เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 23, 2024, 06:19:58 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 16 17 18 [19] 20 21 22 ... 60
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เชิญร่วมแข่งขันยิงปืนรางวัลพระราชทานฯ ครั้งที่15 / 3-4 พ.ค.51 จ.พัทลุง(ช.๔o๒)  (อ่าน 137784 ครั้ง)
♥Jikky♥
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 24

« ตอบ #270 เมื่อ: มีนาคม 31, 2008, 02:03:56 PM »

อยากไปพัทลุงวันนี้เลย หลงรัก

สงสัยใส่ถ่านมาใหม่ ไฟกำลังแรง...อีกหลายวันนะน้องสาว

พี่ว่าถอดถ่านออกก่อนดีกว่ามั๊ยน้อง........เดี๋ยวกว่าจะได้ใช้

.......................หมดไฟก่อนไม่รู้น๊ะ ฮิฮิ...........................
ไปเที่ยวหน่ะ ไม่ได้บอกว่าจะไปยิงปืนซะหน่อย อิอิ คิก คิก คิก คิก

เอก@ดอยฯ
ปฏิบัติอย่างถูกต้องตั้งแต่แรกเริ่ม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 183

Do it right the first time

« ตอบ #271 เมื่อ: มีนาคม 31, 2008, 02:23:01 PM »

ต้องรีบไปลางานเจ้านายไว้ก่อนล่วงหน้าแล้วครับ เดี๋ยวใกล้ๆมาพอแกลืมเราก็หายไปเลย 555  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

SPSC No.057       THPSA No.A-331
THANAPOL
Sr. Member

คะแนน 16

« ตอบ #272 เมื่อ: มีนาคม 31, 2008, 02:26:21 PM »

สงสัยใส่ถ่านมาใหม่ ไฟกำลังแรง...อีกหลายวันนะน้องสาว

พี่ว่าถอดถ่านออกก่อนดีกว่ามั๊ยน้อง........เดี๋ยวกว่าจะได้ใช้

.......................หมดไฟก่อนไม่รู้น๊ะ ฮิฮิ...........................
ไปเที่ยวหน่ะ ไม่ได้บอกว่าจะไปยิงปืนซะหน่อย อิอิ คิก คิก คิก คิก

กรุงเทพ-----------พัทลุง คร๊าบบบบบบบบบบ รถจาออกแล้วคร๊าบบบบ

เดินในหน่อยเพ่............ชิดในหน่อยคร๊าบบบบบบบบบบบบบบบ.
♥Jikky♥
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 24

« ตอบ #273 เมื่อ: มีนาคม 31, 2008, 02:48:27 PM »

กรุงเทพ-----------พัทลุง คร๊าบบบบบบบบบบ รถจาออกแล้วคร๊าบบบบ

เดินในหน่อยเพ่............ชิดในหน่อยคร๊าบบบบบบบบบบบบบบบ.
โห ใจคอจะปล่อยให้นั่งรถไป งอน

Grin Grin Grin

วิศิษฏ์เอ๊กซ์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 58

« ตอบ #274 เมื่อ: มีนาคม 31, 2008, 07:04:55 PM »

สวัสดีครับพี่ๆๆๆ

ไหว้   ไฟแรงกันจังเลย ผมก็อยากไปพัทลุงเหมือนกันจะได้ไปเทียวตรังไปดำน้ำกินอาหารอร่อยๆครับ   หลงรัก

การพูดว่า..ให้..คือความผิดอันสูงสุดในชีวิตผม  ต่อไปนี้จะไม่มีคำว่า...ให้...อีกต่อไป
Nit-ninja-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 21

มนุษย์ปลูกต้นไม้ชนิดใดก็จะได้ผลของต้นไม้ชนิดนั้น

« ตอบ #275 เมื่อ: มีนาคม 31, 2008, 07:31:05 PM »

