เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 23, 2024, 06:20:01 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 23 24 25 [26] 27 28 29 ... 60
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เชิญร่วมแข่งขันยิงปืนรางวัลพระราชทานฯ ครั้งที่15 / 3-4 พ.ค.51 จ.พัทลุง(ช.๔o๒)  (อ่าน 137787 ครั้ง)
shotgun_trang
ลูกซองรณยุทธ
Hero Member

คะแนน 25

ความเป็นธรรม

« ตอบ #375 เมื่อ: เมษายน 09, 2008, 11:56:28 AM »

55555555 อุตส่าห์ลงมือใหม่ โมดิฟราย ออโต ไว้ สงสัยคงจะใหม่จริงๆด้วยแหะ จนป่านนี้แล้วพึ่งได้จับปืนใหม่ลองยิงครั้งเดียวเองอย่าว่าแต่บรรจุกระสุนเลยใช้ปืนก็ยังไม่ถูก อย่างนี้ หากรุ่นนี้มีนักกีฬา 2 คน เราคงได้ที่ 2    หากมี 7 คน เราก็คงได้ที่ 7  สงสารตัวเองชะมัด  RO ค่อยหลบให้ดีละกัน ( กลัวมันจะพลาดอ๊ะ 55555 )

Smiley Wink Cheesy Grin Smiley Wink Cheesy Grin          Smiley Wink Cheesy Grin Smiley Wink Cheesy Grin             Smiley Wink Cheesy Grin Smiley Wink Cheesy Grin           Smiley Wink Cheesy Grin Smiley Wink Cheesy Grin
 ไม่ต้องกังวล..ครับ...
               เรา..มีทีมงานที่จะดูแล...มือ..ใหม่...ให้เป็นมือโปร...ได้  ในชั่ว..ข้าม..คืน..หุ...หุ...
               สนใจ..ติดต่อ...พี่โจอี้.  870....มือโปร..แห่งเทพ..โมดิฟาย......ฮ่า....ฮ่า...
               ส่วน.. RO..  พัทลุง...   สวมเกราะทุกคน...( จับ DQ..อย่างเดียว)..  ม่าย...ช่าย......ๆ
     จะให้ความรู้...เรื่องแนวปืน...สำหรับมือ...ใหม่ทุกท่าน..ครับ..
        จะตามประกบ..ติด...เป็น..ปา..ท่อง..โก๋...เชียว...รับรอง...ไม่พลาด... ขำก๊าก

รู้รัก สามัคคี ทำดี เพื่อความดี
Hero Member

คะแนน 25

« ตอบ #376 เมื่อ: เมษายน 09, 2008, 12:02:24 PM »

เพิ่มเติม..ครับ... ที่ว่ากลับจากทะเล...14.00  เป็น 16.00  น. ขึ้นฝั่ง ที่ หาดเจ้าไหม..หรือ..หาดปากเมง ครับ    ยิ้มีเลศนัย

รบกวนแผนที่ไปสนามด้วยนะครับ เพราะผมเอารถไปเองกลัวไปไม่ถูกครับ ขอบคุณครับ  Grin Grin Grin
  ครับ...เขียนเอง.....ตอบเอง...เลย....งง...ๆ
               น่าจะเป็น...ที่หาดปากเมง...เพราะ เรือ..เค้า...สะดวก...
               ส่วน...แผนที่...
                                    จะจัดหาให้โดย...ด่วน...ครับ...แต่...เอ...
                                     เรา...ต้อง...เจอกัน...ที่ร้าน...กาแฟ...หมูย่างที่...ตรังตอนเช้าก่อน....นี่นา
                           ขับ...ตามๆ กันไป...ก็ดี..นะครับ.......แต่เพื่อ..ความ...รอบคอบ...จัดแผนที่ไว้...ก็ดี ..ครับ
            เผื่อ....ใคร..จะ....แว๊บ....บ...บ?    หลงรัก  น้ำลายหก
..

