เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 05, 2024, 02:30:36 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 499 500 501 [502] 503 504 505 ... 807
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: (((รวมนานาสาระปืนอัดลม))) สารบัญหน้าที่ 1  (อ่าน 3812059 ครั้ง)
juggit
Full Member

คะแนน 39

« ตอบ #7515 เมื่อ: มกราคม 11, 2010, 07:21:29 AM »

รบกวนถามพี่ๆหน่อยครับว่า  ผมสามารถซื้อวงล้อปรับโฟรกัสได้ที่ไหนบ้างครับ ใส่กับ mark4 จีน  หรือพี่ๆท่านใดจะกรุณาช่วยเหลือได้  ขอบคุณครับ
komatsu
Hero Member

คะแนน 319

How far is near??

« ตอบ #7516 เมื่อ: มกราคม 11, 2010, 06:53:04 PM »

มันไม่ดีนะ เพราะเงินที่เก็บไว้มันจะหมดไปก่อนที่ปืนจะมา  เดี่ยวก็ซ่อมรถบ้าง ซื้อโน้ตบุ๊คบ้าง  เอารถไปติดแก๊สบ้าง ผ.บ.ท.บ. จะมาจับได้บ้าง ไปๆ มาๆ  กลายเป็นว่าจะไม่ได้ทั้งโครงการ 5.5 และโครง 6 เลยนะครับ  ก็เอวังด้วยประการะฉะนี้ 

ความจริงมันน่าจะมาแต่ตุลาคมด้วยซ้ำ  ตอนนั้นมันหนทางสะดวกมากเลยหละ

อาจารย์  อย่าพึ่งถอดใจครับเสียชื่อคนขอนแก่นหมด ฮิฮิ ขำก๊าก ไหว้
  ผมยังไม่มีเลยตั้งแต่จองแล้วครับ  รอข่าวปืนมาถึงไทยเมื่อไร ค่อยหาเงิน  ร้านทองมีเยอะแยะ ไปกลัวอะไร  5566 ยี๊ ไหว้
แล้วชอบกินอะไรมั่งละ  เวลาไปเยี่ยมจะได้เตรียมไปถูก  เล่นพูดแบบนี้   เสี่ยร้านทองของเราก็หนาวละซิ
  ว่าจะชวนไปด้วยกัน มีเสือแม็คไปด้วยอุ่นใจครับ  ก็ว่าจะเอาทองแท่งสักสี่ห้าก้อนไปแลกตังค์ครับ5566 ขำก๊าก ไหว้
เสือแม็กไม่เอาแล้ว  ปล้นร้านทองแล้วไปไม่ค่อยจะรอด  ได้ทองแท่งก็เอาไปขายลำบาก  โดนกดราคา  เอาไปขายสุ่มสี่ สุ่มห้า  ซวยอีกมีตอกชื่อร้านซ่อนไว้อีก  ปล้นเงินสดดีกว่า  อย่างพวกค้ายาบ้า  ได้เป็นเงินย่อย  ใช้ได้เลยไม่มีใครสงสัย  และที่สำคัญ  เจ้าทุกข์ไม่กล้าแจ้งความด้วยนะ  เอาป่าว  ถ้าเอาเดี๋ยวไปกันเลย  ไปที่หน้า  R C A  กันก่อนเลย
ตกลงสองท่านจะหันไปเอาดีทางปล้นร้านทอง กับปล้นพวกค้ายาบ้ากันแล้วเหรอครับ
ว่าแต่ต้องการกำลังสนับสนุนหรือเปล่าครับ

MAGNUM-60
Hero Member

คะแนน 346

« ตอบ #7517 เมื่อ: มกราคม 11, 2010, 10:29:32 PM »

กำลังหนุนไม่ต้อง  เอาคนดูต้นทางดีกว่า  ใครจะเข้าร่วม  รีบยื่นใบสมัคร  และเงินประกันอีก  3000 บาทด้วยนะครับ
komatsu
Hero Member

คะแนน 319

« ตอบ #7518 เมื่อ: มกราคม 12, 2010, 06:28:06 AM »

3000 บาทนี่ เป็น วีไอพี เมมเบอร์เลยหรือเปล่าครับ

123 dog-dog
Hero Member

คะแนน 1138

« ตอบ #7519 เมื่อ: มกราคม 12, 2010, 06:57:15 AM »