อดใจอีกนิดเดียว........เดี๋ยวก็จะได้มันส์........กันแย้ววววว........ Grin Grin

ShotGuns  Practical Shooting Club ( Northern Thailand )
วิศิษฏ์เอ๊กซ์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 58

« ตอบ #276 เมื่อ: เมษายน 01, 2008, 10:07:21 PM »

ไหว้    UP     ไหว้

การพูดว่า..ให้..คือความผิดอันสูงสุดในชีวิตผม  ต่อไปนี้จะไม่มีคำว่า...ให้...อีกต่อไป
เอก@ดอยฯ
ปฏิบัติอย่างถูกต้องตั้งแต่แรกเริ่ม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 183

Do it right the first time

« ตอบ #277 เมื่อ: เมษายน 02, 2008, 11:55:29 AM »

มาช่วยกันอัพ ใกล้มาทุกขณะ  Wink Wink Wink

SPSC No.057       THPSA No.A-331
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 21

มนุษย์ปลูกต้นไม้ชนิดใดก็จะได้ผลของต้นไม้ชนิดนั้น

« ตอบ #278 เมื่อ: เมษายน 02, 2008, 01:43:30 PM »

สวัสดี...พี่น้องชาวลูกซองทุกท่าน...คร๊าบบบบบบบบบบ......

ShotGuns  Practical Shooting Club ( Northern Thailand )
Aphichart
Full Member

คะแนน 3

« ตอบ #279 เมื่อ: เมษายน 02, 2008, 02:28:45 PM »

สวัสดี shotgun ทุกๆคนครับไม่ได้มาทักทายกันเสียนานงานยุ่งครับพึ่งได้กระสุนมาจะได้ซ้อมซะทีเดี๋ยวแพ้โกจ๊องเสียชื่ออาจารย์หมด น้ำพริกหนุ่มอร่อยไหมครับ shotgun trang ของโกจ๊องแตกหมดเลยเดี๋ยวส่งไปให้ใหม่อีกเดือนเดียวจะฟิตแล้วครับพี่น้อง
         ผมว่าต้องเก่งกว่าพ่อแน่เลย.....เพราะเพื่อนของคุณพ่อแต่ละคนยิงปืนเก่งๆกันทั้งนั้น... Grinพี่เลี้ยงเยอะ
อ้าว.....งั้นผมก็ได้เป็นลุงแล้วสิ.... คิก คิก
  ไหว้  สวัสดีครับ  ใช่เลยเห็นด้วยครับเพื่อนพี่เอ๋เก่งกันทุกคนเลย แต่..........ขอไม่เป็นลุงได้ไหมครับเป็น        คุณอาเอ๊กซ์สุดหล่อ  ยิ้มีเลศนัย
  เป็นลุงมันแก่เกินไปครับยังวัยรุ่นอยู่ครับ  อิ อิ อิ    ยิ้มีเลศนัย
             ครอบครัวลูกซองรณยุทธ.....อบอุ่นดีจัง...ไม่มีใครอยาก..เฒ่า..อยาก..แก่...แต่ที่แน่ๆ..
                       รักษาสุขภาพด้วย..ได้ข่าวทางเหนือ..หมอกเยอะ...  คุณชัชวาลย์...คุณตุ๊...สบายดีหรือปล่าว..
                       ทางนี...โอ...เช..    หลงรัก

สบายดีครับ เพราะที่ผมอยู่ไม่ค่อยมีหมอกเท่าไหร่ Cheesy Grin ขำก๊าก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 02, 2008, 03:38:18 PM โดย Aphichart » บันทึกการเข้า
shotgun_trang
ลูกซองรณยุทธ
Hero Member

คะแนน 25

ความเป็นธรรม

« ตอบ #280 เมื่อ: เมษายน 02, 2008, 03:36:30 PM »

