เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 23, 2024, 04:26:41 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 3 4 5 [6] 7 8 9 ... 60
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เชิญร่วมแข่งขันยิงปืนรางวัลพระราชทานฯ ครั้งที่15 / 3-4 พ.ค.51 จ.พัทลุง(ช.๔o๒)  (อ่าน 137429 ครั้ง)
เอก@ดอยฯ
ปฏิบัติอย่างถูกต้องตั้งแต่แรกเริ่ม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 183

Do it right the first time

« ตอบ #75 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2008, 07:26:53 AM »

เยๆๆๆ  เตรียมตัวเตรียมตัว หยอดกระปุก นิสสสสนึงแล้ว  Cheesy Cheesy
       ไหว้     สวัสดีครับ พี่เอกครับไม่ต้องหยอดก็ได้ครับไปเบิกดีกว่าไหมครับเงินพี่มันจะเติมธนาคารแล้วพี่         ยิ้มีเลศนัย

พี่เอ็กซ์ครับ อย่างของผมจะไปไหนแต่ละที่ต้องหยอดกระปุกกันเป็นเดือนๆเลยหละครับ นักกีฬาเงินน้อยครับ  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

SPSC No.057       THPSA No.A-331
Nit-ninja-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 21

มนุษย์ปลูกต้นไม้ชนิดใดก็จะได้ผลของต้นไม้ชนิดนั้น

« ตอบ #76 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2008, 08:33:58 AM »

เหมือนกันครับ....ของผมต้องหยอดเป็นปีเลย....... Grin Grin Grin Grin Grin Grin

ShotGuns  Practical Shooting Club ( Northern Thailand )
shotgun_trang
ลูกซองรณยุทธ
Hero Member

คะแนน 25

ความเป็นธรรม

« ตอบ #77 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2008, 11:17:55 AM »

ฝากถึง ทีม  พี่ชาย..สุราษฏร์ ทีมโกลก..น้อง เบนจามิน และทีมงาน..3-4 ท่าน ,กำนัน น้อยที่ เบตง ,ทีมการไฟฟ้า ของยะลา
      ทีม กู้ภัย เซี่ยงตึ้งของ นราธิวาส คุณ นิค  ,ทีมอิงคยุทธ น้องชาย,น้องป้อม พี่ไก่ มาช่วยกัน ต้อนรับ ประธานชมรมลูกซองรณยุทธ ด้วย ครับ ขอเชิญชวน  คร๊าบ...
   งานนี้ เป็นงานรวมนำใจ กู้วิกฤต ให้เป็นโอกาส ให้ใต้ร่มเย็น   รายได้ ส่วนหนึ่ง สนันสนุนครอบครัวกำลังพล ที่ประจำการในเขตอันตราย ให้มีขวัญและกำลังใจ  รวมใจคนไทย..สู้ๆ.. ไหว้

รู้รัก สามัคคี ทำดี เพื่อความดี
Aphichart
Full Member

คะแนน 3

« ตอบ #78 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2008, 02:48:44 PM »

เยๆๆๆ  เตรียมตัวเตรียมตัว หยอดกระปุก นิสสสสนึงแล้ว  Cheesy Cheesy
       ไหว้     สวัสดีครับ พี่เอกครับไม่ต้องหยอดก็ได้ครับไปเบิกดีกว่าไหมครับเงินพี่มันจะเติมธนาคารแล้วพี่         ยิ้มีเลศนัย

พี่เอ็กซ์ครับ อย่างของผมจะไปไหนแต่ละที่ต้องหยอดกระปุกกันเป็นเดือนๆเลยหละครับ นักกีฬาเงินน้อยครับ  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
เวลาใกล้เข้ามาทุกทีกลัวจะหยอดไม่พอของผมเลยต้องทั้งเบิก ทั้งขอ จากผ.บ.ท.บ ด้วยครับน่าจะผ่าน หัวเราะร่าน้ำตาริน คิก คิก
Nit-ninja-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 21

