เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 23, 2024, 06:25:09 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 13 14 15 [16] 17 18 19 ... 60
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เชิญร่วมแข่งขันยิงปืนรางวัลพระราชทานฯ ครั้งที่15 / 3-4 พ.ค.51 จ.พัทลุง(ช.๔o๒)  (อ่าน 137938 ครั้ง)
วิศิษฏ์เอ๊กซ์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 58

« ตอบ #225 เมื่อ: มีนาคม 20, 2008, 11:37:39 PM »

พี่สะหล่า และพี่nitniran ....เราเคยพบกันหรือเปล่าครับ  Cheesy Cheesy
  ไหว้ สวัสดีครับพี่nitniranและสะหล่า พี่ไม่เคยเจอกับพี่น้อย 17 ครับไม่ต้องงงแต่เอ๊กซ์เจอกันบ่อยครับพี่เขาอยู่เวปกันอินครับ   

ไหว้  สวัสดีครับพี่ๆๆๆชาวเหนือ สบายดีไหมครับรักษาสุขภาพด้วยนะครับน้องๆเป็นห่วงครับ     ไหว้

การพูดว่า..ให้..คือความผิดอันสูงสุดในชีวิตผม  ต่อไปนี้จะไม่มีคำว่า...ให้...อีกต่อไป
เอก@ดอยฯ
ปฏิบัติอย่างถูกต้องตั้งแต่แรกเริ่ม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 183

Do it right the first time

« ตอบ #226 เมื่อ: มีนาคม 21, 2008, 12:44:17 AM »

พี่สะหล่า และพี่nitniran ....เราเคยพบกันหรือเปล่าครับ  Cheesy Cheesy

พี่น้อยครับ เราคงยังไม่เคยเจอกันครับ เพราะผม ยังเป็นนักกีฬาหน้าใหม่อยู่สำหรับลูกซองไอพี ยิงมายังไม่มากเท่าไร แข่งมาก็น้อยครั้งครับ ยิ่งทางภาคกลางหรือทางใต้ยิ่งแล้วเลยครับ ไม่ได้ไปเลย  Grin Grin

เอาไว้พบกันที่พัทลุงละกันครับ แล้วคงมีโอกาศได้ชนแก้วกันครับ  Wink Wink

SPSC No.057       THPSA No.A-331
Noi-17
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #227 เมื่อ: มีนาคม 21, 2008, 02:20:21 AM »

เอ.........ไม่แน่ใจนะครับ  ไม่เป็นไรครับเดี๋ยวเราค่อยไปพบกันที่พัทลุงครับ แล้วเราค่อยมาววววว.....กานเน๊าะ..... Grin

พี่น้อยครับ เราคงยังไม่เคยเจอกันครับ เพราะผม ยังเป็นนักกีฬาหน้าใหม่อยู่สำหรับลูกซองไอพี ยิงมายังไม่มากเท่าไร แข่งมาก็น้อยครั้งครับ ยิ่งทางภาคกลางหรือทางใต้ยิ่งแล้วเลยครับ ไม่ได้ไปเลย  Grin Grin

เอาไว้พบกันที่พัทลุงละกันครับ แล้วคงมีโอกาศได้ชนแก้วกันครับ  Wink Wink

แหมมมม... พี่สล่า เป็นนักกีฬาหน้าใหม่ลงหลายสนามแล้วครับ  Wink Cheesy

ผมสิสนามเดียว ..ซิง..ซิง ใหม่ถอดด้าม  Grin Grin

แต่เรื่่อง มาววววว ..ได้กันครับพี่ nitniran พี่สล่า และพี่ๆทุกท่าน  หลงรัก หลงรัก
Noi-17
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #228 เมื่อ: มีนาคม 21, 2008, 02:20:52 AM »

ไหว้ สวัสดีครับพี่nitniranและสะหล่า พี่ไม่เคยเจอกับพี่น้อย 17 ครับไม่ต้องงงแต่เอ๊กซ์เจอกันบ่อยครับพี่เขาอยู่เวปกันอินครับ   

ไหว้  สวัสดีครับพี่ๆๆๆชาวเหนือ สบายดีไหมครับรักษาสุขภาพด้วยนะครับน้องๆเป็นห่วงครับ     ไหว้

หลงรัก หลงรัก หลงรัก Grin
Nit-ninja-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 21

มนุษย์ปลูกต้นไม้ชนิดใดก็จะได้ผลของต้นไม้ชนิดนั้น

« ตอบ #229 เมื่อ: มีนาคม 21, 2008, 07:57:04 AM »

ครับ....อีกไม่นานแล้วล่ะครับ  แล้วพบกันที่พัทลุง...........เตรียมตัวเมาสัญจรกันเลยครับ......

