เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 27, 2024, 02:32:33 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 959 960 961 [962] 963 964 965 ... 1105
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: *** หุ้ น 2 5 5 7 ***  (อ่าน 971318 ครั้ง)
ChongKo
Hero Member

คะแนน -1176

« ตอบ #14415 เมื่อ: มีนาคม 14, 2014, 11:00:02 AM »

เอ........
ผมก็พูดลอยๆ ไม่ได้เจาะจงใคร

แต่มีคนร้อนตัวแฮะ......

นี่แหละหนา ที่ ท่าน ว่า สวรรค์ในอก นรกในใจ
คนประพฤติชั่ว จับผู้หญิงรวย เกาะเมียกิน ไม่ทำงานทำการ
มีเงินมากมายแค่ไหนแต่ไร้คุณธรรมก็อยู่ไม่เป็นสุข ร้อนรุ่มทุกโมงยาม
naisomchai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #14416 เมื่อ: มีนาคม 14, 2014, 11:04:49 AM »

เอ........

นี่แหละหนา ที่ ท่าน ว่า สวรรค์ในอก นรกในใจ
คนประพฤติชั่ว จับผู้หญิงรวย เกาะเมียกิน ไม่ทำงานทำการ
มีเงินมากมายแค่ไหนแต่ไร้คุณธรรมก็อยู่ไม่เป็นสุข ร้อนรุ่มทุกโมงยาม

ก็ร้อนตัวแหละ เพราะเถียงกันเรื่องนี้มาได้นานแล้ว... ทำนองเดียวกับที่เรื่องที่ผู้อื่นประนามผู้หญิงขายตัวเพราะอ้างว่าจนฯ เลยต้องขายตัวหาค่าหน่วยกิตเรียน ม.เอกชนฯ นั่นแหละ...

รุมด่า รุมต่อว่าผู้หญิงคนนั้นได้ไม่กี่ Post, ปรากฎว่าควายชงโคออกมาโกรธใหญ่ หากว่าไปด่าบุพการีของตนเอง... จนป่านนี้ยังนึกไม่ออกเลยว่าไปด่า"ผู้หญิงรับจ้างร่วมเพศ"แล้วเกี่ยวอย่างไรกับบุพการีชงโคหนอ...
ChongKo
Hero Member

คะแนน -1176

« ตอบ #14417 เมื่อ: มีนาคม 14, 2014, 11:18:41 AM »

เอ........

ก็ร้อนตัวแหละ เพราะเถียงกันเรื่องนี้มาได้นานแล้ว... ทำนองเดียวกับที่เรื่องที่ผู้อื่นประนามผู้หญิงขายตัวเพราะอ้างว่าจนฯ เลยต้องขายตัวหาค่าหน่วยกิตเรียน ม.เอกชนฯ นั่นแหละ...

รุมด่า รุมต่อว่าผู้หญิงคนนั้นได้ไม่กี่ Post, ปรากฎว่าควายชงโคออกมาโกรธใหญ่ หากว่าไปด่าบุพการีของตนเอง... จนป่านนี้ยังนึกไม่ออกเลยว่าไปด่า"ผู้หญิงรับจ้างร่วมเพศ"แล้วเกี่ยวอย่างไรกับบุพการีชงโคหนอ...

ผมเห็นใจผู้หญิงหากินคนนั้น มันก็เท่านั้นเอง แต่มีไอ้ชั่วลากเข้าไปหาผู้หญิงในครอบครัวผม
ผลกรรมที่มันทำจะตกกับตัวมันและครอบครัวของมันเอง

อย่านึกว่าวันนี้รวย แล่วพรุ่งนต้จะรวย  ทำชั่วไปไม่หยุด บุญเก่าหมด

วิบัติ แลหายนะ จะมาเยือนอย่างรวดเร็วตั้งตัวไม่ติด
naisomchai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #14418 เมื่อ: มีนาคม 14, 2014, 11:22:10 AM »

ผมเห็นใจผู้หญิงหากินคนนั้น มันก็เท่านั้นเอง แต่มีไอ้ชั่วลากเข้าไปหาผู้หญิงในครอบครัวผม
ผลกรรมที่มันทำจะตกกับตัวมันและครอบครัวของมันเอง

อย่านึกว่าวันนี้รวย แล่วพรุ่งนต้จะรวย  ทำชั่วไปไม่หยุด บุญเก่าหมด

วิบัติ แลหายนะ จะมาเยือนอย่างรวดเร็วตั้งตัวไม่ติด

ไม่มีใครลากไปไหนหรอก ผู้อื่นเขาคุยกันดีๆ ไม่มีชื่อชงโคโผล่มาเลยสัก Post ... แล้วชงโคก็โผล่มาบอกว่าโดนด่ากระทบบุพการี!!!...