มันไม่ดีนะ เพราะเงินที่เก็บไว้มันจะหมดไปก่อนที่ปืนจะมา  เดี่ยวก็ซ่อมรถบ้าง ซื้อโน้ตบุ๊คบ้าง  เอารถไปติดแก๊สบ้าง ผ.บ.ท.บ. จะมาจับได้บ้าง ไปๆ มาๆ  กลายเป็นว่าจะไม่ได้ทั้งโครงการ 5.5 และโครง 6 เลยนะครับ  ก็เอวังด้วยประการะฉะนี้ 

ความจริงมันน่าจะมาแต่ตุลาคมด้วยซ้ำ  ตอนนั้นมันหนทางสะดวกมากเลยหละ

อาจารย์  อย่าพึ่งถอดใจครับเสียชื่อคนขอนแก่นหมด ฮิฮิ ขำก๊าก ไหว้
  ผมยังไม่มีเลยตั้งแต่จองแล้วครับ  รอข่าวปืนมาถึงไทยเมื่อไร ค่อยหาเงิน  ร้านทองมีเยอะแยะ ไปกลัวอะไร  5566 ยี๊ ไหว้
แล้วชอบกินอะไรมั่งละ  เวลาไปเยี่ยมจะได้เตรียมไปถูก  เล่นพูดแบบนี้   เสี่ยร้านทองของเราก็หนาวละซิ
  ว่าจะชวนไปด้วยกัน มีเสือแม็คไปด้วยอุ่นใจครับ  ก็ว่าจะเอาทองแท่งสักสี่ห้าก้อนไปแลกตังค์ครับ5566 ขำก๊าก ไหว้
เสือแม็กไม่เอาแล้ว  ปล้นร้านทองแล้วไปไม่ค่อยจะรอด  ได้ทองแท่งก็เอาไปขายลำบาก  โดนกดราคา  เอาไปขายสุ่มสี่ สุ่มห้า  ซวยอีกมีตอกชื่อร้านซ่อนไว้อีก  ปล้นเงินสดดีกว่า  อย่างพวกค้ายาบ้า  ได้เป็นเงินย่อย  ใช้ได้เลยไม่มีใครสงสัย  และที่สำคัญ  เจ้าทุกข์ไม่กล้าแจ้งความด้วยนะ  เอาป่าว  ถ้าเอาเดี๋ยวไปกันเลย  ไปที่หน้า  R C A  กันก่อนเลย
ตกลงสองท่านจะหันไปเอาดีทางปล้นร้านทอง กับปล้นพวกค้ายาบ้ากันแล้วเหรอครับ
ว่าแต่ต้องการกำลังสนับสนุนหรือเปล่าครับ

ผมยังไม่เคยบอกนะครับว่าจะปล้นร้านทอง  ไม่ต้องหาบ้านใหม่ให้ผมหรอกครับ
 งอน   ผมว่าจะเอาทองไปฝากนายห้างทองครับ  คิดไปมา......... เสร็จภาระกิจ  ไปกบดานที่ยะลาเลยก็ดีเหมือนกันครับ  แล้วต่อไปมาเลเซีย ขึ้นเครื่องไปอังกฤษเอาทองไปแลกเจ้าน้องสุดสวย โหด โคตะระแม่น AA  สมใจอยาก 5566คุกๆๆ ขำก๊าก ยี๊ ไหว้
sitta.
Hero Member

คะแนน 488

« ตอบ #7520 เมื่อ: มกราคม 12, 2010, 08:28:03 AM »

อ้าวเปลี่ยนใจไม่เป็นหน่วยล่าสวาทแล้วหรือครับ
MAGNUM-60
Hero Member

คะแนน 346

« ตอบ #7521 เมื่อ: มกราคม 12, 2010, 09:36:14 AM »

ผมยังไม่เคยบอกนะครับว่าจะปล้นร้านทอง  ไม่ต้องหาบ้านใหม่ให้ผมหรอกครับ
 งอน   ผมว่าจะเอาทองไปฝากนายห้างทองครับ  คิดไปมา......... เสร็จภาระกิจ  ไปกบดานที่ยะลาเลยก็ดีเหมือนกันครับ  แล้วต่อไปมาเลเซีย ขึ้นเครื่องไปอังกฤษเอาทองไปแลกเจ้าน้องสุดสวย โหด โคตะระแม่น AA  สมใจอยาก 5566คุกๆๆ ขำก๊าก ยี๊ ไหว้
อ้าว..................ดีดตัวหนีไปซะแล้ว    แล้วเราเอาอย่างไรหว่า   เอ้อ......  ผมร้อยตำรวจเอก  แม็กนั่ม  ปลอมตัวมาปราบปราม  แก๊งยาเสพติด  ครับผม 
MAGNUM-60
Hero Member

