เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 04, 2024, 06:24:30 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 488 489 490 [491] 492 493 494 ... 807
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: (((รวมนานาสาระปืนอัดลม))) สารบัญหน้าที่ 1  (อ่าน 3810708 ครั้ง)
jirapon tip
Jr. Member
**

คะแนน 3

« ตอบ #7350 เมื่อ: ธันวาคม 30, 2009, 01:11:54 PM »

ผมอ่านกระทู้ของพี่ sitta giklydmuj8iy[แสดงว่าที่พี่บอกว่าจะได้รับแล้วดีใจจังครับอยากรู้ว่าวันไหนครับพี่ ที่ปืนจะมาถึงมือ
dachay
Jr. Member
**

คะแนน 2

« ตอบ #7351 เมื่อ: ธันวาคม 30, 2009, 01:26:14 PM »

ส่งท้ายปีเก่าต้อนรับปีใหม่ ครับ...พี่.ๆ ทุกคน
ไม่รู้ว่าจะไปไหน ช่วงนี้ ที่จันทบุรี ระหว่างวันที่ 28  ธ.ค.- 5 ม.ค.53
ที่จันทบุรีมีงานกาชาด ครับ..เชิญเที่ยวงานที่จันทบุรีนะครับ..
ค่ายตากสิน ...นำปืน และกระสุนมาบริการ ฝึกฝึมือด้วย...
เรียนเชิญพี่น้องชาวปืนที่เคารพเที่ยวงานเมื่องจันทบุรีครับ...
(ผมไม่ได้ค่าโปรโมทงานนะครับ)เผื่อพี่น้องผ่านมาที่จันทบุรีครับ..
PRAMOTE...
Full Member

คะแนน 19

« ตอบ #7352 เมื่อ: ธันวาคม 30, 2009, 01:38:01 PM »

ส่งท้ายปีเก่าต้อนรับปีใหม่ ครับ...พี่.ๆ ทุกคน
ไม่รู้ว่าจะไปไหน ช่วงนี้ ที่จันทบุรี ระหว่างวันที่ 28  ธ.ค.- 5 ม.ค.53
ที่จันทบุรีมีงานกาชาด ครับ..เชิญเที่ยวงานที่จันทบุรีนะครับ..
ค่ายตากสิน ...นำปืน และกระสุนมาบริการ ฝึกฝึมือด้วย...
เรียนเชิญพี่น้องชาวปืนที่เคารพเที่ยวงานเมื่องจันทบุรีครับ...
(ผมไม่ได้ค่าโปรโมทงานนะครับ)เผื่อพี่น้องผ่านมาที่จันทบุรีครับ..
อ้าว.....คนจันท์ด้วยกันฮิ  เพิ่งไปซ้อมมือที่งานมาเหมือนกัน ไหว้
PRAMOTE...
Full Member

คะแนน 19

« ตอบ #7353 เมื่อ: ธันวาคม 30, 2009, 01:41:40 PM »

Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 17, 2011, 11:22:38 PM โดย suksun1 » บันทึกการเข้า
sitta.
Hero Member

คะแนน 488

« ตอบ #7354 เมื่อ: ธันวาคม 30, 2009, 02:05:02 PM »

เมื่อวานไปเดินแถวหลังวังมาครับ เงียบเหมือนกันร้านปืนปิดเกือบครึ่ง หาซื้อลูกซ้อมดินขับ ทั้ง .45 และ 9 ไม่มีซักร้าน เดินดูลูกอัดลมร้านเจ๊ก็ยังถูกที่สุด(ต่างกัน 50 บาท) แต่ลูกจริง  9  มม.วินร้านเจ๊แพงกว่าร้านอื่น 200-500 บาทครับ  สุดท้ายได้ที่ครอบหูมา 1 อัน ตอนเย็นคนที่บ้านถามว่ามันคืออะไรเลยตอบไปว่าทีครอบหูเอาไว้ครอบตอนเมียบ่น (ตอน s410 มา) เธอยิ้มแล้วเดินหายไป ยังนึกในใจว่าตอนรับปืนมาจะยิ้มได้แบบนี้ไหม Grin
เมื่อวานผมก้อไปมาเหมือนกัน  ผ่านไปที่ร้านเอกภัทธถามพี่สาวคนสวย ปืนจะมาเมือ่ไร "ยังไม่มีกำหนด"คือคำตอบ ตกใจ
[/quote]

สงสัยกำลังเหลาพานท้ายอยู่มั๊งครับ โดยเฉพาะ 5 กระบอกที่ต้องเจาะรูหัวแม่โป้ง
ถ้าไม่มี 5 กระบอกนี้ คงได้ตั้งแต่เดือนพฤศจิกาแล้วกระมังครับ
ผีซอกตึก
Full Member