ShotGuns  Practical Shooting Club ( Northern Thailand )
♥Jikky♥
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 24

« ตอบ #230 เมื่อ: มีนาคม 21, 2008, 10:31:32 AM »

เอ.........ไม่แน่ใจนะครับ  ไม่เป็นไรครับเดี๋ยวเราค่อยไปพบกันที่พัทลุงครับ แล้วเราค่อยมาววววว.....กานเน๊าะ..... Grin
พี่น้อยชอบดื่มชาเขียวตราดาวแดงค่ะ  เยี่ยม

♥Jikky♥
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 24

« ตอบ #231 เมื่อ: มีนาคม 21, 2008, 10:45:01 AM »

ได้ข้อสรุป และใคร่จะหารือ เหล่า Shotgun ดังนี้ ครับ
  แข่ง ลูกซองรณยุทธ์ วันวันเสาร์ที่ 3 พฤษภาคม 2551 เริ่ม ลงทะเบียน รับสติกเกอร์ตามดิวิชั่น และตรวจปืน 08.00 น
  แบ่งสควอท ๆ ละ ไม่เกิน 7 ท่าน  แข่ง เช้า 5 สนาม เย็น 5 สนาม
     เพื่อ  แข่งให้จบ ในเวลา 17.00 น.
     เพื่อ รวมสกอร์ จัด ชู้ตออฟ (รางวัลสนาม)  ปืนปั้ม 1 รางวัล ปืน ออโต 1 รางวัล
ที่เข้มงวดเรื่อง สควอท และเวลาการแข่ง ก็ เพื่อ ท่านนักกีฬา บางท่าน ที่ไม่สามารถ อยู่ร่วมงานในวัน อาทิตย์ ที่ 4 พ.ค. 51 ตอนเย็นได้  รับทราบผลรางวัล อย่างเป็นธรรม
     ส่วนรางวัล พระราชทาน จะแจกให้ได้เลยหรือ ไม่  เท่าที่ หารือกันกับท่านนายสนาม ได้ให้ความเห็นไว้ ว่า รางวัลพระราชทาน ควรรับเองหรือให้ตัวแทนรับ ต่อหน้า พระบรมสาพิลักษณ์  ส่วนรางวัล ถัดมา น่าจะอนุโลมให้ได้( แต่เพื่อความสวยงาม เวลาประกาศผลรางวัลและถ่ายรูป ลงหนังสือ ทางสนามพัทลุง บอก ยินดีจัดส่งให้ถึง ประตูบ้านเลยครับ)  อนุญาตให้ถ่ายรูป คู่กับถ้วยที่ ชนะได้ก่อน  ครับ
     สำหรับเรื่องการเดินทาง มาสนามยิงปืนกีฬาสากล ค่ายอภัยบริรักษ์  พอจะเสนอได้ ว่า
     ท่านที่ เดินทาง โดยเครื่องบิน จาก ดอนเมือง - หาดใหญ่  แนะนำให้เป็น
     DD7104 Boeing 737  ออก เวลา 09.20 น.  ถึง เวลา 10.45 น.
     DD7112    73J           ออก เวลา 16.05 น.  ถึง เวลา 17.30 น.
  ราคาทั้งสองไฟล์ ประมาณ 1,848.00 บาท
           ทางสนามจะจัดรถไปรับที่สนามบิน  เพื่อเข้าพัก พัทลุง-ตรัง ส่วนท่านที่ จะกลับวันอาทิตย์ ที่ 4 เย็นๆ แนะนำควรพักที่หาดใหญ่ ทางสนามจะจัดรถรับส่งระหว่างสนามบิน - สนามพัทลุง( ขอจำนวนที่แน่นอนด้วยนะครับ)
           แนะนำว่า เพื่อ ความสะดวกในการจัดรถรับส่ง ควรจัดไฟล์บิน เที่ยวเดี่ยวกัน (ขอบคุณครับ)