คะแนน 346

« ตอบ #7522 เมื่อ: มกราคม 12, 2010, 09:38:41 AM »

อ้าวเปลี่ยนใจไม่เป็นหน่วยล่าสวาทแล้วหรือครับ
ผมอยู่หน่วย  สวาท  ครับเป็นอาชีพหลัก  หน่วยล่าสวาทนั่น  ผมถูกใส่ร้าย....
TrophyX
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #7523 เมื่อ: มกราคม 12, 2010, 10:56:25 AM »

ผมอยู่หน่วย  สวาท  ครับเป็นอาชีพหลัก  หน่วยล่าสวาทนั่น  ผมถูกใส่ร้าย....

แล้วใครเป็นหัวหน้าหน่วยล่าสวาทครับ  จะได้สมัครเป็นสมาชิกด้วยคน
komatsu
Hero Member

คะแนน 319

« ตอบ #7524 เมื่อ: มกราคม 12, 2010, 11:05:27 AM »

ติดต่อท่านร้อยตำรวจเอก  แม๊กนั้ม ได้เลยครับพี่ทศ

Padang
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 354

« ตอบ #7525 เมื่อ: มกราคม 12, 2010, 12:21:42 PM »

เมื่อใดมีข่าวดีเข้ามาบ้างอ่ะครับ เลยปีใหม่มาเกือบครึ่งเดือนแล้วครับบบบบบบบบบ ไหว้

พวกเราอยูได้ด้วยพระบารมีปกเกล้าฯ
sitta.
Hero Member

คะแนน 488

« ตอบ #7526 เมื่อ: มกราคม 12, 2010, 04:02:55 PM »

เมื่อใดมีข่าวดีเข้ามาบ้างอ่ะครับ เลยปีใหม่มาเกือบครึ่งเดือนแล้วครับบบบบบบบบบ ไหว้

รออีกไม่นานก็ถึงสิ้นเดือนแล้วครับ
komatsu
Hero Member

คะแนน 319

« ตอบ #7527 เมื่อ: มกราคม 12, 2010, 06:26:22 PM »

รอต่ออีกไม่เท่าไหร่ก็สงกรานต์ครับ รับปืนปีใหม่ไทยกัน  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

MAGNUM-60
Hero Member

คะแนน 346

« ตอบ #7528 เมื่อ: มกราคม 12, 2010, 07:25:52 PM »

แล้วใครเป็นหัวหน้าหน่วยล่าสวาทครับ  จะได้สมัครเป็นสมาชิกด้วยคน
สายรายงานมาว่า   หัวหน้าหน่วยล่าสวาท  เป็นบุคคลอันตราย  พกข้าวหลามเป็นอาวุธประจำกาย  ฝังตัวอยู่แถวโคราช  ฉากหน้าทำตัวเป็นคนรักเด็ก  แต่เวลาลงมือกระทำการโหดเหี้ยม  ไม่ชอบใช้อาวุธที่มีเสียงดัง  เมื่อเข้าถึงตัวเหยื่อจะกระหน่ำแทงแบบไม่ยั้ง  ไม่ว่าเหยื่อจะส่งเสียงออดอ้อนอย่างไร  อาวุธที่ใช้ยังระบุไม่ได้ว่าเป็นอะไร  และ  สั้นยาวเท่าไร  เพราะเหยื่อแต่ละรายยังไม่ยอมเปิดปาก  เพราะยังอยู่ในอาการตกใจ  ถ้ามีรายละเอียดเพิ่มเติมจะรายงานให้ทราบ  จบข่าว
komatsu
Hero Member

คะแนน 319

« ตอบ #7529 เมื่อ: มกราคม 12, 2010, 08:15:51 PM »

รายงานเพิ่มเติม .... สายรายงานว่าข้าวหลามที่หัวหน้าหน่วยล่าสวาทพกเพื่อใช้เป็นอาวุธ มีความยาวมาก
เนื่องจากสายเคยได้ยินหัวหน้าหน่วยสวาทบ่นว่าอาวุธเกะกะเหลือเกิน ทำให้ต้องแต่งกายมิดชิดเพื่อเก็บซ่อนอาวุธ
รายงานเพิ่มเติมแจ้งว่าหัวหน้าหน่วยล่าสวาทไม่เคยสวมกางเกงขาสั้น....จบการรายงาน

หน้า: 1 ... 499 500 501 [502] 503 504 505 ... 807
  พิมพ์