เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 23, 2024, 06:21:15 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 8 9 10 [11] 12 13 14 ... 60
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เชิญร่วมแข่งขันยิงปืนรางวัลพระราชทานฯ ครั้งที่15 / 3-4 พ.ค.51 จ.พัทลุง(ช.๔o๒)  (อ่าน 137829 ครั้ง)
sasinun รักในหลวง
Sr. Member

คะแนน 37

« ตอบ #150 เมื่อ: มีนาคม 01, 2008, 08:29:48 AM »

ให้ระลึกความหลัง..หน่อยนึง.. น้ำลายหก
แล้วตอนเข้าฝั่งที่ฝนตกไม่มีรูปให้ดูหรือครับท่านShotgun_Trang ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย
คาดว่า..คราวนี้..ฝน..ฟ้า น่าจะเป็นใจ..ให้..มั่ง...นา....ไหว้เจ้า..ไว้เยอะ..ฮี่ๆ    งอน ไหว้
เดี๋ยวจะช่วยสวดมนต์ภาวนาอีกแรงครับฮาเรฮูย่า ไหว้
Sr. Member

คะแนน 37

« ตอบ #151 เมื่อ: มีนาคม 01, 2008, 01:55:56 PM »

ขอเรียนถามท่านShotgun_trangลูกซองไอพีมือใหม่มีด้วยหรือเปล่าครับแบบว่ามือใหม่จริงๆไม่ใหม่ดองครับ ยิ้มีเลศนัย
shotgun_trang
ลูกซองรณยุทธ
Hero Member

คะแนน 25

ความเป็นธรรม

« ตอบ #152 เมื่อ: มีนาคม 01, 2008, 10:31:22 PM »

ขอเรียนถามท่านShotgun_trangลูกซองไอพีมือใหม่มีด้วยหรือเปล่าครับแบบว่ามือใหม่จริงๆไม่ใหม่ดองครับ ยิ้มีเลศนัย
  เอ...ทางนี้ไม่มีมือ..ดอง..มือใหม่..นา...ครับ
               มีแต่มือ..พระกาฬ..อย่างพี่ใหญ๋....พี่โญ....พี่ตี๋... พี่โกโก้..งี๊..ฮ่า...ล้อเล่น...คับบบบบบบบบบบบบบบบบ??? ขำก๊าก
               คือแบบว่า...มือใหม่ซิงๆ..แบบแกะกล่อง... ถ้าคิดจาลง..ลูกซองรณยุทธ คงต้องลงทุน..ลงแรงฝึก..และซ้อม..และซ้อม...ครับ  หัวเราะร่าน้ำตาริน
               เพราะ...ตอนนี้เรา..ยังไม่มี..Class..ที่ชัดเจน ...ของแต่ละ ดิวิชั่น  กำลังคุยกับผู้ใหญ่ในชมรมเรื่องของการจัดแบ่ง อันดับ(Class) ของแต่ละดิวิชั่น มือใหม่ ก็ คือ คลาส  U( เหมือนในปืนสั้น) หลงรัก
               เมื่อเรามีนักกีฬา ในแต่ละดิวิชั่น..พอสมควรแก่เหตุ..(ประมาณเท่าไร..คงต้องฝากถามท่านเลขา..ครับ) เราจะจัดแบ่งมือใหม่ซิงๆ(Class U) ,  มือใหม่หมาดๆ(Class C)  , มือทั่วไป(Class B ) ,  มือโปร(Class A ) ,  มือมาสเตอร์ (Class M)  , มือศาตราจารย์ (Class GM)  หลงรัก
               อันเปรียบเทียบ. กะปืนสั้น IPSC...ให้พอเห็น..รางๆ.(บทความนี้...เป็นความคิดเห็นส่วนตัว..ที่นึกเทียบเอา..หากมีข้อผิดพลาดประการ..ขอให้ผู้รู้..โปรด..อภัย..และโปรดชี้แนะด้วยครับ..)   ไหว้ ไหว้ ไหว้
               จึ่งมาถึงที่ว่า..จะจัดให้มี..มีใหม่..ซิงๆ..ไม่ดองมาสู้ด้วยกัน..อย่าเป็นธรรม..ได้ไหม..ครับ.. ไหว้
               เป็นไปได้..ครับ..หากมีนักกีฬามือใหม่ในแต่ละ ดิวิชั่นมากพอ..ประมาณ..5 ท่านขึ้นไป..จะขออนุญาต..ท่านประธานชมรม..และท่านเลขา..จัดให้..เป็นแมทซ์ ปรับ..คลาส..ของลูกซอง..  ไหว้(และง่ายในการที่ขอถ้วยเพิ่ม..จากสนาม..เพราะเกรงใจ..ทางสนามเขามากๆครับ..ช่วยกันลงทะเบียน  ล่วงหน้า กันเยอะๆนะ ครับ..มือใหม่..จะได้มี..ถ้วยเพิ่ม..ฮ่า..ๆ)