รู้รัก สามัคคี ทำดี เพื่อความดี
Nit-ninja-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 21

มนุษย์ปลูกต้นไม้ชนิดใดก็จะได้ผลของต้นไม้ชนิดนั้น

« ตอบ #377 เมื่อ: เมษายน 09, 2008, 12:18:52 PM »

รบกวนถามครับว่า.......ตอนไปทะเลลงฝั่งที่หนึ่งแล้วไปขึ้นฝั่งอีกที่หนึ่งใช่หรือไม่ครับ
แล้วถ้าขับรถไปเองต้องเอารถไปจอดรอที่ฝั่งไหนครับ............และขอรายละเอียดอย่างละเอียดของปืนสั้นรณยุทธด้วยครับ
ส่วนผังสนาม ลูกซองกับปืนสั้นไม่ทราบว่าจะลงให้ชมได้เมื่อไหร่ครับ.....จะได้เตรียมตัวได้ถูกครับ  ขอบคุณครับ

ShotGuns  Practical Shooting Club ( Northern Thailand )
Hero Member

คะแนน 25

« ตอบ #378 เมื่อ: เมษายน 09, 2008, 12:20:51 PM »

...........ไอ้หย้า...............รุนแรงปานนั้นเลยเหรอ...พี่เอ็กซ์................สงสัยผมคงติดเชื้อเข้าให้แล้วสิเนี่ย..... ขำก๊าก ขำก๊าก

ไหว้ สวัสดีครับอ้ายน้อง  สบายดีไหมครับ พี่ไม่ต้องเป็นห่วงครับว่าพี่จะติดเชื้อเพราะผมติดมาจากพี่นั้นล่ะครับ   แบร่ แบร่
  อย่า...ลืม..กินยา...ซะ...ล่ะ..                                    .ทั้งคู่...แหละ......อิ...อิ      ยิ้มีเลศนัย

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 21

มนุษย์ปลูกต้นไม้ชนิดใดก็จะได้ผลของต้นไม้ชนิดนั้น

« ตอบ #379 เมื่อ: เมษายน 09, 2008, 12:28:55 PM »

ของผมเนี่ยกินยาก็หาย.......แต่ของพี่เอ็กซ์เนี่ย...ต้องฉีดเลย......... ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

ShotGuns  Practical Shooting Club ( Northern Thailand )
Hero Member

คะแนน 25

« ตอบ #380 เมื่อ: เมษายน 09, 2008, 12:37:38 PM »

รบกวนถามครับว่า.......ตอนไปทะเลลงฝั่งที่หนึ่งแล้วไปขึ้นฝั่งอีกที่หนึ่งใช่หรือไม่ครับ
แล้วถ้าขับรถไปเองต้องเอารถไปจอดรอที่ฝั่งไหนครับ............และขอรายละเอียดอย่างละเอียดของปืนสั้นรณยุทธด้วยครับ
ส่วนผังสนาม ลูกซองกับปืนสั้นไม่ทราบว่าจะลงให้ชมได้เมื่อไหร่ครับ.....จะได้เตรียมตัวได้ถูกครับ  ขอบคุณครับ

กรณี....นำรถไปเอง...
                ให้นำไป..ฝากไว้ที่...ท่าเรือ...ที่หาดปากเมงเลย..      ตอนกลับขึ้นฝั่ง...ท่าน...ที่..ที่ไม่ไป..สนามบิน..
      ก็...จะ..กลับมา..พักที่..ตรัง...หรือ..จะเดินทางกลับ...ขึ้น..ทุ่งสง....นครศรีธรรมราช..เพชรบุรี..กทม....เชียงใหม่
      ก็...สามารถ...ทำได้..โดย..มี แผนที่...+ มัคคุเทศ...ท้องถิ่น..(หน้าตาดี)..นำทางให้ครับ...
                ส่วนเรื่อง...ผังสนาม..ทั้งลูกซอง..และปืนสั้น...IPSC
                ตั้งใจว่า..ให้ก่อน..สงกรานต์...คงไม่ทัน..ขอผลัดผ่อน..เป็น  หลังสงกรานต์..นะครับ...(ฝึก..ชรบ..เสร็จ..วันที่..10..เมษายน นี้)  
             รายละเอียดของปืนสั้นรณยุทธ...อย่างละเอียด...เดี๋ยว..จะลงให้ใหม่..กิ๊ก..เลย..ครับ..อัพเดท..สุดๆ..ขอเวลา..
อีก..3-4...วัน..นะครับ...  ไหว้

