24 PM »

แนะนำเกมส์สำหรับ trader สายเทคนิคครับ trader breeder หาโหลดฟรีในapps store
โดยจะให้เราคอยกด short sell/buy โดยที่ตัวเกมส์จะrandom เอากราฟราคาของหุ้นจริงๆในอดีตมาทีละแท่ง มีindicator ให้ซื้อ เพื่อใช้ช่วยตัดสินใจด้วย สนุกดี เอาไว้ฝึกวินัย

ขอบคุณครับ เล่นมันส์มาก ขนาดเล่นเกมส์ยังขาดทุนเลย 555 ลงสนามจริงคงเหมือนเกมส์ต้องฝึกกันต่อไป Grin

เร็วเท่าที่เห็น   แม่นเท่าที่จำเป็น 
เคลื่อนไหวเร็วปานสายฟ้า   หยุดให้นิ่มนวลดังแพรไหม      
ใจต้องนิ่งดังขุนเขา   ทำทุกอย่างดั่งสายน้ำไหล
หน้า: 1 ... 871 872 873 [874] 875 876 877 ... 1105
  พิมพ์