สรุป..ว่าเป็นแนวทางที่..ทางชมรมลูกซองรณยุทธ..อยากทำให้..อยู่แล้ว..เริ่ม..จาก มือใหม่  Class U แล้วไต่ ไปเป็นตาม ลำดับ  ขอเพียงรวมกลุ่มให้..กลมเกลียว..มีอะไร ก็ให้ถ้อยที..ถ้อยอาศัย ช่วยเหลือกัน..อย่างที่เป็นทุกวันนี้รองรอง..แมทซ์ กลางปีที่กรุงเทพฯ  โดยท่านประธานชมรมฯ กะท่านเลขา.. จะให้เป็น แมทซ์ LEVEL 2  !!!!!!!! หลงรัก หลงรัก หลงรัก
            สนุก...แน่ๆ..ครับ   Grin Grin Grin

รู้รัก สามัคคี ทำดี เพื่อความดี
Sr. Member

คะแนน 37

« ตอบ #153 เมื่อ: มีนาคม 02, 2008, 11:33:51 AM »

ขอบคุณครับ ไหว้รับทราบ
MV.SK.6397
รถ1คัน ปืน 1กระบอก ไปไหนไปกัน
Newbie
*

คะแนน 0

เหนือจดใต้เราคือพี่น้อง

« ตอบ #154 เมื่อ: มีนาคม 03, 2008, 12:00:44 PM »

ตัดสินใจแล้วครับลงรุ่นนี้ครับ

18.ปืนยาวลูกซอง รณยุทธ IPSC ( 10 สนาม)
ประเภท    ออโต สแตนดาร์ท                                                      5            รางวัล

นาย ศุภกฤต จันทรัตน์  (จุ๊บ) เสื้อ XL 1ตัว ครับ

ปล. มือใหม่  ได้ M1 มาแล้วครับ
Hero Member

คะแนน 25

« ตอบ #155 เมื่อ: มีนาคม 03, 2008, 07:53:47 PM »

แจ้งข่าว..เล่าความ.. ทางสนามพัทลุง (ช.402) ยืนยันมาว่า...หากมีนักกีฬามือใหม่(ซิงๆ) ในแต่ละดิวิชั่น คือ..     หลงรัก
                   โมดิฟาย....
                   สแตนดารท์ ออโต
                   สแตนดารท์ ปั้ม                 
   ทั้ง 3 ดิวิชั่นนี้   หากมีมือใหม่ ลงทะเบียน ล่วงหน้า ก่อน วันที่ 15 เมษายน 2551   หลงรัก หลงรัก
         ในแต่ละดิวิชั่นเกิน 3 ท่าน   
    ทางสนาม จะ ให้มี รางวัล มือใหม่..ให้ เพิ่ม อีกสามรางวัล( 1 ,2 ,3)  ในดิวิชั่น นั้นๆ ที่ลงทะเบียน..  หลงรัก
    เอ้า....HuhHuh  ลุยกันหน่อย..ครับ..   หลงรัก
    ให้ช่วยแจ้ง..เบอร์   ขนาด/ไซด์ เสื้อ..ที่ต้องการ พร้อมดิวิชั่นที่ลงแข่ง  และแจ้งว่า มือใหม่..ด้วยครับ ถ้าเป็นมือใหม่    รบกวนคุณวรรณ อัพเดท ให้อีกที นะ ครับ      Grin
     ครั้งหน้า ประมาณ วันอาทิตย์ที่ 23 มีนาคม 2551 น่า จะได้ รายชื่อ พร้อม ลงทะเบียนบ้างส่วน ของทางใต้ ที่ยืนยันกันแล้ว กำลังดู ทุนทรพย์กันอยู่ครับว่า จะ แข่ง สองปืน ไหวกันหรือปล่าว...ฮ่า     หลงรัก

รู้รัก สามัคคี ทำดี เพื่อความดี
piggy9999
คอมพ์ลูกซอง หลอดต่อลูกซอง ใส่ได้ทุกรุ่นค่ะ
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 8

« ตอบ #156 เมื่อ: มีนาคม 03, 2008, 07:55:05 PM »

ตัดสินใจแล้วครับลงรุ่นนี้ครับ

18.ปืนยาวลูกซอง รณยุทธ IPSC ( 10 สนาม)
ประเภท    ออโต สแตนดาร์ท                                                      5            รางวัล

นาย ศุภกฤต จันทรัตน์  (จุ๊บ) เสื้อ XL 1ตัว ครับ

ปล. มือใหม่  ได้ M1 มาแล้วครับ

ดีใจด้วยค่ะจุ๊บ  หลงรัก หลงรัก

ธนาคารไทยพาณิชย์ สาขาบางบัวทอง เลขที่ 352-2-45792-7
ธนาคารกรุงเทพ สาขารังสิต เลขที่ 165-5-54739-4
ชื่อบัญชี ทิพย์สุคนธ์ สุธรรมสมัย
ปุ้ม  0859541487
วิศิษฏ์เอ๊กซ์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 58

« ตอบ #157 เมื่อ: มีนาคม 03, 2008, 08:04:16 PM »