           แข่งวันเสาร์ที่ 3 ชู้ตออฟจบ   17.30 น. ไฟล์บิน จากหาดใหญ่ - ดอนเมือง   ที่แนะนำ
     DD7117  Boeing 734  ออก เวลา 21.10 ถึง เวลา 22.35 น.       ราคาประมาณ 1,848.00 บาท
     รถรับส่ง ออกจากสนามพัทลุง เวลา 18.00 น. ถึง สนามบิน หาดใหญ่ ไม่เกิน 20.30 น. คาดว่า นักกีฬาไม่ตกเครื่อง..ครับ(แต่..เหนื่อยนิด..นึงนะครับ)
      ส่วนนักกีฬา ที่ สามารถ อยู่ร่วม งานเลี้ยง และรับรางวัลใน คืน วันอาทิตย์ ที่ 4 พ.ค. 51 จะขอบพระคุณมากๆ
      ท่านที่ จะกลับวันที่ 5     ก็ มีรถรับส่ง สนามแข่งขัน - สนามบิน ช่วง 07.30 - 08.00  ครับ (แนะนำให้จองไฟล์ เดียวกัน ครับ จะได้ สะดวก )
           [font=Verdana]DD 7105  ออก เวลา 11.10 ถึง เวลา 12.35 น. Boeing 734   [/font] ราคาประมาณ 2502.00 บาท ครับ
        และโดย เฉพาะ วันที่ จันทร์ ที่ 5 พ.ค. 51  เหล่า นักกีฬาท่านใดที่สมัครใจ ที่ต้องการท่องทะเลตรัง, ถ้ำมรกต ,ดำน้ำดูปะการัง ทานกลางวัน (บาร์บีคิวอาหารทะเล)บนเรือ (มีห้องน้ำบนเรือ)   ที่กระผมได้สัญญาไว้ โดยเฉพาะ พี่น้อง ชาวลูกซองรณยุทธ และปืนสั้นรณยุทธ  ที่มีเวลา ใคร๋ จะแนะนำ อย่างนี้ ครับ
       รับรางวัล  เสร็จ คืนวันที่ 4 ให้ไป นอนที่ จังหวัดตรัง ค่าที่พัก ประมาณ 600-800 บาท / 2 ท่าน
       เช้า วันที่ 5 พ.ค. 51 เวลา 06.00 - 07.00 น. ทานติ่มซำ (กาแฟ+หมูย่าง)
                                             07.30 - 09.00 น. เดินทางไป ขึ้น เรือ ที่ หาดปากเมง
                                             09.00 - 15.30 น. ท่องทะเลตรัง ตามกำหนด
                                             16.00 - 16.30 น. กลับขึ้ฝั่งที่หาดปากเมง เพื่อ เดินทางไป สนามบิน กระบี่ กลับสุวรรณภูมิ (กทม.)
       ไฟล์ บิน ที่แนะนำ  กระบี่ - สุวรรณภูมิ
          DD 321  ออก เวลา 19.50 น. ถึง เวลา 21.05   [/font] ราคา ประมาณ 1,400.00 บาท 
           เอาเป็น  ว่า ทุกอย่างเป็น ความสมัครใจของทุกฝ่าย ครับ ผม แค่ เสนอ เพื่อขอความเห็นจากเหล่า สมาชิก ลูกซองรณยุทธ และ ปืน สั้น รณยุทธ  อยากเห็น แมซ์ทการแข่งขันประจำปี ของ พัทลุง เป็นการพักผ่อน ของครอบครัวด้วย ครับ  อย่างคราวต่อไปที่ เชียงใหม่ เป็น ต้นๆ กุมภาพันธ์ ของทุก ปี ก็ คิดว่า จะพา ครอบครัว ไป พักพ่อน ด้วย ครับ     ไหว้

