เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 04, 2024, 04:31:27 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 473 474 475 [476] 477 478 479 ... 807
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: (((รวมนานาสาระปืนอัดลม))) สารบัญหน้าที่ 1  (อ่าน 3810638 ครั้ง)
MAGNUM-60
Hero Member

คะแนน 346

« ตอบ #7125 เมื่อ: ธันวาคม 12, 2009, 06:18:17 PM »

ดูเขาทำ     เอากล่องมาวางแล้วหายหัวไปไหน   ไอ้เราก็นั่งรอจะดูว่าในกล่องมันมีอะไรอยู่  รออยู่นานแล้วนะเนี่ย  ไม่เกรงใจ  เปิดดูเองแล้ว เอามาตั้งทิ้งตากแดด  ตากลม ไว้ได้  เดี๋ยวฝนตกไม่มีคนเก็บ  กล่องเปียกฝนหมดเสียดายของ
komatsu
Hero Member

คะแนน 319

How far is near??

« ตอบ #7126 เมื่อ: ธันวาคม 12, 2009, 07:23:56 PM »

ขอโทษที่ครับ....พอดีต้องรีบส่ง ผบ. ไปธุระ เอ้ามาต่อกัน ดีกว่า
........................................................... .............................
หลังจากรับกล่องมาก็นั่งคิดได้สักพักจึงเปิดกล่องออกดู
โอ๊วววว.....รอลล่า อะไรเนี่ย.......

มันไม่ใช่ของที่ผมต้องการนี่นา ใครรู้ตัวว่าเป็นเจ้าของก็รีบๆมารับไปนะครับ
ถ้าช้าตัวประกันอาจจะถูกยึดได้นะครับ ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ไหว้

komatsu
Hero Member

คะแนน 319

« ตอบ #7127 เมื่อ: ธันวาคม 12, 2009, 07:27:14 PM »

ต้องการซื้อ ลูกอัดลมเบอร์1 RWS หรือกระรอกเหลืองใครพอมีขายมั้งครับ  ถ้ามีกรุณาช้วยติดต่อกลับมาที่เบอร์ 080-5084507 ด้วยนะครับ
กระรอกเหลืองเป็นตัวแบบนี้ใช่ไหมครับ  Grin
กลุ่มกระสุนก็ถือว่า ok ดีครับ
ลองติดต่อที่เบอร์นี้ดูสิ่ครับเห็นเขาประกาศขายตลับละ 300 ติดต่อ คุณ หนุ่ม 085-0034049

ง่วงนอนชมัด แต่ต้องออกไปข้างนอกอีกแล้ว
ตลับกระสุนปืนอัดลมแล้วข้อความใต้โลโก RWS มันหมายความว่าอะไร
ผมมักจะเห็นตลับเหลืองมีข้อความนี้ตลอดครับ

พี่สิทธาออกไปข้างนอกป่านรี้ยังไม่กลับมาอีกเหรอครับ
ดึกๆดื่นๆออกไปหาข้าวต้มทานเหรอครับ
ไปคนเดียวไม่ชวนเลย งอน งอน
ตอนนี้เกือบจะครบ 48 ชม.แล้วนะครับที่พี่สิทธาออกจากบ้านไปกินข้าวต้มโดยไม่ชวนใคร
ผมสงสัยจังว่าเหตุใด พี่สิทธายังไม่กลับบ้าน หรือว่าอ่อนเปลี้ยเพลียแรงอยู่ที่ไหน
ยังไงก็อย่าหักโหมนะครับ.....เดี๋ยวจะไม่ได้แข่งมินิสไนปิ้งกัน

Rapin paiwan
Sr. Member

คะแนน 21

« ตอบ #7128 เมื่อ: ธันวาคม 12, 2009, 10:45:28 PM »

ขอโทษที่ครับ....พอดีต้องรีบส่ง ผบ. ไปธุระ เอ้ามาต่อกัน ดีกว่า
........................................................... .............................
หลังจากรับกล่องมาก็นั่งคิดได้สักพักจึงเปิดกล่องออกดู
โอ๊วววว.....รอลล่า อะไรเนี่ย.......

