เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 23, 2024, 06:33:41 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 6 7 8 [9] 10 11 12 ... 60
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เชิญร่วมแข่งขันยิงปืนรางวัลพระราชทานฯ ครั้งที่15 / 3-4 พ.ค.51 จ.พัทลุง(ช.๔o๒)  (อ่าน 138188 ครั้ง)
Nit-ninja-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 21

มนุษย์ปลูกต้นไม้ชนิดใดก็จะได้ผลของต้นไม้ชนิดนั้น

« ตอบ #120 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2008, 10:43:50 PM »

โอยยยย...........อยากให้ถึงไวๆจังเลย........จาปายเล่นน้ำทาเล.............

ShotGuns  Practical Shooting Club ( Northern Thailand )
First Response
Newbie
*

คะแนน 1

Only Strong Survive!!!

« ตอบ #121 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2008, 06:15:36 PM »

วรรณกับพี่ใหญ่ขอขึ้นเครื่องไปเช้า-เย็นกลับนะคะ เป็นนกแอร์
ขาไป DD7102 (6.00-7.25 am)
ขากลับ DD7117 (21.10-22.35 pm)
ถ้ามีวรรณกับพี่ใหญ่ไป-กลับแค่ 2 คน วรรณรบกวนขอแผนที่ที่จะไปสนาม จะให้เพื่อนมารับ-มาส่งที่สนามบินเองค่ะ ไม่ต้องห่วง
  ชัดเจน...ครับ..เรื่องแผนที่...ไม่...ห่วงครับ..เพราะ...    หลงรัก
               ท่านนายสนาม..พัทลุง..ให้ติด GPRS ไปพร้อม..รถ..ฮัมวี...ไปไหน..ก็..ไม่มีหลง..  ฮ่า    หลงรัก
               เดี๋ยว..จัดให้..ครับ
               ส่วนโปรแกรม...การแข่งขัน..รายละเอียดจะลงให้ได้  ประมาณ  27  ก.พ.51  พ5อมแผนที่ครับ เยี่ยม

หลงรัก หลงรัก เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม Grin Grin Grin
  ถ้ามีพิกัดของ GPS รบกวนขอด้วยนะครับ...

MEN GOT TO KNOW LIMITATION
วิศิษฏ์เอ๊กซ์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 58

« ตอบ #122 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2008, 06:41:46 PM »

โอยยยย...........อยากให้ถึงไวๆจังเลย........จาปายเล่นน้ำทาเล.............

ไหว้      สวัสดีครับ   พี่น้องครับเดี้ยวผมส่งน้ำทะเลไปอาบเล่นแก้อาการอยากก่อนดีไหมครับ    ยิ้มีเลศนัย

การพูดว่า..ให้..คือความผิดอันสูงสุดในชีวิตผม  ต่อไปนี้จะไม่มีคำว่า...ให้...อีกต่อไป
yo.k
Target Sport (Thailand)
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 79

target sport (Thailand) 089-162-1990, 081-938-1990

« ตอบ #123 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2008, 09:15:43 PM »

ไหว้      สวัสดีครับ   พี่น้องครับเดี้ยวผมส่งน้ำทะเลไปอาบเล่นแก้อาการอยากก่อนดีไหมครับ    ยิ้มีเลศนัย
ที่บ้านไม่ต้องนะ....มีแล้ว

New Hybrid Ruger 10/22 Stock 2 in 1, เป้า และ อุปกรณ์เพื่อการแข่งขันกีฬายิงปืน , หลอดต่อ, คอมป์ลดแรงรีคอยล์ สนับสนุนการแข่งขันกีฬายิงปืนทั่วประเทศ, ชมรมไรเฟิลรณยุทธ์(ประเทศไทย)
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 21

มนุษย์ปลูกต้นไม้ชนิดใดก็จะได้ผลของต้นไม้ชนิดนั้น

« ตอบ #124 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2008, 10:44:45 PM »