แนะให้น้อง Jikky  เป็น สายการบิน นกแอร์ ครับ...เพราะ อยากให้ มาป็น เวลาเดียวกัน การขนย้าย อาวุธ
                (ลูกซอง) จะได้ ขอ รถ ทหาร  มาขนส่งให้สมาชิก ในคราวเดียวกัน จะได้ สะดวก ครับ
 Grin                เรื่อง ของเวลา ผม ได้ ดู คร่าวๆ เป็น อย่างข้างต้น    Grin
                        หาก มี เวลาไป..จับ ปลา เงือก..ในทะเล.  ทาง นี้โดยชมรมลูกซองรณยุทธ.มีเรือ..ขนาด 40-50 ที่  น้ำลายหก
                    นั่ง..  ให้ไป ล่องทะเล ตรัง....กระบี่     ในวันจันทร์  ที่ 5 พ.ค. 51 (วันฉัตรมงคล)
                    จ่ายค่า ประกันเรือ + ค่ากับข้าว กลาววัน+ข้าวกล่องมื้อเย็น (ปูดำ) แค่ 300 บาท ต่อท่าน
     มีข้อแม้ ว่า แจ้ง..และลงทะเบียนแข่งขัน ล่วงหน้า ก่อน 15 เมษายน 51 (จะได้ จองเรือถูก..ครับ)
                    ส่วนผู้ ติดตาม+ ครอบครัว ก็ให้ ระบุมาด้วยครับ ว่า กี่ท่าน (ผู้ติดตาม ก็ เก็บ 300 บาท/ท่าน)
                    การจ่าย ค่า..ทัวร์เรือทะเล ตรัง เกากระดาน ถ้ำมรกต ดูปะการัง+ปลาการ์ตูน ที่เกาะไห  ให้จ่ายที่ หน้างาน วันที่ 3 พ.ค. 51 รวม ทั้งผู้ติดตาม  (จำนวนจำกัด นะครับ) Grin
              ส่วนคุณน้อย..Noi-17 อยากให้ไป ด้วยกัน ครับ   ส่วน เรื่อง ปืน ปั้ม หรือ ออโต อย่ากังวล ครับ  เห็นผลงาน ยิงดูแล้ว..มือ..ดอง..หนาวๆ ร้อนๆ คร๊าบ..... (ยิงปั้ม พอๆ..กะ ออโต..) เยี่ยม
               เห็น ท่า หากมี มือใหม่ หลายๆ ท่าน คงต้อง ให้ นายสนาม เพิ่ม รางวัล สำหรับ มือใหม่ ซะแล้ว..
               ต้อง รบกวนคุณ วรรณ ช่วย อัพ ให้ ซะแล้ว ครับ      หลงรัก
               สมาชิกทางใต้ นอกจาก คุณ จุ๊บ ก็ คง มี อีก 2-3 ท่าน ครับ
              มี..อะไร  ไม่เข้าใจ  ปรึษา พี่ ใหญ่ พี่ตี๋ พี่โญ ได้เลย ครับ ใกล้ๆ  บางบัวทอง
               ขอบคุณ  ครับ  หลงรัก
ขอบพระคุณมากค่ะ

ตอนไปคงไม่ลำบากค่ะ วันที่ 1 พ.ค. แหม๋วอยู่ที่ภูเก็ตอยู่แล้วคงนั่งรถจากภูเก็ตมาพัทลุงเช้าวันที่ 3 หรือมาค้างที่พัทลุงคืนวันที่ 2
แต่ส่วนตอนกลับนี่อ่ะซิค๊ะ สายการบินแอร์เอเซีย วันที่ 5 พ.ค. กระบี่-กรุงเทพฯ 18.50 น. จะสามารถมั๊ย ไม่มั่นใจว่าจะขึ้นเครื่องทันหรือเปล่า
ถ้าไม่สะดวกจะได้ไม่จองหน่ะค่ะ เรื่องของเรื่องถ้าเป็นแอร์เอเชียได้บินฟรี ไม่ใช้สิทธิ์ก็เสียดาย เก็บตังค์ไว้เป็นค่าลูกสุนค่ะ อิอิ ยิ้มีเลศนัย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 21, 2008, 11:05:00 AM โดย jikky » บันทึกการเข้า

shotgun_trang
ลูกซองรณยุทธ
Hero Member

คะแนน 25

ความเป็นธรรม

« ตอบ #232 เมื่อ: มีนาคม 21, 2008, 12:04:13 PM »

