เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 06, 2024, 03:14:02 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 627 628 629 [630] 631 632 633 ... 807
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: (((รวมนานาสาระปืนอัดลม))) สารบัญหน้าที่ 1  (อ่าน 3814018 ครั้ง)
sitta.
Hero Member

คะแนน 488

« ตอบ #9435 เมื่อ: เมษายน 08, 2010, 08:33:49 AM »

เมื่อวานไปตามใบคู่มือที่ร้าน ยังไม่ออกเลย เห็นว่าออกเป็นบางคน ไหว้

ของผมเปิดกล่องก็เห็นคู่มืออยู่ในกล่องเลยครับ
แอบไปรับมาเมื่อวานนี้ไม่กล้าเปิดกล่อง กลัวหวาดเสียวไส
ถ้ามีคู่มือในกล่อง รับรองไม่ใช่มือผมแน่ๆ มือผมครบครบ2ข้างอยู่นี่

คารมแบบนี้หละครับ ที่เขาว่ากันว่า ยิ่งแก่ยิ่งมันส์   Cheesy:D
พี่sittaครับ
พูดถึงใคร แก่ ครับนี่
ช่วงนี้ผมยุ่งๆไปหน่อยเรื่องหาที่เรียนครับ

พอดีว่า ปีนี้แฟนผมเอนทรานต์ไม่ติด

ปล.อย่าถือสาผมเลยนะครับ
    คนแก่ขี้เหงา อยู่คนเดียว ไม่เคยเจอใครเป็นๆ

คือแบบว่าผมกำลังจะบอกว่า   พี่วานิชแก่กว่าผมแค่ปีเดียวเท่านั้นเอง
ปีหน้าผมก็กำลังจะเข้าอาชีวะ  ส่วนแฟนผมเขาหัวดีครับ ปีหน้าเขาก็จะเข้ามอปลาย
เนี่ยอีกไม่กี่ปีก็จะได้บัตรประชาชนแล้ว ตื่นเต้น ตื่นเต้น ใจเต้นตึกตัก
คิดว่าเอาไปพกเข้าผับกะเขาบ้าง บางทีดูหน้าแล้วคนคุมผับอาจนึกว่าผมยังไม่ได้บัตร

เรื่องเหงาผมไม่ค่อยมีเวลาเหงาสักเท่าไหร่เพราะปากมันฉอด ๆ ซะอย่างนี้
เลยต้องคอยวิ่งหนีพวกหน้าปากซอย บางที่หนีไม่ทันจากไม่เหงาพาลจะกลายเป็นเฉา

แอะ....นี่พวกลุงๆเขาคุยกันย้อนยุคไปถึง ปี 2499 เลยรึครับเนี่ย
 ขำก๊าก ยิ้มีเลศนัย ไหว้

ถ้าพี่สิทธากำลังจะเข้าอาชีวะ...... Cheesy Cheesy
ผมกำลังเล่นระเบิดขวดนมอยู่เลย..... Wink Wink คุณแม่ผมต้องพาไปล้างซะ..... Huh Huh

เรียกผมพี่ได้ไงครับ เกรงใจ คุณ AJ แก่กว่าผมตั้งหลายปี เรียกผมน้องเถอะ ดูมันกระชุ่มกระชวยดี
titan08
Jr. Member
**

คะแนน 2

« ตอบ #9436 เมื่อ: เมษายน 08, 2010, 08:07:10 PM »

ต้องการจำนวนมากหรือเปล่าครับ
ไดัซักตลับก็ยังดีครับ พี่ sitta พอจะมีแบ่งมั้ยครับ
sitta.
Hero Member

คะแนน 488

« ตอบ #9437 เมื่อ: เมษายน 08, 2010, 08:14:43 PM »

ไดัซักตลับก็ยังดีครับ พี่ sitta พอจะมีแบ่งมั้ยครับ

เดี๋ยวจะดูให้ครับ
komatsu
Hero Member

คะแนน 319

How far is near??