คะแนน 7

« ตอบ #7355 เมื่อ: ธันวาคม 30, 2009, 02:09:09 PM »

เมื่อวานไปเดินแถวหลังวังมาครับ เงียบเหมือนกันร้านปืนปิดเกือบครึ่ง หาซื้อลูกซ้อมดินขับ ทั้ง .45 และ 9 ไม่มีซักร้าน เดินดูลูกอัดลมร้านเจ๊ก็ยังถูกที่สุด(ต่างกัน 50 บาท) แต่ลูกจริง  9  มม.วินร้านเจ๊แพงกว่าร้านอื่น 200-500 บาทครับ  สุดท้ายได้ที่ครอบหูมา 1 อัน ตอนเย็นคนที่บ้านถามว่ามันคืออะไรเลยตอบไปว่าทีครอบหูเอาไว้ครอบตอนเมียบ่น (ตอน s410 มา) เธอยิ้มแล้วเดินหายไป ยังนึกในใจว่าตอนรับปืนมาจะยิ้มได้แบบนี้ไหม Grin
เมื่อวานผมก้อไปมาเหมือนกัน  ผ่านไปที่ร้านเอกภัทธถามพี่สาวคนสวย ปืนจะมาเมือ่ไร "ยังไม่มีกำหนด" คือคำตอบ  ตกใจ
[/quote]

Undecided เป็นคำตอบที่มี มนุษย์สัมพันธ์กับลูกค้า อย่างน่าทึ่ง และน่านำไปเป็นตัวอย่าง อย่างยิ่ง. เยาะเย้ย
konputhai
Hero Member

คะแนน 637

« ตอบ #7356 เมื่อ: ธันวาคม 30, 2009, 03:16:37 PM »

เมื่อวานผมก้อไปมาเหมือนกัน  ผ่านไปที่ร้านเอกภัทธถามพี่สาวคนสวย ปืนจะมาเมือ่ไร "ยังไม่มีกำหนด"คือคำตอบ ตกใจ

สงสัยกำลังเหลาพานท้ายอยู่มั๊งครับ โดยเฉพาะ 5 กระบอกที่ต้องเจาะรูหัวแม่โป้ง
ถ้าไม่มี 5 กระบอกนี้ คงได้ตั้งแต่เดือนพฤศจิกาแล้วกระมังครับ

[/quote]
ถ้าเหลาพานท้ายอยู่พอมีโอกาสได้ ถ้าอยู่นครสวรรค์เศร้าแน่ครับ

สุขใดเสมอด้วยจิตสงบไม่มี
.Nok.
.........
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 51

« ตอบ #7357 เมื่อ: ธันวาคม 30, 2009, 04:27:02 PM »

[/quote]

เมื่อวานนี้ 29 ธ.ค. ผมก็ไปมาเหมือนกัน ถามหา 453 วาร์มินท์ ก็ไม่มีเลย มีแต่ 452 ราคาก้ไม่ต่างกันมาก อีกอย่าง เห็นบอกว่าสั่งมาเป็นลอตสุดท้ายแล้ว ก่อนที่ CZ จะปรับปรุงระบบสายการผลิตทั้งหมด ไปยืนคุยกับร้านเอกภัทรนิดหน่อย ได้รับคำตอบเช่นเดียวกันคือ ไม่รู้จะมาเมื่อไหร่ ผมจะลงชื่อต่อโครงการต่อไปเลยยิ่งเลือนลางเข้าไปใหญ่  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
TrophyX
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #7358 เมื่อ: ธันวาคม 30, 2009, 06:08:36 PM »

ตกลงปีใหม่ เลยไม่ได้ไปไหนสักแห่ง  อยู่บ้านไปวัดวันพรุ่งนี้  แล้วไปนอนนับถอยหลังริมหนองกองแก้วที่ท้องนาของไอ้น้องชายที่สายาตมันไม่ค่อยจะดี  เพราะให้มันไปเก็บนกทีไรมันก็หาไม่เจอ   แล้วก็หาปู ปลา หนูนามาทำกินกันในตอนเย็น อิอิ  คงทำได้แค่นี้แหละครับ เพราะทุกอย่างผิดแผนหมด อิอิ   

สุขสันต์วันปีใหม่ทุกๆ ท่านครับ  ขอให้สุขภาพดีเหมือนผมทุกๆ คน  ปราศจากโรคภัยไข้เจ็บ  เป็นหนุ่มขึ้นทุกๆ วัน ความชราร่วงโรยจงหายไป  สุขภาพดีๆ  ทุกๆ คน สาธุ ๆ
komatsu
Hero Member

คะแนน 319

How far is near??

