เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 23, 2024, 06:23:41 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 17 18 19 [20] 21 22 23 ... 60
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เชิญร่วมแข่งขันยิงปืนรางวัลพระราชทานฯ ครั้งที่15 / 3-4 พ.ค.51 จ.พัทลุง(ช.๔o๒)  (อ่าน 137900 ครั้ง)
เอก@ดอยฯ
ปฏิบัติอย่างถูกต้องตั้งแต่แรกเริ่ม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 183

Do it right the first time

« ตอบ #285 เมื่อ: เมษายน 02, 2008, 06:16:08 PM »

ขออนุญาต แจ้ง ข่าว จาก สนามพัทลุง ครับ ไหว้
         นักกีฬา ประเภท ลูกซอง รณยุทธ    สมัครแข่ง  2,500 บาท/ท่าน     แข่ง 10 สนาม มีเสื้อ แมทซ์ ให้ 1 ตัว /ท่าน (โปรดแจ้งขนาด ไซด์ ด้วยนะครับ ( ต้องรบกวนคุณวรรณ ช่วยรวบรวม และอัพเดท ให้ด้วย นะครับ)  ...) ใช้กระสุน 140-160 นัด
         ให้แจ้ง ล่วงหน้าได้ที่
          สิบเอก จิรพงศ์     วงศ์มณ๊  ธ.ทหารไทย สาขาพัทลุง เลขที่ 3462211354  โทร.  087-2663639

นักกีฬา  ปืนสั้นรณยุทธ    สมัครแข่ง 2,000.00 บาท ( ..หากต้องการ..เสื้อ..ให้แจ้ง ..ขนาดไซด์ที่ต้องการ..และ+ เพิ่ม 500.00 บาท ครับ ) แข่ง 10 สนาม กระสุน 160-200 นัด  แข่ง วันอาทิตย์ ที่ 4 พ.ค. 51  เย็น ร่วมทานเลี้ยง และรับรางวัลพระราชทานฯ ครับ
         ให้แจ้งได้ที่  สิบเอก เกษม   หมัดเส๊ะ ธ.ทหารไทย สาขาพัทลุง เลขที่ 3462169735 โทร. 086-9665387

รายละเอียดการแข่งขัน  ผังสนาม  ปืนสั้นรณยุทธ และ ลูกซองรณยุทธ และ ปืนอื่นๆ กำลัง ออกรายละเอียดที่ถูกต้องอยู่ครับ  ไหว้

