เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 04, 2024, 08:23:52 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 491 492 493 [494] 495 496 497 ... 807
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: (((รวมนานาสาระปืนอัดลม))) สารบัญหน้าที่ 1  (อ่าน 3811050 ครั้ง)
MAGNUM-60
Hero Member

คะแนน 346

« ตอบ #7395 เมื่อ: มกราคม 02, 2010, 10:26:22 PM »

ไม่เงียบได้ไง  ก็พวกท่านเล่น  หันไปออกกำลังแขนกันหมดเลย  ไอ้ผมไม่ได้ไปไหน  คอยแวบเข้าแวบออก  ก็ไม่ค่อยเห็นใครเขาเข้ามากันเลยละท่าน  ที่เห็นก็มีเสี่ยร้านทองที่เข้ามา  เป็นครั้งเป็นคราวนะครับ
123 dog-dog
Hero Member

คะแนน 1138

« ตอบ #7396 เมื่อ: มกราคม 02, 2010, 10:39:53 PM »

ไม่เงียบได้ไง  ก็พวกท่านเล่น  หันไปออกกำลังแขนกันหมดเลย  ไอ้ผมไม่ได้ไปไหน  คอยแวบเข้าแวบออก  ก็ไม่ค่อยเห็นใครเขาเข้ามากันเลยละท่าน  ที่เห็นก็มีเสี่ยร้านทองที่เข้ามา  เป็นครั้งเป็นคราวนะครับ

ผมก็ว่าจะไปดูแบบ....แต่บังเอิญ ยิงไปเมาไป คันง้างอัดลมใต้ลำกล้องหลุดมือบ้าง  ระบบการล๊อกหลังจากง้างอัดลมหลุดโดยที่เหล็กคันง้างยังไม่ได้เก็บเข้าที่(คล้ายๆคันง้างหลุดมือครับ) กว่าจะยิงครบ600นัดพังไป3รอบ6655ซ่อมแล้วซ่อมอีก เลยไม่ได้ไปไหนเลยครับ ไหว้
Terk Kung
คนดีถือปืนเป็นศรีแก่ตัว คนไม่ดีถือปืนเป็นภัยต่อคนอื่น
Moderator
Hero Member

คะแนน 188

« ตอบ #7397 เมื่อ: มกราคม 02, 2010, 11:26:53 PM »

สวัสดีปีใหม่ย้อนหลังทุกๆท่านครับ ผมพึ่งกลับมาจากแดนมหามงคลที่จังหวักกาญจนบุรี ไป 4 วัน ตอนนี้กลับถึงที่พักเเล้ว ได้นำเอาบุญล้นหลายมาฝากทุกๆท่านเป็นของขวัญปีใหม่ และคิดสิ่งใดขอให้สมพรปรารถนาห่างไกลโรคภัยไข้เจ็บ อายุยืนนานแข็งแรง และร่ำรวย  ไหว้
rapala
Full Member

คะแนน 13

« ตอบ #7398 เมื่อ: มกราคม 02, 2010, 11:38:29 PM »

มาสวัสดีปีใหม่ช่วงค่ำครับ ไหว้

พี่ rapala ปีใหม่ไปไหนมาหรือเปล่าครับ Cheesy

สวัสดีปีใหม่ครับ  ปีนี้ไม่ได้ไปไกล  วันที่ 1 ไปแค่  ซีใหญ่ ปัตตานี   วันนี้ไปกินข้าวเที่ยงที่หลานตาชู  แล้วไปต่อที่ทะเลน้อย รับลมเย็นๆสักพัก  ก็กลับบ้านครับ 
komatsu
Hero Member

คะแนน 319

How far is near??

« ตอบ #7399 เมื่อ: มกราคม 03, 2010, 06:34:40 AM »

ผมก็ว่าจะไปดูแบบ....แต่บังเอิญ ยิงไปเมาไป คันง้างอัดลมใต้ลำกล้องหลุดมือบ้าง  ระบบการล๊อกหลังจากง้างอัดลมหลุดโดยที่เหล็กคันง้างยังไม่ได้เก็บเข้าที่(คล้ายๆคันง้างหลุดมือครับ) กว่าจะยิงครบ600นัดพังไป3รอบ6655ซ่อมแล้วซ่อมอีก เลยไม่ได้ไปไหนเลยครับ ไหว้
ขอให้ดูแบบอย่างเดียวนะครับ ถ้าเป็นนางแบบทำท่าจะยุ่ง คิก คิก คิก คิก ไหว้
เสร็จแล้วอย่าลืมเผื่อผมด้วยนะคร๊าบบบ ไหว้

komatsu
Hero Member

คะแนน 319

« ตอบ #7400 เมื่อ: มกราคม 03, 2010, 06:37:13 AM »

