เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 23, 2024, 06:29:32 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 26 27 28 [29] 30 31 32 ... 60
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เชิญร่วมแข่งขันยิงปืนรางวัลพระราชทานฯ ครั้งที่15 / 3-4 พ.ค.51 จ.พัทลุง(ช.๔o๒)  (อ่าน 138067 ครั้ง)
wanvai
Sr. Member

คะแนน 31

« ตอบ #420 เมื่อ: เมษายน 11, 2008, 06:14:29 PM »

-Open    3 รางวัล
ขจรภัทรณ์  อนะธรรมสมบัติ - L
ภิญโญ  แก้วภิญโญ - L
สวัสดิ์  มนตรีนภากร - L

-Modified    5 รางวัล
ศิริวรรณ  ทองคำ - S
อิทธินันท์  มีโภคี - S
อรทัย เอี่ยวภักดีกุล - S
ปิยะ - M
อภิชาติ  มูลรังษี  - M
ชูเกียรติ  แก้วฟ้าเจริญ - L

-Standard (ปืนออโต้)    5 รางวัล
นิจนิรันดร์  ขัติมงคล - M  จ่ายแล้ว
วิศิษฐ์  โสมาภา - M
เบญธิดา  แก้วสาร – S
ภิญโญ  มงคลประเสริฐ - XL

-Standard Manual (ปืนปั๊ม)    5 รางวัล
สุวัจชัย  สิงหกุล - M   จ่ายแล้ว
พุฒิพงษ์ วุฒิอัครไพศาล - L
ธนาพล  กุลชัยรัตนา - L 

กรณีนักกีฬาที่ลงมือใหม่ต้องไม่เคยแข่งขันลูกซองรณยุทธเต็มรูปแบบมาก่อน (แมทซ์ที่แข่งตั้งแต่ 5 สนามขึ้นไป)
รางวัลสำหรับมือใหม่ในแต่ละดิวิชั่น ต้องมีนักกีฬาลงทะเบียนและชำระเงินค่าแข่งขัน 2,500 บาท ก่อนวันที่ 15 เม.ย. 51 ตั้งแต่ 3 ท่านขึ้นไป จึงจะจัดรางวัลถ้วยพระราชทาน

-มือใหม่ Modified    1 รางวัล
ศักดิ์ชัย  กาญจนรุจิ -M   จ่ายแล้ว

-มือใหม่ Standard    1 รางวัล
ศุภกฤต จันทรัตน์  –XL

-มือใหม่ Standard Manual    1 รางวัล
บัณฑิต โกสีย์ ? - M
นลัทพร  ชินปัญจะพล  –S   จ่ายแล้ว
สราวุฒิ  ศิริ - L

ท่านข้างล่างนี้ช่วยระบุดิวิชั่นที่ลงแน่นอนอีกทีนะคะ
ธีรเดช  สมพืช ? - XXL

ค่าสมัครท่านละ 2,500 บาท รบกวนโอนก่อนวันที่ 20 เม.ย. 51  นี้ให้ด้วยนะคะที่...
ส.อ. จิรพงศ์  วงศ์มณี   ธ. ทหารไทย สาขา พัทลุง เลขที่บัญชี 3462211354  โอนเสร็จแล้วโทรยืนยันที่เบอร์ 087 -2663639

Nit-ninja-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 21

มนุษย์ปลูกต้นไม้ชนิดใดก็จะได้ผลของต้นไม้ชนิดนั้น

« ตอบ #421 เมื่อ: เมษายน 11, 2008, 10:00:27 PM »

ไหว้ สวัสดีครับ.....พี่เอ็กซ์.....มาคุยกันก่อน...ว่าที่ไหนอาหารทะเลอร่อย.......และไม่แพง
น้ำแข็ง..โซดา ถูกๆ.......เมาได้ถึงเช้า..... คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ShotGuns  Practical Shooting Club ( Northern Thailand )
วิศิษฏ์เอ๊กซ์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 58

« ตอบ #422 เมื่อ: เมษายน 11, 2008, 10:02:17 PM »

