เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 23, 2024, 06:18:18 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 30 31 32 [33] 34 35 36 ... 60
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เชิญร่วมแข่งขันยิงปืนรางวัลพระราชทานฯ ครั้งที่15 / 3-4 พ.ค.51 จ.พัทลุง(ช.๔o๒)  (อ่าน 137731 ครั้ง)
♥Jikky♥
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 24

« ตอบ #480 เมื่อ: เมษายน 16, 2008, 05:34:38 PM »

อย่าโทษ..คุณวรรณ   เลย...ครับ...?
               ผม...ตา..ลาย..ไป..หน่อย..ส่ง..ไม่ได้ตรวจทาน...ต้องขออภัย..ครับ???
               ส่วนเสื้อ...อย่างคุณเจี๊ยบ..เสื้อไซด์ มาตราฐาน..ยุโรป....ต้อง.. L   ครับ...เดียวจัดให้...หุ....หุ
               ผม...ว่า..10 สนาม 2 รอบ  เรื่อง..เด็กๆ..ขนมๆ  ...สำหรับ..คุณเจี๊ยบ.....ได้..คำ..ล่ำลือ...จากปัตตานี
               ว่า....คุณเจี๊ยบ..ฟิต..200%   แข็ง...เป้ก....ฮ่า...ๆๆๆๆๆ      ยิ้มีเลศนัย
               ดี..ครับ..ช่วยกันดู......ขาดเหลือ..ตรงไหน..ช่วย.....กันแนะ...นำ...ครับ....งานจะได้สมบรูณ์...ยิ่งขึ้น..   

อย่าลืม..นะครับ..คุณเจี๊ยบ..ได้..ยิง 2 รอบ..นะครับ....ปืนสั้น   IPSC  1 รอบ     10 สนาม  วันที่ 3    หลงรัก
                                                                                         ปืนยาว  IPCS  1 รอบ     10 สนาม  วันที่ 4   หลงรัก

คร๊าบบบบบ ได้เลยคร๊าบบบบโก ครับ เสื้อเบอร์ L ก็ได้คร๊าบบบ  เยี่ยม
อายุ 50 แล้วแข่งกะเด็ก ที่กำลังดีวันดีคืนด้วย ผมจาเอากลังที่ไหนมาฟิตตั้ง 200 % แล้วไอ้ที่ มันแข็ง เป้ก อ๊ะ นั้นมันเมื่อ 20 ปีก่อน   เศร้าคร๊าบบบบบโก ผมยังสู้โกไม่ได้เลย (ยิงทีนวดที 55555555)  ขำก๊าก ขำก๊าก แต่ไม่รู้อ๊ะ งานนี้ยืนแป้นรึยืนพื้นไม่สนใจขอซัดปืนใหม่ให้ปากกระบอกแตกเป็นใช้ได้อ๊ะโก นา  แบร่ แบร่ แบร่
ลูกซอง แข่งวันที่ 3 ส่วน ปืนสั้นแข่ง วันที่ 4 ไม่ใช่เหรอโก  เยาะเย้ย ที่โกบอกผมโกคงตาลายไปจริงๆ ผมว่าโกต้องไปนวดจริงๆแล้วล่ะครับ ไม่มีเพื่อนไปด้วยโกบอกผมนะ แล้วอย่าบอกใครล่ะ  หลงรัก

หวัดดีตอนเย็น ด้วย นู๋ แหม๋ว งานนี้หากมีประกวดขวัญใจมือปืนต้องได้แหม๋วชัวร์   Cheesy
[/quote]

แหม๋วก็ว่าโกเพ้งน่าจะตาลายนะค๊ะ  คิก คิก คิก คิก

เอ่อ..คือ..พี่เจี๊ยบค๊ะ รางวัลขวัญใจมือปืนเนี่ย แหม๋วได้ กับได้แหม๋วเนี่ย ความหมายมันไม่เหมือนกันนะค๊ะพี่  เหอะ เหอะ  ยี๊ ยี๊
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 16, 2008, 07:58:24 PM โดย jikky » บันทึกการเข้า

shotgun_trang
ลูกซองรณยุทธ
Hero Member

คะแนน 25

ความเป็นธรรม

« ตอบ #481 เมื่อ: เมษายน 16, 2008, 05:54:05 PM »