สวัสดี shotgun ทุกๆคนไม่ได้มาทักทายกันเสียนานงานยุ่งครับพึ่งได้กระสุนมาจะได้ซ้อมซะทีเดี๋ยวแพ้โกจ๊อง น้ำพริกหนุ่มอร่อยไม๊ shotgun trang ของโกจ๊องแตกหมดเลยเดี๋ยวส่งไปให้ใหม่อีกเดือนเดียวจะฟิตแล้วครับพี่น้อง
             ครอบครัวลูกซองรณยุทธ.....อบอุ่นดีจัง...ไม่มีใครอยาก..เฒ่า..อยาก..แก่...แต่ที่แน่ๆ..
                       รักษาสุขภาพด้วย..ได้ข่าวทางเหนือ..หมอกเยอะ...  คุณชัชวาลย์...คุณตุ๊...สบายดีหรือปล่าว..
                       ทางนี...โอ...เช..    หลงรัก

[/quote]ขอบคุณครับ ผมสบายดีเพราะที่ผมอยู่ไม่ค่อยมีหมอกเ่่ท่าไหร่ Cheesy Grin ขำก๊าก
[/quote]  เป็นงั้นไป             Grin Grin Grin

รู้รัก สามัคคี ทำดี เพื่อความดี
Hero Member

คะแนน 25

« ตอบ #281 เมื่อ: เมษายน 02, 2008, 05:04:29 PM »

ขออนุญาต แจ้ง ข่าว จาก สนามพัทลุง ครับ ไหว้
         นักกีฬา ประเภท ลูกซอง รณยุทธ    สมัครแข่ง  2,500 บาท/ท่าน     แข่ง 10 สนาม มีเสื้อ แมทซ์ ให้ 1 ตัว /ท่าน (โปรดแจ้งขนาด ไซด์ ด้วยนะครับ ( ต้องรบกวนคุณวรรณ ช่วยรวบรวม และอัพเดท ให้ด้วย นะครับ)  ...) ใช้กระสุน 140-160 นัด
         ให้แจ้ง ล่วงหน้าได้ที่
          สิบเอก จิรพงศ์     วงศ์มณ๊  ธ.ทหารไทย สาขาพัทลุง เลขที่ 3462211354  โทร.  087-2663639

นักกีฬา  ปืนสั้นรณยุทธ    สมัครแข่ง 2,000.00 บาท ( ..หากต้องการ..เสื้อ..ให้แจ้ง ..ขนาดไซด์ที่ต้องการ..และ+ เพิ่ม 500.00 บาท ครับ ) แข่ง 10 สนาม กระสุน 160-200 นัด  แข่ง วันอาทิตย์ ที่ 4 พ.ค. 51  เย็น ร่วมทานเลี้ยง และรับรางวัลพระราชทานฯ ครับ
         ให้แจ้งได้ที่  สิบเอก เกษม   หมัดเส๊ะ ธ.ทหารไทย สาขาพัทลุง เลขที่ 3462169735 โทร. 086-9665387

รายละเอียดการแข่งขัน  ผังสนาม  ปืนสั้นรณยุทธ และ ลูกซองรณยุทธ และ ปืนอื่นๆ กำลัง ออกรายละเอียดที่ถูกต้องอยู่ครับ  ไหว้

