เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 23, 2024, 06:22:20 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 24 25 26 [27] 28 29 30 ... 60
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เชิญร่วมแข่งขันยิงปืนรางวัลพระราชทานฯ ครั้งที่15 / 3-4 พ.ค.51 จ.พัทลุง(ช.๔o๒)  (อ่าน 137860 ครั้ง)
shotgun_trang
ลูกซองรณยุทธ
Hero Member

คะแนน 25

ความเป็นธรรม

« ตอบ #390 เมื่อ: เมษายน 10, 2008, 11:28:02 AM »

น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก
   สวัสดีครับพี่โต้ง  ทำไมต้อง  น้ำลายหก  น้ำลายหก  น้ำลายหก  ด้วยครับพี่ไม่ว่างนิ อิอิ

ไหว้ สวัสดีครับโกเพ้ง  ผมอยากไปเที่ยวตรังครับ ผมอยากไปหาเพื่อนผมที่ไม่ได้เจอกันนานมากแล้วครับ  ไหว้
        เยี่ยม  หมูย่างเมืองตรังครับ   เยี่ยม

สวัสดี..หลาน X  เดี๋ยว..จัดให้..
               บอก..น้าโญ..กะ..ลุงหรั่ง..ละ..กัน..เจอเพื่อน..หลาน..แล้ว...อย่า..ตก..กะจ๋าย..ซะละ     ขำก๊าก ขำก๊าก

รู้รัก สามัคคี ทำดี เพื่อความดี
♥Jikky♥
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 24

« ตอบ #391 เมื่อ: เมษายน 10, 2008, 11:51:55 AM »

หลงรัก หลงรัก

บึ๋ย........แล้วอย่างงี้ 2-3 วันจะเที่ยวได้ทั่วไหมเนี๊ยะ เยอะจัง  Grin Grin

น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

พี่แหม๋ว ไปเที่ยวด้วยกันไหมครับ  หลงรัก หลงรัก หลงรัก

ไม่ค่ะ

ไม่พลาด  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

เอก@ดอยฯ
ปฏิบัติอย่างถูกต้องตั้งแต่แรกเริ่ม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 183

Do it right the first time

« ตอบ #392 เมื่อ: เมษายน 10, 2008, 12:52:51 PM »

ไม่ค่ะ
ไม่พลาด  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ไปไหนบ้างครับ ขอไปด้วยคน  หลงรัก หลงรัก

SPSC No.057       THPSA No.A-331
♥Jikky♥
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 24

« ตอบ #393 เมื่อ: เมษายน 10, 2008, 01:07:38 PM »

ไม่ค่ะ

ไปไหนบ้างครับ ขอไปด้วยคน  หลงรัก หลงรัก
ตามใจเจ้าภาพค่ะ  ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

SMILA
HS9BGB
Hero Member

คะแนน 45

เป็นคนก็ต้องมีคุณค่า หากไร้คุณค่า ก็ย่อมไร้เกียรติ

« ตอบ #394 เมื่อ: เมษายน 10, 2008, 01:36:34 PM »

ไม่ค่ะ
ตามใจเจ้าภาพค่ะ  ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

หวัดดีแหม๋ว  เหลือเวลาอีกไม่ถึงเดือน มีโอกาสได้ซ้อมยิงบ่อยมั๊ย
อยู่ทางแหม๋วคงหายห่วงอยู่แล้วมั่งครับคนก็พร้อมอุปกรณ์ก็พร้อม เพื่อนๆพี่ๆแนะนำได้วิชาเร็ว
ตรงข้ามทางพี่เลย 555555 เศร้าชะมัด แต่ชั่งเถอะไม่เครียดครับลงเล่นหาประสบการณ์
อย่าลืมล่ะ เจอแล้วทักทายด้วย จะได้รู้จักกันบ้าง ทุกคนนั้นแหละครับ

* ทักทายกันหน่อยนา.gif (12.17 KB, 100x100 - ดู 179 ครั้ง.)