มันไม่ใช่ของที่ผมต้องการนี่นา ใครรู้ตัวว่าเป็นเจ้าของก็รีบๆมารับไปนะครับ
ถ้าช้าตัวประกันอาจจะถูกยึดได้นะครับ ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ไหว้
มันคืออุปกรณ์อะไหรือครับพี่

สุดท้ายมนุษย์ก็เป็นเพียงแค่ละอองดาว
www.silacarborundum.com
montri.7
Anschutz 2025
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 889

« ตอบ #7129 เมื่อ: ธันวาคม 12, 2009, 11:01:56 PM »

มันคืออุปกรณ์อะไหรือครับพี่

เป็นอุปกรปิดกั้นความแม่นยำของปืนครับ

เป็นฝาปิดกล้องเล็งครับ

sakda m41 รักในหลวง
Hero Member

คะแนน 751

« ตอบ #7130 เมื่อ: ธันวาคม 13, 2009, 03:13:26 PM »

อีก 2 วันมาแล้วครับ
จริง ๆ แล้วใครพอจะรู้มั่งครับว่าอีกกี่วันถึงจะมา แบบว่าก็ไม่รีบเท่าไหร่หรอกครับ
komatsu
Hero Member

คะแนน 319

« ตอบ #7131 เมื่อ: ธันวาคม 13, 2009, 04:31:54 PM »

ดูเหมือนว่าหลายท่านจะไม่ค่อยสนใจเลยนะครับเรื่องปืนโครงการ5+5.5เนี่ย คิก คิก คิก คิก
ทุกคนต่างใจเย็นมากกกก.....จนผมต้องแปลกใจว่าทำไมถึงไม่ค่อยตื่นเต้นกันเลย ยี๊ ยี๊
วันก่อนได้คุยกับพี่สำราญ เห็นว่าต้องรอคำตอบถึงวันที่17นี้ว่าปืนจะออกมาจากอังกฤษได้หรือเปล่า
ส่วนขั้นตอนอย่างอื่นยังไม่เกี่ยว......ที่พี่แม๊กแหย่ไว้ที่วันพรุ่งนี้ก็ไม่รู้ยังไง จะหลอกกันเล่นหรือเปล่าก็ไม่รู้
ว่าไงครับพี่แม๊ก....หลอกกันเล่นหรือเปล่า Huh Huh
แหะๆๆแบบว่าผมก็ไม่ค่อยรีบเท่าไหร่เลยครับ งอน งอน

MAGNUM-60
Hero Member

คะแนน 346

« ตอบ #7132 เมื่อ: ธันวาคม 13, 2009, 04:56:48 PM »

เป็นอย่างไรกันบ้าง   นั่งไม่เป็นสุขแล้วไช่ไหม  ช่วงนี้ว่างก็เอาเงินออกมานับไปพลางๆ   เพราะจะไม่ได้เห็นมันอีกแล้ว   คิดดูให้ดีนะ  จะเอาเงินหรือเอาปืน  มีเวลาคิดอีกไม่นานแล้ว  แต่ถ้าให้ผมเดานะยังมีเวลากอดเงินไปจนถึงปีใหม่แน่เลย  คิดในทางที่ดี  ปืนเราจะได้ไม่ตกรุ่นเพราะปืนได้จดทะเบียนในปี  53  แหมใหม่อะไรอย่างนี้  ใจเย็นๆกันนะครับ  รอมาตั้งหลายเดือน ยังมีลมหายใจรอดมาได้จนบัดนี้  จะนั่งรออีกซัก 20 วัน มันคงไม่ลงแดงไปต่อหน้าต่อตากันนะ  เอาเป็นว่าไปเที่ยวปีใหม่ให้สบายใจกันก่อนแล้วกัน  พอกลับมาได้ข่าวดี  ให้ไปเสียเงินเป็นของขวัญปีใหม่แล้วกันนะ
komatsu
Hero Member

คะแนน 319

« ตอบ #7133 เมื่อ: ธันวาคม 13, 2009, 05:52:55 PM »

เงินเอาออกมานับตอนนี้ไม่ได้ครับ ฝากแบ้งค์ก็ไม่ได้
ต้องขุดหลุมฝังเอา ขืนปล่อยให้เจอมีหวังถูกยึดทรัพย์ไม่มีการอุทรครับ

MAGNUM-60
Hero Member

คะแนน 346

« ตอบ #7134 เมื่อ: ธันวาคม 13, 2009, 05:57:41 PM »

เงินเอาออกมานับตอนนี้ไม่ได้ครับ ฝากแบ้งค์ก็ไม่ได้
ต้องขุดหลุมฝังเอา ขืนปล่อยให้เจอมีหวังถูกยึดทรัพย์ไม่มีการอุทรครับ
ขุดหลุมฝังไว้เหลอ.............รีบวิ่งไปดูก่อนดีไหมว่ายังอยู่ครบหรือไม่    เดี๋ยวน้ำท่วมจะไหลไปกับน้ำหมดแล้วก็ไม่รู้
komatsu
Hero Member