ทางใต้มีซ้อมก่อนแข่ง แล้วทางกรุงเทพมีไปซ้อมที่ไหนกันหรือเปล่าค่ะ ถ้ามีเมื่อไรบอกด้วยน่ะค่ะจะขอไปซ้อมด้วยคน
  ไหว้  สวัสดีครับพี่  อาจจะมีซ้อมที่สนาม บบท ในวันอาทิตย์ที่ 20 เมษายน ครับเพราะมีประชุมชมรมครับ   ไหว้

ไหว้ อ๊ะ......อย่างนี้ก็ซิ่งโลดเล้ยยยยย............... Grin Grin Grin Grinขอบคุณคร๊าบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ
   ไหว้ สวัสีครับพี่น้อง ไม่ต้องซิ่งมากนะครับเดี้ยวผมจะตามไม่ทันครับ  รักษาความปลอดภัยด้วยครับ   ไหว้

เป็นห่วงครับผม

การพูดว่า..ให้..คือความผิดอันสูงสุดในชีวิตผม  ต่อไปนี้จะไม่มีคำว่า...ให้...อีกต่อไป
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 58

« ตอบ #423 เมื่อ: เมษายน 11, 2008, 10:08:00 PM »

ไหว้  สวัสดีครับพี่   พี่ถามถูกคนแล้วครับ อิ อิ อิ ผมไม่ได้ไปพัทลุงมา 10 ปีแล้วมั้งครับแล้วผมจะรู้ไหมนิ   เศร้า
   เยี่ยม  ต้องถามโกเพ้งครับว่าที่ไหนมีอะไรดีๆบ้างครับ     ยิ้มีเลศนัย
          ขำก๊าก  โกเพ้งครับพี่น้องชอบไปในที่มีน้ำครับ   ยิ้มีเลศนัย  ยิ้มีเลศนัย

การพูดว่า..ให้..คือความผิดอันสูงสุดในชีวิตผม  ต่อไปนี้จะไม่มีคำว่า...ให้...อีกต่อไป
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 58

« ตอบ #424 เมื่อ: เมษายน 11, 2008, 10:15:58 PM »

ไหว้  สวัสดีครับ  นึกขึ้นได้ว่า  โอนเงินค่าสมัครไปวันนี้ครับ    Grin

ไหว้  นาย  วิศิษฏ์  โสมาภา  AUTO STD มือทั้วไป เสื้อ M หมอนสองใบหัวใจเดียว ครับผม   ไหว้

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 21

มนุษย์ปลูกต้นไม้ชนิดใดก็จะได้ผลของต้นไม้ชนิดนั้น

« ตอบ #425 เมื่อ: เมษายน 11, 2008, 10:36:08 PM »

ยิ้มีเลศนัยค่าเหล้า................ค่าเหล้า...................โอนละยัง........ ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย
          โซดาให้เอกรับไป.............ผมขอน้อมรับค่าน้ำแข็ง......ทั้งคืนเลยนะ........ ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

ShotGuns  Practical Shooting Club ( Northern Thailand )
shotgun_trang
ลูกซองรณยุทธ
Hero Member

คะแนน 25

ความเป็นธรรม

« ตอบ #426 เมื่อ: เมษายน 11, 2008, 11:40:23 PM »

ให้...คุณวรรณ...ช่วยอัพ...ให้ด้วย..ครับ...    หลงรัก
        มือใหม่....มีดังนี้..
        Pump Stndard...
        1. ฐิติวิทย์      สาครินทร์    ( แอ๊ะ)    เสื้อ...L 
        2. สวรรญา     บุญนิต        (ตาล)     -      M     Lady
        3. ชวรณ        สุธาพาณิชย์ (เกณฑ์)  -      M
        4. วาทิต        ชเลกาญจน์  ( ไช้)      -      L
       Auto Standard
        1. เบญพล      อ่องอุทุมพร  ( เบญ)  เสื้อ  L
        2. นุงนุช         อ่องอุทุมพร  ( นุช)    เส้อ  S   Lady
        3. ชาคริต       เดือนเด่นฟ้า  (อ้น)    เสื้อ  L
       Auto  Modifiy
        1. แสงจันทร์   มาลากุลเต๊ะ  (นุ้ย)     เสื้อ  S   Lady
        2. ศักดิ์ชัย       กาญจนรุจิ    (เจี๊ยบ)  เสื้อ  L

