เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 04, 2024, 10:19:40 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 512 513 514 [515] 516 517 518 ... 807
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: (((รวมนานาสาระปืนอัดลม))) สารบัญหน้าที่ 1  (อ่าน 3811149 ครั้ง)
komatsu
Hero Member

คะแนน 319

How far is near??

« ตอบ #7710 เมื่อ: มกราคม 22, 2010, 12:05:40 AM »

ช่วงนี้กำลังรอสุดสวยAAเข้ามากันอย่างใจจดใจจ่อ เต้ยเลยเอาคลิปตกแต่งสุดสวยAAมาฝาก เผื่อจะจุดประกายให้พี่ๆเพือนๆที่ชอบแนวนี้กันครับ ลองดูกันเพลินๆนะครับ  Grin  เห็นพี่สำราญถามไว้ว่า พอปืนเข้ามาแล้วใครจะเอาไปแต่งอย่างไรบ้างครับ

ถ้ารับ AA ใครมีไอเดียตกแต่งแบบไหนบ้างครับ

ถ้าได้สุดสวยAAมาแล้ว น้องคงไม่เอาไปแต่งอะไรครับเพราะชอบแบบลายไม้มันคลาสสิคดีอยู่แล้วครับ แต่ถ้าพี่ๆอยากเอาไปแต่ง เต้ยมีวิดิโอไอเดียเจ๋งๆมาฝากครับพี่ ไปลุยกันเลยขอรับ  เยี่ยม

เป็นไงกันมั่งครับพี่ ทำลายพรางออกมาดูสวย ดุดัน ไปอีกแบบดีเหมือนกันนะคร้าบบบ  Grin

สุดยอดครับ  เยี่ยม แต่ผมไม่กล้าทำแบบเขาครับ..... เศร้า
เสียดายครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน

montri.7
Anschutz 2025
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 889

« ตอบ #7711 เมื่อ: มกราคม 22, 2010, 12:13:13 AM »

ช่วงนี้กำลังรอสุดสวยAAเข้ามากันอย่างใจจดใจจ่อ เต้ยเลยเอาคลิปตกแต่งสุดสวยAAมาฝาก เผื่อจะจุดประกายให้พี่ๆเพือนๆที่ชอบแนวนี้กันครับ ลองดูกันเพลินๆนะครับ  Grin  เห็นพี่สำราญถามไว้ว่า พอปืนเข้ามาแล้วใครจะเอาไปแต่งอย่างไรบ้างครับ

ถ้ารับ AA ใครมีไอเดียตกแต่งแบบไหนบ้างครับ

ถ้าได้สุดสวยAAมาแล้ว น้องคงไม่เอาไปแต่งอะไรครับเพราะชอบแบบลายไม้มันคลาสสิคดีอยู่แล้วครับ แต่ถ้าพี่ๆอยากเอาไปแต่ง เต้ยมีวิดิโอไอเดียเจ๋งๆมาฝากครับพี่ ไปลุยกันเลยขอรับ  เยี่ยม

เป็นไงกันมั่งครับพี่ ทำลายพรางออกมาดูสวย ดุดัน ไปอีกแบบดีเหมือนกันนะคร้าบบบ  Grin

สุดยอดครับ  เยี่ยม แต่ผมไม่กล้าทำแบบเขาครับ..... เศร้า
เสียดายครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน

ผมก็ไม่กล้าเหมือนกันครับ คิก คิก คิก คิกใจไม่ถึงครับ ขำก๊าก ขำก๊าก

AJ_6080
พระราม2 กทม.
Hero Member

คะแนน 1600

บารมี-มีได้เพราะความดี...

« ตอบ #7712 เมื่อ: มกราคม 22, 2010, 01:39:16 AM »

ใกล้ๆ กับร้านก๋วยเตี๋ยวไก่ มีอยู่ชื่อร้านอำพลครับ ผมพึ่งไปซื้อมาเหมือนกัน 600.บาทขาดตัว ครับ

ผมรักในหลวง...ครับ
123 dog-dog
Hero Member

คะแนน 1138

« ตอบ #7713 เมื่อ: มกราคม 22, 2010, 06:39:09 AM »