ที่อ้างถึงข้างต้น เพราะ มี นักกีฬา มือใหม่ หลายท่าน ทั้งทางใต้เอง และที่อื่นๆ  สอบถามเข้ามามาก  ...
              ...ว่า... นักกีฬา มือใหม่ที่ไม่เคยแข่ง..ยังหวั่นเกรง..รุ่นพี่ๆ เขี้ยวลากดินอยู่..จะให้มี..มือใหม่..สู้กับมือใหม่ได้หรือ..ปล่าว...Huh??
              นายสนามพัทลุง...รับปากแล้วครับ..ว่าจะจัดให้ ตาม คำขอ..แต่มีข้อแม้...ดังนี้..  คิก คิก
              1. นักกีฬา ต้องเป็นมือใหม่..โดยตรวจจากทะเบียนที่ลง..โดย..ท่านเลขาเป็นผู้ชี้ขาด(เฉพาะลูกซอง)
              2. นักกีฬา..ต้องระบุเป็นมือใหม่ตอนลงทะเบียน เพื่อตรวจสอบ
              3. ในดิวิชั่นใด ที่มี มือใหม่..ลงทะเบียน พร้อมโอนเงิน..เข้าบัญชี ข้างต้น
                                           ก่อนวันที่ 15 เมษยน 2551 ไม่น้อยกว่า  3 ท่าน
                                           จะจัดให้มีถ้วยรางวัล  พระราชทาน    เพิ่ม  ให้ 3 รางวัล ( เฉพาะมือใหม่)   ไหว้
            ให้เพิ่มถ้วย..ทุกดิวิชั่น..ยกเว้น..เฉพาะ ลูกซองรณยุทธ ดิวิชั่น Open  (ถ้าลง ก็ ชน สุ้รุ่นพี่ เลย..)  กิ๊วก๊าว
              จากการตรวจสอบ..จากทะเบียนนักกีฬา อย่างไม่เป็นทางการ   เห็นว่า  น่าจะมี นักกีฬา เป็น มือใหม่ กันมาก..
             .ก็ ขอ รบกวนให้ ลงทะเบียน และโอนเงิน..กัน เนิ่นๆ เพื่อ เพิ่มถ้วยรางวัลได้ทัน และเพื่อ การจัดสควอท ที่เหมาะสม.. รวม ถึง เรื่อง..การจัดที่นั่งบนเรือ..การจัดรถรับส่งด้วย..ครับ    ยิ้มีเลศนัย
              อีกที..นะครับ..ลงทะเบียน มือใหม่ต้องระบุเป็นมือใหม่..ไม่งั้น..อัพไปแข่ง กับ..พี่ๆ..เขี้ยวๆ..เดี๋ยว..เซ็ง..ฮ่า      ไหว้
              อ้อ???    มีอีกเรื่องหนึ่ง..ที่ทางสมาชิกทางใต้..สอบถามเรื่อง..   ว่า ปืน.ลูกซอง. Standard ทำอะไรได้บ้าง
      เอาเป็นอย่างนี้..ครับ..   หลงรัก
              1. ลำกล้องปืน จะยาวเท่าไหร ก็ได้  แต่ห้าม เจาะ พอทต์  หรือ..ใส่ คอพม์
              2. หลอดบรรจุกระสุนที่ติดปืน..จะให้ยาวเท่าไหร่ ก็ได้ ตามเท่าที่อยากได้  (ให้ดูเรื่องความปลอดภัยด้วย..ยาวเกิน ลำกล้อง มากๆ  กระสุน..จะ เช็ด หลอดต่อกระสุน อันตรายครับ)
              3.ประเภท..แมกกาซีน..เช่น..ไซกา..จัดเป็น ดิวิชั่น Open  ครับ ไม่ใช่ Standard
              4. ห้ามติดกล้องอิเลคโทรนิคทุกชนิด
              5. ห้ามใช้เครื่องช่วยบรรจุกระสุนทุกชนิด
              เท่านี้...ก่อนนะครับ...ฝาก..ถึงทีมโกลก,ปัตตานี,ยะลา    สุลต่านเชิญ ไปแข่งที่..มาเลเซีย..ขอให้ได้..สมปรารถนา นะ..ครับ... หลงรัก

ความยาวรวมทั้งกระบอก ไม่เกิน 132 เซนฯ อีกอย่างใช่ไหมครับโกเพ้ง  Wink Wink Wink

SPSC No.057       THPSA No.A-331
shotgun_trang
ลูกซองรณยุทธ
Hero Member

คะแนน 25

ความเป็นธรรม

« ตอบ #286 เมื่อ: เมษายน 02, 2008, 08:16:29 PM »

ที่ว่ารวมความยาวทั้งกระบอกไม่เกิน   1320  มิลลิเมตร (132 เซนติเมตร)   
          นั่นคงหมายถึง...ประเภท  โมดิฟาย์   กระมังครับ...?  พราะประภทนี้...  จำกัดความยาวปืน..นอกนั้น..ปกติ.ครับ   ยิ้มีเลศนัย

รู้รัก สามัคคี ทำดี เพื่อความดี
Nit-ninja-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 21

มนุษย์ปลูกต้นไม้ชนิดใดก็จะได้ผลของต้นไม้ชนิดนั้น

« ตอบ #287 เมื่อ: เมษายน 02, 2008, 08:22:22 PM »

แล้วที่เพิ่มถ้วย......หมายถึงทุกดิวิชั่นใช่มั้ยครับ    หรือว่ามีเฉพาะรุ่นครับ

ShotGuns  Practical Shooting Club ( Northern Thailand )
shotgun_trang
ลูกซองรณยุทธ
Hero Member

คะแนน 25

ความเป็นธรรม

« ตอบ #288 เมื่อ: เมษายน 02, 2008, 08:34:59 PM »