หากไม่ตรง..ตามที่สมัคร...ให้สมาชิก...โทร..มาทักท้วง...ได้..นะครับ...
     มี...
         1. พัชนี      เต็มดำ                  Pump  ทั่วไป   เสื้อ   L   Lady
         2. อดิเรก    ลิ้มไตรรัตน์            Modfiy            เสื้อ  XL
         3. สุรัช       อ่องรุ่งเรือง   (เล็ก) Pump   ทั่วไป   -
         4. สมพล    เก้าเอี้ยน               Open              เสื้อ   L
         5.จตุรงค์    หลีประสิทธิ์           Auto                เสื้อ  xxL
         6. รชต       วุ่นชุ่ม                   Pump              เสื้อ   L
         7. ไพศาล   รบมีชัย                 Auto Standard เสื้อ  M
         8. สุพัฒน์    สุนันธคันรส         Pump               เสื้อ  L
         9. หมอสมศักดิ์    (รพ.กรุงเทพฯ หาดใหญ่)      Stand Auto   เสื้อ  M 
    ยังคงค้างรายชื่อ...จากทาง..ราธิวาส...ในส่วนที่เป็นมือใหม่...ให้,,รีบส่งนะ..ครับ..อาน้อย..?
    ตามที่มีรายชื่อทั้งหมดนี้....ที่เป็นมือใหม่...โอน...15 เมษายน  51   นี้...น้องสาว..คอนเฟิมร์   ครับ
         ที่ขาด..อีก...ก็มี...รายชื่อจาก..ค่าย..กะปางทุ่งส่ง...โทร..คุย..กันแล้ว..ยืนยันว่ามา...4 ท่าน
         เป็น  มือใหม่...2 มือทั่วไป   2
         ทางภูเก็ต   มือใหม่...แจ้ง..มา  3  ขอรายชื่อด้วย...ด่วน...   หลงรัก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 13, 2008, 11:34:58 AM โดย shotgun_trang » บันทึกการเข้า

รู้รัก สามัคคี ทำดี เพื่อความดี
shotgun_trang
ลูกซองรณยุทธ
Hero Member

คะแนน 25

ความเป็นธรรม

« ตอบ #427 เมื่อ: เมษายน 11, 2008, 11:52:38 PM »

ไหว้  สวัสดีครับพี่   พี่ถามถูกคนแล้วครับ อิ อิ อิ ผมไม่ได้ไปพัทลุงมา 10 ปีแล้วมั้งครับแล้วผมจะรู้ไหมนิ   เศร้า
   เยี่ยม  ต้องถามโกเพ้งครับว่าที่ไหนมีอะไรดีๆบ้างครับ     ยิ้มีเลศนัย
          ขำก๊าก  โกเพ้งครับพี่น้องชอบไปในที่มีน้ำครับ   ยิ้มีเลศนัย  ยิ้มีเลศนัย
  ชอบ...ไป..ที่มี..น้ำ..    หลงรัก
                น้ำ..อุ่น.., น้ำ..วน.., น้ำแข็ง.., น้ำที่มี..ดีกรี...   จูบบบบ
                น้ำตา..    น้ำโห...เฮ้ย...?     ไม่เอา...เนอะ..  โดนชก
                น้ำใจ......
เดี๋ยว..จะพา..ไป..ครับ..อย่า..ส่งเสียงดัง......จ่า..เกษม..รอ..ชง   อยู่แล้ว..ครับ...  รับรอง..ฮา...    น้ำลายหก

รู้รัก สามัคคี ทำดี เพื่อความดี
SMILA
HS9BGB
Hero Member

คะแนน 45

เป็นคนก็ต้องมีคุณค่า หากไร้คุณค่า ก็ย่อมไร้เกียรติ

« ตอบ #428 เมื่อ: เมษายน 12, 2008, 12:24:18 AM »

