เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 22, 2024, 10:39:46 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ทดสอบ CZ453 วามินต์.ท่านสิงห์บ้ามาร่วมทดสอบหน้า 4.. dmax boy ทดสอบ 452 หน้า5  (อ่าน 35525 ครั้ง)
BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #45 เมื่อ: มีนาคม 20, 2008, 02:10:10 PM »

ไม่อยากตั้งกระทู้ใหม่...ขออนุญาต...แอบ กระทู้ของพี่เอ๋...ก็แล้วกันนะครับพี่... ยิ้มีเลศนัย

ยี๊ วันนี้ เบื่อ ๆ ก็เลยไปคว้าเจ้ามินต์ ไปลองซะที่ ระยะ ๕๐ เมตร  กระสุน เหลือแค่ ๒๐ นัด ก็แจกจ่าย น้อง ๆที่ไปด้วย (ผู้ชาย)....ยิง  ผมก็ยิงแค่ ๕ นัด...
สถานที่ ร้อน...และลมค่อนข้างแรง...กลุ่มกระสุน จึงเป๋ ออกไปด้านข้างบ้าง...อย่างที่เห็น....ในรูปต่อไปนี้ครับ.. แบร่

ปืนเล็ก ไปถนัดตา...

หน้าผมเบี้ยวไปแล้ว..ตอนนี้...

ระยะประมาณ ๕๐ เมตร...

เล็งหน้าอกพี่บิน..แต่กลุ่มไปกระจุกอยู่ต้นแขนหมด..คราวหน้าต้องแก้ตัวใหม่....ส่วนอีกนัดที่เข้าหน้าอก...ผมลองยิงส่วนแบ่งกระสุนของน้องเขาอีกนัดหนึ่ง..ตอนนี้เป็นการเล็งแก้.. Grin

ฝากไว้ก่อนเหอะ...พี่บิน...คราวหน้า..จะเอาหน้าผากเลย.. ขำก๊าก
CZ17
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #46 เมื่อ: มีนาคม 20, 2008, 02:57:27 PM »

สุดยอดครับ...
wasanami
Hero Member

คะแนน 272

« ตอบ #47 เมื่อ: มีนาคม 20, 2008, 03:36:57 PM »

โอ้วววว.... ท่านอนยิงน้าเหน่งสุดยอดจริง ๆ..... Grin

มาใช้ dropbox กันเถอะ
https://www.dropbox.com/link/39.XpsLIhKCKt?lk=564ddba31492c671
BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #48 เมื่อ: มีนาคม 20, 2008, 04:18:29 PM »

โอ้วววว.... ท่านอนยิงน้าเหน่งสุดยอดจริง ๆ..... Grin

...ไม่นะ....พี่..อย่าคิดกับผมแบบนั้นสิ.....คืนนั้น...ไม่ได้เกิดอะไรขึ้นใช่มั๊ยครับ...พี่ หัวเราะร่าน้ำตาริน
wasanami
Hero Member

คะแนน 272

« ตอบ #49 เมื่อ: มีนาคม 20, 2008, 06:29:12 PM »

...ไม่นะ....พี่..อย่าคิดกับผมแบบนั้นสิ.....คืนนั้น...ไม่ได้เกิดอะไรขึ้นใช่มั๊ยครับ...พี่ หัวเราะร่าน้ำตาริน

คิก คิก คิก คิก คิก คิก

มาใช้ dropbox กันเถอะ
https://www.dropbox.com/link/39.XpsLIhKCKt?lk=564ddba31492c671
Thanapong รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 365

ไม่มีดินผืนใดมีความหมาย เท่ากับผืนดินไทย ของคนไทย

« ตอบ #50 เมื่อ: มีนาคม 20, 2008, 06:58:03 PM »

จากรูปอ่านทิศทางลำบากครับ เพราะมีตึกมาบัง ถ้าจะอ่านลมต้องติดธงไว้ที่ก่อนถึงตึก และ เลยตึกออกไปครับ กลุ่มสวยครับ

BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #51 เมื่อ: มีนาคม 20, 2008, 08:44:56 PM »