เอก@ดอยฯ
ปฏิบัติอย่างถูกต้องตั้งแต่แรกเริ่ม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 183

Do it right the first time

« ตอบ #381 เมื่อ: เมษายน 09, 2008, 12:47:17 PM »

เพิ่มเติม..ครับ... ที่ว่ากลับจากทะเล...14.00  เป็น 16.00  น. ขึ้นฝั่ง ที่ หาดเจ้าไหม..หรือ..หาดปากเมง ครับ    ยิ้มีเลศนัย

รบกวนแผนที่ไปสนามด้วยนะครับ เพราะผมเอารถไปเองกลัวไปไม่ถูกครับ ขอบคุณครับ  Grin Grin Grin
  ครับ...เขียนเอง.....ตอบเอง...เลย....งง...ๆ
               น่าจะเป็น...ที่หาดปากเมง...เพราะ เรือ..เค้า...สะดวก...
                                    จะจัดหาให้โดย...ด่วน...ครับ...แต่...เอ...
                                     เรา...ต้อง...เจอกัน...ที่ร้าน...กาแฟ...หมูย่างที่...ตรังตอนเช้าก่อน....นี่นา
                           ขับ...ตามๆ กันไป...ก็ดี..นะครับ.......แต่เพื่อ..ความ...รอบคอบ...จัดแผนที่ไว้...ก็ดี ..ครับ
            เผื่อ....ใคร..จะ....แว๊บ....บ...บ?    หลงรัก  น้ำลายหก
..

งั้นคงต้องรบกวนเรื่องที่พักด้วยครับ ว่าที่ไหนสะดวก แล้วก็บรรยากาศดีๆ ใกล้สถานที่ท่องเที่ยว ที่สำคัญใกล้กันก็ดีครับ  Grin Grin Grin

SPSC No.057       THPSA No.A-331
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 21

« ตอบ #382 เมื่อ: เมษายน 09, 2008, 01:30:38 PM »

ให้นำไป..ฝากไว้ที่...ท่าเรือ...ที่หาดปากเมงเลย..      ตอนกลับขึ้นฝั่ง...ท่าน...ที่..ที่ไม่ไป..สนามบิน..
      ก็...จะ..กลับมา..พักที่..ตรัง...หรือ..จะเดินทางกลับ...ขึ้น..ทุ่งสง....นครศรีธรรมราช..เพชรบุรี..กทม....เชียงใหม่
      ก็...สามารถ...ทำได้..โดย..มี แผนที่...+ มัคคุเทศ...ท้องถิ่น..(หน้าตาดี)..นำทางให้ครับ...
                ส่วนเรื่อง...ผังสนาม..ทั้งลูกซอง..และปืนสั้น...IPSC
                ตั้งใจว่า..ให้ก่อน..สงกรานต์...คงไม่ทัน..ขอผลัดผ่อน..เป็น  หลังสงกรานต์..นะครับ...(ฝึก..ชรบ..เสร็จ..วันที่..10..เมษายน นี้)  
                          รายละเอียดของปืนสั้นรณยุทธ...อย่างละเอียด...เดี๋ยว..จะลงให้ใหม่..กิ๊ก..เลย..ครับ..อัพเดท..สุดๆ..ขอเวลา..
อีก..3-4...วัน..นะครับ...  ไหว้
                           ขอบคุณมากครับ..............ส่วนเรื่องที่พัก ผมกับเอก ขอติดทะเลหน่อยก็ดีนะครับ  คือกะจะกิน กิน กิน และกิน และกิน
และเที่ยวครับ  ขอบคุณครับ ไหว้

วิศิษฏ์เอ๊กซ์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 58

« ตอบ #383 เมื่อ: เมษายน 09, 2008, 07:03:35 PM »

ไหว้   สวัสดีครับพี่ๆทุกท่าน    ไหว้
                     ของผมเนี่ยกินยาก็หาย.......แต่ของพี่เอ็กซ์เนี่ย...ต้องฉีดเลย......... ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
   ยิ้มีเลศนัย วันนี้ผมไปฉีดยามาแล้วคับ ตอนเที่ยงโดนไป 3 ดอก นางพยาบาลสวยด้วย   ยิ้มีเลศนัย

