เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 23, 2024, 04:23:37 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 25 26 27 [28] 29 30 31 ... 60
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เชิญร่วมแข่งขันยิงปืนรางวัลพระราชทานฯ ครั้งที่15 / 3-4 พ.ค.51 จ.พัทลุง(ช.๔o๒)  (อ่าน 137350 ครั้ง)
Nit-ninja-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 21

มนุษย์ปลูกต้นไม้ชนิดใดก็จะได้ผลของต้นไม้ชนิดนั้น

« ตอบ #405 เมื่อ: เมษายน 10, 2008, 11:52:50 PM »

ทีแรกนะ...ผมกะว่าจะเอาเบ็ดตกปลาไปด้วย  บังเอิญไปเจอปลาแบบเน๊ยะ........กลัวจัง

ShotGuns  Practical Shooting Club ( Northern Thailand )
SMILA
HS9BGB
Hero Member

คะแนน 45

เป็นคนก็ต้องมีคุณค่า หากไร้คุณค่า ก็ย่อมไร้เกียรติ

« ตอบ #406 เมื่อ: เมษายน 11, 2008, 12:37:25 AM »

อย่าเพิ่งน้อยใจ..ครับ..คุณเจี๊ยบ....
               เห็นทางหาดใหญ่นัดซ้อมที่พัทลุงวันที่ 20  เมษายน นี้ ประมาณ 15-20  คน
       เดี๋ยวจะมา  ช่วยเทรนครับมานะครับ
[/quote]

จริง ๆ เหรอครับ โก พะ เล่งงง นักกีฬาทางหาดใหญ่เหรอ เอ๊ะใครหว้า หากเป็นชมรมฯทางสนามบ้านพุธมั๊ย
         ผมไม่เห็นได้ยินใครพูดกันเลย
หากเป็น พี่น้องชาวอ้วนพริ้ว ผมก็น่าจะรู้ แล้วกลุ่มไหนอ๊ะตั้ง 15-20 คนเชียว
         เฉพาะกลุ่มนี้ กลุ่มเดียวหากสมัครลงแข่งกันทุกคนลูกซองก้อเต็มสนามแล้วนะสิครับ
                ไม่รู้อ๊ะ โก พะ เล่งง จริงๆแล้ว วันที่ 20 ผมติดหมอนัด แต่เพื่อจะได้มีโอกาสซ้อมบ้างผมต้องไปให้ได้ครับ
        (ผมไปร่วมได้ใช่มัยโก ไม่ใช่ว่าเขานัดซ้อมเฉพาะ กลุ่มของเขาเองนะ (เดี๊ยวเขาเห็นผมมาเขาจะคิดว่า(ไอ้นี่เป็น
         ใคร มาจากไหนว้า)
อีก)

* กระบอกนี้ลงได้มั๊ยครับ.JPG (39.27 KB, 247x328 - ดู 272 ครั้ง.)

หากชอบมอเตอร์ไซค์ก็ต้องลิงก์ข้างล่างนี้เร้ยครับ
http://www.superfour-club.com/index.php/topic,14482.6570.html

HS9BGB SMILA SONGKHLA HS9BGB SMILA SONGKHLA
shotgun_trang
ลูกซองรณยุทธ
Hero Member

คะแนน 25

ความเป็นธรรม

« ตอบ #407 เมื่อ: เมษายน 11, 2008, 01:34:09 AM »