ไหว้สวัสดีครับ..........โกเพ้ง......ผมและกิ๊กจองเรือ4ที่คร๊าบบบบบบบ ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย.................. ไหว้
  ด้าย..เลย...จัดให้..ครับ..??
               ว่าแต่...กิ๊ก...นี่..3   ที่เลย...หรือ..ครับ......หุ...หุ...Huh
               เฮีย..ตี๋...แนะนำว่า...แบ่ง..ๆ...คนอื่น..เค้าบ้าง...( ตาร้อน..เป็นแถวๆ...แล้ว..ครับ...พี่..น้อง..คร๊าบบบ..)   น้ำลายหก น้ำลายหก

รู้รัก สามัคคี ทำดี เพื่อความดี
Hero Member

คะแนน 25

« ตอบ #482 เมื่อ: เมษายน 16, 2008, 06:03:01 PM »

โกเพ้งครับมีวัยรุ่นฝากถามว่า  ถ้วยรางวัลมือใหม่ ลูกซองคราส u มีถ้วยประเภทละ 1 ใบใช่ไหมครับ
  ไม่ใช่..คร๊าบ....??
               ถ้า..เป็น....มือใหม่....ซิงๆ...จัดให้....ประเภท..ละ   3   ถ้วยรางวัล....  ครับ
                   โมดิฟาย์                มือใหม่   3   รางวัล
                   สแตนดารท์ ปั้ม      มือใหม่   3   รางวัล
                   สแตนดารท์ ออโต   มือใหม่  3   รางวัล
              คิดว่า...มือใหม่ที่...สมัคร..และโอน..เข้า..บัญชี..รวมถึงที่แจ้ง..ผม  ไว้..ว่า  วันที่ 20 เมษายน 51 เข้ามา  จ่ายที่ พัทลุง    รวมๆ  กัน น่า จะมี พอ   ที่จะ  เปิด ขอรางวัลให้มือใหม่
              หากไม่มีอะไรเปลี่ยนแปลง......น่า..จะเป็น ตามนี้  ...( มือใหม่  เร่ง  ยืน ความจำนง..ผ่านทาง คุณวรรณ หรือ ทางเวบหน้านี้...หรือติดต่อ...สนามพัทลุง   081-5415191  จ่า เกษม   ครับ  )

รู้รัก สามัคคี ทำดี เพื่อความดี
Hero Member

คะแนน 25

« ตอบ #483 เมื่อ: เมษายน 16, 2008, 06:10:15 PM »

รบกวนสอบถามขนาดของเสื้อค่ะ size เท่ากับเสื้อของชมรมใช่มั๊ยค๊ะ (ไม่แบ่งหญิง-ชาย)
  เท่าที่...เทียบ..สดๆ...เมื่อ..ตะกี๋....??
               น่าจะใกล้เคียง..กันครับ...   หลงรัก
          แต่...เอ๊...?   ได้ ข่าวว่า..ของคุณแหม๋ว,     หนูเบญธิดา,  คุณศิริวรรณ.,   จ่า เกษม...ได้เตรียม..พิเศษ ..ไว้..
          ไป..ถึง..อย่า..ลืมทวง...นะครับ......เฮิ้ว.....Huh?   ( หนุ่มๆ....หมดสิทธิ..พี่จ่า..แก..บอก...งั้น..?  )    กิ๊วก๊าว   ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

Hero Member

คะแนน 25

« ตอบ #484 เมื่อ: เมษายน 16, 2008, 06:36:02 PM »

เอ่อ...คุณเจี๊ยบ...?  ครับ...
  ตาลาย..จิง...จิง...ล่วย..ต้องขอ..อภัย...   ปืนลูกซองรณยุทธ IPSC  วันที่ 3  พฤษภาคม 51
                                                            ปืนสั้นรณยุทธ       IPSC  วันที่ 4  พฤษภาคม 51

ขออภัย...ขออภัย....
               ส่วน...ยิงไป..นวดไป....มี จริง...ดิ......              ไป...อย่าลืมชวน...ละ...กัน...แฮ่ๆๆ    คิก คิก คิก คิก