ไหว้    สวัสดีครับ งั้นผมลงมือใหม่ได้ไหมครับพี่    ไหว้

การพูดว่า..ให้..คือความผิดอันสูงสุดในชีวิตผม  ต่อไปนี้จะไม่มีคำว่า...ให้...อีกต่อไป
Nit-ninja-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 21

มนุษย์ปลูกต้นไม้ชนิดใดก็จะได้ผลของต้นไม้ชนิดนั้น

« ตอบ #158 เมื่อ: มีนาคม 03, 2008, 08:56:17 PM »

ได้ครับ............เพราะถ้าพี่เอ็กซ์ลงมือใหม่....ผมก็ขอมือใหม่ด้วยคนครับ ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

ShotGuns  Practical Shooting Club ( Northern Thailand )
วิศิษฏ์เอ๊กซ์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 58

« ตอบ #159 เมื่อ: มีนาคม 03, 2008, 10:10:41 PM »

ได้ครับ............เพราะถ้าพี่เอ็กซ์ลงมือใหม่....ผมก็ขอมือใหม่ด้วยคนครับ ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

ไหว้   สวัสดีครับ  พี่น้องครับพี่จะลงมือใหม่เหมือนผมทำไมครับผมกำลังหลอกเด็กอยู่ครับ     ไหว้
        น้ำลายหก   จะให้พี่ๆน้องๆมาเดินสควอส์เดียวกันสะหน่อยครับ     จะได้ ฮาๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ    ยิ้มีเลศนัย

การพูดว่า..ให้..คือความผิดอันสูงสุดในชีวิตผม  ต่อไปนี้จะไม่มีคำว่า...ให้...อีกต่อไป
Sr. Member

คะแนน 37

« ตอบ #160 เมื่อ: มีนาคม 03, 2008, 10:32:14 PM »

ไชโยจะได้ส่งลูกชายเข้าประกวดมือใหม่ สแตนดาร์ทปั้มครับ หลงรัก
Nit-ninja-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 21

มนุษย์ปลูกต้นไม้ชนิดใดก็จะได้ผลของต้นไม้ชนิดนั้น

« ตอบ #161 เมื่อ: มีนาคม 03, 2008, 10:33:44 PM »

หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก

ShotGuns  Practical Shooting Club ( Northern Thailand )
เอก@ดอยฯ
ปฏิบัติอย่างถูกต้องตั้งแต่แรกเริ่ม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 183

Do it right the first time

« ตอบ #162 เมื่อ: มีนาคม 04, 2008, 09:42:15 AM »

ผมลงมือใหม่ ออโต้ ดีไหมน้อ  Grin Grin Grin Grin Grin

SPSC No.057       THPSA No.A-331
Hero Member

คะแนน 25

« ตอบ #163 เมื่อ: มีนาคม 04, 2008, 10:09:41 AM »

ระวัง..นา..ครับ?Huh (ใคร คิดจะตุ๋น.. คนแก่..??)   งอน
   ท่านที่  ผ่าน.. Level 3 Shotgun  ที่นวมินฯ มาแล้ว.. มี เรกคอดท์ (บันทึก) อยู่..การที่ ใครจะไปอยู่  มือใหม่
   คง..ต้องให้ ท่านประธาน กะ ท่านเลขา เป็นผู้  แนะนำ
         สำหรับ..ที่พัทลุง..Shotgun.. ยังเป็น Level 1 (Local Match) อยู่  ท่านประธาน  เลย..อนุโลม เพื่อให้ มือใหม่ซิงๆ ได้ เล่น เกมส์ ใหญ่ๆ ( 10 สนาม+140 นัด) เพื่อ สร้างนักกีฬา และให้ เป็น เกมส์ ที่สนุก เป็น ธรรม (กะคนที่ไม่..เคย..แข่งลูกซองรณยุทธ) 
         สำหรับ...มือขัดให้เหมือนใหม่..(รับถ้วย..มาบ้างแล้ว)    หลงรัก
         ท่านเลขา..ฝาก บอกว่า..จะให้รวมก๊วน..(เขี้ยว..ลากดิน)เพื่อไม่ไห้ (เขี้ยว..) ไป..เบียดน้องๆ..เค้า...ฮ่า..แถมใครคะแนน..สูงสุดใน  ก๊วน..
         จะได้ ถ่ายรูป..คู่ กะ  น้อง..ซัวเถา..ขนาด12..(หุ่นเพรียว..สูงยาว..ยิงดี...เสียงดังมาก..) เป็นรางวัลพิเศษ  ครับ...ฮี่ๆๆๆๆๆๆ   ขำก๊าก ขำก๊าก

เอก@ดอยฯ
ปฏิบัติอย่างถูกต้องตั้งแต่แรกเริ่ม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 183

Do it right the first time

« ตอบ #164 เมื่อ: มีนาคม 04, 2008, 10:44:03 AM »

งั้นผมขออยู่เหมือนเดิมดีกว่าเน๊าะ ม่ายหวายยยๆๆ  พี่เอ็กซ์ มาชวนกัน  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน Grin Grin Grin

SPSC No.057       THPSA No.A-331
หน้า: 1 ... 8 9 10 [11] 12 13 14 ... 60
  พิมพ์