คิก คิก คิก คิก คิก คิก

...พี่คงนอนไม่ค่อยหลับมากกว่า...เพราะผมนอนกรน...ดัง มาก ๆ ... แบร่

จากรูปอ่านทิศทางลำบากครับ เพราะมีตึกมาบัง ถ้าจะอ่านลมต้องติดธงไว้ที่ก่อนถึงตึก และ เลยตึกออกไปครับ กลุ่มสวยครับ

ใช่ครับพี่....เพราะเลยตึกไปเป็นช่วงประมาณ ๑๐ เมตร ไม่มีอะไรมาบังลมทางด้านข้างเลย....ครับ...แต่ก็มันส์ดีครับ...เพราะ ทั้งร้อน ทั้ง ต้องคิดเผื่อปัจจัย อะไรหลาย ๆ อย่าง ...ไม่เหมือนยิงปืนสั้น .. เล็งแล้วกด โป้ง ๆ ๆ  ๆ ..ยิงแบบ ปั้น สมาธิแบบนี้ ..มันส์ ไปอีกแบบครับ... เยี่ยม
SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #52 เมื่อ: มีนาคม 20, 2008, 11:28:39 PM »

เอ๋........ ท่านสังหารบินลาเดนหรือเปล่า

BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #53 เมื่อ: มีนาคม 21, 2008, 09:21:09 AM »

เอ๋........ ท่านสังหารบินลาเดนหรือเปล่า

...อิ อิ.... ยิ้มีเลศนัย
pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #54 เมื่อ: มีนาคม 21, 2008, 12:27:03 PM »

เป้าน่ายิงจริงๆ คิก คิก คิก คิก
ขอบคุณครับ เยี่ยม
BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #55 เมื่อ: มีนาคม 21, 2008, 03:34:10 PM »

เป้าน่ายิงจริงๆ คิก คิก คิก คิก

เดี๋ยววันหลัง...จะถ่ายรูปเมียตัวเอง...ปริ้น ไปเป็นเป้า....ซะให้เข็ดเลยครับพี่... ตกใจหน้าซีด ขำก๊าก
dmax_boy
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #56 เมื่อ: มีนาคม 21, 2008, 07:22:48 PM »

เดี๋ยววันหลัง...จะถ่ายรูปเมียตัวเอง...ปริ้น ไปเป็นเป้า....ซะให้เข็ดเลยครับพี่... ตกใจหน้าซีด ขำก๊าก

555........ห้ามนำมาโพสน่ะครับเดี๋ยวเมียท่านเห็นเข้า        เดี๋ยวจะอยู่ไม่ได้.........5555

โดดงานมายิงปืนหรือครับช่าง หรือว่ามาตรวจงานอาคารพอดี......อิอิอิ
BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #57 เมื่อ: มีนาคม 21, 2008, 09:10:50 PM »

555........ห้ามนำมาโพสน่ะครับเดี๋ยวเมียท่านเห็นเข้า        เดี๋ยวจะอยู่ไม่ได้.........5555

โดดงานมายิงปืนหรือครับช่าง หรือว่ามาตรวจงานอาคารพอดี......อิอิอิ

ไม่ได้โดดหรอกครับ...พอดี...ขับรถไปดูงานแถวนั้น ก็เลยแวะ กดซะหน่อย...ครับ...อิอิ
c.tong - รักในหลวง
Hero Member

คะแนน 205

ป่าต้นน้ำ คือ ชีวิต

« ตอบ #58 เมื่อ: มีนาคม 21, 2008, 09:24:39 PM »

ผมก็ว่างั้งแหละครับ ว่าแต่ว่าไม่มีรูปเติมๆหรือครับท่านบีน่ะ

" ไม่มีความสุขใด ดีไปกว่าการใช้ชีวิต อย่างพอประมาณ "

รวมพล คนคบ .38 SUPER
http://www.gunsandgames.com/smf/index.php?topic=61789.0
BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #59 เมื่อ: มีนาคม 21, 2008, 09:43:38 PM »

ผมก็ว่างั้งแหละครับ ว่าแต่ว่าไม่มีรูปเติมๆหรือครับท่านบีน่ะ

เอาไปเลยครับ โหลดกันให้เต็มที่ไปเลย...คลิกที่ลิ้งค์ได้เลยครับ เยี่ยม

http://www.reloadbench.com/pdf.html

ขอบคุณพี่วิชัย ที่เป็นคนนำมาก่อนครับ... เยี่ยม
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7
  พิมพ์