วิศิษฏ์เอ๊กซ์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 58

« ตอบ #485 เมื่อ: เมษายน 16, 2008, 07:00:05 PM »

แต่...เอ๊...?   ได้ ข่าวว่า..ของคุณแหม๋ว,     หนูเบญธิดา,  คุณศิริวรรณ.,   จ่า เกษม...ได้เตรียม..พิเศษ ..ไว้..
          ไป..ถึง..อย่า..ลืมทวง...นะครับ......เฮิ้ว.....Huh?   ( หนุ่มๆ....หมดสิทธิ..พี่จ่า..แก..บอก...งั้น..?  )    กิ๊วก๊าว   ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

ไหว้  สวัสดีครับพี่ๆ   อาไรกันมีแต่ของสาวๆของหนุ่มๆไม่มีบ้างหรือครับน้า   เศร้า
    หลงรัก  มีสาวๆกางร่มเดินตามให้น้ำให้ผ้าเย็นอะไรแนวๆนั้นครับ มีหรือเปล่าครับน้า   หลงรัก  น้ำลายหก  น้ำลายหก   

การพูดว่า..ให้..คือความผิดอันสูงสุดในชีวิตผม  ต่อไปนี้จะไม่มีคำว่า...ให้...อีกต่อไป
♥Jikky♥
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 24

« ตอบ #486 เมื่อ: เมษายน 16, 2008, 07:56:38 PM »

รบกวนสอบถามขนาดของเสื้อค่ะ size เท่ากับเสื้อของชมรมใช่มั๊ยค๊ะ (ไม่แบ่งหญิง-ชาย)
  เท่าที่...เทียบ..สดๆ...เมื่อ..ตะกี๋....??
               น่าจะใกล้เคียง..กันครับ...   หลงรัก
          ไป..ถึง..อย่า..ลืมทวง...นะครับ......เฮิ้ว.....Huh?   ( หนุ่มๆ....หมดสิทธิ..พี่จ่า..แก..บอก...งั้น..?  )    กิ๊วก๊าว   ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย
ไหว้ สวัสดีค่ะโกเพ้ง ขอบพระคุณล่วงหน้าค่ะ สำหรับอะไร ๆที่เตรียมไว้ให้เป็นพิเศษ ว่าแต่ว่าอย่าลืมเตรียม ยาลม ยาดม ยาหม่องไว้ให้ด้วยนะค๊ะ
ปั๊มตั้งกะเช้ายันเย็น แดดร้อนสุดหฤโหด สงกะสัยแหม๋วจะไม่รอด เหอะๆๆๆ

อาทิตย์ที่ 20 นี้พี่ๆ น้อง ๆ ที่อยู่กรุงเทพ ใครอยากซ้อมเชิญที่ บบท.นะค๊ะ แว่ว ๆ ว่าพี่ตี๋จะจัดสนามไว้ให้ซ้อมกัน เย็น ๆ ซ้อมเสร็จก็คงจะประชุมหรือพูดคุยกันนิดหน่อย
ไว้รอพี่ตี๋มาชี้แจงอีกทีนะค๊ะ

♥Jikky♥
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 24

« ตอบ #487 เมื่อ: เมษายน 16, 2008, 08:00:51 PM »

ไป..ถึง..อย่า..ลืมทวง...นะครับ......เฮิ้ว.....Huh?   ( หนุ่มๆ....หมดสิทธิ..พี่จ่า..แก..บอก...งั้น..?  )    กิ๊วก๊าว   ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

ไหว้  สวัสดีครับพี่ๆ   อาไรกันมีแต่ของสาวๆของหนุ่มๆไม่มีบ้างหรือครับน้า   เศร้า
    หลงรัก  มีสาวๆกางร่มเดินตามให้น้ำให้ผ้าเย็นอะไรแนวๆนั้นครับ มีหรือเปล่าครับน้า    หลงรัก  น้ำลายหก  น้ำลายหก   
แล้วเด็กน้อยที่จะพาไปด้วย ไปไหนซะล่ะน้าเอ็กซ์  คิก คิก

วิศิษฏ์เอ๊กซ์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 58

« ตอบ #488 เมื่อ: เมษายน 16, 2008, 08:13:00 PM »

