เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 23, 2024, 04:39:45 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 4 5 6 [7] 8 9 10 ... 60
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เชิญร่วมแข่งขันยิงปืนรางวัลพระราชทานฯ ครั้งที่15 / 3-4 พ.ค.51 จ.พัทลุง(ช.๔o๒)  (อ่าน 137718 ครั้ง)
เอก@ดอยฯ
ปฏิบัติอย่างถูกต้องตั้งแต่แรกเริ่ม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 183

Do it right the first time

« ตอบ #90 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 15, 2008, 11:32:58 AM »

เห็นด้วย กับคุณวรรณ     ครับ...ผ่าน รุ่น 1 มาแล้ว ด้วย.. เป็นลูกศิษย์ ..พี่โก้ พี่โญ  อีก ตะ..หาก..
 อะ..โห..ลุย เลยครับ..ลงแมทซ์..เดี๋ยว  แถมเสื้อ..ให้...เอ้า......

ป๋มขอลงมือใหม่ด้วยคนก๊าบบบบ  Grin Grin Grin Grin Grin

SPSC No.057       THPSA No.A-331
wanvai
Sr. Member

คะแนน 31

« ตอบ #91 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 15, 2008, 12:16:21 PM »

เห็นด้วย กับคุณวรรณ     ครับ...ผ่าน รุ่น 1 มาแล้ว ด้วย.. เป็นลูกศิษย์ ..พี่โก้ พี่โญ  อีก ตะ..หาก..
 อะ..โห..ลุย เลยครับ..ลงแมทซ์..เดี๋ยว  แถมเสื้อ..ให้...เอ้า......

ถ้ายอมให้ลงมือใหม่ สงสัยวรรณต้องลงมือใหม่กว่า ยิงซะเนียนปานนั้น

ป๋มขอลงมือใหม่ด้วยคนก๊าบบบบ  Grin Grin Grin Grin Grin
MV.SK.6397
รถ1คัน ปืน 1กระบอก ไปไหนไปกัน
Newbie
*

คะแนน 0

เหนือจดใต้เราคือพี่น้อง

« ตอบ #92 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 15, 2008, 12:21:00 PM »

update  อีกหน่อยนะคะ...
1. นิจนิรันดร์  ขัติมงคล Standard - M
2. วิศิษฐ์  โสมาภา Standard - M
3. สุวัจชัย  สิงหกุล Standard Manual - M
4. ศิริวรรณ  ทองคำ  Modified - S
5. ภิญโญ  แก้วภิญโญ  Open - L
6. ศิรินธร  สุมานนท์ ? - M
7. ธนาพล  กุลชัยรัตนา Standard Manual / Open = ? - L  เฮียตี๋ลงโอเพ่นมั้งครับ    
8. ธีรเดช  สมพืช ? - XXL
9. ขจรภัทรณ์  อนะธรรมสมบัติ  Open - L
10.พุฒิพงษ์ วุฒิอัครไพศาล  Standard Manual - L
11. อิทธินันท์  มีโภคี (Joey B870)  Modified - S
12. วัชรพงศ์  ยอดธันยพัชร์  Open - M
13. อรทัย เอี่ยวภักดีกุล Modified - S
14. ปิยะ  Modified -M
15. อภิชาติ  มูลรังษี  Modified - M
16. เบญธิดา  แก้วสาร  Standard - S

เดี๋ยวเบญจะโทรหาที่ประยุกต์ว่ามาได้ไหม ถ้าได้อาจจะได้เพิ่มอีกคน

ไปด้วยได้เปล่าครับ  อยู่ สงขลา  เอง
เอาเสื้ออย่างเดียวไม่แข่งคิดเท่าไรครับ Cheer
สมาชิก "ชมรมลูกซองรณยุทธ"  055    ครับ   เจ๊ วรรณ

อบรมรุ่น 1 มาแล้ว ทำไมไม่ลองลงแข่ง ขออยู่ก๊วนเดียวกับพี่โก้, พี่โญ หรือพี่ใหญ่ก็ได้ ขาดตกบกพร่องในสนามไหน จะได้ถามเทคนิคผู้รู้เลย ทำให้ฝีมือพัฒนาได้เร็วกว่าไปซ้อมอย่างเดียวซะอีก ยิ่งแมทซ์ใหญ่ใกล้บ้าน ไม่ลงเสียดายแย่

ปืน        ยืม
กระสุน   ขอ
เสื้อ       เอา
รางวัล    ไม่ต้อง........ครับ

ปล.  ยังไม่มีปืนเลย
  M1  ของพี่โก้ยังอยู่เปล่าครับ
เอก@ดอยฯ
ปฏิบัติอย่างถูกต้องตั้งแต่แรกเริ่ม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 183

« ตอบ #93 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 15, 2008, 01:14:32 PM »

เห็นด้วย กับคุณวรรณ     ครับ...ผ่าน รุ่น 1 มาแล้ว ด้วย.. เป็นลูกศิษย์ ..พี่โก้ พี่โญ  อีก ตะ..หาก..