คะแนน 319

« ตอบ #7135 เมื่อ: ธันวาคม 13, 2009, 06:28:16 PM »

อย่าเอ็ดไปครับพี่แม๊ก....ถ้าถูกจับได้......
ไม่รู้เป็นไงพักนี้ผมชอบปลูกต้นไม้...ใครไม่รู้ที่อยู่แถวนี้ชอบทัก

knight2512
Hero Member

คะแนน 457

« ตอบ #7136 เมื่อ: ธันวาคม 13, 2009, 07:39:11 PM »

ดูเหมือนว่าหลายท่านจะไม่ค่อยสนใจเลยนะครับเรื่องปืนโครงการ5+5.5เนี่ย คิก คิก คิก คิก
ทุกคนต่างใจเย็นมากกกก.....จนผมต้องแปลกใจว่าทำไมถึงไม่ค่อยตื่นเต้นกันเลย ยี๊ ยี๊
วันก่อนได้คุยกับพี่สำราญ เห็นว่าต้องรอคำตอบถึงวันที่17นี้ว่าปืนจะออกมาจากอังกฤษได้หรือเปล่า
ส่วนขั้นตอนอย่างอื่นยังไม่เกี่ยว......ที่พี่แม๊กแหย่ไว้ที่วันพรุ่งนี้ก็ไม่รู้ยังไง จะหลอกกันเล่นหรือเปล่าก็ไม่รู้
ว่าไงครับพี่แม๊ก....หลอกกันเล่นหรือเปล่า Huh Huh
แหะๆๆแบบว่าผมก็ไม่ค่อยรีบเท่าไหร่เลยครับ งอน งอน
ใจเย็นๆครับใจผมอยากให้ยืดยาว วววววววโครงการ 6 จะได้มีเวลายืด ดดดดดด ยาว วววววววไปอีกหน่อยคับฝม อย่าว่าผมณะครับ
MAGNUM-60
Hero Member

คะแนน 346

« ตอบ #7137 เมื่อ: ธันวาคม 13, 2009, 08:31:37 PM »

ใจเย็นๆครับใจผมอยากให้ยืดยาว วววววววโครงการ 6 จะได้มีเวลายืด ดดดดดด ยาว วววววววไปอีกหน่อยคับฝม อย่าว่าผมณะครับ
คิดเหมือนผมเลยยยยยยยยยยยยย  ไอ้ปืนนะก็อยากจะได้นะ  แต่ตอนจ่ายเงินนี่ซิ  คิดแล้วสยองเลย  เวลาเงินมา มาที่ละ 10 แต่เวลาไปซิ  ไปที่ละครึ่งแสน  ทำใจไม่ได้จริงๆ  เห็นราคาปืนเมืองนอกแล้วอยากจะย้ายไปอยู่เมืองเขาเสียจริงๆเลย
sakda m41 รักในหลวง
Hero Member

คะแนน 751

« ตอบ #7138 เมื่อ: ธันวาคม 13, 2009, 08:43:18 PM »

ตื่นเต้นอยากจ่ายเงิน ตื่นเต้นอยากได้ของเล่นใหม่ ตื่นเต้นมากกว่าวันเกิดที่จะถึง 24 ธ.ค. ไม่รู้จะได้ทันเป็นของขวัญวันคล้ายวันเกิดรึเปล่าแบบว่าไม่ค่อยรีบนะครับ หลงรัก
MAGNUM-60
Hero Member

คะแนน 346

« ตอบ #7139 เมื่อ: ธันวาคม 13, 2009, 09:56:44 PM »

ตื่นเต้นอยากจ่ายเงิน ตื่นเต้นอยากได้ของเล่นใหม่ ตื่นเต้นมากกว่าวันเกิดที่จะถึง 24 ธ.ค. ไม่รู้จะได้ทันเป็นของขวัญวันคล้ายวันเกิดรึเปล่าแบบว่าไม่ค่อยรีบนะครับ หลงรัก
โอ้โฮ   24 เดือนนี้ครบเบ็นจเพศ  ดีใจด้วยครับ  แต่ปืนเอาไว้หลังปีใหม่ค่อยเอาแล้วกันนะครับ  จะได้ไม่ต้องกังวนใจตอนที่พาคนใช้ไปเที่ยวช่วงปีใหม่นะครับ  จะได้มีความสุขทั้งคู่  ไม่งั้นพอเราได้ปืนก่อนปีใหม่  พาลจะไม่ออกไปไหนตอนปีใหม่  จะทำให้คนใช้ไม่พอใจเอาได้นา
หน้า: 1 ... 473 474 475 [476] 477 478 479 ... 807
  พิมพ์