แล้วเด็กน้อยที่จะพาไปด้วย ไปไหนซะล่ะน้าเอ็กซ์  คิก คิก
  ไหว้ สวัสดีครับพี่แหม๋ว  เด็กน้อยให้ไปเที่ยวครับไม่ได้ไปแข่งครับผม   ไหว้

การพูดว่า..ให้..คือความผิดอันสูงสุดในชีวิตผม  ต่อไปนี้จะไม่มีคำว่า...ให้...อีกต่อไป
g 26 โต้ง...**รักในหลวง**
สุขภาพดีไม่มีขาย อยากได้ต้องเล่นก๊ฬา
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 27

« ตอบ #489 เมื่อ: เมษายน 16, 2008, 09:05:14 PM »

ไหว้ สวัสดีครับพี่แหม๋ว  เด็กน้อยให้ไปเที่ยวครับไม่ได้ไปแข่งครับ
ผม   ไหว้

ขำก๊าก น้ำลายหก

...อย่าหลงตัวเอง...
  สนใจให้บุตร-หลานเรียนเทควันโดณัฐกรยิม
   -ฟิวเจอร์มาร์ท พระราม3 089-1369697 ครูเจี๊ยบ
   -รามอินทรากม.8 ตรงข้าม ซ.คู้บอน 21   ครูบี 089-1229293
เอก@ดอยฯ
ปฏิบัติอย่างถูกต้องตั้งแต่แรกเริ่ม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 183

Do it right the first time

« ตอบ #490 เมื่อ: เมษายน 16, 2008, 09:08:15 PM »

อิจฉาทางนู้นจัง ได้ซ้อมกันด้วย ทางนี้ยังไม่มีที่จะซ้อมเลยครับ เศร้า ขอไปอิงแอบซ้อมด้วยคนได้ไหมครับ   ไหว้

SPSC No.057       THPSA No.A-331
โป้ง เมืองคอน
Full Member

คะแนน 9

« ตอบ #491 เมื่อ: เมษายน 16, 2008, 10:33:28 PM »

ครึกครื้นดีจริงๆ   หลงรัก หลงรัก
                                                          พรุ่งนี้จะเริ่มซ้อมครับ   คิก คิก คิก คิก คิก คิก แมทนี้ต้องตั้งใจหน่อย

* s-02 (382 x 319).jpg (54.5 KB, 382x319 - ดู 149 ครั้ง.)

ชนชั้นใดออกกฎหมาย  ก็เพื่อชนชั้นนั้น
NAI HEAW
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #492 เมื่อ: เมษายน 16, 2008, 10:47:46 PM »

กางเกงสั่งตัดที่ไหนครับคุณโป้งเท่มากๆเลย  เยี่ยม
panda63
Full Member

คะแนน 0

« ตอบ #493 เมื่อ: เมษายน 17, 2008, 12:59:41 AM »

ขอบคุณครับโกเพ้ง  ไกล้วันซ้อมเต็มทีอยู่สตูลไม่รู้นะไปซ้อมอะไร    เบื่อจะแย่อยู่แล้ว

โกเพ้งครับ  แล้ววันที่ 20 จะมีการซ้อมปืนสั้นกันไหมครับ
Hero Member

คะแนน 25

« ตอบ #494 เมื่อ: เมษายน 17, 2008, 01:06:36 AM »

หลงรัก  มีสาวๆกางร่มเดินตามให้น้ำให้ผ้าเย็นอะไรแนวๆนั้นครับ มีหรือเปล่าครับน้า   หลงรัก  น้ำลายหก  น้ำลายหก   
[/quote]  
            มี..ครับ..แต่เป็น..ชุดพยาบาล...ประจำหน่วย..ทหาร.....กำยำ..ลำ...สัน........ปึ๊ก...Huh    หลงรัก
            จะคอย..ถือ..ที่วัดความดัน.   ผ้าเย็น..ยาลม.....เข็มฉีดยา..และ..เปล..สนาม..ติดตาม..นักกืฬา....บางท่านที่..ร้องขอ..อย่างใกล้ชิด.......ฮ่า....ๆๆ....เฮิ้ว.....ววว ขำก๊าก

หน้า: 1 ... 30 31 32 [33] 34 35 36 ... 60
  พิมพ์