มนุษย์ปลูกต้นไม้ชนิดใดก็จะได้ผลของต้นไม้ชนิดนั้น

« ตอบ #79 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2008, 04:23:14 PM »

ของผมเดี๋ยวยืมที่เสี่ยง้วงครับ........... ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัยเสี่ยแกตังค์เยอะ........เนอะเสี่ยเนอะ.......... คิก คิก คิก คิก

ShotGuns  Practical Shooting Club ( Northern Thailand )
wanvai
Sr. Member

คะแนน 31

« ตอบ #80 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2008, 04:32:10 PM »

update  อีกหน่อยนะคะ...
1. นิจนิรันดร์  ขัติมงคล Standard - M
2. วิศิษฐ์  โสมาภา Standard - M
3. สุวัจชัย  สิงหกุล Standard Manual - M
4. ศิริวรรณ  ทองคำ  Modified - S
5. ภิญโญ  แก้วภิญโญ  Open - L
6. ศิรินธร  สุมานนท์ ? - M
7. ธนาพล  กุลชัยรัตนา Standard Manual / Open = ? - L  เฮียตี๋ลงโอเพ่นมั้งครับ     
8. ธีรเดช  สมพืช ? - XXL
9. ขจรภัทรณ์  อนะธรรมสมบัติ  Open - L
10.พุฒิพงษ์ วุฒิอัครไพศาล  Standard Manual - L
11. อิทธินันท์  มีโภคี (Joey B870)  Modified - S
12. วัชรพงศ์  ยอดธันยพัชร์  Open - M
13. อรทัย เอี่ยวภักดีกุล Modified - S
14. ปิยะ  Modified -M
15. อภิชาติ  มูลรังษี  Modified - M
16. เบญธิดา  แก้วสาร  Standard - S

เดี๋ยวเบญจะโทรหาที่ประยุกต์ว่ามาได้ไหม ถ้าได้อาจจะได้เพิ่มอีกคน
Hero Member

คะแนน 25

« ตอบ #81 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2008, 09:20:31 PM »

ทีมอู่ตะเภา..สู้..........คร๊าบ... เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

รู้รัก สามัคคี ทำดี เพื่อความดี
yo.k
Target Sport (Thailand)
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 79

target sport (Thailand) 089-162-1990, 081-938-1990

« ตอบ #82 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2008, 09:44:21 PM »

โอ.....น้องเบญ....ปายด้วยงานนี้ต้องซ้อมๆๆๆๆๆมากๆหน่อยเดียวไม่ถึงตีสอง....อิอิ ขำก๊าก

New Hybrid Ruger 10/22 Stock 2 in 1, เป้า และ อุปกรณ์เพื่อการแข่งขันกีฬายิงปืน , หลอดต่อ, คอมป์ลดแรงรีคอยล์ สนับสนุนการแข่งขันกีฬายิงปืนทั่วประเทศ, ชมรมไรเฟิลรณยุทธ์(ประเทศไทย)
Aphichart
Full Member

คะแนน 3

« ตอบ #83 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2008, 03:25:03 PM »

ทีมอู่ตะเภา..สู้..........คร๊าบ... เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม
ท่านรอง......สู้ด้วยคนครับ  เยี่ยม หัวเราะร่าน้ำตาริน คิก คิก คิก คิก
วิศิษฏ์เอ๊กซ์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 58

« ตอบ #84 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2008, 07:57:22 PM »

ไหว้    สวัสดีครับ     พี่เหลาอยู่ไหนครับไม่ไปสนุกด้วยกันหรือครับลงสมัครเร็วๆครับ      ไหว้

การพูดว่า..ให้..คือความผิดอันสูงสุดในชีวิตผม  ต่อไปนี้จะไม่มีคำว่า...ให้...อีกต่อไป
THANAPOL
Sr. Member

คะแนน 16

« ตอบ #85 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2008, 09:13:59 PM »