คือ....อย่างนี้...ครับ...
  ผม..คุย...กะ..โกจ้อง...น้องนุช...น้องสาว.....ที่..สนามบ้านพรุ(สนามหาดใหญ่)..
  มี..นักกีฬา..มือ..ใหม่...ซิงๆๆ  หลายท่าน..ในบางส่วน..ของปัตตานี..โกลก..นราธิวาส..ยะลา..หาดใหญ่..
  อยาก...จะ...ซ้อม..โหลด..ลูก..ให้..คล่องๆ..(เหมือน..พี่โก้..)    เยี่ยม
         เนื่องจาก..หลังสงกรานต์   พอมีเวลา...และสนามพัทลุงเอง...ก็  ว่าง   ตอนแรก..นัดกัน..วันอาทิตย์ที่  20 เมษายนนี้....
         แต่ที่ไป..ประชุมเรื่องรูบแบบการแข่งขันและ..กระสุน...เมื่อ...10 เมษายน  51 เลย  ทราบว่า..วันอาทิตย์ที่ 20 เจ้าหน้าที่สนามพัทลุง  ต้องไปช่วยเรื่องการเลือกตั้ง...สมชิกสภาจังหวัดพัทลุง...  เลย..ขอให้ใช้สนามเป็น...วันเสาร์ที่19 เมษายน 2551  นี้   แทน ยังไม่ได้..แจ้งทางสมาชิก...เลยขอ..แจ้งตรงนี้..ด้วย..และ..จะโทรแจ้งให้น้องสาว...ประช่สัมพันธ์  ให้อีกที  ไหว้
      ส่วนสมาชิกที่...จะมา...เป็นทั้ง...ปืนสั้น..IPSC และ  ปืนยาวลูกซอง IPSC   + ชรบ.   ประมาณ  10-15 ท่าน...เลยดูเยอะ..ครับ..หลังจาก...นี้..คงปิดสนาม..เพื่อ..ให้ทำการจัดสนาม..สมบรูณ์.ยิ่งขึ้น( แมคโค..รอทำงาน..อีก..2  สนาม..ครับ)เป็นการนัดแนะ...กันหลายทีม..หลายที่มา..
      ส่วนคุณเจี๊ยบ...จะมาซ้อม..จะยินดีมากๆ..ครับ..จะได้ช่วยกันดู...และศึกษากติกา...จะได้ไม่พลาด   หลงรัก
      ขอแจ้ง....ข่าวดี...ซะเลย..ครับ   หลงรัก หลงรัก
       ท่านนักกีฬา...ทุกท่านที่...มาร่วมแข่ง..ที่ได้รับรางวัล 1-ถึงที่สุดท้ายของรางวัลนั้นๆ....ทางกรรมการจัดการแข่งขัน  ขอความร่วมมือ..ในการแต่งกาย..ขอให้..สวมกางเกงขายาว...และห้ามรองเท้าแตะ (ชุดสุภาพ)
      เพื่อ..ขึ้น..ถวาย..ความเคารพ..หน้า..พระฉายาลักษณ์  โดยพร้อมเพรียงกัน (ในรางวัลนั้นๆ)  แล้ว..ค่อย..มายืน..แป้นรับรางวัล..ตามลำดับ  ข้างล่าง...ที่เตรียมไว้
      รายละเอียด...ทางฝ่ายพิธีการ..จะแจ้งผู้ที่ได้รับรางวัลอีกที..ในวันงาน..เตรียม..เนิ่นๆ...จะได้ไม่ขลุกขลัก
      (กางเกงขายาวสุภาพ+รองเท้าหุ้มส้น...แค่..นี้..นะครับ)
      เผื่อท่านที่...รับรางวัล...2- ท้ายๆ.....ไม่ทราบ...  เดี๋ยว..จะ.เสียโอกาส...
              รางวัล..เยอะมากๆ   ไม่อยากใช้เวลานานๆ.. จะได้ไปเที่ยว..เร็วๆ...ดีไหม...ครับ   ฮ่า
        อ้อ?....ปืนที่..คุณเจี๊ยบ...โชว์..ข้างล่าง...ทางสนามพัทลุง...ไม่แนะนำ...ครับ...
              ดู.....เหมือน... RKK....อย่างร..ไม่...รู้...เสียว...ฮ่ะ??   ตกใจ

รู้รัก สามัคคี ทำดี เพื่อความดี
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 21

มนุษย์ปลูกต้นไม้ชนิดใดก็จะได้ผลของต้นไม้ชนิดนั้น

« ตอบ #408 เมื่อ: เมษายน 11, 2008, 06:23:23 AM »

ไหว้ (กางเกงขายาว..รองเท้าหุ้มส้น)......เสื้อไม่ต้องใส่...ใช่มั้ยครับ คิก คิก คิก คิก

ShotGuns  Practical Shooting Club ( Northern Thailand )
♥Jikky♥
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 24

« ตอบ #409 เมื่อ: เมษายน 11, 2008, 10:38:39 AM »

ไหว้ (กางเกงขายาว..รองเท้าหุ้มส้น)......เสื้อไม่ต้องใส่...ใช่มั้ยครับ คิก คิก คิก คิก
โกเพ้งคงหมายถึงเสื้อเลือกใส่ตามอัธยาศรัยค่ะ จะสั้นจะยาวก็ตามแต่ใจ เอ๊ะ หรือว่าไม่ต้องใส่นะ
รอโกเพ้งมาขยายความดีกว่าค่ะ เพื่อความชัดเจน คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 21

