เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 23, 2024, 06:19:55 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 27 28 29 [30] 31 32 33 ... 60
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เชิญร่วมแข่งขันยิงปืนรางวัลพระราชทานฯ ครั้งที่15 / 3-4 พ.ค.51 จ.พัทลุง(ช.๔o๒)  (อ่าน 137778 ครั้ง)
panda63
Full Member

คะแนน 0

« ตอบ #435 เมื่อ: เมษายน 13, 2008, 11:31:28 AM »

อยากสอบถามหน่อยคับ  ถ้าผมจะลง ipsc ประเภทปืนสั้น(คราส u)เมื่อผมไปที่สนาม วันที่ 3-4 เเล้วผมควรทำอย่างไรคับ  ต้องไปลงทะเบียนยังไง  ต้องสมัครเป็นสมาชิกของสมาคมก่อนหรือเปล่าช่วยแนะนำด้วยน่ะครับ  ขอบคุณล่วงหน้าครับ
shotgun_trang
ลูกซองรณยุทธ
Hero Member

คะแนน 25

ความเป็นธรรม

« ตอบ #436 เมื่อ: เมษายน 13, 2008, 11:48:34 AM »

โกเพ้งจำผมได้ไหมครับ ผมเกณฑ์น่ะ (ที่เจอกันที่ปัตตานีไงครับ  ที่ผมลง speed ลูกซอง  ที่ผมซ้อมที่สนามบ้านพรุ  ที่ผมอ่อนซ้อม ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก  )ยังไงก็สั่งสอนได้เติมที่เลยน่ะครับ

โกเพ้งครับสรุปว่า มือใหม่ Standard Manual       มีลงกันกี่คนครับ หากลงกันเยอะจะได้ทำใจไว้แต่เนิ่นๆๆๆๆๆๆ เศร้า เศร้า เศร้า
   ฮ่า...ๆ  เผย...โฉม.....ซะที...   หลงรัก
               เอาเป็นว่า....สู้..เต็มที่..นะครับ....มือใหม่..Standard Manual ( ปั้ม)...  นับตอนนี้..ก็.. 4  พอดี   แต่...ไม่ว่า..
         จะเท่าไหร่...ใหญ่ หรือ เล็ก ไม่สำคัญ...ๆ ที่หัวใจ...  จะคอยให้  กำลังใจ..น้องใหม่..ครับ..?     หลงรัก
         ลงไป..วัด..ความสามารถ..ของตัวเองใน..มือใหม่..แล้ว..จะรู้ว่า...เราต้อง..พัฒนา..ตรงไหน..เพื่อ..ชัยชนะ..
               แต่..ชัย...ชนะ..ก็ยังไม่ใช่..ที่สุด..ของ..การแข่งขัน.. ที่สุด...คื่อ..มิตรภาพ..หลังการแข่ง..ต่างหาก
               ชนะ...เกมส์  ทุกแมทซ์   แต่ไร้..เพื่อน..(น่าคิดนะ..ครับ)   Cool
               ชัยชนะ..ลำดับที่ 1  จึงเป็น เรื่องที่ต้อง..ขยัน...ซ้อม..แก้ไข..ข้อบกพร่อง..บ่อยๆ
          ถ้า..ซ้อมมาน้อย..ให้..วัด..กะหัวใจ..ตัวเอง..กับ  เกมส์  ครับ (ให้สนุก..กะ..เกมส์  นะ  ครับ  )
               จะเป็น..กำลังใจ..ให้..มือใหม่..ทุกๆ..คน..ครับ     หลงรัก

รู้รัก สามัคคี ทำดี เพื่อความดี
วิศิษฏ์เอ๊กซ์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 58

« ตอบ #437 เมื่อ: เมษายน 13, 2008, 08:17:00 PM »

ฮ่า...ๆ  เผย...โฉม.....ซะที...   หลงรัก
               เอาเป็นว่า....สู้..เต็มที่..นะครับ....มือใหม่..Standard Manual ( ปั้ม)...  นับตอนนี้..ก็.. 4  พอดี   แต่...ไม่ว่า..
         จะเท่าไหร่...ใหญ่ หรือ เล็ก ไม่สำคัญ...ๆ ที่หัวใจ...  จะคอยให้  กำลังใจ..น้องใหม่..ครับ..?     หลงรัก
         ลงไป..วัด..ความสามารถ..ของตัวเองใน..มือใหม่..แล้ว..จะรู้ว่า...เราต้อง..พัฒนา..ตรงไหน..เพื่อ..ชัยชนะ..
               แต่..ชัย...ชนะ..ก็ยังไม่ใช่..ที่สุด..ของ..การแข่งขัน.. ที่สุด...คื่อ..มิตรภาพ..หลังการแข่ง..ต่างหาก
               ชนะ...เกมส์  ทุกแมทซ์   แต่ไร้..เพื่อน..(น่าคิดนะ..ครับ)   Cool
               ชัยชนะ..ลำดับที่ 1  จึงเป็น เรื่องที่ต้อง..ขยัน...ซ้อม..แก้ไข..ข้อบกพร่อง..บ่อยๆ
          ถ้า..ซ้อมมาน้อย..ให้..วัด..กะหัวใจ..ตัวเอง..กับ  เกมส์  ครับ (ให้สนุก..กะ..เกมส์  นะ  ครับ  )
               จะเป็น..กำลังใจ..ให้..มือใหม่..ทุกๆ..คน..ครับ     หลงรัก