งานนี้ เป็นงานรวมนำใจ กู้วิกฤต ให้เป็นโอกาส ให้ใต้ร่มเย็น

แหม...พอได้ยินแบบนี้   รู้สึกเลือดรักชาติมันพุ่งปี๊ดดดด   เลย

อยากตีตั๋ว 2 ใบเลย...............ได้ป่ะ
Hero Member

คะแนน 25

« ตอบ #86 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2008, 10:04:44 PM »

ได้..เลย..ครับ..เพราะ..ยังไงๆ..ตั๋วไป-กลับ..จัดให้..เรียบร้อยแล้ว..
   แถม..ขอร้อง.แกม..บังคับ..ให้เฮีย..ต้อง..ยิง..สองปืน..(สองวัน..มีแรงกลับกรุง..ฯ..ให้มัน..รู้..ไป..)  คิก คิก
   แถม..สนอกเกิล..(ไม่แถมถังดำน้ำ..)ในวันที่...3 ..ฮ่า...               น้ำลายหก

MV.SK.6397
รถ1คัน ปืน 1กระบอก ไปไหนไปกัน
Newbie
*

คะแนน 0

เหนือจดใต้เราคือพี่น้อง

« ตอบ #87 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 15, 2008, 08:16:19 AM »

1. นิจนิรันดร์  ขัติมงคล Standard - M
2. วิศิษฐ์  โสมาภา Standard - M
3. สุวัจชัย  สิงหกุล Standard Manual - M
4. ศิริวรรณ  ทองคำ  Modified - S
7. ธนาพล  กุลชัยรัตนา Standard Manual / Open = ? - L  เฮียตี๋ลงโอเพ่นมั้งครับ    
9. ขจรภัทรณ์  อนะธรรมสมบัติ  Open - L
10.พุฒิพงษ์ วุฒิอัครไพศาล  Standard Manual - L
11. อิทธินันท์  มีโภคี (Joey B870)  Modified - S
12. วัชรพงศ์  ยอดธันยพัชร์  Open - M
13. อรทัย เอี่ยวภักดีกุล Modified - S
15. อภิชาติ  มูลรังษี  Modified - M
16. เบญธิดา  แก้วสาร  Standard - S

เดี๋ยวเบญจะโทรหาที่ประยุกต์ว่ามาได้ไหม ถ้าได้อาจจะได้เพิ่มอีกคน

ไปด้วยได้เปล่าครับ  อยู่ สงขลา  เอง
เอาเสื้ออย่างเดียวไม่แข่งคิดเท่าไรครับ Cheer
สมาชิก "ชมรมลูกซองรณยุทธ"  055    ครับ   เจ๊ วรรณ
wanvai
Sr. Member

คะแนน 31

« ตอบ #88 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 15, 2008, 11:11:05 AM »

ไปด้วยได้เปล่าครับ  อยู่ สงขลา  เอง
เอาเสื้ออย่างเดียวไม่แข่งคิดเท่าไรครับ Cheer
สมาชิก "ชมรมลูกซองรณยุทธ"  055    ครับ   เจ๊ วรรณ

อบรมรุ่น 1 มาแล้ว ทำไมไม่ลองลงแข่ง ขออยู่ก๊วนเดียวกับพี่โก้, พี่โญ หรือพี่ใหญ่ก็ได้ ขาดตกบกพร่องในสนามไหน จะได้ถามเทคนิคผู้รู้เลย ทำให้ฝีมือพัฒนาได้เร็วกว่าไปซ้อมอย่างเดียวซะอีก ยิ่งแมทซ์ใหญ่ใกล้บ้าน ไม่ลงเสียดายแย่
Hero Member

คะแนน 25

« ตอบ #89 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 15, 2008, 11:22:43 AM »

เห็นด้วย กับคุณวรรณ     ครับ...ผ่าน รุ่น 1 มาแล้ว ด้วย.. เป็นลูกศิษย์ ..พี่โก้ พี่โญ  อีก ตะ..หาก..
 อะ..โห..ลุย เลยครับ..ลงแมทซ์..เดี๋ยว  แถมเสื้อ..ให้...เอ้า......

หน้า: 1 ... 3 4 5 [6] 7 8 9 ... 60
  พิมพ์