เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 23, 2024, 06:19:36 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 29 30 31 [32] 33 34 35 ... 60
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เชิญร่วมแข่งขันยิงปืนรางวัลพระราชทานฯ ครั้งที่15 / 3-4 พ.ค.51 จ.พัทลุง(ช.๔o๒)  (อ่าน 137765 ครั้ง)
wanvai
Sr. Member

คะแนน 31

« ตอบ #465 เมื่อ: เมษายน 16, 2008, 01:35:56 AM »

แมทซ์นี้ท่าจะสนุก เฉพาะ Lady ที่วรรณนับได้นี่ก็ 7 คนแล้ว ยังไม่เคยแข่งลูกซองรณยุทธที่ไหน ที่สาว ๆ เยอะขนาดนี้เลย  Cheesy
ขอ update รายชื่อนักกีฬาก่อนนะคะ...

-Open    3 รางวัล
1. ขจรภัทรณ์  อนะธรรมสมบัติ - L
2. ภิญโญ  แก้วภิญโญ - L
3. สวัสดิ์  มนตรีนภากร – L
4. สมพล    เก้าเอี้ยน  - L

-Modified (ปืนออโต้และปืนปั๊ม)   5 รางวัล
1. ศิริวรรณ  ทองคำ – S  (Lady)
2. อิทธินันท์  มีโภคี - S
3. อรทัย เอี่ยวภักดีกุล – S  (Lady)
4. ปิยะ - M
5. อภิชาติ  มูลรังษี  - M
6. ชูเกียรติ  แก้วฟ้าเจริญ – L
7. อดิเรก    ลิ้มไตรรัตน์  - XL

-Standard (ปืนออโต้)    5 รางวัล
1. นิจนิรันดร์  ขัติมงคล - M  จ่ายแล้ว
2. วิศิษฐ์  โสมาภา - M
3. เบญธิดา  แก้วสาร – S   (Lady)
4. ภิญโญ  มงคลประเสริฐ - XL
5. จตุรงค์    หลีประสิทธิ์        -  XXL
6. ไพศาล   รบมีชัย    - M

Standard Manual (ปืนปั๊ม)  5 รางวัล
1. สุวัจชัย  สิงหกุล - M   จ่ายแล้ว
2. พุฒิพงษ์ วุฒิอัครไพศาล - L
3. ธนาพล  กุลชัยรัตนา - L 
4. พัชนี      เต็มดำ  - L   (Lady)
5. สุรัช       อ่องรุ่งเรือง   (เล็ก)   ------- เสื้อ size อะไรคะ?
6. รชต       วุ่นชุ่ม      - L         
7. สุพัฒน์    สุนันธคันรส   - L
8. หมอสมศักดิ์    (รพ.กรุงเทพฯ หาดใหญ่)  - M
9. ธีรเดช สมพืช  -   XXL 

กรณีนักกีฬาที่ลงมือใหม่ต้องไม่เคยแข่งขันลูกซองรณยุทธเต็มรูปแบบมาก่อน (แมทซ์ที่แข่งตั้งแต่ 5 สนามขึ้นไป)

-มือใหม่ Modified    1 รางวัล
1. ศักดิ์ชัย  กาญจนรุจิ -M   จ่ายแล้ว
2. แสงจันทร์   มาลากุลเต๊ะ  (นุ้ย)     -  S   (Lady)
3. ศักดิ์ชัย       กาญจนรุจิ    (เจี๊ยบ)  -  L

-มือใหม่ Standard (ปืนออโต้)   1 รางวัล
1. ศุภกฤต จันทรัตน์  – XL
2. เบญพล      อ่องอุทุมพร  ( เบญ)  -  L
3. นงนุช         อ่องอุทุมพร  ( นุช)   -  S   (Lady)
4. ชาคริต       เดือนเด่นฟ้า  (อ้น)    -  L

-มือใหม่ Standard Manual (ปืนปั๊ม)   1 รางวัล
1. บัณฑิต โกสีย์  - M
2. นลัทพร  ชินปัญจะพล  –S   จ่ายแล้ว
3. สราวุฒิ  ศิริ – L
4. ฐิติวิทย์      สาครินทร์    ( แอ๊ะ)    -      L
5. สวรรญา     บุญนิต        (ตาล)     -      M    (Lady)
6. ชวรณ        สุธาพาณิชย์ (เกณฑ์)  -      M   จ่ายแล้ว
7. วาทิต        ชเลกาญจน์  ( ไช้)      -      L