วันนี้ไปวังบรูพาเข้าไปถามลูกปืนเบอร์ 2 ร้านพรมีลาภเจ๊เค้าบอกราคามาตลับละ 700 บาทผมเลยขอถอยออกมาก่อนครับและข้ามฝั่งมาซื้อร้านใกล้ๆร้านก๋วยเตียวไก่ตลับละ 600 บาทเลยเอามา 3 ตลับของผมตลับนึงและของฝากคุณ 123dog dog 2 ตลับ ครับงงกับราคาลูกปืนอัดลมเบอร์ 2 จริงๆเลยครับ 2 เดือนที่แล้วเข้าไปซื้อที่ร้านอาภา ราคาตลับละแค่ 480 พอมาวันนี้ผมเข้าไปถามของหมดครับมีแต่เบอร์ 1 ครับและออกมาเจอกับราคา 600 ต่อตลับถูกที่สุดแล้วครับทำไมราคาขึ้นเร็วจังเลยครับนี่ขนาดปืน 45 กระบอกล๊อตแรกยังไม่เข้ามานะครับท่าเข้ามาคงจะไปอีกแน่ๆเลยครับ อ๋อย เศร้า
ไม่ลองต่อราคาดูหละครับ คุณmontri.7 ผมว่าเจ๊แกน่าจะลดนะครับ เดือนก่อนผมถามดูแกบอก 600 ผมขอ 500 แกก็ให้นะครับ

ร้านนี้ราคา....ลูกแบบเดียวกัน500 ,600, 700 บ. แล้วแต่แกจะบอกครับ เคยถามหน้าร้าน 600บ. แต่โทรสั่งส่งทางไปรษณีราคา550บ.  5566   เรื่องต่อราคาเจ๊แก หมดหวังบอกราคาไหนก็ราคานั้นครับ ไม่ต้อง  งง  Huh Huh ครับคุณ มนตรี  ขอบคุณมากๆครับ ไหว้
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 22, 2010, 06:43:19 AM โดย 123 dog-dog » บันทึกการเข้า
spy : รักในหลวง
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 22

« ตอบ #7714 เมื่อ: มกราคม 22, 2010, 09:43:02 AM »

โธ่พี่มนตรีย่องไปหลังวังก็ไม่บอกว่าจะฝากซักหน่อย หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

ผมว่าจะโทรถามเหมือนกันครับแต่ไม่มีเบอร์โทรครับแต่อีกไม่กี่วันผมก็คงได้ไปอีกครับเอาอะไรบ้างมั้ยครับหรือวันไปเดียวผมโทรถามก็ได้ครับวันนี้ก็ไปเจอกับคุณ COKO มาด้วยครับ Grin
เอาลูกซุปเปอร์โดม 3 ตลับครับ  ไหว้
ยังไงก็ pm หมายเลขบัญชีด้วยนะครับ หรือจะบอกหน้าเว๊บก็ได้ จะได้ใช้เป็นบัญชีกองทุนซะเลย เยาะเย้ย

ได้เลยครับคงประมาณอีก3/4วันและครับเบอร์ 2 ใช่มั้ยครับ

ฝากมั่งได้หรือเปล่าครับ เบอร์ 2  3 ตลับ  เบอร์ 1   3 ตลับ....
konputhai
Hero Member

คะแนน 637

« ตอบ #7715 เมื่อ: มกราคม 22, 2010, 11:54:42 AM »

โธ่พี่มนตรีย่องไปหลังวังก็ไม่บอกว่าจะฝากซักหน่อย หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
คุณอู๋ที่มีอยู่หมดแล้วเหรอครับ ตกลงคุณอู๋ใช้ยิงหรือหว่านครับ ที่ผมมีคิดว่าจะยิงได้ถึง 2 ปี นี่คุณอู๋เล่นหมดยังไม่ถึงสองเดือน แบบนี้ต้องสั่งทำแม่แบบหล่อกับท่าน 123 dog-dog เอามาหล่อเองเลยดีกว่ามั้งครับ  ตกใจ

สุขใดเสมอด้วยจิตสงบไม่มี
montri.7
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 889

« ตอบ #7716 เมื่อ: มกราคม 22, 2010, 12:15:27 PM »

คุณอู๋ที่มีอยู่หมดแล้วเหรอครับ ตกลงคุณอู๋ใช้ยิงหรือหว่านครับ ที่ผมมีคิดว่าจะยิงได้ถึง 2 ปี นี่คุณอู๋เล่นหมดยังไม่ถึงสองเดือน แบบนี้ต้องสั่งทำแม่แบบหล่อกับท่าน 123 dog-dog เอามาหล่อเองเลยดีกว่ามั้งครับ  ตกใจ

ขำก๊าก ขำก๊าก

montri.7
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 889

« ตอบ #7717 เมื่อ: มกราคม 22, 2010, 12:19:19 PM »

ผมว่าจะโทรถามเหมือนกันครับแต่ไม่มีเบอร์โทรครับแต่อีกไม่กี่วันผมก็คงได้ไปอีกครับเอาอะไรบ้างมั้ยครับหรือวันไปเดียวผมโทรถามก็ได้ครับวันนี้ก็ไปเจอกับคุณ COKO มาด้วยครับ Grin
เอาลูกซุปเปอร์โดม 3 ตลับครับ  ไหว้
ยังไงก็ pm หมายเลขบัญชีด้วยนะครับ หรือจะบอกหน้าเว๊บก็ได้ จะได้ใช้เป็นบัญชีกองทุนซะเลย เยาะเย้ย

ได้เลยครับคงประมาณอีก3/4วันและครับเบอร์ 2 ใช่มั้ยครับ

ฝากมั่งได้หรือเปล่าครับ เบอร์ 2  3 ตลับ  เบอร์ 1   3 ตลับ....