มาสวัสดีปีใหม่ช่วงค่ำครับ ไหว้

พี่ rapala ปีใหม่ไปไหนมาหรือเปล่าครับ Cheesy

สวัสดีปีใหม่ครับ  ปีนี้ไม่ได้ไปไกล  วันที่ 1 ไปแค่  ซีใหญ่ ปัตตานี   วันนี้ไปกินข้าวเที่ยงที่หลานตาชู  แล้วไปต่อที่ทะเลน้อย รับลมเย็นๆสักพัก  ก็กลับบ้านครับ 
วันที่1 ผมก็ไปเหมือนกันครับ แต่คนแน่นมากๆขยับตัวแทบไม่ได้เลยครับ

komatsu
Hero Member

คะแนน 319

« ตอบ #7401 เมื่อ: มกราคม 03, 2010, 06:40:47 AM »

ท่านอื่นผมไม่รู้แต่ที่แน่ๆ ปีนี้แอลกอฮอยังไม่ตกลงกระเพาะผมเลยครับ
ปีนี้ใจอยู่กับ AA อย่างเดียวครับ เสร็จหน้าที่คนขับรถจึงคว้าเจ้า34 มาเหนี่ยวให้หายอยากไปพรางๆก่อน

Padang
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 354

« ตอบ #7402 เมื่อ: มกราคม 03, 2010, 11:57:46 AM »

สวัสดีปีใหม่ทุกทุกท่านครับ ไม่ได้ไปไหนเลยอยู่แต่แถวบ้านมีพรรคพวกมาชวนออกกำลังแขนทั้ง 3 วัน เวปก็ไม่ได้เข้า สบายดีทุกท่านให้ปีเสือทองครับ ไหว้

พวกเราอยูได้ด้วยพระบารมีปกเกล้าฯ
MAGNUM-60
Hero Member

คะแนน 346

« ตอบ #7403 เมื่อ: มกราคม 03, 2010, 01:02:56 PM »

กระบอกเก่ามันคงจะรู้ว่ามันกำลังจะตกรุ่นนะ  มันเลยกวนเพราะความน้อยเนื้อ ต่ำใจที่จะถูกปลดประจำการ  เลยออกอาการแบบนี้  ไม่ต้องไปเครียดนะครับ  ไม่เกินสิ้นเดือนนี้  ตัวใหม่ได้เข้ามาแน่   เตรียมเงินกันไว้ให้ดีแล้วกัน  แล้วใครที่ขยับตัวไปไหนไม่ได้  เพราะหน่วยเหนือได้รับข่าวจากสายสืบทำให้เป็นที่เพ่งเล็ง  ก็เตรียมแผนได้แล้วว่าจะเดินเกมร์อย่างไรต่อไปดี  เหลือบ่ากว่าแรง  รีบติดต่อหาตัวช่วยไว้แต่ เนิ่นๆได้แล้วครับ เดี๋ยวจะไม่ทันการนะครับ  และของให้แผนต่างๆ  ของทุกคนจงสำเร็จทุกคนครับ
นุ
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #7404 เมื่อ: มกราคม 03, 2010, 02:09:13 PM »

มีปืนอัดลมเบอร์1มือสองราคา3000ขายมั้งมั๊ยครับ
0803552938
komatsu
Hero Member

คะแนน 319

« ตอบ #7405 เมื่อ: มกราคม 03, 2010, 02:41:35 PM »

ตอนนี้ไม่กล้าวางแผนอะไรครับ เนื่องจากตัวแปลที่สำคัญคือทางร้านปืน
ผมกะว่าถ้าทางร้านปืนแจ้งว่าปืนออกจากอังกฤษเมื่อไหร่ค่อยวางแผนเนียนๆอีกที
ขืนวางแผนไว้ก่อนถ้าผิดแผนอีกเดี๋ยวต้องเดือดร้อนแก้ตัวอีก หัวเราะร่าน้ำตาริน

