เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 23, 2024, 06:34:48 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 11 12 13 [14] 15 16 17 ... 60
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เชิญร่วมแข่งขันยิงปืนรางวัลพระราชทานฯ ครั้งที่15 / 3-4 พ.ค.51 จ.พัทลุง(ช.๔o๒)  (อ่าน 138225 ครั้ง)
THANAPOL
Sr. Member

คะแนน 16

« ตอบ #195 เมื่อ: มีนาคม 12, 2008, 09:27:11 PM »

ไหว้ สวัสดีครับพี่เกษม   ผมน้องเอ๊กซ์ครับขอฝากตัวด้วยคนนะครับ    หลงรัก  หลงรัก

สวัสดีครับ จ่าเกษม มีแต่น้องๆขอฝากตัว  งั้นเฮียตี๋ขอฝากความหวังเลยละกานนน.
shotgun_trang
ลูกซองรณยุทธ
Hero Member

คะแนน 25

ความเป็นธรรม

« ตอบ #196 เมื่อ: มีนาคม 12, 2008, 10:52:03 PM »

แล้วที่พักแถวๆ ตรัง พอจะมีว่างไหมครับช่วงนั้น ใกล้ๆ ทะเลนิดๆ สามารถไปหาเอาได้เลยหรือว่าต้องจองล่วงหน้าครับ  Grin Grin Grin

หรือ ถ้าไม่สะดวกเรื่องการเดินทาง แถวๆ พัทลุง บรรยากาศดีๆ อาหารอร่อย เข้าแนวเดียวกันไหมครับ  Cheesy Cheesy
  คืออย่างนี้..หลังจากจบแมทซ์การแข่งขัน...วันอาทิตย์ที่ 4 พฤษภาคม  2551  รับรางวัลกันล่ะ...           ไหว้
               คืนวันที่  4 ประมาณ  3-4 ทุ่ม..ผมตั้งใจว่า..ท่านที่ยังไม่กลับ..จา..ไปลงทะเล..จับปลา..กะพี่ตี๋..พี่ใหญ่..
               พี่โญ..ที่..สมัครล่วงหน้าและแจ้งความประสงค์ ไว้แล้ว...                                                                 หลงรัก
                       ผ๊ม..จะ...นำท่านเหล่า..ผู้กล้า..อยู่หลายวัน..ไปพักที่..ตรัง...1 คืน  เรื่องรถไปทะเล..เดี๋ยว...จัดให้   ยิ้มีเลศนัย
       เรื่องห้องพัก..ก็จะ..เจรจา..ต่อรองให้..(ถ้าได้ล่วงหน้าก็ดี..ครับ)  จะได้ไม่แพง..เกินไป..    คิก คิก
       สรุปว่า..แค่..แจ้งล่วงหน้า...ท่านจะได้ทั้ง..ห้องพัก..ทะเล..ก็ไม่ไกลเกินไป..        คิก คิก
         ถ้า...จะอยู่พัทลุง...ของฝากของทาน..ของป่า..ของเมือง..เพียบ....โทร..หา..จ่า.เกษม...แก๊ก..เดียว..มี..ฮา.. ขำก๊าก

รู้รัก สามัคคี ทำดี เพื่อความดี
Joey B870
Full Member

คะแนน 4

« ตอบ #197 เมื่อ: มีนาคม 13, 2008, 10:50:16 AM »

แล้วที่พักแถวๆ ตรัง พอจะมีว่างไหมครับช่วงนั้น ใกล้ๆ ทะเลนิดๆ สามารถไปหาเอาได้เลยหรือว่าต้องจองล่วงหน้าครับ  Grin Grin Grin