« ตอบ #9438 เมื่อ: เมษายน 08, 2010, 09:00:40 PM »

เมื่อวานไปตามใบคู่มือที่ร้าน ยังไม่ออกเลย เห็นว่าออกเป็นบางคน ไหว้

ของผมเปิดกล่องก็เห็นคู่มืออยู่ในกล่องเลยครับ
แอบไปรับมาเมื่อวานนี้ไม่กล้าเปิดกล่อง กลัวหวาดเสียวไส
ถ้ามีคู่มือในกล่อง รับรองไม่ใช่มือผมแน่ๆ มือผมครบครบ2ข้างอยู่นี่

คารมแบบนี้หละครับ ที่เขาว่ากันว่า ยิ่งแก่ยิ่งมันส์   Cheesy:D
ช่วงนี้ผมยุ่งๆไปหน่อยเรื่องหาที่เรียนครับ

พอดีว่า ปีนี้แฟนผมเอนทรานต์ไม่ติด

คนแก่ขี้เหงา อยู่คนเดียว ไม่เคยเจอใครเป็นๆ

คือแบบว่าผมกำลังจะบอกว่า   พี่วานิชแก่กว่าผมแค่ปีเดียวเท่านั้นเอง
ปีหน้าผมก็กำลังจะเข้าอาชีวะ  ส่วนแฟนผมเขาหัวดีครับ ปีหน้าเขาก็จะเข้ามอปลาย
เนี่ยอีกไม่กี่ปีก็จะได้บัตรประชาชนแล้ว ตื่นเต้น ตื่นเต้น ใจเต้นตึกตัก
คิดว่าเอาไปพกเข้าผับกะเขาบ้าง บางทีดูหน้าแล้วคนคุมผับอาจนึกว่าผมยังไม่ได้บัตร

เรื่องเหงาผมไม่ค่อยมีเวลาเหงาสักเท่าไหร่เพราะปากมันฉอด ๆ ซะอย่างนี้
เลยต้องคอยวิ่งหนีพวกหน้าปากซอย บางที่หนีไม่ทันจากไม่เหงาพาลจะกลายเป็นเฉา

แอะ....นี่พวกลุงๆเขาคุยกันย้อนยุคไปถึง ปี 2499 เลยรึครับเนี่ย

ถ้าพี่สิทธากำลังจะเข้าอาชีวะ...... Cheesy Cheesy
ผมกำลังเล่นระเบิดขวดนมอยู่เลย..... Wink Wink คุณแม่ผมต้องพาไปล้างซะ..... Huh Huh

อันนั้นมันไม่ใช่ระเบิดขวดนมแล้วมั๊งครับคุณหน่อง ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

sitta.
Hero Member

คะแนน 488

« ตอบ #9439 เมื่อ: เมษายน 08, 2010, 09:09:27 PM »

อันนั้นมันไม่ใช่ระเบิดขวดนมแล้วมั๊งครับคุณหน่อง ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

หรือว่าเป็นข้าวหลาม
komatsu
Hero Member

คะแนน 319

How far is near??

« ตอบ #9440 เมื่อ: เมษายน 08, 2010, 09:14:05 PM »

จะว่าไปพักนี้เรื่องข้าวหลามทำไมไม่มีใครพูดถึงกันบ้างเลย
ผมเห็นกระทู้เฉาๆไปนะครับช่วงนี้

titan08
Jr. Member
**

คะแนน 2

« ตอบ #9441 เมื่อ: เมษายน 09, 2010, 09:20:04 PM »

วันนี้ต้องขอบคุณพี่ sitta มากครับ ที่เป็นธุระจัดหาลูกเบอร์ 2 ให้ครับ ค่ำแล้วยังตามส่งให้จนได้เกรงใจจริงๆ แม้ไม่รู้จักกันมาก่อน แต่ผมก็เป็นขาประจำอ่านเรื่องซุ่มยิง nok พิราบของพี่ ขอบคุณอีกครั้งครับ
TrophyX
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #9442 เมื่อ: เมษายน 09, 2010, 10:39:57 PM »

ทำไมมือปืนอัดลมแถวโคราชมีเยอะจังเลย  คนขอนแก่นไปไหนกันหมด ขอเสียงหน่อย
sitta.
Hero Member

คะแนน 488

« ตอบ #9443 เมื่อ: เมษายน 10, 2010, 03:01:12 PM »

วันนี้ต้องขอบคุณพี่ sitta มากครับ ที่เป็นธุระจัดหาลูกเบอร์ 2 ให้ครับ ค่ำแล้วยังตามส่งให้จนได้เกรงใจจริงๆ แม้ไม่รู้จักกันมาก่อน แต่ผมก็เป็นขาประจำอ่านเรื่องซุ่มยิง nok พิราบของพี่ ขอบคุณอีกครั้งครับ