หากชอบมอเตอร์ไซค์ก็ต้องลิงก์ข้างล่างนี้เร้ยครับ
http://www.superfour-club.com/index.php/topic,14482.6570.html

HS9BGB SMILA SONGKHLA HS9BGB SMILA SONGKHLA
♥Jikky♥
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 24

« ตอบ #395 เมื่อ: เมษายน 10, 2008, 02:54:22 PM »

ไม่ค่ะ

หวัดดีแหม๋ว  เหลือเวลาอีกไม่ถึงเดือน มีโอกาสได้ซ้อมยิงบ่อยมั๊ย
อยู่ทางแหม๋วคงหายห่วงอยู่แล้วมั่งครับคนก็พร้อมอุปกรณ์ก็พร้อม เพื่อนๆพี่ๆแนะนำได้วิชาเร็ว
ตรงข้ามทางพี่เลย 555555 เศร้าชะมัด แต่ชั่งเถอะไม่เครียดครับลงเล่นหาประสบการณ์
อย่าลืมล่ะ เจอแล้วทักทายด้วย จะได้รู้จักกันบ้าง ทุกคนนั้นแหละครับ

พี่เจี๊ยบนั่งเครื่องมาซ้อมด้วยกันจิ  ยิ้มีเลศนัย

พี่เจี๊ยบก็พูดเกินปายยยยย แหม๋..พี่เล่น ipsc อยู่แล้ว แค่เปลี่ยนจากปืนสั้น ๆ เป็นปืนยาว ๆ แค่นั้นเอง
ซ้อมซัก 3 วันก็คุ้นกับปืนแล้ว ใจเย็นๆ น๊า หลงรัก

Noi-17
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #396 เมื่อ: เมษายน 10, 2008, 03:20:15 PM »

ขอบคุณ  คุณวรรณ  ที่ประสานงานให้..งาน..ง่ายขึ้น...
   สรุป...
             รถตู้บริการรับส่ง...สนามบิน..หาดใหญ่-พัทลุง ,  สนามพัทลุง-หาดใหญ่  มีดังนี้  ครับ

วันศุกร์ ที่ 2 พ.ค. 51    เที่ยวบิน..FD 3137  ( 19.10 - 20.35)  รถตู้  12-14 ที่นั่ง...พร้อม..1 คัน
                                              ไปรอที่สนามบิน...20.00 น.  ออก   พร้อมออกได้เลยเมื่อพร้อม..
             ( หากมีจำนวนผู้โดยสาร มากกว่านี้..โปรดแจ้ง...ด้วย นะครับ..จะได้..สำรอง...)

ขอบคุณครับ...ผมจองเที่ยวบิน FD 3137 เรียบร้อยแล้วครับ Wink Grin Grin ไม่ไปโดนริบตังค์แน่ๆ อิอิอิ
Hero Member

คะแนน 25

« ตอบ #397 เมื่อ: เมษายน 10, 2008, 04:57:43 PM »

ไม่ค่ะ

อย่าเพิ่งน้อยใจ..ครับ..คุณเจี๊ยบ....
               เห็น...ทางหาดใหญ่...นัด....ซ้อม...ที่.....พัทลุง...วันที่...20..เมษายน...นี้...ประมาณ.. 15-20  คน
       เดี๋ยว..จะมา  ช่วย....เทรน...ครับ...มานะครับ

รู้รัก สามัคคี ทำดี เพื่อความดี
Nit-ninja-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 21

มนุษย์ปลูกต้นไม้ชนิดใดก็จะได้ผลของต้นไม้ชนิดนั้น

« ตอบ #398 เมื่อ: เมษายน 10, 2008, 07:12:49 PM »

โห........ทางใต้เขาได้ซ้อมกันด้วย....อิจฉาจัง.........เชียงใหม่ไม่ได้ซ้อมเลย.....หายหน้าหายตากันหมด
         สงสัยคงจะไปเก็บเห็ดถอบกัน....เลยไม่มีใครซ้อม.......เฮ้อ........ อ๋อย

ShotGuns  Practical Shooting Club ( Northern Thailand )
วิศิษฏ์เอ๊กซ์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 58