ถ้ายอมให้ลงมือใหม่ สงสัยวรรณต้องลงมือใหม่กว่า ยิงซะเนียนปานนั้น

วันก่อนนั้นฟลุ๊ดครับพี่วรรณ บวกกับพี่ๆเขาออมมือให้  Cheesy Cheesy Cheesy Cheesy

SPSC No.057       THPSA No.A-331
BREMBO
Full Member

คะแนน 5

« ตอบ #94 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 15, 2008, 04:40:48 PM »

ไหว้    สวัสดีครับ     พี่เหลาอยู่ไหนครับไม่ไปสนุกด้วยกันหรือครับลงสมัครเร็วๆครับ      ไหว้

รอเคลียร์เรื่องวันอยู่ครับพี่ X  ถ้าไม่ติดอะไรไปแน่ครับบบบบบบบบ
Nit-ninja-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 21

มนุษย์ปลูกต้นไม้ชนิดใดก็จะได้ผลของต้นไม้ชนิดนั้น

« ตอบ #95 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 15, 2008, 09:40:25 PM »

ผมก็ขอลงมือใหม่ด้วยอีกคนนะคร๊าบบบบ....................ตกลง.............เย้.............

ShotGuns  Practical Shooting Club ( Northern Thailand )
shotgun_trang
ลูกซองรณยุทธ
Hero Member

คะแนน 25

ความเป็นธรรม

« ตอบ #96 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2008, 12:11:11 AM »

ถ้า..คุณ  สะหล่า..กะ...คุณ..นิจนิรัน..ลงมือ...ใหม่...ป๊ม...คงต้องให้..น้องนุช.,.น้องน้อย.,น้องสาว, น้องบุ๋ม...ลงมือใหม่กว่า..หรือใหม่..ซิงๆดี..ล่ะ..เนี่ย..ยยยยยยย   Shocked Shocked
   ส่วน...คุณ  MV.SK6397
   ปืนลูกซอง...ท่านที่ยังไม่มี..มิต้องกังวล..นายสนามพัดลุง...ท่าน..ท่านเตรียมไว้..เป็น..เรื่องเป็นราว...วววแว้ว..(เฉพาะมือใหม่..นะครับ..)ให้มีใจ..ไปให้ถึง..ได้ลอง..เกมส์.มันๆ แน่..ครับ   เยี่ยม
   ลูก...ไม่ต้อง....ขอ...ให้ไปแลก..เอาที่หน้างาน....มีน้องๆ..พริตตี...คอย..ต้อนรับให้ท่าน..ใจอ่อน..ควักกระเป๋า..ฮ่า  น้ำลายหก
   เสื้อ...แถมให้...สกอร์...ขึ้นอยู่..กับอารมณ์ที่ยิง..รางวัล..จะตามมาเอง..ครับ...(พี่โญ..สอนว่า..งั้น...)               หลงรัก
          ปล.  มาเจอ..พี่โกโก้..พี่ตี๋..พี่โญ..พี่..ใหญ่.. 4  เซียน..ลูกซองรณยุทธ.แค่นี้..ก็..คุ้ม..แล้ว..ครับ..ว่า.ป่ะ      หลงรัก

รู้รัก สามัคคี ทำดี เพื่อความดี
เอก@ดอยฯ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 183

« ตอบ #97 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2008, 09:30:24 AM »

ถ้า..คุณ  สะหล่า..กะ...คุณ..นิจนิรัน..ลงมือ...ใหม่...ป๊ม...คงต้องให้..น้องนุช.,.น้องน้อย.,น้องสาว, น้องบุ๋ม...ลงมือใหม่กว่า..หรือใหม่..ซิงๆดี..ล่ะ..เนี่ย..ยยยยยยย   Shocked Shocked
   ปืนลูกซอง...ท่านที่ยังไม่มี..มิต้องกังวล..นายสนามพัดลุง...ท่าน..ท่านเตรียมไว้..เป็น..เรื่องเป็นราว...วววแว้ว..(เฉพาะมือใหม่..นะครับ..)ให้มีใจ..ไปให้ถึง..ได้ลอง..เกมส์.มันๆ แน่..ครับ   เยี่ยม
   ลูก...ไม่ต้อง....ขอ...ให้ไปแลก..เอาที่หน้างาน....มีน้องๆ..พริตตี...คอย..ต้อนรับให้ท่าน..ใจอ่อน..ควักกระเป๋า..ฮ่า  น้ำลายหก
   เสื้อ...แถมให้...สกอร์...ขึ้นอยู่..กับอารมณ์ที่ยิง..รางวัล..จะตามมาเอง..ครับ...(พี่โญ..สอนว่า..งั้น...)               หลงรัก
          ปล.  มาเจอ..พี่โกโก้..พี่ตี๋..พี่โญ..พี่..ใหญ่.. 4  เซียน..ลูกซองรณยุทธ.แค่นี้..ก็..คุ้ม..แล้ว..ครับ..ว่า.ป่ะ      หลงรัก