ไม่เป็นไรครับ  นี้ก็เป็นครั้งแรกที่ผมไปเคาะร้านปืนตอนเขาปิดร้านแล้ว  คือกลัวว่าจะส่งไม่ทันสงกรานต์
lookdok
Full Member

คะแนน 11

« ตอบ #9444 เมื่อ: เมษายน 12, 2010, 01:23:00 PM »

โครงการ 6 ถ้าจอง รับปืนประมาณเมื่อไหร่หรือครับ  พอดีเพิ่งย้ายทะเบียนบ้านแค่ 2 เดือนเอง  ราคาประมาณเท่าไหร่ครับ  ไหว้
sitta.
Hero Member

คะแนน 488

« ตอบ #9445 เมื่อ: เมษายน 12, 2010, 01:29:27 PM »

โครงการ 6 ถ้าจอง รับปืนประมาณเมื่อไหร่หรือครับ  พอดีเพิ่งย้ายทะเบียนบ้านแค่ 2 เดือนเอง  ราคาประมาณเท่าไหร่ครับ  ไหว้

คาดว่าเดือนหน้าอาจมีช้าก็ไม่นานมาก 
ราคาไม่ทราบครับ คงประมาณห้าหมื่นบาท บวกลบ ไม่เกินหมื่น หากเกินหมื่นก็เกินไม่มาก กะ กะ เตรียมไว้ก่อนประมาณนี้ครับ
lookdok
Full Member

คะแนน 11

« ตอบ #9446 เมื่อ: เมษายน 12, 2010, 02:18:16 PM »

คาดว่าเดือนหน้าอาจมีช้าก็ไม่นานมาก 
ราคาไม่ทราบครับ คงประมาณห้าหมื่นบาท บวกลบ ไม่เกินหมื่น หากเกินหมื่นก็เกินไม่มาก กะ กะ เตรียมไว้ก่อนประมาณนี้ครับ

คงไม่ทันครับ เพิ่งย้ายทะเบียนบ้านแค่ 2 เดือนเอง ขอศึกษาข้อมูลอีกนิดนึงคงจะได้ร่วมโครงการ 7 กับพี่ ๆ  ถ้าผมมีข้อสงสัยอะไรขอให้พี่ ๆ ช่วยแนะนำด้วยนะครับ
sitta.
Hero Member

คะแนน 488

« ตอบ #9447 เมื่อ: เมษายน 12, 2010, 03:33:31 PM »

คงไม่ทันครับ เพิ่งย้ายทะเบียนบ้านแค่ 2 เดือนเอง ขอศึกษาข้อมูลอีกนิดนึงคงจะได้ร่วมโครงการ 7 กับพี่ ๆ  ถ้าผมมีข้อสงสัยอะไรขอให้พี่ ๆ ช่วยแนะนำด้วยนะครับ

แนะนำลองติดต่อคุณ komatsu นะครับ  เค้าจะแนะนำว่าก่อนได้ปืนควรซื้ออะไรมาเตรียมไว้ในเรือนหอรอปืน
แบบว่าพี่เขาถนัดจะแนนำเรื่องเสียเงินโดยไม่ต้องง้อปอ 3 นะครับ
titan08
Jr. Member
**

คะแนน 2

« ตอบ #9448 เมื่อ: เมษายน 12, 2010, 05:09:13 PM »

ไม่เป็นไรครับ  นี้ก็เป็นครั้งแรกที่ผมไปเคาะร้านปืนตอนเขาปิดร้านแล้ว  คือกลัวว่าจะส่งไม่ทันสงกรานต์

ได้รับของแล้วครับพี่ sitta  วันนี้ตอนบ่าย นั่งลุ้นตั้งแต่เช้าว่าจะได้วันนี้หรือเปล่าเลยฉลองไปซะ 5 mag อดมาหลายวัน
นายกระจง
Cement For Life.....
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #9449 เมื่อ: เมษายน 12, 2010, 05:24:58 PM »

ฝากไว้ด้วยครับ

http://www.gunsandgames.com/smf/index.php?topic=84259.0

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

หน้า: 1 ... 627 628 629 [630] 631 632 633 ... 807
  พิมพ์