ไหว้      สวัสดีครับ   พี่น้องครับเดี้ยวผมส่งน้ำทะเลไปอาบเล่นแก้อาการอยากก่อนดีไหมครับ    ยิ้มีเลศนัย
  น้ำทะเล......มีรสชาด........ยังไงเล่าเอ่ย..........ถ้าขมๆเย็นๆล่ะก็.......อ่ะจึ๊ย.......... น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

ShotGuns  Practical Shooting Club ( Northern Thailand )
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 58

« ตอบ #125 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2008, 07:51:35 PM »

ไหว้      สวัสดีครับ   พี่น้องครับเดี้ยวผมส่งน้ำทะเลไปอาบเล่นแก้อาการอยากก่อนดีไหมครับ    ยิ้มีเลศนัย
ที่บ้านไม่ต้องนะ....มีแล้ว

ไหว้    สวัสดีครับ   ใช่ซิที่บ้านมีแล้วนี่หมายถึง   เมีย  หรืออะไรครับ   แบร่

น้ำทะเล......มีรสชาด........ยังไงเล่าเอ่ย..........ถ้าขมๆเย็นๆล่ะก็.......อ่ะจึ๊ย.......... น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก
    ไหว้   สวัสดีครับพี่  รสชาด เหมือนที่พี่ว่านั้นใช่เลยครับ ต้องสาวสวยเท่านั้นที่ผมต้องการ  ยิ้มีเลศนัย  ยิ้มีเลศนัย 
            โทษทีครับพิมผิด  สิง เบียร์สิงห์ครับ อิ อิ อิ   

การพูดว่า..ให้..คือความผิดอันสูงสุดในชีวิตผม  ต่อไปนี้จะไม่มีคำว่า...ให้...อีกต่อไป
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 21

« ตอบ #126 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2008, 08:18:20 PM »

ว้าว.......ว้าว...ว้าว..ว้าว..ว้าวววว..............ใช่เลย................

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 58

« ตอบ #127 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2008, 08:28:16 PM »

ว้าว.......ว้าว...ว้าว..ว้าว..ว้าวววว..............ใช่เลย................
    ไหว้     ใช่เลย  ก็ชนแก้วครับพี่น้องๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ เมาวววววววววววววววววววววววววววววว  น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

shotgun_trang
ลูกซองรณยุทธ
Hero Member

คะแนน 25

ความเป็นธรรม

« ตอบ #128 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2008, 09:08:58 PM »

กลับมาจาก...ภูเก็ต(แมทซ์สมาคม)   มุ่งหน้าเข้า   หาดใหญ่...... Wink
           หาที่พัก...ที่กินที่....ชอปปิ้ง...(สำหรับผู้ติดตาม).. หลงรัก
 พร้อมเซอร์เวย์...เส้นทาง....(หาพิกัด....)  มี..คนชิมไป...ร้องเพลงไป... คิก คิก  กลับ.กรุงเที่ยวนี้.(ให้สอบถามได้ที่ท่าน..เลขาชมรมฯ..คับ)..คง....บอก..เพื่อนๆ  ได้..ว่าถูกใจ..อย่างที่ไปชิมมาหรือ...ปล่าว... ขำก๊าก

รู้รัก สามัคคี ทำดี เพื่อความดี
shotgun_trang
ลูกซองรณยุทธ
Hero Member

คะแนน 25

ความเป็นธรรม

« ตอบ #129 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2008, 05:13:32 PM »

โปรแกรมการแข่งขัน กีฬายิงปืนชิงแชมป์เมืองลุง ครั้งที่ 15
                       รางวัลพระราชทาน สมเด็จพระเทพรัตนราชสุดาฯ สยามบรมราชกุมารี
ณ จังหวัดพัทลุง สนามกีฬายิงปืนสากลค่ายอภัยบริรักษ์ กองพันทหารช่างที่ 402 ในวันสถาปนาหน่วยฯครบรอบปีที่26
        รายได้ส่วนหนึ่งมอบเป็นทุนการศึกษาบุตรข้าราชการชั้นผู้น้อย  ในวันอาทิตย์ ที่ 3-4 พฤษภาคม 2551