ยิ้มีเลศนัย  พี่น้องและพี่สะหล่ามากันกี่ท่านครับ ผมคิดว่าพี่ๆอย่านอนติดทะเลเลยครับเดี๋ยวเมาแล้วกลับที่พักไม่ถูกครับ   คิก คิก

การพูดว่า..ให้..คือความผิดอันสูงสุดในชีวิตผม  ต่อไปนี้จะไม่มีคำว่า...ให้...อีกต่อไป
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 21

« ตอบ #384 เมื่อ: เมษายน 09, 2008, 09:11:05 PM »

ไหว้ขอบคุณครับที่เป็นห่วง...........ผมกับเอกและตาลกับน้องสาวเอกอีกคน รวมแล้ว4คนครับ
ส่วนลูกชายผมตอนนี้ยังไม่แน่ใจว่าจะพาไปเที่ยวด้วยหรือเปล่า.......กำลังตัดสินใจครับ
เพราะว่าหลังๆมานี้.....ถ้าใครยิงปืนเขาจะไล่กัดเลยครับ... ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

Hero Member

คะแนน 25

« ตอบ #385 เมื่อ: เมษายน 09, 2008, 09:36:42 PM »

..

งั้นคงต้องรบกวนเรื่องที่พักด้วยครับ ว่าที่ไหนสะดวก แล้วก็บรรยากาศดีๆ ใกล้สถานที่ท่องเที่ยว ที่สำคัญใกล้กันก็ดีครับ  Grin Grin Grin

ขอบคุณมากครับ..............ส่วนเรื่องที่พัก ผมกับเอก ขอติดทะเลหน่อยก็ดีนะครับ  คือกะจะกิน กิน กิน และกิน และกิน
และเที่ยวครับ  ขอบคุณครับ ไหว้
             ไหว้   สวัสดีครับพี่ๆทุกท่าน    ไหว้
   ยิ้มีเลศนัย วันนี้ผมไปฉีดยามาแล้วคับ ตอนเที่ยงโดนไป 3 ดอก นางพยาบาลสวยด้วย   ยิ้มีเลศนัย

ยิ้มีเลศนัย  พี่น้องและพี่สะหล่ามากันกี่ท่านครับ ผมคิดว่าพี่ๆอย่านอนติดทะเลเลยครับเดี๋ยวเมาแล้วกลับที่พักไม่ถูกครับ   คิก คิก
 เดี๋ยว...เรื่อง...แรก..ที่พัก..บรรยากาศดี...ใกล้..ที่ท่องเที่ยว...  น้ำลายหก
                งั้น..แนะนำหาดฉางหลาง...  ขับรถ.วนริมหาดถนนเลียบหาด..เกือบ...10 กม.
                ชมธรรมชาติ.. จาก..ฉางหลาง...ไปอุทยานแห่งชาติ..หาดเจ้าไหม...ไป..ต่อ..ที่พิภิณฑ์ทางทะเล..(ไปดู..ดุหยง(พะยูน)สตาป...พร้อม..ปลาทะเล..หายาก..ของฝั่งอันดามัน)    คิก คิก
                แล้ว..ขับรถวนต่อ...ไป..กินอาหารทะเล..ซีฟู๊ด..ที่ติดทะเล...จริง.ๆ.(ในป่าโกงกาง...) บรรยากาศดีที่..หาดยาว...ร้านหาดยาวซีฟู๊ด.
               .แล้ว...วน..ออกไป...ล่องเรือแพ...ที่ท่าส้ม..ข้ามไปเมืองเก่า..กันตัง...ไปดู..ต้นยางพารา...ต้นแรก..ที่พระยารัษฏา...นำมาปลูกเป็นต้นแรกที่...เมืองตรัง...ไป. ชมหุ่นขี้ผึ้ง..ชมของใช่..ของเก่า..ที่บ้านเก่า..เจ้าเมืองตรัง..   ขำก๊าก
               แล้ว..วนมาเข้าเมืองตรัง...ไหว้พระ...ศาลเจ้าดัง...ออกทีวี..ช่อง 7 ช่อง..3 ศาลเจ้า..กิวอ่องเอีย..,ศาลเจ้าพ่อหมื่นราม..และ..ศาลเจ้าท่ามก๋งเยี่ย...(ขอลูกสาวลูกชาย....คนต่าง..ชาติ..มาเยอะ...)   ยิ้มีเลศนัย
               แล้ว..ค่อย..ขับ..ออกมานอกเมือง...ไป..ชิม..ขนมเค้ก..ที่ถือว่าเป็น..ต้น..ตำหรับของเมือง..ตรัง...ที่....
ตำบลลำภูรา..อร่อยชุ่มนุ่มลิ้น..พร้อมจิบ..ชาเย็น...อร่อยๆ...ที่..คั่วเอง..สูตรเฉพาะ..  เยี่ยม
               ว่า...แต่...โปรแกรมขนาดนี้.....เดือนเดียว...น่า..จะเอา..ไม่..อยู่..มั้ง....ฮ่าๆๆๆ   หลงรัก
              เอ..ถ้า..มีเวลา...เชิญมาเที่ยวที่...ปะเหลียน..บ้านผม...บ้างนะครับ...จะพาไปชม..ทะเลหาดหิน..แนวหินเก่า..ฝั่งเดียวกับ..สุสานหอยล้านปี..ที่กระบี่..แล้ว....หากเหมาะๆ...อาจได้ชิม...ปูดำ...ตัว..กิโลครึ่ง...ว่า..ขอให้มาจริง...เหอะ
              กลัว..จะรีบกลับ..ซะมากกว่า...เที่ยว...ก่อน..พี่โญ...ซ้อหลี..หนี..กลับก่อน.ที..นึง...แหละ...เที่ยว....นี้..กะว่า..
จะปล่อยลม..ยาง..ห้ามกลับ..ก่อน..นะครับ....   หลงรัก หลงรัก