หรือ ถ้าไม่สะดวกเรื่องการเดินทาง แถวๆ พัทลุง บรรยากาศดีๆ อาหารอร่อย เข้าแนวเดียวกันไหมครับ  Cheesy Cheesy
  คืออย่างนี้..หลังจากจบแมทซ์การแข่งขัน...วันอาทิตย์ที่ 4 พฤษภาคม  2551  รับรางวัลกันล่ะ...           ไหว้
               คืนวันที่  4 ประมาณ  3-4 ทุ่ม..ผมตั้งใจว่า..ท่านที่ยังไม่กลับ..จา..ไปลงทะเล..จับปลา..กะพี่ตี๋..พี่ใหญ่..
               พี่โญ..ที่..สมัครล่วงหน้าและแจ้งความประสงค์ ไว้แล้ว...                                                                 หลงรัก
                       ผ๊ม..จะ...นำท่านเหล่า..ผู้กล้า..อยู่หลายวัน..ไปพักที่..ตรัง...1 คืน  เรื่องรถไปทะเล..เดี๋ยว...จัดให้   ยิ้มีเลศนัย
       เรื่องห้องพัก..ก็จะ..เจรจา..ต่อรองให้..(ถ้าได้ล่วงหน้าก็ดี..ครับ)  จะได้ไม่แพง..เกินไป..    คิก คิก
       สรุปว่า..แค่..แจ้งล่วงหน้า...ท่านจะได้ทั้ง..ห้องพัก..ทะเล..ก็ไม่ไกลเกินไป..        คิก คิก
         ถ้า...จะอยู่พัทลุง...ของฝากของทาน..ของป่า..ของเมือง..เพียบ....โทร..หา..จ่า.เกษม...แก๊ก..เดียว..มี..ฮา.. ขำก๊าก

ไหว้งั้นขอเบอร์จ่าเกษมไว้ก่อนเลยได้ป่าวครับ ยิ้มีเลศนัย  ผมอยากฮาครับ น้ำลายหก น้ำลายหก

"Don't hate the player, hate the game"
MV.SK.6397
รถ1คัน ปืน 1กระบอก ไปไหนไปกัน
Newbie
*

คะแนน 0

เหนือจดใต้เราคือพี่น้อง

« ตอบ #198 เมื่อ: มีนาคม 13, 2008, 10:45:32 PM »

ตัดสินใจแล้วครับลงรุ่นนี้ครับ

18.ปืนยาวลูกซอง รณยุทธ IPSC ( 10 สนาม)
ประเภท    ออโต สแตนดาร์ท                                                      5            รางวัล

นาย ศุภกฤต จันทรัตน์  (จุ๊บ) เสื้อ XL 1ตัว ครับ

ปล. มือใหม่  ได้ M1 มาแล้วครับ

ถ้าทางสนาม เพิ่ม รุ่นพิเศษ เฉพาะมือใหม่  ลงรุ่น มือใหม่ครับ
ปืนยาวลูกซอง รณยุทธ IPSC
ประเภท  ปืน  ออโต สแตนดาร์ท                       
วิศิษฏ์เอ๊กซ์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 58

« ตอบ #199 เมื่อ: มีนาคม 13, 2008, 11:32:42 PM »

คืออย่างนี้..หลังจากจบแมทซ์การแข่งขัน...วันอาทิตย์ที่ 4 พฤษภาคม  2551  รับรางวัลกันล่ะ...           ไหว้
               พี่โญ..ที่..สมัครล่วงหน้าและแจ้งความประสงค์ ไว้แล้ว...                                                                 หลงรัก
                       ผ๊ม..จะ...นำท่านเหล่า..ผู้กล้า..อยู่หลายวัน..ไปพักที่..ตรัง...1 คืน  เรื่องรถไปทะเล..เดี๋ยว...จัดให้   ยิ้มีเลศนัย

ไหว้งั้นขอเบอร์จ่าเกษมไว้ก่อนเลยได้ป่าวครับ ยิ้มีเลศนัย  ผมอยากฮาครับ น้ำลายหก น้ำลายหก
  ไหว้   สวัสดีครับ  ผมด้วยครับชอบ  ฮาครับ   เยี่ยม

การพูดว่า..ให้..คือความผิดอันสูงสุดในชีวิตผม  ต่อไปนี้จะไม่มีคำว่า...ให้...อีกต่อไป
Hero Member

คะแนน 25

« ตอบ #200 เมื่อ: มีนาคม 14, 2008, 11:58:33 AM »

เอ้า???จัดให้.......
      จ่าสิบเอก  เกษม   หมัดเส๊ะ   ศุนย์แปดหก-เก้าหกหกห้าสามแปดเจ็ด     ในเวลาราชกาน..นะครับ..
              นอกเวลาราชกาน...แฟน..ดุ...หุ..หุ...
              เดี๋ยวจะหา..ว่า ไม่เตือน....อ๊บ..อ๊บๆ                  คิก คิก

รู้รัก สามัคคี ทำดี เพื่อความดี
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 58

« ตอบ #201 เมื่อ: มีนาคม 17, 2008, 04:47:56 PM »

ไหว้  UP UP UP   ไหว้ 

การพูดว่า..ให้..คือความผิดอันสูงสุดในชีวิตผม  ต่อไปนี้จะไม่มีคำว่า...ให้...อีกต่อไป
THANAPOL
Sr. Member