ค่าสมัครท่านละ 2,500 บาท รบกวนโอนก่อนวันที่ 20 เม.ย. 51  นี้ให้ด้วยนะคะที่...
ส.อ. จิรพงศ์  วงศ์มณี   ธ. ทหารไทย สาขา พัทลุง เลขที่บัญชี 3462211354  โอนเสร็จแล้วโทรยืนยันที่เบอร์ 087 -2663639
sasinun รักในหลวง
Sr. Member

คะแนน 37

« ตอบ #466 เมื่อ: เมษายน 16, 2008, 07:52:38 AM »

โก..เพ้ง..ครับ..ผังสนามออกเมื่อไรครับ..แบบ..ว่าอยากซ้อมครับ..(สงกรานต์ได้แต่ซ้อมคอ)จริงรือเปล่าพี่x ขำก๊าก ขำก๊าก
   มีการแก้ไข..แบบสนาม..ตามที่..เจาะสนามใหม่..แต่จำนวนเป้า..เท่าเดิม..
                ให้...เคลย์  เป้าบิน..และสวิงเคลย์..สมบรูณ์     19-20  เมษายน  51  คง...ลงรายละเอียดได้..ครับ
                แบบ...ไม่ต้องแก้ไข..เหมือน..ปี..ที่แล้ว..ครับ...แบบ..อย่าง.สนาม..ไป..อย่าง..
                           เอา..นิ่งๆ...ชัวร์ๆ...เลย.ดีกว่า..ครับ..
รับทราบครับ
g 26 โต้ง...**รักในหลวง**
สุขภาพดีไม่มีขาย อยากได้ต้องเล่นก๊ฬา
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 27

« ตอบ #467 เมื่อ: เมษายน 16, 2008, 09:30:08 AM »

น้ำลายหก น้ำลายหก

...อย่าหลงตัวเอง...
  สนใจให้บุตร-หลานเรียนเทควันโดณัฐกรยิม
   -ฟิวเจอร์มาร์ท พระราม3 089-1369697 ครูเจี๊ยบ
   -รามอินทรากม.8 ตรงข้าม ซ.คู้บอน 21   ครูบี 089-1229293
เอก@ดอยฯ
ปฏิบัติอย่างถูกต้องตั้งแต่แรกเริ่ม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 183

Do it right the first time

« ตอบ #468 เมื่อ: เมษายน 16, 2008, 11:11:35 AM »

นักกีฬาเยอะจัง สนุกๆ มันส์ๆ ตื่นเต้นด้วย  หลงรัก หลงรัก

SPSC No.057       THPSA No.A-331
♥Jikky♥
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 24

« ตอบ #469 เมื่อ: เมษายน 16, 2008, 11:29:50 AM »

1. ศักดิ์ชัย  กาญจนรุจิ -M   จ่ายแล้ว
2. แสงจันทร์   มาลากุลเต๊ะ  (นุ้ย)     -  S   (Lady)
3. ศักดิ์ชัย       กาญจนรุจิ    (เจี๊ยบ)  -  L

ชื่อซ้ำค่ะ  กิ๊วก๊าว

-มือใหม่ Standard Manual (ปืนปั๊ม)   1 รางวัล
1. บัณฑิต โกสีย์  - M
2. นลัทพร  ชินปัญจะพล  –S   จ่ายแล้ว
3. สราวุฒิ  ศิริ – L
4. ฐิติวิทย์      สาครินทร์    ( แอ๊ะ)    -      L
5. สวรรญา     บุญนิต        (ตาล)     -      M    (Lady)
6. ชวรณ        สุธาพาณิชย์ (เกณฑ์)  -      M   จ่ายแล้ว
7. วาทิต        ชเลกาญจน์  ( ไช้)      -      L

นลัทพร Lady อีก 1 คนค่ะ   กิ๊วก๊าว

SMILA
HS9BGB
Hero Member

คะแนน 45

เป็นคนก็ต้องมีคุณค่า หากไร้คุณค่า ก็ย่อมไร้เกียรติ

« ตอบ #470 เมื่อ: เมษายน 16, 2008, 12:05:57 PM »