g 26 โต้ง...**รักในหลวง**
สุขภาพดีไม่มีขาย อยากได้ต้องเล่นก๊ฬา
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 27

« ตอบ #386 เมื่อ: เมษายน 09, 2008, 10:41:31 PM »

น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

...อย่าหลงตัวเอง...
  สนใจให้บุตร-หลานเรียนเทควันโดณัฐกรยิม
   -ฟิวเจอร์มาร์ท พระราม3 089-1369697 ครูเจี๊ยบ
   -รามอินทรากม.8 ตรงข้าม ซ.คู้บอน 21   ครูบี 089-1229293
วิศิษฏ์เอ๊กซ์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 58

« ตอบ #387 เมื่อ: เมษายน 09, 2008, 10:54:04 PM »

สวัสดีครับพี่โต้ง  ทำไมต้อง  น้ำลายหก  น้ำลายหก  น้ำลายหก  ด้วยครับพี่ไม่ว่างนิ อิอิ

ไหว้ สวัสดีครับโกเพ้ง  ผมอยากไปเที่ยวตรังครับ ผมอยากไปหาเพื่อนผมที่ไม่ได้เจอกันนานมากแล้วครับ  ไหว้
        เยี่ยม  หมูย่างเมืองตรังครับ   เยี่ยม

การพูดว่า..ให้..คือความผิดอันสูงสุดในชีวิตผม  ต่อไปนี้จะไม่มีคำว่า...ให้...อีกต่อไป
♥Jikky♥
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 24

« ตอบ #388 เมื่อ: เมษายน 09, 2008, 11:18:53 PM »

เอก@ดอยฯ
ปฏิบัติอย่างถูกต้องตั้งแต่แรกเริ่ม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 183

Do it right the first time

« ตอบ #389 เมื่อ: เมษายน 10, 2008, 06:20:10 AM »

หลงรัก หลงรัก

บึ๋ย........แล้วอย่างงี้ 2-3 วันจะเที่ยวได้ทั่วไหมเนี๊ยะ เยอะจัง  Grin Grin

พี่แหม๋ว ไปเที่ยวด้วยกันไหมครับ  หลงรัก หลงรัก หลงรัก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 10, 2008, 08:43:04 AM โดย สะหล่า » บันทึกการเข้า

SPSC No.057       THPSA No.A-331
หน้า: 1 ... 23 24 25 [26] 27 28 29 ... 60
  พิมพ์