ประเภทการแข่งขัน
 1.ปืนสั้น   โอเพ่น        10   เมตร (รวมปืน จำหน่าย 30 ชุด/1 ครั้ง ถ้วยใหญ่มาก)                            1        รางวัล
 2.ปืนสั้นมือใหม่           10   เมตร (รวมปืน)                                                                                4         รางวัล
 3.ปืนส้นมือทั่วไป         10  เมตร  (รวมปืน เฉพาะ นักกีฬาในจังหวัดพัทลุง)                                   5         รางวัล
 4.ปืนสั้นมือทั่วไป         10  เมตร  (รวมปืน)                                                                                3         รางวัล
 5.ปืนสั้นมือใหม่            15  เมตร  (รวมปืน 95 คะแนน)                                                               4         รางวัล
 6.ปืนสั้นมือทั่วไป         15  เมตร   (รวมปืน)                                                                               3         รางวัล
 7.ปืนสั้นมือโปร            15  เมตร   (รวมปืน)                                                                               3         รางวัล
 8.ปืนสั้น speed event                มือใหม่                                                                                   2         รางวัล
 9.ปืนสั้น speed event                มือทั่วไป                                                                                 2         รางวัล
10.ปืนยาวลูกซอง  ยิงเร็ว             มือใหม่   (ปั้มแอคชั่น)                                                               3         รางวัล
11.ปืนยาวลูกซอง  ยิงเร็ว             มือทั่วไป (ปั้มแอคชั่น)                                                               2         รางวัล
12.ปืนยาวลูกซอง  ยิงเร็ว             มือใหม่   (ออโต)                                                                      3         รางวัล
13.ปืนยาวลูกซอง  ยิงเร็ว             มือทั่วไป (ออโต)                                                                      2         รางวัล
14.ปืนยาวลูกซอง  ยิงเร็ว             เลดี้        (ปั้มแอคชั่น)                                                               2         รางวัล
15.ปืนยาวลูกซอง  ยิงเร็ว             เลดี้        (ออโต)                                                                      2         รางวัล
16.ปืนสั้นรณยุทธ IPSC  ( 10 สนาม) Standard  Local Match
     -Class     GM, M                       อย่างละ                                       1          รางวัล
     -Class      A, B, C                     อย่างละ                                       3           รางวัล
     -Class      u                                                                               5           รางวัล
17.ปืนสั้นรณยุทธ IPSC ( 10 สนาม)  Production Local Match
     -Ciass     M                                                                                1           รางวัล
     -Class     A ,B ,C                      อย่างละ                                       3           รางวัล
     -Class     U                                                                                5           รางวัล
18.ปืนยาวลูกซอง รณยุทธ IPSC ( 10 สนาม)
     -ประเภท   โอเพ่น                                                                       3           รางวัล
     -ประเภท    โมดิฟาย                                                                   5            รางวัล
     -ประเภท    ออโต สแตนดาร์ท                                                      5            รางวัล
     -ประเภท    ปั้มสแตนดาร์ท                                                           5            รางวัล
     -ประภท     เลดี้        มี      เลดี้   โมดิฟาย                                      1           รางวัล
                                           เลดี้    ออโต สแตนดาร์ท                        1           รางวัล
                                           เลดี้    ปั้มสแตนดาร์ท                             1           รางวัล
     มีรางวัลที่ระลึกจากสนาม สำหรับ Shoot Off  ลูกซองรณยุทธ            3            รางวัล
     (ยิง 4 นัด ให้ บรรจุ 1  นัดในระหว่างเวลา   )
     วันเสาร์ที่ 3 พฤษภาคม 2551 ให้ แข่งขัน ลูกซอง รณยุทธ 10 สนาม กระสุน อย่างน้อย 130 นัด
     ลงทะเบียน และตรวจปืน เวลา 08.00 - 09.00 น.
     ประธานชมรมลูกซองรณยุทธ แนะนำ กติกา และ ความปลอดภัย เบื้องต้น  เวลา 09.00 - 09.30 พร้อม จัดสควอท
     (ทางสนามมี Ro พร้อม 10 สนาม  การจัดสควอทให้ ท่านเลขาเป็นผู้ชี้ขาด)
            สนามแข่งขัน จัดให้ มี  สนาม 1.  มีเดียม    กระสุนอย่างน้อย    15    นัด
                                             สนาม 2.  สปีด            ,,                      5    นัด
                                             สนาม 3.  ฟีลด์            ,,                    22    นัด
                                             สนาม 4.  มีเดียม          ,,                    11    นัด
                                             สนาม 5.  มีเดียม          ,,                    14    นัด
                                             สนาม 6.  สปีด             ,,                      5    นัด
                                             สนาม 7.  มีเดียม          ,,                     11   นัด
                                             สนาม 8.  ฟีลด์            ,,                      24   นัด
                                             สนาม 9.  มีเดียม          ,,                      18   นัด
                                             สนาม10. สปีด              ,,                       5   นัด
 ออกแบบสนามแข่งขัน โดยกรรมการสนาม  ภิญโญ  แก้วภิญโญ       (พี่ yo)
                                                              ภิญโญ  มงคลประเสริฐ  (พี่โก้ )           
  สนามสปีด 2 สนาม ใช้ กระสุน oo BUCK ( 9 เม็ด)  ยิง เป้า กระดาษ IPSC   นอกนั้น ใช้ลูก เบอร์
  แผนผังสนาม Shotgun IPSC คง สามารถ ลง เวบ ได้ ประมาณ  15-20 เมษายน 2551 ครับ
  รายละเอียด ของ ปืนสั้นรณยุทธ ทราบ เพียง มี 10 สนาม กระสุน อย่างน้อย 200 นัด (รอปรึกษาผู้หลักผู้ใหญ่ อยู่ ครับ)                ได้รายละเอียด ครบถ้วน จะ แจ้งให้ ทราบ อีกที ครับ  ไหว้ ไหว้ ไหว้

