เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 23, 2024, 06:32:55 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 14 15 16 [17] 18 19 20 ... 60
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เชิญร่วมแข่งขันยิงปืนรางวัลพระราชทานฯ ครั้งที่15 / 3-4 พ.ค.51 จ.พัทลุง(ช.๔o๒)  (อ่าน 138155 ครั้ง)
วิศิษฏ์เอ๊กซ์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 58

« ตอบ #240 เมื่อ: มีนาคม 21, 2008, 11:14:44 PM »

ไหว้   สวัสดีค่ะพี่แหม๋ว   ตอนนี้ปิ๊กทำตัวเป็นเด็กดีค่ะ อยากไปร่วมสนุกด้วยอยากเจอพี่แหม๋ว   ยังไม่เคยล่องพัทลุงเลยค่ะ
   อยากไป...อยากไป...และอยากไปค่ะ  ส่วนจะได้ไปหรือเปล่าก็แล้วแต่ผู้ใหญ่ใจดีค่ะ คงได้เจอกันนะค๊ะพี่   ไหว้

การพูดว่า..ให้..คือความผิดอันสูงสุดในชีวิตผม  ต่อไปนี้จะไม่มีคำว่า...ให้...อีกต่อไป
♥Jikky♥
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 24

« ตอบ #241 เมื่อ: มีนาคม 21, 2008, 11:32:29 PM »

ไหว้   สวัสดีค่ะพี่แหม๋ว   ตอนนี้ปิ๊กทำตัวเป็นเด็กดีค่ะ อยากไปร่วมสนุกด้วยอยากเจอพี่แหม๋ว   ยังไม่เคยล่องพัทลุงเลยค่ะ
   อยากไป...อยากไป...และอยากไปค่ะ  ส่วนจะได้ไปหรือเปล่าก็แล้วแต่ผู้ใหญ่ใจดีค่ะ คงได้เจอกันนะค๊ะพี่   ไหว้
สวัสดีค่ะปิ๊ก  หวังว่าผู้ใหญ่คงจะใจดีนะค๊ะ ไปเหอะ หนุก ๆ ขำ ๆ ไปกินอาหารทะเลอร่อย ๆ กัน

KCharng
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #242 เมื่อ: มีนาคม 22, 2008, 12:39:43 PM »

ตอนนั้ลูกผมคงประมาณ 6 เดือน ถ้า ผบทบ อณุญาติจะพยายามไปให้ได้ครับ Cheesy
shotgun_trang
ลูกซองรณยุทธ
Hero Member

คะแนน 25

ความเป็นธรรม

« ตอบ #243 เมื่อ: มีนาคม 23, 2008, 10:54:26 PM »

มาช่วยงานการแข่ง..เหล่า...สาสมัครบัองกันหมู่บ้าน..ในพระองค์ ที่ ค่ายอิงคยุทธบริหารจังหวัดปัตตานี   มีเพื่อนนักกีฬาจาก 3 จังหวัด ยะลา ปัตตานี นราธิวาส  โกลก  เบตง  มี  ผู้หลักผู้ใหญ่ในกองทัพ...มาให้กำลังใจ...กันหลายท่าน
           เหตุการณ์ ที่ ร้อนๆ พอมาพบเห็น  ความเป็นไป เหล่า ผ้องเพื่อน ลูกซองรณยุทธ มีใจจัดงานการแข่งขันเพื่อ สร้างขวัญกำลังใจ...เห็น..เหล่า..ชาวบ้านที่...สู้เพียงเพื่อ.อยู่รอด ...เพื่อครอบครัว..
           ชื่นชมครับ.....เก็บภาพดีๆ มาฝาก คืนนี้...นอน..พักที่..ปัตตานี....พรุ่งนี้...กลับ..ครับ    Grin

รู้รัก สามัคคี ทำดี เพื่อความดี
wanvai
Sr. Member

คะแนน 31

« ตอบ #244 เมื่อ: มีนาคม 24, 2008, 01:02:30 AM »

วรรณขอ Update รายชื่อนักกีฬา ณ ปัจจุบันนะคะ... Division วรรณลงไว้ให้คร่าว ๆ ก่อน ถ้าถ้วยสรุปลงตัวแน่นอนว่ามีมือใหม่รึเปล่า ค่อยมาแก้ไขใหม่อีกที