ถ้าลงมือใหม่ลูกซองไม่ได้ ของลงมือใหม่ภาค(นอก)สนาม ยิงเวลากลางคืนได้ป่าวครับ  Grin Grin Grin Grin

shotgun_trang
ลูกซองรณยุทธ
Hero Member

คะแนน 25

ความเป็นธรรม

« ตอบ #98 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2008, 03:29:29 PM »

ถ้า..คุณ  สะหล่า..กะ...คุณ..นิจนิรัน..ลงมือ...ใหม่...ป๊ม...คงต้องให้..น้องนุช.,.น้องน้อย.,น้องสาว, น้องบุ๋ม...ลงมือใหม่กว่า..หรือใหม่..ซิงๆดี..ล่ะ..เนี่ย..ยยยยยยย   Shocked Shocked
   ปืนลูกซอง...ท่านที่ยังไม่มี..มิต้องกังวล..นายสนามพัดลุง...ท่าน..ท่านเตรียมไว้..เป็น..เรื่องเป็นราว...วววแว้ว..(เฉพาะมือใหม่..นะครับ..)ให้มีใจ..ไปให้ถึง..ได้ลอง..เกมส์.มันๆ แน่..ครับ   เยี่ยม
   เสื้อ...แถมให้...สกอร์...ขึ้นอยู่..กับอารมณ์ที่ยิง..รางวัล..จะตามมาเอง..ครับ...(พี่โญ..สอนว่า..งั้น...)               หลงรัก

ถ้าลงมือใหม่ลูกซองไม่ได้ ของลงมือใหม่ภาค(นอก)สนาม ยิงเวลากลางคืนได้ป่าวครับ  Grin Grin Grin Grin
  ต้องติด..ไฟฉายส่อง..ละซิเนี่ย..เด๋ว..จัดให้..คร๊าบ... คิก คิก คิก คิก คิก คิก

รู้รัก สามัคคี ทำดี เพื่อความดี
piggy9999
คอมพ์ลูกซอง หลอดต่อลูกซอง ใส่ได้ทุกรุ่นค่ะ
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 8

« ตอบ #99 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2008, 04:31:15 PM »

ไปเชียร์ ไม่ลงแข่ง มีที่พักป่ะคะ หลงรัก หลงรัก หลงรัก

ธนาคารไทยพาณิชย์ สาขาบางบัวทอง เลขที่ 352-2-45792-7
ธนาคารกรุงเทพ สาขารังสิต เลขที่ 165-5-54739-4
ชื่อบัญชี ทิพย์สุคนธ์ สุธรรมสมัย
ปุ้ม  0859541487
เอก@ดอยฯ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 183

« ตอบ #100 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2008, 05:30:35 PM »

ไปเชียร์ ไม่ลงแข่ง มีที่พักป่ะคะ หลงรัก หลงรัก หลงรัก

นอนกันหลายๆคน มันดีครับเจ้ คิดถึงวันนั้นจัง เล่นไม่ได้นอนทั้งคืน  Cheesy Cheesy Cheesy Cheesy

วิศิษฏ์เอ๊กซ์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 58

« ตอบ #101 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2008, 06:54:31 PM »

ไหว้    สวัสดีครับ     พี่เหลาอยู่ไหนครับไม่ไปสนุกด้วยกันหรือครับลงสมัครเร็วๆครับ      ไหว้

รอเคลียร์เรื่องวันอยู่ครับพี่ X  ถ้าไม่ติดอะไรไปแน่ครับบบบบบบบบ
   ไหว้    สวัสดีครับ แล้วผมจะรอครับพี่        ไหว้

ยิ้มีเลศนัย    ใครๆก็จะลงแต่มือใหม่งั้นผมขอเปลื่ยนไปลงรุ่น เด็กอายุ 18 ดีกว่าครับนะๆๆๆๆขอร้อง   ขำก๊าก  ขำก๊าก

การพูดว่า..ให้..คือความผิดอันสูงสุดในชีวิตผม  ต่อไปนี้จะไม่มีคำว่า...ให้...อีกต่อไป
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 21

มนุษย์ปลูกต้นไม้ชนิดใดก็จะได้ผลของต้นไม้ชนิดนั้น

« ตอบ #102 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2008, 07:00:20 PM »

เฉียดฉิว.........อย่าต่ำกว่า18ก็แล้วกัน........เฉียว........

ShotGuns  Practical Shooting Club ( Northern Thailand )
วิศิษฏ์เอ๊กซ์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 58

« ตอบ #103 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2008, 07:23:15 PM »

OK  น้ำลายหก  น้ำลายหก  น้ำลายหก

การพูดว่า..ให้..คือความผิดอันสูงสุดในชีวิตผม  ต่อไปนี้จะไม่มีคำว่า...ให้...อีกต่อไป
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 21

« ตอบ #104 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2008, 09:07:20 PM »

โอ้โห...........น้ำลายยืดเลยเชียวนะ...... คิก คิก คิก คิก

หน้า: 1 ... 4 5 6 [7] 8 9 10 ... 60
  พิมพ์