คือ....อย่างนี้...ครับ...
  ผม..คุย...กะ..โกจ้อง...น้องนุช...น้องสาว.....ที่..สนามบ้านพรุ(สนามหาดใหญ่)..
  มี..นักกีฬา..มือ..ใหม่...ซิงๆๆ  หลายท่าน..ในบางส่วน..ของปัตตานี..โกลก..นราธิวาส..ยะลา..หาดใหญ่..
  อยาก...จะ...ซ้อม..โหลด..ลูก..ให้..คล่องๆ..(เหมือน..พี่โก้..)    เยี่ยม
         เนื่องจาก..หลังสงกรานต์   พอมีเวลา...และสนามพัทลุงเอง...ก็  ว่าง   ตอนแรก..นัดกัน..วันอาทิตย์ที่  20 เมษายนนี้....
         แต่ที่ไป..ประชุมเรื่องรูบแบบการแข่งขันและ..กระสุน...เมื่อ...10 เมษายน  51 เลย  ทราบว่า..วันอาทิตย์ที่ 20 เจ้าหน้าที่สนามพัทลุง  ต้องไปช่วยเรื่องการเลือกตั้ง...สมชิกสภาจังหวัดพัทลุง...  เลย..ขอให้ใช้สนามเป็น...วันเสาร์ที่19 เมษายน 2551  นี้   แทน ยังไม่ได้..แจ้งทางสมาชิก...เลยขอ..แจ้งตรงนี้..ด้วย..และ..จะโทรแจ้งให้น้องสาว...ประช่สัมพันธ์  ให้อีกที  ไหว้
      ส่วนสมาชิกที่...จะมา...เป็นทั้ง...ปืนสั้น..IPSC และ  ปืนยาวลูกซอง IPSC   + ชรบ.   ประมาณ  10-15 ท่าน...เลยดูเยอะ..ครับ..หลังจาก...นี้..คงปิดสนาม..เพื่อ..ให้ทำการจัดสนาม..สมบรูณ์.ยิ่งขึ้น( แมคโค..รอทำงาน..อีก..2  สนาม..ครับ)เป็นการนัดแนะ...กันหลายทีม..หลายที่มา..
      ส่วนคุณเจี๊ยบ...จะมาซ้อม..จะยินดีมากๆ..ครับ..จะได้ช่วยกันดู...และศึกษากติกา...จะได้ไม่พลาด   หลงรัก
      ขอแจ้ง....ข่าวดี...ซะเลย..ครับ   หลงรัก หลงรัก
       ท่านนักกีฬา...ทุกท่านที่...มาร่วมแข่ง..ที่ได้รับรางวัล 1-ถึงที่สุดท้ายของรางวัลนั้นๆ....ทางกรรมการจัดการแข่งขัน  ขอความร่วมมือ..ในการแต่งกาย..ขอให้..สวมกางเกงขายาว...และห้ามรองเท้าแตะ (ชุดสุภาพ)
      เพื่อ..ขึ้น..ถวาย..ความเคารพ..หน้า..พระฉายาลักษณ์  โดยพร้อมเพรียงกัน (ในรางวัลนั้นๆ)  แล้ว..ค่อย..มายืน..แป้นรับรางวัล..ตามลำดับ  ข้างล่าง...ที่เตรียมไว้
      รายละเอียด...ทางฝ่ายพิธีการ..จะแจ้งผู้ที่ได้รับรางวัลอีกที..ในวันงาน..เตรียม..เนิ่นๆ...จะได้ไม่ขลุกขลัก
      (กางเกงขายาวสุภาพ+รองเท้าหุ้มส้น...แค่..นี้..นะครับ)
      เผื่อท่านที่...รับรางวัล...2- ท้ายๆ.....ไม่ทราบ...  เดี๋ยว..จะ.เสียโอกาส...
              รางวัล..เยอะมากๆ   ไม่อยากใช้เวลานานๆ.. จะได้ไปเที่ยว..เร็วๆ...ดีไหม...ครับ   ฮ่า
        อ้อ?....ปืนที่..คุณเจี๊ยบ...โชว์..ข้างล่าง...ทางสนามพัทลุง...ไม่แนะนำ...ครับ...
              ดู.....เหมือน... RKK....อย่างร..ไม่...รู้...เสียว...ฮ่ะ??   ตกใจ

