เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 23, 2024, 04:23:51 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 51 52 53 [54] 55 56 57 ... 60
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เชิญร่วมแข่งขันยิงปืนรางวัลพระราชทานฯ ครั้งที่15 / 3-4 พ.ค.51 จ.พัทลุง(ช.๔o๒)  (อ่าน 137359 ครั้ง)
g 26 โต้ง...**รักในหลวง**
สุขภาพดีไม่มีขาย อยากได้ต้องเล่นก๊ฬา
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 27

« ตอบ #795 เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2008, 10:20:29 PM »

น้ำลายหก หัวเราะร่าน้ำตาริน

...อย่าหลงตัวเอง...
  สนใจให้บุตร-หลานเรียนเทควันโดณัฐกรยิม
   -ฟิวเจอร์มาร์ท พระราม3 089-1369697 ครูเจี๊ยบ
   -รามอินทรากม.8 ตรงข้าม ซ.คู้บอน 21   ครูบี 089-1229293
SMILA
HS9BGB
Hero Member

คะแนน 45

เป็นคนก็ต้องมีคุณค่า หากไร้คุณค่า ก็ย่อมไร้เกียรติ

« ตอบ #796 เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2008, 10:30:52 PM »

เอา....สาวๆ...มั่ง.....เนอะ....
            จัดให้พี่  เจี๊ยบ  ตามคำขอ.......ฮิ

555555 โกเพ้ง อะไรอ๊ะ โกจะประจานพี่ๆเขาเหรอ
ก้อดูจิ คนอื่นลงเล่น น้ำยังเขียวอยู่
แต่พี่ๆเขา 3 คน ลงซะน้ำขุ่นออกขาวเชียว ตากล้องก้อมือสั้น เพื่อนๆที่เล่นอยู่ข้างๆหายไปหน๋ายยยยยยหมด
     ขำก๊าก ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ขำก๊าก

หากชอบมอเตอร์ไซค์ก็ต้องลิงก์ข้างล่างนี้เร้ยครับ
http://www.superfour-club.com/index.php/topic,14482.6570.html

HS9BGB SMILA SONGKHLA HS9BGB SMILA SONGKHLA
♥Jikky♥
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 24

« ตอบ #797 เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2008, 10:45:01 PM »

สวัสดีค่ะพี่เจี๊ยบ  ไหว้

หายเหนื่อยหรือยังค๊ะพี่
1. มิ.ย.นี้ อบรมรุ่นที่ 3 เรียนเชิญพี่เจี๊ยบมาเป็นแขกรับเชิญด้วยนะค๊ะ ลงแข่งแม็ทแรก ได้ถ้วย ยังงี๊ คงต้องขอสัมภาษณ์หน่อยนะ
15 มิ.ย.นี้ เจอกันที่บางบัวทองนะค๊ะ แม็ทนี้ห้ามพลาด 

ล๊อคคอ ตีเข่า แบบนี้ ห้ามปฏิเสธ เด็ดขาด ไม่งั้น แหม๋ว ฟ้อง โกเพ้ง เอาถ้วยคืนด้วยนะเออ อ๋อย

SMILA
HS9BGB
Hero Member

คะแนน 45

เป็นคนก็ต้องมีคุณค่า หากไร้คุณค่า ก็ย่อมไร้เกียรติ

« ตอบ #798 เมื่อ: พฤษภาคม 09, 2008, 12:28:38 AM »

สวัสดีค่ะพี่เจี๊ยบ  ไหว้

หายเหนื่อยหรือยังค๊ะพี่
1. มิ.ย.นี้ อบรมรุ่นที่ 3 เรียนเชิญพี่เจี๊ยบมาเป็นแขกรับเชิญด้วยนะค๊ะ ลงแข่งแม็ทแรก ได้ถ้วย ยังงี๊ คงต้องขอสัมภาษณ์หน่อยนะ
15 มิ.ย.นี้ เจอกันที่บางบัวทองนะค๊ะ แม็ทนี้ห้ามพลาด 

ล๊อคคอ ตีเข่า แบบนี้ ห้ามปฏิเสธ เด็ดขาด ไม่งั้น แหม๋ว ฟ้อง โกเพ้ง เอาถ้วยคืนด้วยนะเออ อ๋อย

น้องแหม๋ว จ๊ะจ๋า
นี่ๆแหม๋วรู้มั๊ยความคิดแรกตั้งแต่เริ่มให้โกเพ้งจับหัดใช้ลูกซองจนใช้มันเป็นระดับนึ่งละนะ
พี่เคยคิดว่าขอพี่ชำนาญลูกซองมากกว่านี้สักนิด ตั้งใจจะขึ้นมาอบรมทางแหม๋วบาง มีแข่ง
ก็จะลง มีอบรม ก็จะรมควันด้วย 55 เห็นแหม๋วชิงชู๊ตออฟกับเพื่อนพี่ (น้องเกณฑ์) เลิกเลย
เลิกคิดแล้ว เซ็งๆๆๆ เซ็งระเบิด
ขืนมาแข่งกับแหม๋วพี่เอาเข่งเปล่ากลับใต้แน่