« ตอบ #410 เมื่อ: เมษายน 11, 2008, 10:43:32 AM »

ขำก๊าก ขำก๊ากก็ไม่เห็นโกเพ้งบอกให้ใส่เสื้อนี่ครับ ขำก๊าก ขำก๊ากเน้นเรื่องรองเท้ากับกางเกง ขำก๊าก ขำก๊าก
แสดงว่า.....ห้ามใส่เสื้อครับ...... ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก
ไม่รู้ว่าห้ามใส่เสื้อแข่งด้วยรึเปล่าครับ..... น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 21

« ตอบ #411 เมื่อ: เมษายน 11, 2008, 12:47:46 PM »

ไหว้สวัสดีครับ....โกเพ้งครับ......ผมขอรบกวนสอบถามว่า.........รถที่ผมขับไปพัทลุงเนี่ยครับ
เป็นป้ายทะเบียน เชียงใหม่ ไม่ทราบว่าไปขับเที่ยวทางภาคใต้แล้วจะมีปัญหาหรือเปล่าครับ
เพราะเท่าที่ทราบข่าวมา คือทางภาคใต้เขาไม่ชอบ อดีตนายกทางภาคเหนือ ก็เลยหวั่นใจนิดๆครับ
ขอความกระจ่างด้วยนะครับ ถ้าเป็นอย่างที่ได้รับข้อมูลมาก็อาจจะเปลี่ยนรถไปครับ ขอบคุณมากๆครับ ไหว้

Hero Member

คะแนน 25

« ตอบ #412 เมื่อ: เมษายน 11, 2008, 12:49:45 PM »

โกเพ้งคงหมายถึงเสื้อเลือกใส่ตามอัธยาศรัยค่ะ จะสั้นจะยาวก็ตามแต่ใจ เอ๊ะ หรือว่าไม่ต้องใส่นะ
รอโกเพ้งมาขยายความดีกว่าค่ะ เพื่อความชัดเจน คิก คิก คิก คิก คิก คิก
                          ขำก๊าก ขำก๊ากก็ไม่เห็นโกเพ้งบอกให้ใส่เสื้อนี่ครับ ขำก๊าก ขำก๊ากเน้นเรื่องรองเท้ากับกางเกง ขำก๊าก ขำก๊าก
แสดงว่า.....ห้ามใส่เสื้อครับ...... ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก
ไม่รู้ว่าห้ามใส่เสื้อแข่งด้วยรึเปล่าครับ..... น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
  อ้าย...หย๋า?Huh?        ตกใจ
               เกิด..ความเข้าใจผิดเข้าใจถูก..กันยกใหญ่..แล้ว..ครับ...        ตกใจหน้าซีด
               ที่ไม่เน้น..เสื้อ...ที่ใส่...เพราะโดย..ทั่วไป...นักกีฬา..ยิงปืนลูกซอง..รณยุทธ....ไม่ว่า.สุภาพบุรุษ, หรือ..สุภาพสตร๊   ล้วนแต่งกาย..มิดชิด..(กลัวแดด..เผา..ดำ..)  แขนสั้น..ก็..ต่อปลอกแขน..มาซะยาว...           งอน
               ยังไม่เห็นใคร..ใส่สายเดี่ยว..มาแข่ง...หรือ..ทูพีช..มาแข่ง...(ภาวนาให้มี..แมทซืนี้..แหละ...)      น้ำลายหก
               ตอน..แข่ง..ไม่ใส่..เสื้อ........ก็...ด้าย..นะ...ครับ...                                                      น้ำลายหก
                   จะมี..ช่างเพ้นส์...บอดี้...มารับจ๊อบ..เพ้นส์..ฟรี..เฉพาะ..สาวๆ     หนุ่มๆ...จ่ายตังค์...ค่าปรับ+ ค่าเพ้นส์...ไม่เกิน 2,000  จำ..ไม่เกิน 3 เดือน...เอิ๊ก....กกกซซซ์......    กร๊ากกกกกกกกก....   น้ำลายหก  น้ำลายหก  น้ำลายหก
                   รบกวน...ตอนรับรางวัล....ถ่ายรูป...ทำประวัติ....เฮ้ย?      ลงนิตยสารอาวุธปืน...ให้สุภาพ..เป็นใช้ได้..ครับ..ฮ่า.........เอิ๊ก...กกกกๆ  น้ำลายหก

