เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 05, 2024, 02:24:19 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 562 563 564 [565] 566 567 568 ... 807
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: (((รวมนานาสาระปืนอัดลม))) สารบัญหน้าที่ 1  (อ่าน 3813240 ครั้ง)
PRAMOTE...
Full Member

คะแนน 19

« ตอบ #8460 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2010, 05:16:03 PM »

บอกตรงๆเห็นปืนชุดนี้แล้วไม่อยากเจาะใส่หูกระวินเพื่อติดตั้งขาทรายเลยครับมันทำมาสวยจนทำให้เสียดายไม่อยากไปแตะต้องมันเลยครับ หลงรัก

........แล้วถ้าจะเจาะใส่หูกวินนี่  ใช้ยี่ห้ออะไรครับ+ร้าน+ราคา........    ไหว้
montri.7
Anschutz 2025
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 889

« ตอบ #8461 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2010, 05:42:38 PM »

บอกตรงๆเห็นปืนชุดนี้แล้วไม่อยากเจาะใส่หูกระวินเพื่อติดตั้งขาทรายเลยครับมันทำมาสวยจนทำให้เสียดายไม่อยากไปแตะต้องมันเลยครับ หลงรัก

........แล้วถ้าจะเจาะใส่หูกวินนี่  ใช้ยี่ห้ออะไรครับ+ร้าน+ราคา........    ไหว้

ยังไม่ทราบเลยครับว่าจะใช้ยี่ห้ออะไรดีครับไม่ค่อยเคยเจาะใส่ใหม่ครับแต่เคยเอาขาทรายตัวที่มีอยู่นี้เคยใช้กับ CZ วามิ้นก็ใส่ได้กระชับแน่นดีครับแต่ปืน CZ เค้ามีมาให้อยู่แล้วครับแต่ของเรานี่ต้องเจาะใส่ใหม่ครับผมเลยอยากได้ของ CZ นี่และครับแต่ไม่รู้จะมีขายหรือเปล่าแต่ก็กลัวการเจาะใหม่จะไม่ได้เซ็นเตอร์ตรงกลางพอดีแต่สงใสจะกังวลไปเองครับถ้าให้ช่างเจาะใส่เค้าคงทำไม่ผิดพลาดหรอกนะครับ คิก คิก คิก คิกแต่ก็ยังเสียวๆอยู่ครับ Grin

PRAMOTE...
Full Member

คะแนน 19

« ตอบ #8462 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2010, 06:11:34 PM »

[/quote]
[/quote]

ยังไม่ทราบเลยครับว่าจะใช้ยี่ห้ออะไรดีครับไม่ค่อยเคยเจาะใส่ใหม่ครับแต่เคยเอาขาทรายตัวที่มีอยู่นี้เคยใช้กับ CZ วามิ้นก็ใส่ได้กระชับแน่นดีครับแต่ปืน CZ เค้ามีมาให้อยู่แล้วครับแต่ของเรานี่ต้องเจาะใส่ใหม่ครับผมเลยอยากได้ของ CZ นี่และครับแต่ไม่รู้จะมีขายหรือเปล่าแต่ก็กลัวการเจาะใหม่จะไม่ได้เซ็นเตอร์ตรงกลางพอดีแต่สงใสจะกังวลไปเองครับถ้าให้ช่างเจาะใส่เค้าคงทำไม่ผิดพลาดหรอกนะครับ คิก คิก คิก คิกแต่ก็ยังเสียวๆอยู่ครับ Grin
[/quote]
ขาทรายของพี่เป็นแฮริส  ผมก้อจะหาของแฮริสเหมือนกัน  จะเอาไปใส่ 1710ด้วย   คงจะต้องหาหูกวินรุ่นเดียวกันละครับ  ปกติร้านขายยกคู่ใช่ไหมครับ    อย่างงั้นพี่ตัวผมตัวน่าจะดี (รวมพลังหาร2)      คิก คิก คิก คิก ไหว้
montri.7
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 889

« ตอบ #8463 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2010, 06:17:53 PM »

[/quote]

[/quote]
ขาทรายของพี่เป็นแฮริส  ผมก้อจะหาของแฮริสเหมือนกัน  จะเอาไปใส่ 1710ด้วย   คงจะต้องหาหูกวินรุ่นเดียวกันละครับ  ปกติร้านขายยกคู่ใช่ไหมครับ    อย่างงั้นพี่ตัวผมตัวน่าจะดี (รวมพลังหาร2)      คิก คิก คิก คิก ไหว้
[/quote]

ดีเลยครับ Grin

komatsu
Hero Member

คะแนน 319

How far is near??