หากชอบมอเตอร์ไซค์ก็ต้องลิงก์ข้างล่างนี้เร้ยครับ
http://www.superfour-club.com/index.php/topic,14482.6570.html

HS9BGB SMILA SONGKHLA HS9BGB SMILA SONGKHLA
shotgun_trang
ลูกซองรณยุทธ
Hero Member

คะแนน 25

ความเป็นธรรม

« ตอบ #799 เมื่อ: พฤษภาคม 09, 2008, 11:50:32 AM »

ผู้หญิง..ยิงเรือ......ไม่ต้องกลัว..พี่  เจี๊ยบ..?
    เรามี..ชัน..อุด  เรือ....?
  โถ..แค่..เห็น..แหม๋ว..ยิง...สปีด...ใจถอด..เลย..เหรอ...   จิ๊บๆๆ
   เดี๋ยว..ให้...พี่โกโก้..พี่ใหญ่..เทรน..ให้...แป๊ปเดี่ยว...เก่ง.....แน่ๆ...(เฮียตี๋  บอก..มางั้น..)
        รับ..รองไม่เอา...เข่ง..เปล่า..กลับ..มา..หรอก...(  มี..ปลาทุ..กะ..ซาลาเปา..กับมาด้วย..แนๆ..ฮิ)

รู้รัก สามัคคี ทำดี เพื่อความดี
Hero Member

คะแนน 25

« ตอบ #800 เมื่อ: พฤษภาคม 09, 2008, 11:59:00 AM »

ดูบรรยากาศ  แข่งจบ..ทีมเชียงใหม่..โดย...น้องสล่า  ( น้องเอก)
                                                              คุณอภิชาต (ตุ๊ โมดิฟาย์ สุดหล่อ)
                                                              พิมพ์วรัญ ( โมดิฟาย์..สวยงาม)
                                                              นิจนิรัญ    ( เงือกผมยาว.)
                        นำของที่ระลึก..จาก  เชียงใหม่..ทีม   เชียงใหม่..คุณชัชวาล..และทีมงาน
  มอบให้นายสนามพัทลุง...ร้อยเอก กฤษดา    เรืองจุ้ย   
    ขอบพระคุณ...ครับ

รู้รัก สามัคคี ทำดี เพื่อความดี
Hero Member

คะแนน 25

« ตอบ #801 เมื่อ: พฤษภาคม 09, 2008, 12:00:46 PM »

ฮี่ๆๆ...................
ลืมไป..ครับ..เสื้อ เหลือง..หนึ่งเดียว..
   คือ...คู่หวาน..ของน้องนิจนิรัญ  เอง  ละครับ........... หลงรัก

Hero Member

คะแนน 25

« ตอบ #802 เมื่อ: พฤษภาคม 09, 2008, 12:05:24 PM »

ภาพ น้องเบญธิดา...เยือน..เมืองตรัง...
            ที่ร้าน..ติ๋มซำ..ตอน..7 โมงเช้า..
                                 สาวมั่น...จาก...ตะวันออก...   มาอีก...นะครับ...                Grin Grin

Hero Member

คะแนน 25

« ตอบ #803 เมื่อ: พฤษภาคม 09, 2008, 12:12:00 PM »

พี่โญ....ไปถึง..ชายหาด...   แต่ไม่อยาก..ลงทะเล...ส่งลุงหรั่ง กะ  พี่เปี๊ยก..ไป..แทน...     คิก คิก (มีแผน)
        แต่ได้ข่าว  ว่า มี  สายสืบ.... เห็น...พี่โญไป  แถว.ๆ..หาด วิวาห์  ใต้สมุทร 
            ฮี่ๆๆ...........ไป..สอง..คน..ซ้อ..ด้วย...  ??     หลงรัก
            หวาน...ซะ...ไม่..มี...         มีคน..อิจฉาครับ...พี่โญ...เจี๊ยกๆๆ......ฮ่าๆๆ............. หลงรัก

มีฟามสุข..จัง..เลย..ยยยยยยยยยยยยยยยย   หลงรัก

Noi-17
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #804 เมื่อ: พฤษภาคม 09, 2008, 12:15:17 PM »

พี่โญ....ไปถึง..ชายหาด...   แต่ไม่อยาก..ลงทะเล...ส่งลุงหรั่ง กะ  พี่เปี๊ยก..ไป..แทน...     คิก คิก (มีแผน)
        แต่ได้ข่าว  ว่า มี  สายสืบ.... เห็น...พี่โญไป  แถว.ๆ..หาด วิวาห์  ใต้สมุทร 
            ฮี่ๆๆ...........ไป..สอง..คน..ซ้อ..ด้วย...  ??     หลงรัก
            หวาน...ซะ...ไม่..มี...         มีคน..อิจฉาครับ...พี่โญ...เจี๊ยกๆๆ......ฮ่าๆๆ............. หลงรัก