ตอนนี้ไม่รู้ว่าทางโรงงานเหลาพานท้ายเสร็จรึยัง  Huh Huh

komatsu
Hero Member

คะแนน 319

« ตอบ #7406 เมื่อ: มกราคม 03, 2010, 02:47:13 PM »

ลายเซ็นของพี่มนตรีช่างโดนใจเหลือเกินครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน ไหว้

MAGNUM-60
Hero Member

คะแนน 346

« ตอบ #7407 เมื่อ: มกราคม 03, 2010, 03:19:34 PM »

ตอนนี้ไม่กล้าวางแผนอะไรครับ เนื่องจากตัวแปลที่สำคัญคือทางร้านปืน
ผมกะว่าถ้าทางร้านปืนแจ้งว่าปืนออกจากอังกฤษเมื่อไหร่ค่อยวางแผนเนียนๆอีกที
ขืนวางแผนไว้ก่อนถ้าผิดแผนอีกเดี๋ยวต้องเดือดร้อนแก้ตัวอีก หัวเราะร่าน้ำตาริน

ตอนนี้ไม่รู้ว่าทางโรงงานเหลาพานท้ายเสร็จรึยัง  Huh Huh

ทางโรงงานปืน  แจ้งมาแล้วว่า ปืนประกอบเสร็จแล้วพร้อมที่จะส่งได้ทันที  แต่เจ้าหน้าทีมาตรวจพบที่หลังว่า  ลำกล้องปืนลืมเจาะรูลำกล้อง  แลยต้องยกเลิกการส่ง  นำกลับไปเจาะรูลำกล้องใหม่  ตั้งกรรมการสอบสวนพบว่าทางเจ้าหน้าที่ประกอบลำกล้อง  ดีใจที่จะได้ไปเที่ยววัน ครีตส์มาส  กับแฟนใหม่คนที่ 4 เลยฝันไปทำงานไป  เลยหยิบลำกล้องปืนที่ยังไม่ได้เจาะรู  มาประกอบ  จึงต้องขอโทษท่านเจ้าของปืนทั้งหลายมานะที่นี้ด้วย  หวังว่าคงได้ความเห็นใจ  และให้อภัย  กับคนที่กำลังตกอย่ในวังวนของความรักนะครับ  จึงแจ้งมาเพื่อทราบ
                                                                                                               magnum-60   ( ผู้จัดการใหญ่  ของโรงงาน  ปืนเถื่อน  AA จำกัด )
Dunk
Moderator
Hero Member

คะแนน 1657

« ตอบ #7408 เมื่อ: มกราคม 03, 2010, 03:27:39 PM »

ทางโรงงานปืน  แจ้งมาแล้วว่า ปืนประกอบเสร็จแล้วพร้อมที่จะส่งได้ทันที  แต่เจ้าหน้าทีมาตรวจพบที่หลังว่า  ลำกล้องปืนลืมเจาะรูลำกล้อง  แลยต้องยกเลิกการส่ง  นำกลับไปเจาะรูลำกล้องใหม่  ตั้งกรรมการสอบสวนพบว่าทางเจ้าหน้าที่ประกอบลำกล้อง  ดีใจที่จะได้ไปเที่ยววัน ครีตส์มาส  กับแฟนใหม่คนที่ 4 เลยฝันไปทำงานไป  เลยหยิบลำกล้องปืนที่ยังไม่ได้เจาะรู  มาประกอบ  จึงต้องขอโทษท่านเจ้าของปืนทั้งหลายมานะที่นี้ด้วย  หวังว่าคงได้ความเห็นใจ  และให้อภัย  กับคนที่กำลังตกอย่ในวังวนของความรักนะครับ  จึงแจ้งมาเพื่อทราบ
                                                                                                               magnum-60   ( ผู้จัดการใหญ่  ของโรงงาน  ปืนเถื่อน  AA จำกัด )
ขำก๊าก ขำก๊ากคิดใด้ไงเนี้ยะพี่แม๊ก(ลืมเจาะรูลำกล้อง) ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

komatsu
Hero Member

คะแนน 319

« ตอบ #7409 เมื่อ: มกราคม 03, 2010, 03:47:31 PM »

ลืมเจาะรูลำกล้องยังพอให้อภัยครับ
แต่ถ้าลืมทำเกลียวลำกล้อง+รูลำกล้อง6 มม. อันนี้มีเฮแน่ครับ  ขำก๊าก ขำก๊าก

หน้า: 1 ... 491 492 493 [494] 495 496 497 ... 807
  พิมพ์