แล้วที่เพิ่มถ้วย......หมายถึงทุกดิวิชั่นใช่มั้ยครับ    หรือว่ามีเฉพาะรุ่นครับ
   ใช่..ครับ  ??     Grin
                แต่ให้เฉพาะ..มือใหม่...ที่ลงทะเบียน  โอนเงินและ...แจ้งในเวบ..หรือ...ให้คุณวรรณ..ช่วย อัพ
                ให้..ระบุเป็นมือใหม่...(เงื่อนไขมือใหม่...ให้เป็นไปตามที่  ประธานมอบให้..ท่านเลขา...กำหนด..ตาม
                บัญชี..รายชื่อ.ฯ)   ยิ้มีเลศนัย
      สรูป..คือให้ เฉพาะมือใหม่...ที่ลงทะเบียน  ตามกำหนด..ครับ                     ยิ้มีเลศนัย
               มือ..เขี้ยวๆ...ท่านเลขา..จัดให้อยู่..  สควอท  เดียว..กันแล้ว...ละครับ...?
               กลัว..เขี้ยว..ท่านๆ..ไป..เกี่ยว..แกว่ง.โดน...น้องๆ...ละอ่อนๆ..  ท่าน..เป็น..ฮวง..เป็น..ห่วง..ฮิ..ฮิ   ยิ้มีเลศนัย

รู้รัก สามัคคี ทำดี เพื่อความดี
THANAPOL
Sr. Member

คะแนน 16

« ตอบ #289 เมื่อ: เมษายน 02, 2008, 08:44:42 PM »

ผมว่าเราน่าจะอัพรายชื่อนักกีฬาที่จะสมัครเข้าร่วมแข่งขันที่พัทลุงได้แล้วนะครับ

เพราะว่าทางเจ้าบ้านจะได้เตรียมการแต่เนิ่นๆ เป็นผลดีกับพวกเรานะครับ

เดี๋ยวเจ้าบ้านไม่รู้จำนวน เกิดหุงข้าวหม้อเดียว..............ผมกลัวหิวครับ คิก คิก

เอก@ดอยฯ
ปฏิบัติอย่างถูกต้องตั้งแต่แรกเริ่ม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 183

« ตอบ #290 เมื่อ: เมษายน 02, 2008, 08:46:43 PM »

ใช่..ครับ  ??     Grin
                แต่ให้เฉพาะ..มือใหม่...ที่ลงทะเบียน  โอนเงินและ...แจ้งในเวบ..หรือ...ให้คุณวรรณ..ช่วย อัพ
                ให้..ระบุเป็นมือใหม่...(เงื่อนไขมือใหม่...ให้เป็นไปตามที่  ประธานมอบให้..ท่านเลขา...กำหนด..ตาม
                บัญชี..รายชื่อ.ฯ)   ยิ้มีเลศนัย
      สรูป..คือให้ เฉพาะมือใหม่...ที่ลงทะเบียน  ตามกำหนด..ครับ                     ยิ้มีเลศนัย
               มือ..เขี้ยวๆ...ท่านเลขา..จัดให้อยู่..  สควอท  เดียว..กันแล้ว...ละครับ...?
               กลัว..เขี้ยว..ท่านๆ..ไป..เกี่ยว..แกว่ง.โดน...น้องๆ...ละอ่อนๆ..  ท่าน..เป็น..ฮวง..เป็น..ห่วง..ฮิ..ฮิ   ยิ้มีเลศนัย

รับทราบครับ Cheesy Cheesy  ขอลงปั๊ม มือทั่วไป อาทิตย์หน้า ลงทะเบียนพร้อมโอนเงินครับ แล้วจะโทรไปแจ้งให้ทราบครับ  Wink

SPSC No.057       THPSA No.A-331
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 21

มนุษย์ปลูกต้นไม้ชนิดใดก็จะได้ผลของต้นไม้ชนิดนั้น

« ตอบ #291 เมื่อ: เมษายน 02, 2008, 08:55:02 PM »

ครับ......ขอบคุณครับ  ออโต้ สแตนดารด์ครับ.........