« ตอบ #7359 เมื่อ: ธันวาคม 30, 2009, 06:18:10 PM »

[/quote]
ผมว่าน่าจะกำลังปลูกไม้ทำสต็อกมากกว่าครับ ขำก๊าก ขำก๊าก
ถ้าให้เดาอย่างเร็วน่าจะช่วง กพ. ปีหน้าโน่นแหละครับถึงจะได้รับปืน
ที่จริงเข้ามาช่วงกลางปีกำลังสวยครับ
อุปกรณ์ต่างๆที่เตรียมจะได้ยืดอายุการใช้งานให้นานขึ้นไปอีก งอน งอน

PRAMOTE...
Full Member

คะแนน 19

« ตอบ #7360 เมื่อ: ธันวาคม 30, 2009, 06:36:05 PM »

Grin

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 17, 2011, 11:18:01 PM โดย suksun1 » บันทึกการเข้า
MAGNUM-60
Hero Member

คะแนน 346

« ตอบ #7361 เมื่อ: ธันวาคม 30, 2009, 06:42:03 PM »

ผมว่าน่าจะกำลังปลูกไม้ทำสต็อกมากกว่าครับ  
ถ้าให้เดาอย่างเร็วน่าจะช่วง กพ. ปีหน้าโน่นแหละครับถึงจะได้รับปืน
ที่จริงเข้ามาช่วงกลางปีกำลังสวยครับ
อุปกรณ์ต่างๆที่เตรียมจะได้ยืดอายุการใช้งานให้นานขึ้นไปอีก  

ไอ้ตรงนี้ฟังเสียงดู  คล้ายๆกับว่า  มันกัดฟันพูดอย่างไรไม่รู้ซิ  แล้วตกลงมีแผนที่จะขึ้นมารับปืนแล้วยังครับ   มีหลายๆคนอาจจะไม่ได้รับปืน  เพราะแผนแตก  แล้วตามมาด้วยหัวแตก  ก็เป็นได้  หน้าสงสารเสียจริง  ได้แต่ภาวนาอย่าให้เรื่องพวกนี้  เกิดขึ้นมาเลย  เพราะว่าไม่รู้จะไปช่วยอะไรได้มากไปกว่านี้
komatsu
Hero Member

คะแนน 319

How far is near??

« ตอบ #7362 เมื่อ: ธันวาคม 30, 2009, 06:57:26 PM »

ตอนนี้ยังไม่มีแผนเลยครับพี่แม๊ก ขืนคิดไว้อีกกลัวแห้วอีก
แผนเดิมใช้ซ้ำสองครั้งไม่ได้ ถ้าคิดไว้อีกกลัวจะเสียแผนอีก
ผมก็เลยกะว่าจะรอให้ทางร้านแจ้งมาก่อนว่าให้มารับปืนได้ แล้วค่อยคิดอีกที่ครับ
ถึงเวลานั้นอาจต้องรบกวนแล้ว  ยิ้มีเลศนัย ไหว้

knight2512
Hero Member

คะแนน 457

« ตอบ #7363 เมื่อ: ธันวาคม 30, 2009, 09:02:47 PM »

ตกลงปีใหม่ เลยไม่ได้ไปไหนสักแห่ง  อยู่บ้านไปวัดวันพรุ่งนี้  แล้วไปนอนนับถอยหลังริมหนองกองแก้วที่ท้องนาของไอ้น้องชายที่สายาตมันไม่ค่อยจะดี  เพราะให้มันไปเก็บนกทีไรมันก็หาไม่เจอ   แล้วก็หาปู ปลา หนูนามาทำกินกันในตอนเย็น อิอิ  คงทำได้แค่นี้แหละครับ เพราะทุกอย่างผิดแผนหมด อิอิ  

สุขสันต์วันปีใหม่ทุกๆ ท่านครับ  ขอให้สุขภาพดีเหมือนผมทุกๆ คน  ปราศจากโรคภัยไข้เจ็บ  เป็นหนุ่มขึ้นทุกๆ วัน ความชราร่วงโรยจงหายไป  สุขภาพดีๆ  ทุกๆ คน สาธุ ๆ

สาธุ สาธุ 52ไป 53มาขอให้จงมีแต่ความสุข (และคิดสิ่งใดขอให้สมใจอยาก) สาธุ สาธุ ทุกๆท่าน ไหว้
sakda m41 รักในหลวง
Hero Member

คะแนน 751

« ตอบ #7364 เมื่อ: ธันวาคม 30, 2009, 09:53:47 PM »

สวัสดีปีใหม่สมช.ทุกท่านขอให้สมหวังในทุกสิ่งที่หวัง สุขภาพแข็งแรง มีเงินใช้อย่าขาดมือ รวมทั้งครอบครัวของสมช.ทุกท่านด้วยครับ สุดท้ายขอให้ได้รับปืนเร็ว ๆ นะครับพรนี้รวมทั้งผมด้วย สาธุ ไหว้
หน้า: 1 ... 488 489 490 [491] 492 493 494 ... 807
  พิมพ์