« ตอบ #399 เมื่อ: เมษายน 10, 2008, 07:45:53 PM »

ไหว้ สวัสดีครับพี่  โปรแกรมเที้ยวเยอะขนาดนี้ต้องอยู่สักปีถึงจะเที่ยวหมดครับ   ไหว้

โห........ทางใต้เขาได้ซ้อมกันด้วย....อิจฉาจัง.........เชียงใหม่ไม่ได้ซ้อมเลย.....หายหน้าหายตากันหมด
         สงสัยคงจะไปเก็บเห็ดถอบกัน....เลยไม่มีใครซ้อม.......เฮ้อ........ อ๋อย
  ไหว้ สวัสดีครับพี่น้อง ผมก็ไม่ได้ซ้อมเลยครับไม่มีเวลาไปครับสงสัยต้องเล่นสดในวันแข่งเลยครับ   ยิ้มีเลศนัย

การพูดว่า..ให้..คือความผิดอันสูงสุดในชีวิตผม  ต่อไปนี้จะไม่มีคำว่า...ให้...อีกต่อไป
Hero Member

คะแนน 25

« ตอบ #400 เมื่อ: เมษายน 10, 2008, 10:51:09 PM »

ขอบคุณ  คุณวรรณ  ที่ประสานงานให้..งาน..ง่ายขึ้น...
   สรุป...
             รถตู้บริการรับส่ง...สนามบิน..หาดใหญ่-พัทลุง ,  สนามพัทลุง-หาดใหญ่  มีดังนี้  ครับ

วันศุกร์ ที่ 2 พ.ค. 51    เที่ยวบิน..FD 3137  ( 19.10 - 20.35)  รถตู้  12-14 ที่นั่ง...พร้อม..1 คัน
                                              ไปรอที่สนามบิน...20.00 น.  ออก   พร้อมออกได้เลยเมื่อพร้อม..
             ( หากมีจำนวนผู้โดยสาร มากกว่านี้..โปรดแจ้ง...ด้วย นะครับ..จะได้..สำรอง...)

ขอบคุณครับ...ผมจองเที่ยวบิน FD 3137 เรียบร้อยแล้วครับ Wink Grin Grin ไม่ไปโดนริบตังค์แน่ๆ อิอิอิ
  มีคน..จองคิว...รอ..รับ..คุณน้อย...อยู่แล้ว..ครับ  (ตั้งวง...กะหลาน...X  )
               อย่า...ลืม..จ่า..เกษม...ซะ..ละ...เดี๋ยว...ไม่..ฮา...นะครับ...   ยิ้มีเลศนัย

Noi-17
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #401 เมื่อ: เมษายน 10, 2008, 11:15:48 PM »

ขอจัดดิวิชั่นก่อนนะคะ แก้ไขเพิ่มเติมเชิญเลยค่ะ Cheesy

-Open    3 รางวัล
ขจรภัทรณ์  อนะธรรมสมบัติ - L
ภิญโญ  แก้วภิญโญ - L

-Modified    5 รางวัล
ศิริวรรณ  ทองคำ - S
อิทธินันท์  มีโภคี - S
อรทัย เอี่ยวภักดีกุล - S
ปิยะ - M
อภิชาติ  มูลรังษี  - M
ชูเกียรติ  แก้วฟ้าเจริญ - L

-Standard (ปืนออโต้)    5 รางวัล
นิจนิรันดร์  ขัติมงคล - M  จ่ายแล้ว
วิศิษฐ์  โสมาภา - M
เบญธิดา  แก้วสาร – S

-Standard Manual (ปืนปั๊ม)    5 รางวัล
สุวัจชัย  สิงหกุล - M   จ่ายแล้ว
พุฒิพงษ์ วุฒิอัครไพศาล - L