อ๋อ เป็นทีมผมทางบ้านพุธนั้นเอง คงยังไม่มีการแจ้งเพื่อนสมาชิก ผมกับเพื่อนสนิทอีกคนถึงไม่ทราบเรื่องนี้ รบกวนโกแผ้งด้วยแลมีกิจกรรมอย่างนี้ โก แจ้งผมทางบอร์ดนี้ก็ได้ ว่างแล้วผมจะเข้ามาเช็คข่าวเนอะ ทางผมคงสื่อกันไม่ครบคนครับ
สรุปก็คือ จะมีการซ้อมลูกซอง และปืนสั้น IPSC ที่สนามพัทลุง ในวันที่ 19 เมษายน ตั้งแต่ช่วงเช้า ท่านใดที่สนใจก็สามารถเข้าไปร่วมได้เลย ถูกต้องมั๊ยครับโกแผ้ง

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 12, 2008, 01:51:31 AM โดย SMILA » บันทึกการเข้า

หากชอบมอเตอร์ไซค์ก็ต้องลิงก์ข้างล่างนี้เร้ยครับ
http://www.superfour-club.com/index.php/topic,14482.6570.html

HS9BGB SMILA SONGKHLA HS9BGB SMILA SONGKHLA
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 58

« ตอบ #429 เมื่อ: เมษายน 12, 2008, 07:46:37 PM »

ยิ้มีเลศนัยค่าเหล้า................ค่าเหล้า...................โอนละยัง........ ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย
          โซดาให้เอกรับไป.............ผมขอน้อมรับค่าน้ำแข็ง......ทั้งคืนเลยนะ........ ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

ไหว้ สวัสดีครับพี่น้อง    ค่าเหล้าไม่ต้องโอนครับให้ไปจ่ายสดครับแต่ไม่มีใครออกค่าน้ำ...ให้ผมบ้างเลย   ยิ้มีเลศนัย

เอก@ดอยฯ
ปฏิบัติอย่างถูกต้องตั้งแต่แรกเริ่ม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 183

Do it right the first time

« ตอบ #430 เมื่อ: เมษายน 12, 2008, 09:44:39 PM »

ผมจาไปที่มันมีน้ำ.... อุ่นๆ ........ วนๆ ........  อ่ะครับพี่เอ็กซ์ พาผมไปด้วยนะครับ พี่น้องไม่ต้องพาไปเพราะเดี๋ยวจะมีคนตามไป  Grin Grin

SPSC No.057       THPSA No.A-331
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 21

« ตอบ #431 เมื่อ: เมษายน 12, 2008, 10:43:58 PM »

ยิ้มีเลศนัยฮั้นแหน่...........สองคนนี้ต้องมีอะไรแน่ๆเลย........ยังไงก็ให้ผมไปด้วยนะ....นะจ๊ะ....... ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

ไหว้ สวัสดีครับพี่น้อง    ค่าเหล้าไม่ต้องโอนครับให้ไปจ่ายสดครับแต่ไม่มีใครออกค่าน้ำ...ให้ผมบ้างเลย   ยิ้มีเลศนัย
สวัสดีครับ......พี่เอ็กซ์..........ค่าน้ำนี่...จะเอาน้ำเย็นหรือน้ำอุ่นล่ะครับ..... ขำก๊าก ขำก๊าก
น้ำเย็นยังพอไหวครับ...แต่น้ำอุ่นๆนี่......ผมคงหมดสิทธ์ครับ...... น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก....แต่ถ้าเผลอล่ะก็.....ฮึ....เต็มที่::005::

MV.SK.6397
รถ1คัน ปืน 1กระบอก ไปไหนไปกัน
Newbie
*

คะแนน 0

เหนือจดใต้เราคือพี่น้อง

« ตอบ #432 เมื่อ: เมษายน 13, 2008, 03:23:52 AM »

-Open    3 รางวัล
ขจรภัทรณ์  อนะธรรมสมบัติ - L
ภิญโญ  แก้วภิญโญ - L
สวัสดิ์  มนตรีนภากร - L

-Modified    5 รางวัล
ศิริวรรณ  ทองคำ - S
อิทธินันท์  มีโภคี - S
อรทัย เอี่ยวภักดีกุล - S
ปิยะ - M
อภิชาติ  มูลรังษี  - M
ชูเกียรติ  แก้วฟ้าเจริญ - L