รู้รัก สามัคคี ทำดี เพื่อความดี
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 21

« ตอบ #130 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2008, 07:10:10 PM »

ฮือ....ฮือ...... เศร้าอยากแข่งทุกรุ่นเลย.............ว่าไง เนาะพี่เอ็กซ์เนาะ.........

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 58

« ตอบ #131 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2008, 08:04:06 PM »

ฮือ....ฮือ...... เศร้าอยากแข่งทุกรุ่นเลย.............ว่าไง เนาะพี่เอ็กซ์เนาะ.........
   ไหว้     สวัสดีครับ  พี่น้องครับผมจะยิงทั้งสั้นและยาวครับ ปืนสั้นและลูกซองครับ     ยิ้มีเลศนัย
  เยี่ยม     พี่น้องเอาปืนสั้นมาด้วยสิครับจะได้สนุกกัน วันเสาร์ลูกซอง วันอาทิตย์ปืนสั้นครับ วันอาทิตย์เย็นเมาววววววววววว    แบร่
      หลงรัก    วันจันทร์นอนพักครับ    หลงรัก

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 21

« ตอบ #132 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2008, 08:29:25 PM »

อ้าว....... ตกใจวันจันทร์ไปเล่นน้ำทะเลไม่ไช่เหรอครับ  ก็วันนั้น โกเพ้งบอกว่าแข่งเสร็จแล้ว วันจันทร์จะพาผมไปจีบนางเงือก ขำก๊าก ขำก๊าก

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 58

« ตอบ #133 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2008, 08:36:23 PM »

อ้าว....... ตกใจวันจันทร์ไปเล่นน้ำทะเลไม่ไช่เหรอครับ  ก็วันนั้น โกเพ้งบอกว่าแข่งเสร็จแล้ว วันจันทร์จะพาผมไปจีบนางเงือก ขำก๊าก ขำก๊าก
  ไหว้      สวัสดีครับพี่จะไหวไหมครับจับนางเงือกไม่ใช่เรืองง่ายนะพี่    ยิ้มีเลศนัย  ยิ้มีเลศนัย  ยิ้มีเลศนัย

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 21

« ตอบ #134 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2008, 10:44:07 PM »

เออ..น่าถ้าเจอนางเงือกแล้วจะจับให้ดู............ ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 27, 2008, 10:51:11 PM โดย nitniran » บันทึกการเข้า

หน้า: 1 ... 6 7 8 [9] 10 11 12 ... 60
  พิมพ์