ไหว้  สวัสดีครับ     เยี่ยม  เยี่ยม  เยี่ยม

การพูดว่า..ให้..คือความผิดอันสูงสุดในชีวิตผม  ต่อไปนี้จะไม่มีคำว่า...ให้...อีกต่อไป
เอก@ดอยฯ
ปฏิบัติอย่างถูกต้องตั้งแต่แรกเริ่ม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 183

Do it right the first time

« ตอบ #438 เมื่อ: เมษายน 13, 2008, 09:41:25 PM »

ผมเองก็ต้องรีบๆซ้อมเตรียมพร้อมให้มากๆครับ ตอนนี้ยังอ่อนซ้อมอยู่เลยครับ ยิ่งเป็นหมูสนามจริง สิงห์สนามซ้อมอยู่  Cheesy Cheesy

SPSC No.057       THPSA No.A-331
Nit-ninja-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 21

มนุษย์ปลูกต้นไม้ชนิดใดก็จะได้ผลของต้นไม้ชนิดนั้น

« ตอบ #439 เมื่อ: เมษายน 13, 2008, 10:00:49 PM »

Grinสวัสดีครับ.........ผมก็ต้องซ้อมมั่งแล้วล่ะ...... Grin

ShotGuns  Practical Shooting Club ( Northern Thailand )
♥Jikky♥
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 24

« ตอบ #440 เมื่อ: เมษายน 13, 2008, 10:52:29 PM »

ผมเองก็ต้องรีบๆซ้อมเตรียมพร้อมให้มากๆครับ ตอนนี้ยังอ่อนซ้อมอยู่เลยครับ ยิ่งเป็นหมูสนามจริง สิงห์สนามซ้อมอยู่  Cheesy Cheesy

Grinสวัสดีครับ.........ผมก็ต้องซ้อมมั่งแล้วล่ะ...... Grin

มาซ้อมด้วยกันดีมั๊ย  ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

sasinun รักในหลวง
Sr. Member

คะแนน 37

« ตอบ #441 เมื่อ: เมษายน 14, 2008, 10:53:46 AM »

ร้อนๆอย่างนี้ต้องซ้อมคอคร้าบบบบ ยิ้มีเลศนัย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 58

« ตอบ #442 เมื่อ: เมษายน 14, 2008, 01:35:35 PM »

ร้อนๆอย่างนี้ต้องซ้อมคอคร้าบบบบ ยิ้มีเลศนัย
   ไหว้ สวัสดีครับพี่  ไม่ต้องซ้อมแล้วครับพี่ผมเล่นตั้งแต่เช้าแล้วครับ  เมาววววววววแย้ว   หลงรัก

การพูดว่า..ให้..คือความผิดอันสูงสุดในชีวิตผม  ต่อไปนี้จะไม่มีคำว่า...ให้...อีกต่อไป
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 21

มนุษย์ปลูกต้นไม้ชนิดใดก็จะได้ผลของต้นไม้ชนิดนั้น

« ตอบ #443 เมื่อ: เมษายน 14, 2008, 07:01:23 PM »

ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

ShotGuns  Practical Shooting Club ( Northern Thailand )
jibjib84
ไม่กล้า ก็ ไม่มีวันเดินหน้า
Jr. Member
**

คะแนน 4

แมวดำหรือแมวขาวก็คือแมวเหมือนกัน

« ตอบ #444 เมื่อ: เมษายน 14, 2008, 08:58:09 PM »

เพื่อนๆช่วยออกความคิดเห็นด้วย(ราคาขายแต่ละร้าน) โดนชก โดนชก โดนชก

คำพูดไม่สำคัญ ดู ที่การกระทำต่างหาก ?
BREMBO
Full Member

คะแนน 5

« ตอบ #445 เมื่อ: เมษายน 14, 2008, 09:15:23 PM »

เพื่อนๆช่วยออกความคิดเห็นด้วย(ราคาขายแต่ละร้าน) โดนชก โดนชก โดนชก

มาได้ยังไงอะครับบบบบบบบบบบบบบ 
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 21

« ตอบ #446 เมื่อ: เมษายน 14, 2008, 09:48:41 PM »

ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ

sasinun รักในหลวง
Sr. Member

คะแนน 37

« ตอบ #447 เมื่อ: เมษายน 14, 2008, 09:52:23 PM »

what  is  it ตกใจ ตกใจ ตกใจ
โป้ง เมืองคอน
Full Member

คะแนน 9

« ตอบ #448 เมื่อ: เมษายน 14, 2008, 11:05:05 PM »

หลงรัก หลงรัก หลงรัก
สวัสดีครับโกเพ๊ง....   ธีรเดช สมพืช  standard manual  xxl   ครับ   ไหว้ ไหว้ ไหว้

ชนชั้นใดออกกฎหมาย  ก็เพื่อชนชั้นนั้น
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 58

« ตอบ #449 เมื่อ: เมษายน 14, 2008, 11:15:41 PM »

มาได้ยังไงอะครับบบบบบบบบบบบบบ 

ไหว้  สวัสดีครับพี่  พี่ไปถามพี่เขาแบบนี้ได้ไงอะ พี่ไปอยู่ที่ไหนมาครับแล้วพี่จะไปพัทลุงไหมครับ   ไหว้

หลงรัก  ถ้าจะไปติดต่อน้องXครับ    หลงรัก

หน้า: 1 ... 27 28 29 [30] 31 32 33 ... 60
  พิมพ์