รู้รัก สามัคคี ทำดี เพื่อความดี
Hero Member

คะแนน 25

« ตอบ #413 เมื่อ: เมษายน 11, 2008, 01:24:29 PM »

ไหว้สวัสดีครับ....โกเพ้งครับ......ผมขอรบกวนสอบถามว่า.........รถที่ผมขับไปพัทลุงเนี่ยครับ
เป็นป้ายทะเบียน เชียงใหม่ ไม่ทราบว่าไปขับเที่ยวทางภาคใต้แล้วจะมีปัญหาหรือเปล่าครับ
เพราะเท่าที่ทราบข่าวมา คือทางภาคใต้เขาไม่ชอบ อดีตนายกทางภาคเหนือ ก็เลยหวั่นใจนิดๆครับ
ขอความกระจ่างด้วยนะครับ ถ้าเป็นอย่างที่ได้รับข้อมูลมาก็อาจจะเปลี่ยนรถไปครับ ขอบคุณมากๆครับ ไหว้
  ไม่เกี่ยว..กันเลย..ครับ...
               ...แยกแยะ...ได้..ครับ...ใครจะแบ่ง..แยกทางการเมือง..ก็แบ่งไป...แต่..คนใต้..คนตรัง...ไม่แบ่งฝ่าย..
ทุกคนเป็นคนไทย..ผมไปแข่งที่..ไหน..ถ้าเป็นประเทศไทย..รักคนไทยทุกเชื้อชาติภาษา ที่...รักแผ่นดินไทย ไม่คิดทำลายแผ่นดิน...เป็น...ใช้ได้ครับ..
              มา..เหอะ..ขึ้นชื่อว่า..คนบ้านนายชวน..ลูกแม่ถ้วน..เมืองตรัง....รัก.และเข้าใจ...อดีตนายกทักษิณ...ก็มีเยอะ  รักเหมือนๆ..กับ..ที่รักนายกสมัคร..นั่นแหละครับ...
    คนเรา.     .มองแต่...ภาพลบ..แต่ด้านเดียว.
                   .จะขับเขี้ยว..บีฑา..กันถึงไหน
                    รักบ้าง..ชังบ้าง  ก็คนไทย..
                    จะภาคไหน..ก็ต้องรัก..สามัคคี
                        มองส่วนดี..ที่มี..กันซะบ้าง
                     ใจเปิดกว้าง..มองเพื่อ..เปิดวิสัย
                    อดีตแก้..ไม่ได้..ให้ผ่านไป...
                    ทำสิ่งใหม่..ให้ชาติไทย..เจริญ.......สาธุ........ ไหว้

เอาเป็นว่า...มาได้..ปกติ..เหมือนผม...ไปเชียงใหม่...พี่น้องทาง..จาวเหนือ...ต้อนรับ..ดี..อย่างไร..
   ทางนี้..จะ..มิยอม...ให้..น้อยหน้า..ละครับ...( แต่..ถ้า..ให้..ทำขาว..แข่ง....กัน..คงต้องยอม แพ้... ตั้งแต่ใน..มุ้ง....ล่ะ..คร๊าบบบ  พี่น้อง..คร๊าบ.....บบบบ  )  อ๋อย

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 21

« ตอบ #414 เมื่อ: เมษายน 11, 2008, 02:09:39 PM »

ไหว้ อ๊ะ......อย่างนี้ก็ซิ่งโลดเล้ยยยยย............... Grin Grin Grin Grinขอบคุณคร๊าบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ

เอก@ดอยฯ
ปฏิบัติอย่างถูกต้องตั้งแต่แรกเริ่ม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 183

Do it right the first time

« ตอบ #415 เมื่อ: เมษายน 11, 2008, 02:56:14 PM »

จะอย่างไรก็ไป ไปด้วยใจรัก คนไทยรักกัน  Grin Grin Grin Grin หลงรัก หลงรัก หลงรัก

SPSC No.057       THPSA No.A-331
ลายแทง
NO KNIVE NO LIFE
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 7

มีดก็มีรอยยิ้ม

« ตอบ #416 เมื่อ: เมษายน 11, 2008, 03:15:20 PM »