เรื่องหายนะนั่นเกิดยากและจะไม่เกิด เพราะตั้งอยู่ในความไม่ประมาทมาได้ตลอด... ไม่เชื่อก็ลองค้นกระทู้เก่าๆดูซิ คุ้ยข้อมูลให้เจอก็แล้วกัน... ฮา...
ChongKo
Hero Member

คะแนน -1176

« ตอบ #14419 เมื่อ: มีนาคม 14, 2014, 11:37:15 AM »

ไม่มีใครลากไปไหนหรอก ผู้อื่นเขาคุยกันดีๆ ไม่มีชื่อชงโคโผล่มาเลยสัก Post ... แล้วชงโคก็โผล่มาบอกว่าโดนด่ากระทบบุพการี!!!...

เรื่องหายนะนั่นเกิดยากและจะไม่เกิด เพราะตั้งอยู่ในความไม่ประมาทมาได้ตลอด... ไม่เชื่อก็ลองค้นกระทู้เก่าๆดูซิ คุ้ยข้อมูลให้เจอก็แล้วกัน... ฮา...

ที่บิดเบือนพระธรรม ว่าการไล่ด่าผู้อื่นเป็นมงคล38 ประการ
คุณขอขมาพระธรรมหรือยัง  หรือยังประมาทอยู่
naisomchai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #14420 เมื่อ: มีนาคม 14, 2014, 11:41:35 AM »

ที่บิดเบือนพระธรรม ว่าการไล่ด่าผู้อื่นเป็นมงคล38 ประการ
คุณขอขมาพระธรรมหรือยัง  หรือยังประมาทอยู่

อย่าเพิ่งไปเรื่องอื่น... เอาเรื่องบุพการีชงโคก่อน...

บอกมาซิให้ชัดๆ ว่าบุพการีชงโคไม่ใช่หญิงเช่นนั้น... แล้วเรื่องนี้จะได้หยุดไม่ต้องคุยกันอีก, จะได้ไปเถียงเรื่องอื่นต่อไป...
ChongKo
Hero Member

คะแนน -1176

« ตอบ #14421 เมื่อ: มีนาคม 14, 2014, 11:45:23 AM »

อย่าเพิ่งไปเรื่องอื่น... เอาเรื่องบุพการีชงโคก่อน...

บอกมาซิให้ชัดๆ ว่าบุพการีชงโคไม่ใช่หญิงเช่นนั้น... แล้วเรื่องนี้จะได้หยุดไม่ต้องคุยกันอีก, จะได้ไปเถียงเรื่องอื่นต่อไป...

คุณมีสิทธิไปถามคนอื่นหรือครับ ว่าบุพการีของเค้าเป็นผู้หญิงขายตัวรึเปล่า?
naisomchai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #14422 เมื่อ: มีนาคม 14, 2014, 11:47:02 AM »

คุณมีสิทธิไปถามคนอื่นหรือครับ ว่าบุพการีของเค้าเป็นผู้หญิงขายตัวรึเปล่า?

ว้า... โง่จัง...

โตแล้ว คิดเองมั่ง... ตอบเรื่องนี้ไปแล้วในกระทู้คุณซับฯ...
ChongKo
Hero Member

คะแนน -1176

« ตอบ #14423 เมื่อ: มีนาคม 14, 2014, 11:55:15 AM »

คุณไม่มีสิทธิครับ และเป็นการดูหมิ่นส่วนการด่ากันระหว่างคนสองคนก็เป็นเรื่องของคนสองคนเป็นการทะเลาะวิวาท ไม่ได้เสียหายต่อบุคคลที่สาม

ว้า... โง่จัง...