สวัสดี..ครับ..?
              ขึ้น เรือที่ หาดปากเมง..อ.สิเกา จังหวัดครัง เวลา 09.00 น.  เรือ..ล่องทะเล..กลับเข้า ฝั่ง..ที่เดิม  เวลา
              16.00 น.  ให้ เตรียม ตัว..อาบน้ำจืด แต่ง  หน้า ทา แป้ง...ทาน ข้าวกล่อง....30 นาที
 หัวเราะร่าน้ำตาริน              ออกจาก ปากเมง    ไม่เกิน 17.00       ไป สนามบิน กระบี่ เหนือ คลอง  ม้าเร็ว.. (เฉพาะ กิจ) ใช้เวลา
              เดินทางประมาณ  1 ชม. 30 นาที  ถึง สนามบิน ครับ
                   เครื่อง 18.50 น.       สูสี ดูดี๊ เฉียด ฉิว ครับ  หัวเราะร่าน้ำตาริน
             ที่ วางแผนไว้ดึก ถึง 3 ทุ่ม ก็ เพราะ ให้ มีเวลา มากหน่อย...จะได้ไม่เครียด...เรื่องเวลา
              สรุปว่า...สำรองที่ไว้ ก่อน...เดี๋ยว ติดต่อ ม้า เร็ว....ให้...ฮ่า....(ได้ผลอย่างไร จะแจ้งข่าวครับ.)
                     ส่วนใบคุมปืน....จะเริ่มให้ ทางสนามพัทลุง กระจาย ส่งให้ ที่สนามบางบัวทอง เป็น จุดกระจาย  ทางเหนือ ก็คงต้อง ให้ ทางอาจารย์ ชัชวาล สะหล่า นิจนิรันด์ เป็น ศูนย์กลางทางเหนือ
                     ตะวันออก คงต้องพึ่ง ทีมอู่ตะเภา    พี่เปิ้ล พี่ ประยุกต์ น้องเบญฯ ละ ครับ
                     ท่านที่ไปกับ ทีมล่องเรือ ในวันจันทร์ แนะนำให้ หากระเป๋า ใส่ ปืนที่มิดชิด ล็อคได้ ยิ่งดี เพราะ สัมภาระ
และ ตั๋ว เดินทาง + อาวุธ  กระผม  จะให้ ทางสนาม จัดเจ้าหน้าที่ดูแล ขนไป รอขึ้นเครื่องที่ สนามบินกระบี่ เลยครับ
                    ลง ทะเล..ไป แต่ตัว..กะ   หัวใจ..เท่านั้น พอ ครับ...เฮิ้ว......ๆ   Grin  ยิ้มีเลศนัย

รู้รัก สามัคคี ทำดี เพื่อความดี
♥Jikky♥
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 24

« ตอบ #233 เมื่อ: มีนาคม 21, 2008, 02:13:41 PM »

ขึ้น เรือที่ หาดปากเมง..อ.สิเกา จังหวัดครัง เวลา 09.00 น.  เรือ..ล่องทะเล..กลับเข้า ฝั่ง..ที่เดิม  เวลา
              16.00 น.  ให้ เตรียม ตัว..อาบน้ำจืด แต่ง  หน้า ทา แป้ง...ทาน ข้าวกล่อง....30 นาที
 หัวเราะร่าน้ำตาริน              ออกจาก ปากเมง    ไม่เกิน 17.00       ไป สนามบิน กระบี่ เหนือ คลอง  ม้าเร็ว.. (เฉพาะ กิจ) ใช้เวลา
              เดินทางประมาณ  1 ชม. 30 นาที  ถึง สนามบิน ครับ
                   เครื่อง 18.50 น.       สูสี ดูดี๊ เฉียด ฉิว ครับ  หัวเราะร่าน้ำตาริน
             ที่ วางแผนไว้ดึก ถึง 3 ทุ่ม ก็ เพราะ ให้ มีเวลา มากหน่อย...จะได้ไม่เครียด...เรื่องเวลา
              สรุปว่า...สำรองที่ไว้ ก่อน...เดี๋ยว ติดต่อ ม้า เร็ว....ให้...ฮ่า....(ได้ผลอย่างไร จะแจ้งข่าวครับ.)
                     ส่วนใบคุมปืน....จะเริ่มให้ ทางสนามพัทลุง กระจาย ส่งให้ ที่สนามบางบัวทอง เป็น จุดกระจาย  ทางเหนือ ก็คงต้อง ให้ ทางอาจารย์ ชัชวาล สะหล่า นิจนิรันด์ เป็น ศูนย์กลางทางเหนือ
                     ตะวันออก คงต้องพึ่ง ทีมอู่ตะเภา    พี่เปิ้ล พี่ ประยุกต์ น้องเบญฯ ละ ครับ
                     ท่านที่ไปกับ ทีมล่องเรือ ในวันจันทร์ แนะนำให้ หากระเป๋า ใส่ ปืนที่มิดชิด ล็อคได้ ยิ่งดี เพราะ สัมภาระ
และ ตั๋ว เดินทาง + อาวุธ  กระผม  จะให้ ทางสนาม จัดเจ้าหน้าที่ดูแล ขนไป รอขึ้นเครื่องที่ สนามบินกระบี่ เลยครับ
                    ลง ทะเล..ไป แต่ตัว..กะ   หัวใจ..เท่านั้น พอ ครับ...เฮิ้ว......ๆ   Grin  ยิ้มีเลศนัย
ถึงสนามบิน 18.30 น. ไม่น่าจะทันค่ะ ต้องเช็คอินก่อนล่วงหน้าประมาณ 1 ชั่วโมง สงสัยต้องเปลี่ยนแผน
ขอบพระคุณมากค่ะ ไหว้