-Standard (ปืนออโต้)    5 รางวัล
นิจนิรันดร์  ขัติมงคล - M  จ่ายแล้ว
วิศิษฐ์  โสมาภา - M
เบญธิดา  แก้วสาร – S
ภิญโญ  มงคลประเสริฐ - XL

-Standard Manual (ปืนปั๊ม)    5 รางวัล
สุวัจชัย  สิงหกุล - M   จ่ายแล้ว
พุฒิพงษ์ วุฒิอัครไพศาล - L
ธนาพล  กุลชัยรัตนา - L 

กรณีนักกีฬาที่ลงมือใหม่ต้องไม่เคยแข่งขันลูกซองรณยุทธเต็มรูปแบบมาก่อน (แมทซ์ที่แข่งตั้งแต่ 5 สนามขึ้นไป)
รางวัลสำหรับมือใหม่ในแต่ละดิวิชั่น ต้องมีนักกีฬาลงทะเบียนและชำระเงินค่าแข่งขัน 2,500 บาท ก่อนวันที่ 15 เม.ย. 51 ตั้งแต่ 3 ท่านขึ้นไป จึงจะจัดรางวัลถ้วยพระราชทาน

-มือใหม่ Modified    1 รางวัล
ศักดิ์ชัย  กาญจนรุจิ -M   จ่ายแล้ว

-มือใหม่ Standard    1 รางวัล
ศุภกฤต จันทรัตน์  –XL

-มือใหม่ Standard Manual    1 รางวัล
บัณฑิต โกสีย์ ? - M
นลัทพร  ชินปัญจะพล  –S   จ่ายแล้ว
สราวุฒิ  ศิริ - L

ท่านข้างล่างนี้ช่วยระบุดิวิชั่นที่ลงแน่นอนอีกทีนะคะ
ธีรเดช  สมพืช ? - XXL

ค่าสมัครท่านละ 2,500 บาท รบกวนโอนก่อนวันที่ 20 เม.ย. 51  นี้ให้ด้วยนะคะที่...
ส.อ. จิรพงศ์  วงศ์มณี   ธ. ทหารไทย สาขา พัทลุง เลขที่บัญชี 3462211354  โอนเสร็จแล้วโทรยืนยันที่เบอร์ 087 -2663639

เจ๊ ผมลงมือใหม่ Standard (AUTO) นะครับแล้วจะโอนเงินวัน ธนาคารเปิดครับ
panda63
Full Member

คะแนน 0

« ตอบ #433 เมื่อ: เมษายน 13, 2008, 10:12:09 AM »

สวัสดีครับ ผม ชวรณ   สุธาพาณิชย์  (เกณฑ์) ลง มือใหม่ Standard Manual     โอนเงินแล้วน่ะครับ 

ยังไงก็ขอคำเเนะนำจากพี่ๆทุกคนด้วยน่ะครับ  (ด่าได้   ว่าได้   แต่ห้ามกระทืบ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน    โดยเฉพาะโกแพ้ง  ฝากเนื้อฝากตัวด้วนน่ะครับพี่ๆทุกคน   

จะขยันซ้อมเพื่อไม่ไห้ขายหน้า เยาะเย้ย เยาะเย้ย

วันที่ 3-4 พ.ค. 51 เจอกันครับ
panda63
Full Member

คะแนน 0

« ตอบ #434 เมื่อ: เมษายน 13, 2008, 10:19:13 AM »

โกเพ้งจำผมได้ไหมครับ ผมเกณฑ์น่ะ (ที่เจอกันที่ปัตตานีไงครับ  ที่ผมลง speed ลูกซอง  ที่ผมซ้อมที่สนามบ้านพรุ  ที่ผมอ่อนซ้อม ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก  )ยังไงก็สั่งสอนได้เติมที่เลยน่ะครับ

โกเพ้งครับสรุปว่า มือใหม่ Standard Manual       มีลงกันกี่คนครับ หากลงกันเยอะจะได้ทำใจไว้แต่เนิ่นๆๆๆๆๆๆ เศร้า เศร้า เศร้า
หน้า: 1 ... 26 27 28 [29] 30 31 32 ... 60
  พิมพ์