ShotGuns  Practical Shooting Club ( Northern Thailand )
วิศิษฏ์เอ๊กซ์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 58

« ตอบ #292 เมื่อ: เมษายน 02, 2008, 09:04:57 PM »

ไหว้ สวัสดีครับ  ผมขอลงทเบียนเลยครับ   ไหว้
   เยี่ยม  นาย วิศิษฏ์  โสมาภา ออโต้  STD   เสื้อไซด์ M ครับ  จะโอนเงินวันที่ 7 เมษายน ครับผม   เยี่ยม

การพูดว่า..ให้..คือความผิดอันสูงสุดในชีวิตผม  ต่อไปนี้จะไม่มีคำว่า...ให้...อีกต่อไป
g 26 โต้ง...**รักในหลวง**
สุขภาพดีไม่มีขาย อยากได้ต้องเล่นก๊ฬา
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 27

« ตอบ #293 เมื่อ: เมษายน 02, 2008, 10:16:46 PM »

อยากไปด้วยจัง เศร้า

...อย่าหลงตัวเอง...
  สนใจให้บุตร-หลานเรียนเทควันโดณัฐกรยิม
   -ฟิวเจอร์มาร์ท พระราม3 089-1369697 ครูเจี๊ยบ
   -รามอินทรากม.8 ตรงข้าม ซ.คู้บอน 21   ครูบี 089-1229293
เอก@ดอยฯ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 183

« ตอบ #294 เมื่อ: เมษายน 03, 2008, 08:32:13 AM »

อยากไปด้วยจัง เศร้า

ตกใจ  อ้าาาวววววววววว พี่โต้งไม่ไปอีกแล้วเหรอครับ ไม่ได้เจอกันอีกแล้ว  เศร้า งอน

เอก@ดอยฯ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 183

« ตอบ #295 เมื่อ: เมษายน 03, 2008, 11:20:02 AM »

ลงทะเบียน โอนเงินเรียบร้อยแล้วครับ เมื่อกี้นี้เอง  Wink Wink Wink

สุวัจชัย   สิงหกุล   PUMP (มือทั่วไป) เสื้อ SIZE M ครับ  ไหว้

เดินทาง ออกจากเชียงใหม่ เย็นวันที่ 30 เม.ย เวลา 6โมง เย็น ถึง พัทลุง เย็นวันที่ 1 ครับ ทีนี้ไม่รู้ว่าจะนอนที่ไหนดี เจ้าภาพ รบกวน หาที่พัก สวยๆ สงบๆ ติดน้ำหรือทะเลก็ดีมากครับ รบกวนด้วยนะครับ  ไหว้ ไหว้

ผู้ร่วมเดินทาง อาจจะ 3 ถึง 4 ท่านครับ  Wink

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 21

« ตอบ #296 เมื่อ: เมษายน 03, 2008, 12:03:12 PM »

ไหว้สวัสดีครับ.....ลงทะเบียนแล้วเช่นกันครับ  นิจนิรันดร์ ขัติมงคล เสื้อ m  ออโต้ สแตนดารด์ ครับ Grin

♥Jikky♥
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 24

« ตอบ #297 เมื่อ: เมษายน 03, 2008, 12:53:41 PM »

สวัสดีค่ะ ลงทะเบียนด้วยคนค่ะ นลัทพร ชินปัญจะพล มือใหม่ค่ะ

รบกวนยืนยันเลขที่บัญชีอีกครั้งค่ะ  ไหว้

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 21

« ตอบ #298 เมื่อ: เมษายน 03, 2008, 02:14:15 PM »

ลูกซอง รณยุทธ   โอนเงินค่าสมัครที่นี่เลยครับ
  ส.อ จิรพงศ์  วงศ์มณี   ธ. ทหารไทย สาขา พัทลุง เลขที่บัญชี 3462211354
 โอนเสร็จแล้ว โทรแจ้งได้ที่เบอร์นี้ครับ 087 -2663639 ครับ  แล้วหลังจากนั้นก็เตรียมตัว มันสส์........กันได้เลย... Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 03, 2008, 07:17:49 PM โดย nitniran » บันทึกการเข้า

วิศิษฏ์เอ๊กซ์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 58

« ตอบ #299 เมื่อ: เมษายน 03, 2008, 08:00:37 PM »

ไหว้   สวัสดีครับ  ไวกันจริงเลยคุณสะหล่า คุณน้อง อยากไปเต็มที่เลยนะ แล้วนักกีฬาท่านอื่นๆว่าไงครับ    เยี่ยม

การพูดว่า..ให้..คือความผิดอันสูงสุดในชีวิตผม  ต่อไปนี้จะไม่มีคำว่า...ให้...อีกต่อไป
หน้า: 1 ... 17 18 19 [20] 21 22 23 ... 60
  พิมพ์