เอก@ดอยฯ
ปฏิบัติอย่างถูกต้องตั้งแต่แรกเริ่ม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 183

Do it right the first time

« ตอบ #234 เมื่อ: มีนาคม 21, 2008, 06:52:06 PM »

โปรแกรมวันที่ 5 น่าสนเหลือเกินครับ เรื่องใบคุมเดี๋ยว ขอเช็คดูก่อนครับว่าส่งมาที่ไหนสะดวกครับ แล้วจะแจ้งเรื่องที่อยู่อีกทีนะครับ   หลงรัก หลงรัก หลงรัก

SPSC No.057       THPSA No.A-331
Nit-ninja-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 21

มนุษย์ปลูกต้นไม้ชนิดใดก็จะได้ผลของต้นไม้ชนิดนั้น

« ตอบ #235 เมื่อ: มีนาคม 21, 2008, 09:11:31 PM »

อู๊ยยยยย..........น่าสนใจไปหมดเลย........ตื่นเต้นจัง....

ShotGuns  Practical Shooting Club ( Northern Thailand )
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 58

« ตอบ #236 เมื่อ: มีนาคม 21, 2008, 09:20:36 PM »

อู๊ยยยยย..........น่าสนใจไปหมดเลย........ตื่นเต้นจัง....
   ไหว้  สวัสดีครับพี่น้อง   ที่พี่สนใจคืออะไรเที่ยวหรือเมาวววววววววววววววววครับ      ยิ้มีเลศนัย

การพูดว่า..ให้..คือความผิดอันสูงสุดในชีวิตผม  ต่อไปนี้จะไม่มีคำว่า...ให้...อีกต่อไป
♥Jikky♥
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 24

« ตอบ #237 เมื่อ: มีนาคม 21, 2008, 10:25:58 PM »

เอ็กซ์ไปคู่หรือไปเดี่ยวค่ะ  Grin เอาน่าพาเด็กดีไปเที่ยวหน่อย หนุก ๆ ขำ ๆ

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 58

« ตอบ #238 เมื่อ: มีนาคม 21, 2008, 10:42:09 PM »

เอ็กซ์ไปคู่หรือไปเดี่ยวค่ะ  Grin เอาน่าพาเด็กดีไปเที่ยวหน่อย หนุก ๆ ขำ ๆ

ไหว้  สวัสดีครับพี่jikky  ผมอาจจะไปคี่ครับ ไม่รู้ว่าเด็กดีจะมีเวลาไปหรือเปล่าครับต้องเช็คเวลาก่อนครับ     หลงรัก

ไหว้   ยังไงผมไปแน่นอนครับแต่ไม่รู้ใครจะเดินทางไปด้วยครับ     น้ำลายหก   น้ำลายหก   น้ำลายหก

♥Jikky♥
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 24

« ตอบ #239 เมื่อ: มีนาคม 21, 2008, 10:55:38 PM »

ไหว้  สวัสดีครับพี่jikky  ผมอาจจะไปคี่ครับ ไม่รู้ว่าเด็กดีจะมีเวลาไปหรือเปล่าครับต้องเช็คเวลาก่อนครับ     หลงรัก

ไหว้   ยังไงผมไปแน่นอนครับแต่ไม่รู้ใครจะเดินทางไปด้วยครับ     น้ำลายหก   น้ำลายหก   น้ำลายหก

หวังว่าคงจะว่างเน๊อะ  กิ๊วก๊าว

หน้า: 1 ... 13 14 15 [16] 17 18 19 ... 60
  พิมพ์