คะแนน 16

« ตอบ #202 เมื่อ: มีนาคม 17, 2008, 06:13:38 PM »

ขอขอบคุณข้ามกระทู้เลยครับ สำหรับท่าน SHOTGUN TRANG เพื่อนรักของพวกเรา

ที่ได้มาร่วมในเกมส์การแข่งขันกับพวกเรา งานแข่งขันที่พัทลุง ยังเตรียมต้อนรับพวกเรา

กันอีก....ไม่เหนื่อยเลยหรือไง........รู้สึกเกรงใจยังไงก็ไม่รู้...........แต่ก็จะไปแน่ๆ..ฮิฮิ
Hero Member

คะแนน 25

« ตอบ #203 เมื่อ: มีนาคม 17, 2008, 09:42:39 PM »

แค่..เห็น  ท่านประธาน..ท่านเลขา.....พี่โญ...พี่โกโก้    พี่โจอี้   .ยิ้ม.... หลงรัก
   ก็หายเหนื่อย...แล้ว...คับ                          หลงรัก

♥Jikky♥
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 24

« ตอบ #204 เมื่อ: มีนาคม 17, 2008, 10:02:02 PM »

ขอไปด้วยคนได้มั๊ยค๊ะ  กิ๊วก๊าว

Hero Member

คะแนน 25

« ตอบ #205 เมื่อ: มีนาคม 17, 2008, 10:09:00 PM »

ขอไปด้วยคนได้มั๊ยค๊ะ  กิ๊วก๊าว
  ขอให้มา...เหอะ...
               จะมาหมู่..หรือว่า..มาเดี่ยว..แจ้ง..ล่วงหน้า..นิด...
       จะได้..ตั้งขบวนรอ..ต้อนรับ...จา..พาไปชิม..ร้านนายโถ....รับรอง..ถึง...พริก..ถึง..คะไคร้..เพราะ...
      คนพูด..ชิมไปน้ำตาไหล..ไป...มาแว้ว....วววว                   หลงรัก

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 58

« ตอบ #206 เมื่อ: มีนาคม 17, 2008, 10:19:52 PM »

ขอให้มา...เหอะ...
               จะมาหมู่..หรือว่า..มาเดี่ยว..แจ้ง..ล่วงหน้า..นิด...
       จะได้..ตั้งขบวนรอ..ต้อนรับ...จา..พาไปชิม..ร้านนายโถ....รับรอง..ถึง...พริก..ถึง..คะไคร้..เพราะ...
      คนพูด..ชิมไปน้ำตาไหล..ไป...มาแว้ว....วววว                   หลงรัก
   ไหว้ สวัสดีครับพี่ ที่ชิมไปน้ำตาไหลไปหมายถึงอะไรครับพี่ ความอร่อยหรือราคาครับ  อิ อิ อิ อิ    ขำก๊าก

ไหว้  กลับถึงบ้านกี่โมงครับพี่ยังไง  ผมขอให้พี่ชายที่แสนดีหายป่วยไวๆๆนะครับ รักษาสุขภาพด้วยนะครับพี่    ไหว้

Nit-ninja-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 21

มนุษย์ปลูกต้นไม้ชนิดใดก็จะได้ผลของต้นไม้ชนิดนั้น

« ตอบ #207 เมื่อ: มีนาคม 17, 2008, 11:11:44 PM »

ไหว้ สวัสดีครับ.......แหม  ดูรูปแมทช์บางบัวทองแล้ว อยากให้ถึงแมทช์พัทลุงไวๆจังเลยครับ ยิ้มีเลศนัย

ShotGuns  Practical Shooting Club ( Northern Thailand )
เอก@ดอยฯ
ปฏิบัติอย่างถูกต้องตั้งแต่แรกเริ่ม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 183

Do it right the first time

« ตอบ #208 เมื่อ: มีนาคม 18, 2008, 09:11:17 AM »

อีกเดือนกว่าๆ นิดๆ ลางานยังไม่ได้เลย  Cry Cry Cry Cry

SPSC No.057       THPSA No.A-331
sasinun รักในหลวง
Sr. Member

คะแนน 37

« ตอบ #209 เมื่อ: มีนาคม 18, 2008, 06:21:11 PM »

อีกเดือนกว่าๆ นิดๆ ลางานยังไม่ได้เลย  Cry Cry Cry Cry
เป็นกองเชียร์และกำลังใจให้ครับเอก เยี่ยม
หน้า: 1 ... 11 12 13 [14] 15 16 17 ... 60
  พิมพ์