มีฟามสุข..จัง..เลย..ยยยยยยยยยยยยยยยย   หลงรัก

โกเพ้ง คร๊าบบบบ!! แมทต์หน้าผมขอไม่ลงเรือนะครับ ขออยู้เฝ้าหาดนี้บ้าง

...แหมๆๆ ไม่บอกก่อนลงเรือว่ามีหาดนี้ อิอิอิ Grin Grin
Hero Member

คะแนน 25

« ตอบ #805 เมื่อ: พฤษภาคม 09, 2008, 12:47:19 PM »

ลุงหรั่ง  โดนหลอก....ให้..ลงทะ....เล...กะ...พี่เปี๊ยก....
             แต๋.....แต่..เสร็จ..ลุงหรั่ง...มือเบ็ด  เราลงเล่นน้ำ...ลุงหรั่ง...ลากเบ็ด...ได้ปลา..มา..แกลม..เบียร์..เพียบ... ขำก๊าก
            เสร็จ...หลาน..X
                     ฮ่าๆ..         ขำก๊าก       ขำก๊าก        ขำก๊าก

วิศิษฏ์เอ๊กซ์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 58

« ตอบ #806 เมื่อ: พฤษภาคม 09, 2008, 08:01:44 PM »

ไหว้ สวัสดีครับพี่ๆๆ    พี่น้อยไม่อยากลงเรือทำไมไม่บอกล่ะจะได้ไปนอนหาดวิวาทใต้สมุทรด้วยกัน  อิ อิ   ขำก๊าก
  ไหว้ สวัสดีครับโกเพ๊ง  ปลาที่ลุงหรั่งตกได้ ทำให้ผมเมาจนขับรถกลับไม่ได้ต้องนอนที่ปากเม้ง 1คืนสบายไป หุ หุ  ยิ้มีเลศนัย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 09, 2008, 08:19:26 PM โดย visitx » บันทึกการเข้า

การพูดว่า..ให้..คือความผิดอันสูงสุดในชีวิตผม  ต่อไปนี้จะไม่มีคำว่า...ให้...อีกต่อไป
Nit-ninja-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 21

มนุษย์ปลูกต้นไม้ชนิดใดก็จะได้ผลของต้นไม้ชนิดนั้น

« ตอบ #807 เมื่อ: พฤษภาคม 09, 2008, 08:33:44 PM »

ไหว้สวัสดีครับ....    พี่เอ็กซ์   ผมขอบคุณมากครับที่ให้สปริงหลอดมาใช้...ม่ายง้าน....ต้องแย่แน่ๆเลย
แข่งบางบัวทองเสร็จแล้ว เราค่อยมาเมากันเน๊าะ......................... Grin Grin
อ้อ......โกเพ้งครับ  เอกเขาวางแผนการเดินทางของปีหน้าไว้แล้วครับ ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
แต่รบกวนขอให้เป็นวันที่2กับ3นะครับ  ไม่รู้ไปเอาปฏิทินที่ไหนมา กลับถึงเชียงใหม่  ก็วางแผนของปีหน้าเลย.....ไฟแรงจริงๆ Grin Grin

ShotGuns  Practical Shooting Club ( Northern Thailand )
เอก@ดอยฯ
ปฏิบัติอย่างถูกต้องตั้งแต่แรกเริ่ม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 183

Do it right the first time

« ตอบ #808 เมื่อ: พฤษภาคม 09, 2008, 09:04:48 PM »

ไหว้สวัสดีครับ....    พี่เอ็กซ์   ผมขอบคุณมากครับที่ให้สปริงหลอดมาใช้...ม่ายง้าน....ต้องแย่แน่ๆเลย
แข่งบางบัวทองเสร็จแล้ว เราค่อยมาเมากันเน๊าะ......................... Grin Grin
อ้อ......โกเพ้งครับ  เอกเขาวางแผนการเดินทางของปีหน้าไว้แล้วครับ ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
แต่รบกวนขอให้เป็นวันที่2กับ3นะครับ  ไม่รู้ไปเอาปฏิทินที่ไหนมา กลับถึงเชียงใหม่  ก็วางแผนของปีหน้าเลย.....ไฟแรงจริงๆ Grin Grin

ปีหน้าเอาถ้วยไปคืนพัทลุงครับพี่น้อง  แล้วปีต่อไปก็ไปเอามาอีก จะได้ไปพัทลุงทุกปีไงครับ  Grin Grin Grin

SPSC No.057       THPSA No.A-331
SMILA
HS9BGB
Hero Member

คะแนน 45

« ตอบ #809 เมื่อ: พฤษภาคม 10, 2008, 02:39:11 AM »

พี่น้อยไม่อยากลงเรือทำไมไม่บอกล่ะจะได้ไปนอนหาดวิวาทใต้สมุทรด้วยกัน  อิ อิ   

ถามพี่เสือน้อยเหรอครับ อยู่บนหาดวิวาทแท้ๆ แต่ยังไม่รู้เลยว่าหาดที่อยู่คือหาดอะไร
อีกอย่างจะให้ลงเรือได้งัยล่ะ ขนาดนั่งรถ ยังโวยลั่น ลมยางไม่เท่ากัน  ไม่ใช่เหรอ 

Smiley Wink Cheesy Grin Smiley Wink Cheesy Grin

หน้า: 1 ... 51 52 53 [54] 55 56 57 ... 60
  พิมพ์