« ตอบ #8464 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2010, 06:20:42 PM »

พี่มนตรี พี่ดุก ตกลงตามที่คุยกันไว้นะครับ

montri.7
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 889

« ตอบ #8465 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2010, 06:52:07 PM »

พี่มนตรี พี่ดุก ตกลงตามที่คุยกันไว้นะครับ

ครับผมตามนั้นครับ

Terk Kung
คนดีถือปืนเป็นศรีแก่ตัว คนไม่ดีถือปืนเป็นภัยต่อคนอื่น
Moderator
Hero Member

คะแนน 188

« ตอบ #8466 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2010, 06:53:49 PM »

Shocked ปืนมาเป็นล๊อตๆเลยครับงานนี้  Shocked ดีใจด้วยนะครับ  Cheesy
montri.7
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 889

« ตอบ #8467 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2010, 07:06:01 PM »

Shocked ปืนมาเป็นล๊อตๆเลยครับงานนี้  Shocked ดีใจด้วยนะครับ  Cheesy

ไม่อยากร่วมโครงการด้วยเหรอครับผมว่ามันน่าใช้นะครับ Grin

tui086
Hero Member

คะแนน 1083

« ตอบ #8468 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2010, 08:05:47 PM »

นี่เค้าเข้านอนกันหมดแล้วเหรอครับเนี่ย..อะไรจะกลัวตื่นไม่ทันขนาดน้าน..น...น....น...
พรุ่งนี้นายห้างเค้าเปิดร้านตั้ง 10 โมง  ตื่นเจ็ดโมงก็ทันถมเถ...เข้านอนกันหมดนี่กะจะไปรอช่วยนายห้างเปิดร้านกันเลยเหรอครับเนี่ย...
  นายห้างครับ...ยิงเลขทะเบียนเรียบร้อยทุกกระบอกแล้วเหรอครับ...
  พรุ่งนี้นายห้างคงต้องเปิดร้าน 8 โมงแล้วหละครับ...ขอวันนึงได้ไหมครับ นายห้าง....ดูสิครับ...เพื่อนสมาชิกตื่นเต้นกันขนาดไหน
เข้านอนกันตั้งแต่สองทุ่ม...
konputhai
Hero Member

คะแนน 637

« ตอบ #8469 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2010, 08:12:08 PM »

มัวแต่คุยกันเพลินท่านที่ไปรับปืนพรุ่งนีอย่าลืมเอกสารนะครับ สำเนาทะเบียนบ้าน สำเนาบัตรประชาชน และ ป.3 ครับ

สุขใดเสมอด้วยจิตสงบไม่มี
tui086
Hero Member

คะแนน 1083

« ตอบ #8470 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2010, 08:16:06 PM »

มัวแต่คุยกันเพลินท่านที่ไปรับปืนพรุ่งนีอย่าลืมเอกสารนะครับ สำเนาทะเบียนบ้าน สำเนาบัตรประชาชน และ ป.3 ครับ

ที่สำคัญห้ามลืม......เงิน........ครับ..เงิน....ห้ามลืมเด็ดขาด
komatsu
Hero Member

คะแนน 319

How far is near??

« ตอบ #8471 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2010, 08:45:21 PM »

อยากไปกินร้านลาบที่พี่ดุกเอาลงวันนั้นจัง น้ำลายหก น้ำลายหก
รอบนี้คงไม่ต้องนารีครวญแล้วนะครับ ขำก๊าก ขำก๊าก

montri.7
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 889

« ตอบ #8472 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2010, 08:49:45 PM »

อยากไปกินร้านลาบที่พี่ดุกเอาลงวันนั้นจัง น้ำลายหก น้ำลายหก
รอบนี้คงไม่ต้องนารีครวญแล้วนะครับ ขำก๊าก ขำก๊าก

อ่าวยังไม่ออกเดินทางเหรอครับนึกว่าขึ้นรถแล้วซะอีก คิก คิก คิก คิก

Terk Kung
คนดีถือปืนเป็นศรีแก่ตัว คนไม่ดีถือปืนเป็นภัยต่อคนอื่น
Moderator
Hero Member

คะแนน 188

« ตอบ #8473 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2010, 08:52:40 PM »

ไม่อยากร่วมโครงการด้วยเหรอครับผมว่ามันน่าใช้นะครับ Grin
อยากร่วมด้วยอยู่นะครับพี่มนตรี เป็นปืนที่สวยและน่าสนมากครับ แต่ใจจริงผมอยากได้ปืนอัดลมสปริงมากกว่านะครับ แต่ก็ยังไม่แน่ใจถ้าได้ลองสัมผัสยิงดูเเล้วอาจจะเกิดกิเลศก็ได้ครับ อย่าพึ่งให้ผมได้จับนะครับเดี๋ยวกลัวจะติดใจขึ้นมาฮึๆ   Grin
montri.7
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 889

« ตอบ #8474 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2010, 09:03:13 PM »

อยากร่วมด้วยอยู่นะครับพี่มนตรี เป็นปืนที่สวยและน่าสนมากครับ แต่ใจจริงผมอยากได้ปืนอัดลมสปริงมากกว่านะครับ แต่ก็ยังไม่แน่ใจถ้าได้ลองสัมผัสยิงดูเเล้วอาจจะเกิดกิเลศก็ได้ครับ อย่าพึ่งให้ผมได้จับนะครับเดี๋ยวกลัวจะติดใจขึ้นมาฮึๆ   Grin

มีปืนสปิงติดเอาไว้ซักกระบอกก็ดีครับเวลาไปไหนมาไหนหรือเข้าไปเทียวตามป่าที่รถเข้าไม่ได้ก็จะใชการได้ตลอดแต่ถ้าไปไหนเอารถไปด้วยอยู่ตลอดหรือไม่ค่อยได้ไปเทียวป่าแบบเอารถเข้าไม่ได้ผมว่าแบบอัดอากาศยังไงก็ยังน่าใช้ครับ คิก คิก

หน้า: 1 ... 562 563 564 [565] 566 567 568 ... 807
  พิมพ์