ครับได้ครับเอาหัวแบบไหนบ้างครับ

komatsu
Hero Member

คะแนน 319

« ตอบ #7718 เมื่อ: มกราคม 22, 2010, 12:23:26 PM »

ขำก๊าก ขำก๊าก  ตอนนี้ทั้งบ้านเหลืออยู่ 2 ตลับครับพี่สำราญ
ผมยิงเยอะแต่ยิงไม่แม่นครับพี่สำราญ ยี๊ เน้นเอามันอย่างเดียว  ขำก๊าก ขำก๊าก

Rapin paiwan
Sr. Member

คะแนน 21

« ตอบ #7719 เมื่อ: มกราคม 22, 2010, 12:27:40 PM »

ถ้าเรามีกองทุนก็คงดีนะครับ...เช่นถ้าใครไปเจอลูกถูกก็โทรแจ้งท่านเหรัญญิกให้โอนตังค่ากระสุนไป
พอได้กระสุนมาก็แจกจ่ายให้ สมช. ที่สนใจในราคาประหยัด แล้วก็เอาทุนและกำไรกลับเข้ากองทุน
หนับหนุน1เสียงเลยแบบนี้ สมช ต่างจังหวัดจะใด้มีลูกปืนใช้แบบราคาไม่โหดเกินไปครับ
ร่วมด้วยคนครับพี่

สุดท้ายมนุษย์ก็เป็นเพียงแค่ละอองดาว
www.silacarborundum.com
Rapin paiwan
Sr. Member

คะแนน 21

« ตอบ #7720 เมื่อ: มกราคม 22, 2010, 12:32:04 PM »

พี่ครับผมรบกวนฝากซื้อเบอร์2สำหรับน้องS410 จำนวน2ตลับครับ อุปกรณ์อื่นๆพร้อมยิงแล้วขาดแต่ปืนและกระสุนครับ ทีนี้พอได้กระสุนมารอก็ขาดแต่ปืน

สุดท้ายมนุษย์ก็เป็นเพียงแค่ละอองดาว
www.silacarborundum.com
komatsu
Hero Member

คะแนน 319

« ตอบ #7721 เมื่อ: มกราคม 22, 2010, 12:36:14 PM »

พี่มนตรีรับเป็นเหรัญญิกดีใหมครับ คิก คิก คิก คิก  จะได้เริ่มจะได้เริ่มโครงการกองทุนเพื่อคนรักปืนอัดลมซะเลย หลงรัก หลงรัก

montri.7
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 889

« ตอบ #7722 เมื่อ: มกราคม 22, 2010, 12:42:22 PM »

พี่ครับผมรบกวนฝากซื้อเบอร์2สำหรับน้องS410 จำนวน2ตลับครับ อุปกรณ์อื่นๆพร้อมยิงแล้วขาดแต่ปืนและกระสุนครับ ทีนี้พอได้กระสุนมารอก็ขาดแต่ปืน

ครับผมเอาหัวกระสุนแบบไหนครับ

sitta.
Hero Member

คะแนน 488

« ตอบ #7723 เมื่อ: มกราคม 22, 2010, 12:47:46 PM »

ขำก๊าก ขำก๊าก  ตอนนี้ทั้งบ้านเหลืออยู่ 2 ตลับครับพี่สำราญ
ผมยิงเยอะแต่ยิงไม่แม่นครับพี่สำราญ ยี๊ เน้นเอามันอย่างเดียว  ขำก๊าก ขำก๊าก

มันน่าเอาหรือครับ ถึงต้องเอามัน

เรื่องยิงทดสอบกระสุนผมยังไม่ลืมนะครับ  วันนี้ต้องไปนอนวังน้ำเขียว พรุ่งนี้ไปเขมร คืนพรุ่งนอนวังน้ำเขียวแล้วก็กลับบ้าน

เห็นรายการบัตรเครดิตค่าน้ำมันเฉพาะใบนี้ รูดเติมน้ำมัน 19 ธัน - 29 ธันวา หมดไป 4500 บาท ยังไม่รวม 1 -18 ธันวา
ชักจะงงกับการอุด EGR แล้วว่ามันประหยัดน้ำมันหรือซดน้ำมันกันแน่
komatsu
Hero Member

คะแนน 319

« ตอบ #7724 เมื่อ: มกราคม 22, 2010, 12:59:49 PM »

ขอรายละเอียด EGR หน่อยครับพี่สิทธา ทำไมต้องอุด  อุดแล้วไปยังไง ใช้ดีหรือเปล่า 

หน้า: 1 ... 512 513 514 [515] 516 517 518 ... 807
  พิมพ์