มีปืนสั้น IPSC ด้วยหรือครับ
แล้วกี่สนามครับผม...เผอิญหารายละเอียดรายการแข่งไม่เจอนะครับ

ขอบคุณครับ

Zone A63-66 สามยอดพลาซ่า ถนน อุณากรรณ วังบูรพาภิรมย์ พระนคร กทม 10200
เบอร์โทรศัพท์ 02-221-2861
ชื่อบัญชี   นพพล ถนอมมณีช่วง
ธนาคารกรุงเทพฯ  ออมทัพย์  150-0-701-501
ธนาคารกสิกรฯ      ออมทัพย์  020-2-632-017
เอก@ดอยฯ
ปฏิบัติอย่างถูกต้องตั้งแต่แรกเริ่ม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 183

Do it right the first time

« ตอบ #417 เมื่อ: เมษายน 11, 2008, 03:34:04 PM »

โปรแกรมการแข่งขัน กีฬายิงปืนชิงแชมป์เมืองลุง ครั้งที่ 15
                       รางวัลพระราชทาน สมเด็จพระเทพรัตนราชสุดาฯ สยามบรมราชกุมารี
ณ จังหวัดพัทลุง สนามกีฬายิงปืนสากลค่ายอภัยบริรักษ์ กองพันทหารช่างที่ 402 ในวันสถาปนาหน่วยฯครบรอบปีที่26
        รายได้ส่วนหนึ่งมอบเป็นทุนการศึกษาบุตรข้าราชการชั้นผู้น้อย  ในวันอาทิตย์ ที่ 3-4 พฤษภาคม 2551