ที่อ้างถึงข้างต้น เพราะ มี นักกีฬา มือใหม่ หลายท่าน ทั้งทางใต้เอง และที่อื่นๆ  สอบถามเข้ามามาก  ...
              ...ว่า... นักกีฬา มือใหม่ที่ไม่เคยแข่ง..ยังหวั่นเกรง..รุ่นพี่ๆ เขี้ยวลากดินอยู่..จะให้มี..มือใหม่..สู้กับมือใหม่ได้หรือ..ปล่าว...Huh??
              นายสนามพัทลุง...รับปากแล้วครับ..ว่าจะจัดให้ ตาม คำขอ..แต่มีข้อแม้...ดังนี้..  คิก คิก
              1. นักกีฬา ต้องเป็นมือใหม่..โดยตรวจจากทะเบียนที่ลง..โดย..ท่านเลขาเป็นผู้ชี้ขาด(เฉพาะลูกซอง)
              2. นักกีฬา..ต้องระบุเป็นมือใหม่ตอนลงทะเบียน เพื่อตรวจสอบ
              3. ในดิวิชั่นใด ที่มี มือใหม่..ลงทะเบียน พร้อมโอนเงิน..เข้าบัญชี ข้างต้น
                                           ก่อนวันที่ 15 เมษยน 2551 ไม่น้อยกว่า  3 ท่าน
                                           จะจัดให้มีถ้วยรางวัล  พระราชทาน    เพิ่ม  ให้ 3 รางวัล ( เฉพาะมือใหม่)   ไหว้
            ให้เพิ่มถ้วย..ทุกดิวิชั่น..ยกเว้น..เฉพาะ ลูกซองรณยุทธ ดิวิชั่น Open  (ถ้าลง ก็ ชน สุ้รุ่นพี่ เลย..)  กิ๊วก๊าว
              จากการตรวจสอบ..จากทะเบียนนักกีฬา อย่างไม่เป็นทางการ   เห็นว่า  น่าจะมี นักกีฬา เป็น มือใหม่ กันมาก..
             .ก็ ขอ รบกวนให้ ลงทะเบียน และโอนเงิน..กัน เนิ่นๆ เพื่อ เพิ่มถ้วยรางวัลได้ทัน และเพื่อ การจัดสควอท ที่เหมาะสม.. รวม ถึง เรื่อง..การจัดที่นั่งบนเรือ..การจัดรถรับส่งด้วย..ครับ    ยิ้มีเลศนัย
              อีกที..นะครับ..ลงทะเบียน มือใหม่ต้องระบุเป็นมือใหม่..ไม่งั้น..อัพไปแข่ง กับ..พี่ๆ..เขี้ยวๆ..เดี๋ยว..เซ็ง..ฮ่า      ไหว้
              อ้อ???    มีอีกเรื่องหนึ่ง..ที่ทางสมาชิกทางใต้..สอบถามเรื่อง..   ว่า ปืน.ลูกซอง. Standard ทำอะไรได้บ้าง
      เอาเป็นอย่างนี้..ครับ..   หลงรัก
              1. ลำกล้องปืน จะยาวเท่าไหร ก็ได้  แต่ห้าม เจาะ พอทต์  หรือ..ใส่ คอพม์
              2. หลอดบรรจุกระสุนที่ติดปืน..จะให้ยาวเท่าไหร่ ก็ได้ ตามเท่าที่อยากได้  (ให้ดูเรื่องความปลอดภัยด้วย..ยาวเกิน ลำกล้อง มากๆ  กระสุน..จะ เช็ด หลอดต่อกระสุน อันตรายครับ)
              3.ประเภท..แมกกาซีน..เช่น..ไซกา..จัดเป็น ดิวิชั่น Open  ครับ ไม่ใช่ Standard
              4. ห้ามติดกล้องอิเลคโทรนิคทุกชนิด
              5. ห้ามใช้เครื่องช่วยบรรจุกระสุนทุกชนิด
              เท่านี้...ก่อนนะครับ...ฝาก..ถึงทีมโกลก,ปัตตานี,ยะลา    สุลต่านเชิญ ไปแข่งที่..มาเลเซีย..ขอให้ได้..สมปรารถนา นะ..ครับ... หลงรัก

รู้รัก สามัคคี ทำดี เพื่อความดี
Hero Member

คะแนน 25

« ตอบ #282 เมื่อ: เมษายน 02, 2008, 05:08:07 PM »

กันลืม

Hero Member

คะแนน 25

« ตอบ #283 เมื่อ: เมษายน 02, 2008, 05:12:03 PM »

ทีม

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 21

« ตอบ #284 เมื่อ: เมษายน 02, 2008, 05:18:44 PM »

ตื่นเต้นจัง.........ใกล้เข้ามาแล้ว......

หน้า: 1 ... 16 17 18 [19] 20 21 22 ... 60
  พิมพ์