1. นิจนิรันดร์  ขัติมงคล Standard - M
2. วิศิษฐ์  โสมาภา Standard - M
3. สุวัจชัย  สิงหกุล Standard Manual - M
4. ศิริวรรณ  ทองคำ  Modified - S
5. ภิญโญ  แก้วภิญโญ  Open - L
6. ศิรินธร  สุมานนท์ ? - M
7. ธนาพล  กุลชัยรัตนา Standard Manual / Open = ? - L  เฮียตี๋ลงโอเพ่นมั้งครับ     
8. ธีรเดช  สมพืช ? - XXL
9. ขจรภัทรณ์  อนะธรรมสมบัติ  Open - L
10.พุฒิพงษ์ วุฒิอัครไพศาล  Standard Manual - L
11. อิทธินันท์  มีโภคี (Joey B870)  Modified - S
12. วัชรพงศ์  ยอดธันยพัชร์  Open - M
13. อรทัย เอี่ยวภักดีกุล Modified - S
14. ปิยะ  Modified -M
15. อภิชาติ  มูลรังษี  Modified - M
16. เบญธิดา  แก้วสาร  Standard – S
17. ศุภกฤต จันทรัตน์  Standard –XL
18. นลัทพร  ชินปัญจะพล ? –S
19. บัณฑิต โกสีย์ ? - M
Hero Member

คะแนน 25

« ตอบ #245 เมื่อ: มีนาคม 24, 2008, 06:53:56 AM »

คุยกะ  เจ้าที่สนามและท่านนายสนามพัทลุงแล้วครับ...คุณวรรณ...?
      หากมีมือใหม่..ในต่ละดิวิชั่น..เกิน 3 ท่านที่ลงทะเบียน  ที่แจ้ง..มาก่อน..15 เมษายน 2551 แม้ไม่มีในโปชัวร์   
      ให้แยกมือใหม่..(Class U)  ได้เลย ครับ...มีรางวัล  ต่างหาก...ครับ   Grin
      เพราะ เที่ยวนี้ ที่มา ปัตตานี นักกีฬา ลูกซองรณยุทธ ที่ สมัคร   ไว้กับทางชมรม  มี หลายท่าน เป็น อาสาสมัครป้องกันหมู่บ้าน  แต่ฝีมือ...ยิงดี..มากๆ   น่าชื่นชม...เดี๋ยวจะ  พาไป..รายงานตัว กะ ท่านประธาน           
         ทีม B870    ครับ..คุณราม..ครับ...คุณพงษ์พัฒน์   คุณชูเกียรติ....ตัองมาโชว์   ตัว หน่อยแล้วครับ...
      ผมคุย..กะชาวบ้านไว้...ว่า..ให้มาดู  แชมป์  ปั้มแอคชั่น..ของประเทศ  ได้ที่ พัทลุง  3-4  พ.ค. 51 กะไว้ว่า. ..จะว่า..ล้อมผ้า...เก็บตังค์ชาวบ้าน..ค่าเข้าชม..( แบ่งวัดครึ่ง..กรรมการครึ่ง...ตกลง..ป่าว.).. น้ำลายหก

รู้รัก สามัคคี ทำดี เพื่อความดี
THANAPOL
Sr. Member

คะแนน 16

« ตอบ #246 เมื่อ: มีนาคม 24, 2008, 11:15:35 AM »

..จะว่า..ล้อมผ้า...เก็บตังค์ชาวบ้าน..ค่าเข้าชม..( แบ่งวัดครึ่ง..กรรมการครึ่ง...ตกลง..ป่าว.)..

ดีครับ............งานนี้ยิงแบบโหดๆ......แต่คนยิงหน้าตาดี เก็บค่าดูได้ไหมครับ คิก คิก
wanvai
Sr. Member

คะแนน 31

« ตอบ #247 เมื่อ: มีนาคม 24, 2008, 11:57:12 AM »

โกเพ้งคะ...วรรณดูในโบรชัวร์ที่เอามาแจกแจ้งว่าต้องใช้ลูกที่สนามเท่านั้น กำหนดราคารึยังคะว่ากล่องละเท่าไหร่?  และดูรายการยิงลูกซองสปีดซื้อ 5 ชุดแถม 1 ชุด ต้องซื้อครั้งละ 20 ชุดยิง ยิงได้ครั้งละ 15 ชุด นับเวลา 3 สกอร์รวม สตาร์ทให้เอาปลายปากกระบอกปืนวางไว้ที่แท่นจับเวลา ขอคำยืนยันด้วยค่ะว่าจริงเท็จยังไง ถ้ายิงรณยุทธแล้วมีเวลาจะได้ไปช่วยยิงสปีด
THANAPOL
Sr. Member

คะแนน 16

« ตอบ #248 เมื่อ: มีนาคม 24, 2008, 02:39:30 PM »

แจ้ง ทุกๆท่านที่มีความประสงค์จะไปแข่งขันที่ พัทลุง ท่านใดต้องการใบคุมอาวุธปืน

ที่จะนำไปแข่งขัน มาขอรับได้ที่สนามยิงปืน บางบัวทอง ได้แล้วครับบบบ. เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม
เอก@ดอยฯ
ปฏิบัติอย่างถูกต้องตั้งแต่แรกเริ่ม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 183