กรณีนักกีฬาที่ลงมือใหม่ต้องไม่เคยแข่งขันลูกซองรณยุทธเต็มรูปแบบมาก่อน (แมทซ์ที่แข่งตั้งแต่ 5 สนามขึ้นไป)
รางวัลสำหรับมือใหม่ในแต่ละดิวิชั่น ต้องมีนักกีฬาลงทะเบียนและชำระเงินค่าแข่งขัน 2,500 บาท ก่อนวันที่ 15 เม.ย. 51 ตั้งแต่ 3 ท่านขึ้นไป จึงจะจัดรางวัลถ้วยพระราชทาน

-มือใหม่ Modified    1 รางวัล
ศักดิ์ชัย  กาญจนรุจิ -M

-มือใหม่ Standard    1 รางวัล
ศุภกฤต จันทรัตน์  –XL

-มือใหม่ Standard Manual    1 รางวัล

4 ท่านข้างล่างนี้ช่วยระบุดิวิชั่นที่ลงแน่นอนอีกทีนะคะ
ธนาพล  กุลชัยรัตนา Standard Manual / Open = ? - L 
ธีรเดช  สมพืช ? - XXL
นลัทพร  ชินปัญจะพล ? –S
บัณฑิต โกสีย์ ? - M

ค่าสมัครท่านละ 2,500 บาท รบกวนโอนก่อนวันที่ 20 เม.ย. 51  ไหว้นี้ให้ด้วยนะคะที่...
ส.อ. จิรพงศ์  วงศ์มณี   ธ. ทหารไทย สาขา พัทลุง เลขที่บัญชี 3462211354  โอนเสร็จแล้วโทรยืนยันที่เบอร์ 087 -2663639

ผม บัณฑิต โกสีย์  -  ขอลงปั๊มมือใหม่ครับ Wink
Noi-17
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #402 เมื่อ: เมษายน 10, 2008, 11:17:23 PM »

สรุป...

ไปรอที่สนามบิน...20.00 น.  ออก   พร้อมออกได้เลยเมื่อพร้อม..

มีคน..จองคิว...รอ..รับ..คุณน้อย...อยู่แล้ว..ครับ  (ตั้งวง...กะหลาน...X  )
               อย่า...ลืม..จ่า..เกษม...ซะ..ละ...เดี๋ยว...ไม่..ฮา...นะครับ...   ยิ้มีเลศนัย

สวัสดีครับพี่  Cheesy Cheesy รักน้อย ให้รักนานๆนะครับ......รับน้อยเบาๆแค่หอมปากหอมคอนะครับพี่ อิอิอิ
Nit-ninja-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 21

มนุษย์ปลูกต้นไม้ชนิดใดก็จะได้ผลของต้นไม้ชนิดนั้น

« ตอบ #403 เมื่อ: เมษายน 10, 2008, 11:26:45 PM »

ไหว้ สวัสดีครับพี่  โปรแกรมเที้ยวเยอะขนาดนี้ต้องอยู่สักปีถึงจะเที่ยวหมดครับ   ไหว้

ไหว้ สวัสดีครับพี่น้อง ผมก็ไม่ได้ซ้อมเลยครับไม่มีเวลาไปครับสงสัยต้องเล่นสดในวันแข่งเลยครับ   ยิ้มีเลศนัย
.......ครับ.........ผมก็คงเป็นอย่างงั้นแหละ...พี่เอ็กซ์... Grinเอาไว้ไปซ้อมคอที่พัทลุงกันเน๊าะ....... Grin Grin

ShotGuns  Practical Shooting Club ( Northern Thailand )
Hero Member

คะแนน 25

« ตอบ #404 เมื่อ: เมษายน 10, 2008, 11:34:40 PM »

กับ...แกล้ม..นะ..มี..แหละ....ขาดแต่....เครื่อง...เคียง....เนอะ..หลาน X เนอะ..ฮิ...ฮิ...
  เอา...โกน้อย...กึ๊บ..ตะละลึบ...กรึบ....ๆยกแก้ว.......ปาย....นำ....เฮิ้ว.....ววววว
  เจอ...กาน..วัน...แข่ง...ที่..พัดลุง.......เอิ้ก...กกก   ขำก๊าก

หน้า: 1 ... 24 25 26 [27] 28 29 30 ... 60
  พิมพ์