โตแล้ว คิดเองมั่ง... ตอบเรื่องนี้ไปแล้วในกระทู้คุณซับฯ...

naisomchai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #14424 เมื่อ: มีนาคม 14, 2014, 11:59:57 AM »

คุณไม่มีสิทธิครับ และเป็นการดูหมิ่นส่วนการด่ากันระหว่างคนสองคนก็เป็นเรื่องของคนสองคนเป็นการทะเลาะวิวาท ไม่ได้เสียหายต่อบุคคลที่สาม

งั้นถามใหม่เลย... ว่าเกี่ยวข้องกันอย่างไรเล่า... ฮา...
bigbuffalo
Hero Member

คะแนน 60

« ตอบ #14425 เมื่อ: มีนาคม 14, 2014, 03:21:34 PM »

คุณชงโค ครับ ขอร้องนะครับ  ไหว้ อย่ามาชวนทะเลาะกับพี่สมชายในกระทู้หุ้น นะครับ เผื่อว่ามีคนที่สนใจสนใจการลงทุน เช่น กระผม ได้มีโอกาสเรียนรู้ในกระทู้นี้นะครับ  ไหว้
naisomchai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #14426 เมื่อ: มีนาคม 14, 2014, 03:30:24 PM »

คุณชงโค ครับ ขอร้องนะครับ  ไหว้ อย่ามาชวนทะเลาะกับพี่สมชายในกระทู้หุ้น นะครับ เผื่อว่ามีคนที่สนใจสนใจการลงทุน เช่น กระผม ได้มีโอกาสเรียนรู้ในกระทู้นี้นะครับ  ไหว้

หยูดไปแล้วครับ ซึ่งนั่นก็ดีแล้ว เพราะหากไม่มาแขวะผู้อื่น ก็ไม่มีใครไปด่าหรอกครับ... เอือมเหมือนกันแหละ...

วันนี้ Set เริ่มกระเตื้องแล้วครับ แล้วหากดูในกราฟ Set จะเห็นว่าลงไปใกล้เส้น 7 วันแล้วเด้งขึ้นมา... เส้น 7 วันของวันนี้อยู่ที่ 1359 โดย Set มี Low ที่ 1360 ครับ...

ห่างกันแค่ 1 จุดเท่านั้นเอง...
...อภิสิทธิ์ ...
จะรักและซื่อสัตย์ต่อลูกโม่ S&W ตลอดไปชั่วฟ้าดินสลาย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 652

« ตอบ #14427 เมื่อ: มีนาคม 14, 2014, 04:24:57 PM »

ขอบคุณครับอาจารย์ ไหว้

There are experienced shooters who are just die-hard fans of revolvers. They do practice regularly and have had plenty of training, and for whatever reason they just prefer revolvers over semi-autos. And for the record, no, not all of them are dudes with gray hair.
naisomchai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #14428 เมื่อ: มีนาคม 14, 2014, 04:29:14 PM »

วันนี้ Set ต้องปิดเหนือ 1369 ครับ จึงจะสบายใจ... เพราะหากปิดต่ำกว่าแนวที่ว่า ก็แปลว่าคนเล่นกราฟยังไม่ไล่ราคาครับ, ซึ่งต้องพึงสาย VI ให้เข้ามาเก็บหุ้นจนสะสมพลังพอฯ...

ตอนนี้ 16.28 น. อยู่ที่ 1369.07 ครับ... เย้...
naisomchai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #14429 เมื่อ: มีนาคม 14, 2014, 04:41:16 PM »

วันนี้ Set ต้องปิดเหนือ 1369 ครับ จึงจะสบายใจ... เพราะหากปิดต่ำกว่าแนวที่ว่า ก็แปลว่าคนเล่นกราฟยังไม่ไล่ราคาครับ, ซึ่งต้องพึงสาย VI ให้เข้ามาเก็บหุ้นจนสะสมพลังพอฯ...

ตอนนี้ 16.28 น. อยู่ที่ 1369.07 ครับ... เย้...

โห... ร้ายกาจมากครับ ไม่รู้ใครทำดัชนี และทำได้ยังไง...

ดัชนีกระโดดเอาตอน ATC นั่นแหละครับ ไปปิดที่ 1372.18 พร้อม Vol หนากำลังเหมาะให้กราฟ Set หัก... แล้วสงสัยว่าหักขึ้นครับ เนื่องจากทะลุแนวต้านขึ้นไป...

วันจันทร์มีลุ้นครับ... เย้...
หน้า: 1 ... 959 960 961 [962] 963 964 965 ... 1105
  พิมพ์