Do it right the first time

« ตอบ #249 เมื่อ: มีนาคม 24, 2008, 10:42:19 PM »

แจ้ง ทุกๆท่านที่มีความประสงค์จะไปแข่งขันที่ พัทลุง ท่านใดต้องการใบคุมอาวุธปืน

ที่จะนำไปแข่งขัน มาขอรับได้ที่สนามยิงปืน บางบัวทอง ได้แล้วครับบบบ. เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

อยู่เชียงใหม่จ้า รบกวนเฮียตี๋ หรือ โกเพ้งส่งมาให้ด้วยนะครับ ขอบคุณครับ  ไหว้

SPSC No.057       THPSA No.A-331
Hero Member

คะแนน 25

« ตอบ #250 เมื่อ: มีนาคม 24, 2008, 11:16:32 PM »

การแข่งขันลูกซองสปีด.....บันทึกคะแนน..ใช้ 3 สกอร์..รวม..ปลายลำกล้อง..วางบน..แป้นบันทึกเวลา...ยกปลายลำกล้องปืน...ทำการยิงได้เลย...(ไม่เอาพานท้ายขึ้น..เพราะสงสาร...อรบ.  ทางนี้...แก้มเขียว...ช้ำเป็น ปลาทู..แล้วครับ..คุณวรรณ...)
        ส่วนเรื่องราคา..กระสุน...กระซิบ...ครับ.?  รับนโยบายจากท่านประธานชมรมลูกซองรณยุทธ..รับรองไมแพงครับ..?
เน็ทๆ...เดี๋ยว...จะ..เรียนถาม..นายสนามพัทลุง..เอา..ชัวร์ๆ...แล้ว..กระซิบ..อีกที..นะครับ...ขอบคุณครับ   Grin

wanvai
Sr. Member

คะแนน 31

« ตอบ #251 เมื่อ: มีนาคม 25, 2008, 12:01:38 PM »

ขอ update รายชื่อนะคะ ตอนนี้มี 18 คนค่ะ ส่วนใบคุมปืนถ้าต้องการให้วรรณกระจายให้สมาชิก ส่งมาให้วรรณได้ที่ตู้ ป.ณ. 131 ปณจ.ยานนาวา กรุงเทพฯ 10120 ได้เลยค่ะ เพราะวรรณมีที่อยู่สมาชิกทั้งหมด เดี๋ยวจัดการให้...

1. นิจนิรันดร์  ขัติมงคล Standard - M
2. วิศิษฐ์  โสมาภา Standard - M
3. สุวัจชัย  สิงหกุล Standard Manual - M
4. ศิริวรรณ  ทองคำ  Modified - S
5. ภิญโญ  แก้วภิญโญ  Open - L
6. ศิรินธร  สุมานนท์ ? - M
7. ธนาพล  กุลชัยรัตนา Standard Manual / Open = ? - L  เฮียตี๋ลงโอเพ่นมั้งครับ     
8. ธีรเดช  สมพืช ? - XXL
9. ขจรภัทรณ์  อนะธรรมสมบัติ  Open - L
10.พุฒิพงษ์ วุฒิอัครไพศาล  Standard Manual - L
11. อิทธินันท์  มีโภคี (Joey B870)  Modified - S
วัชรพงศ์  ยอดธันยพัชร์  Open - M  ----- ขอถอนตัวแมทซ์นี้ก่อน กำลังจะได้เป็นว่าที่คุณพ่อ
12. อรทัย เอี่ยวภักดีกุล Modified - S
13. ปิยะ  Modified -M
14. อภิชาติ  มูลรังษี  Modified - M
15. เบญธิดา  แก้วสาร  Standard – S
16. ศุภกฤต จันทรัตน์  Standard –XL
17. นลัทพร  ชินปัญจะพล ? –S
18. บัณฑิต โกสีย์ ? - M

Joey B870
Full Member

คะแนน 4

« ตอบ #252 เมื่อ: มีนาคม 25, 2008, 12:39:16 PM »

วัชรพงศ์  ยอดธันยพัชร์  Open - M  ----- ขอถอนตัวแมทซ์นี้ก่อน กำลังจะได้เป็นว่าที่คุณพ่อ

ยินดีด้วยครับ เอ๋กะตาล

"Don't hate the player, hate the game"
Hero Member

คะแนน 25

« ตอบ #253 เมื่อ: มีนาคม 25, 2008, 12:56:46 PM »

ยินดี..โต้ย..เน้อ???
       จะยิงปืน..เก่ง..เหมือน..อ้าย..เอ๋..หรือ ปล่าว..น๊า... Grin

Hero Member

คะแนน 25

« ตอบ #254 เมื่อ: มีนาคม 25, 2008, 01:04:29 PM »

เอามาฝากครับ

หน้า: 1 ... 14 15 16 [17] 18 19 20 ... 60
  พิมพ์