ประเภทการแข่งขัน
 1.ปืนสั้น   โอเพ่น        10   เมตร (รวมปืน จำหน่าย 30 ชุด/1 ครั้ง ถ้วยใหญ่มาก)                            1        รางวัล
 2.ปืนสั้นมือใหม่           10   เมตร (รวมปืน)                                                                                4         รางวัล
 3.ปืนส้นมือทั่วไป         10  เมตร  (รวมปืน เฉพาะ นักกีฬาในจังหวัดพัทลุง)                                   5         รางวัล
 4.ปืนสั้นมือทั่วไป         10  เมตร  (รวมปืน)                                                                                3         รางวัล
 5.ปืนสั้นมือใหม่            15  เมตร  (รวมปืน 95 คะแนน)                                                               4         รางวัล
 6.ปืนสั้นมือทั่วไป         15  เมตร   (รวมปืน)                                                                               3         รางวัล
 7.ปืนสั้นมือโปร            15  เมตร   (รวมปืน)                                                                               3         รางวัล
 8.ปืนสั้น speed event                มือใหม่                                                                                   2         รางวัล
 9.ปืนสั้น speed event                มือทั่วไป                                                                                 2         รางวัล
10.ปืนยาวลูกซอง  ยิงเร็ว             มือใหม่   (ปั้มแอคชั่น)                                                               3         รางวัล
11.ปืนยาวลูกซอง  ยิงเร็ว             มือทั่วไป (ปั้มแอคชั่น)                                                               2         รางวัล
12.ปืนยาวลูกซอง  ยิงเร็ว             มือใหม่   (ออโต)                                                                      3         รางวัล
13.ปืนยาวลูกซอง  ยิงเร็ว             มือทั่วไป (ออโต)                                                                      2         รางวัล
14.ปืนยาวลูกซอง  ยิงเร็ว             เลดี้        (ปั้มแอคชั่น)                                                               2         รางวัล
15.ปืนยาวลูกซอง  ยิงเร็ว             เลดี้        (ออโต)                                                                      2         รางวัล
16.ปืนสั้นรณยุทธ IPSC  ( 10 สนาม) Standard  Local Match
     -Class     GM, M                       อย่างละ                                       1          รางวัล
     -Class      A, B, C                     อย่างละ                                       3           รางวัล
     -Class      u                                                                               5           รางวัล
17.ปืนสั้นรณยุทธ IPSC ( 10 สนาม)  Production Local Match
     -Ciass     M                                                                                1           รางวัล
     -Class     A ,B ,C                      อย่างละ                                       3           รางวัล
     -Class     U                                                                                5           รางวัล
18.ปืนยาวลูกซอง รณยุทธ IPSC ( 10 สนาม)
     -ประเภท   โอเพ่น                                                                       3           รางวัล
     -ประเภท    โมดิฟาย                                                                   5            รางวัล
     -ประเภท    ออโต สแตนดาร์ท                                                      5            รางวัล
     -ประเภท    ปั้มสแตนดาร์ท                                                           5            รางวัล
     -ประภท     เลดี้        มี      เลดี้   โมดิฟาย                                      1           รางวัล
                                           เลดี้    ออโต สแตนดาร์ท                        1           รางวัล
                                           เลดี้    ปั้มสแตนดาร์ท                             1           รางวัล
     มีรางวัลที่ระลึกจากสนาม สำหรับ Shoot Off  ลูกซองรณยุทธ            3            รางวัล
     (ยิง 4 นัด ให้ บรรจุ 1  นัดในระหว่างเวลา   )
     วันเสาร์ที่ 3 พฤษภาคม 2551 ให้ แข่งขัน ลูกซอง รณยุทธ 10 สนาม กระสุน อย่างน้อย 130 นัด
     ลงทะเบียน และตรวจปืน เวลา 08.00 - 09.00 น.
     ประธานชมรมลูกซองรณยุทธ แนะนำ กติกา และ ความปลอดภัย เบื้องต้น  เวลา 09.00 - 09.30 พร้อม จัดสควอท
     (ทางสนามมี Ro พร้อม 10 สนาม  การจัดสควอทให้ ท่านเลขาเป็นผู้ชี้ขาด)
            สนามแข่งขัน จัดให้ มี  สนาม 1.  มีเดียม    กระสุนอย่างน้อย    15    นัด
                                             สนาม 2.  สปีด            ,,                      5    นัด
                                             สนาม 3.  ฟีลด์            ,,                    22    นัด
                                             สนาม 4.  มีเดียม          ,,                    11    นัด
                                             สนาม 5.  มีเดียม          ,,                    14    นัด
                                             สนาม 6.  สปีด             ,,                      5    นัด
                                             สนาม 7.  มีเดียม          ,,                     11   นัด
                                             สนาม 8.  ฟีลด์            ,,                      24   นัด
                                             สนาม 9.  มีเดียม          ,,                      18   นัด
                                             สนาม10. สปีด              ,,                       5   นัด
 ออกแบบสนามแข่งขัน โดยกรรมการสนาม  ภิญโญ  แก้วภิญโญ       (พี่ yo)
                                                              ภิญโญ  มงคลประเสริฐ  (พี่โก้ )           
  สนามสปีด 2 สนาม ใช้ กระสุน oo BUCK ( 9 เม็ด)  ยิง เป้า กระดาษ IPSC   นอกนั้น ใช้ลูก เบอร์
  แผนผังสนาม Shotgun IPSC คง สามารถ ลง เวบ ได้ ประมาณ  15-20 เมษายน 2551 ครับ
  รายละเอียด ของ ปืนสั้นรณยุทธ ทราบ เพียง มี 10 สนาม กระสุน อย่างน้อย 200 นัด (รอปรึกษาผู้หลักผู้ใหญ่ อยู่ ครับ)

ยกมาวาง อีกที Wink Wink Wink Wink

SPSC No.057       THPSA No.A-331
ลายแทง
NO KNIVE NO LIFE
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 7

มีดก็มีรอยยิ้ม

« ตอบ #418 เมื่อ: เมษายน 11, 2008, 03:41:19 PM »

ขอบคุณครับ

Zone A63-66 สามยอดพลาซ่า ถนน อุณากรรณ วังบูรพาภิรมย์ พระนคร กทม 10200
เบอร์โทรศัพท์ 02-221-2861
ชื่อบัญชี   นพพล ถนอมมณีช่วง
ธนาคารกรุงเทพฯ  ออมทัพย์  150-0-701-501
ธนาคารกสิกรฯ      ออมทัพย์  020-2-632-017
Orathai
ชาว อวป.
Jr. Member

คะแนน 3

« ตอบ #419 เมื่อ: เมษายน 11, 2008, 04:00:53 PM »

ทางใต้มีซ้อมก่อนแข่ง แล้วทางกรุงเทพมีไปซ้อมที่ไหนกันหรือเปล่าค่ะ ถ้ามีเมื่อไรบอกด้วยน่ะค่ะจะขอไปซ้อมด้วยคน
หน้า: 1 ... 25 26 27 [28] 29 30 31 ... 60
  พิมพ์