แมทซ์นี้ท่าจะสนุก เฉพาะ Lady ที่วรรณนับได้นี่ก็ 7 คนแล้ว ยังไม่เคยแข่งลูกซองรณยุทธที่ไหน ที่สาว ๆ เยอะขนาดนี้เลย  Cheesy
ขอ update รายชื่อนักกีฬาก่อนนะคะ...
กรณีนักกีฬาที่ลงมือใหม่ต้องไม่เคยแข่งขันลูกซองรณยุทธเต็มรูปแบบมาก่อน (แมทซ์ที่แข่งตั้งแต่ 5 สนามขึ้นไป)

[quote ]

คุณวรรณครับ อย่างที่คุณนลัทพร ( jikky ) แจ้ง รุ่น-มือใหม่ Modified ชื่อซ้ำนะครับ
มี ศักดิ์ชัย  กาญจนรุจิ 2 ชื่อ (เท่ากับจ่ายค่าสมัครแข่ง 5,000.- แข่ง 20 สนาม ผมคงหัวใจวาย ไม่ได้กลับบ้านแน่ครับ)
แต่เสื้อชื่อละไซค์ ไม่รู้ว่าเสื้อไซค์ฝรั่งรึป่าว หากเสื้อไซค์ฝรั่ง ผมขอเบอร์ M ละกันแต่หากเป็นไซค์ขนาดคนไทยทั่วไป
ผมต้องเบอร์ L
หละนะครับคุณวรรณ

หากชอบมอเตอร์ไซค์ก็ต้องลิงก์ข้างล่างนี้เร้ยครับ
http://www.superfour-club.com/index.php/topic,14482.6570.html

HS9BGB SMILA SONGKHLA HS9BGB SMILA SONGKHLA
shotgun_trang
ลูกซองรณยุทธ
Hero Member

คะแนน 25

ความเป็นธรรม

« ตอบ #471 เมื่อ: เมษายน 16, 2008, 12:07:31 PM »

ยังขาดทีมโกลก..น้อง..เบนจามิน..ได้ข่าวว่า.. 20 นี้..มา...พร้อม..จ่ายค่าสมัคร..6 ท่าน...?
     รอ พี่  ชาย..(อภิรักษ์   ช้างทรัพย์ ),    พี่ มโน   , พี่ อู๊ด  ,พี่จู๋...  4 เสือ  โมดิฟาย์  ของทีม..เฮีย บุ้น สุราษฎร์ธานี

ครับ.....  อ้อ?  น้อง ปืน..(ลูกชาย หัวแก้ว..หัว แหวน..ของ พี่ จ่า แห้ง...มือ โปร..สปีด..ลูกซอง..ของภาคใต้..)
     น้องปืน..ยืนยัน...มาแล้ว..ครับว่า..ลง..ลูกซอง  IPSC   ชัวร์   Standard Manaul   เสื้อ L  มือทั่วไป  
     ( ดาวรุ่งพุ่งแรง  ....)      เยี่ยม

รู้รัก สามัคคี ทำดี เพื่อความดี
chakrit
ลุงใหญ่ยะนานี
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 102

« ตอบ #472 เมื่อ: เมษายน 16, 2008, 02:10:00 PM »

. สุรัช       อ่องรุ่งเรือง   (เล็ก)   ------- เสื้อ size อะไรคะ?
ตอบแทนครับ  size L ครับ
panda63
Full Member

คะแนน 0

« ตอบ #473 เมื่อ: เมษายน 16, 2008, 02:25:57 PM »

สวัสดีครับผม  ชวรณ  สุธาพาณิชย์     เสื้อ เบอร์ L น่ะครับไม่ไช่ m
Hero Member

คะแนน 25

« ตอบ #474 เมื่อ: เมษายน 16, 2008, 02:33:51 PM »

สวัสดีครับผม  ชวรณ  สุธาพาณิชย์     เสื้อ เบอร์ L น่ะครับไม่ไช่ m
  ได้ครับ..แก้ไขให้..เลยครับ...(ขออภัย...ตาลาย..เหล่า..แหย่..แล้ว..ครับ..??)

รู้รัก สามัคคี ทำดี เพื่อความดี
Hero Member

คะแนน 25

« ตอบ #475 เมื่อ: เมษายน 16, 2008, 02:44:29 PM »

[quote ]

คุณวรรณครับ อย่างที่คุณนลัทพร ( jikky ) แจ้ง รุ่น-มือใหม่ Modified ชื่อซ้ำนะครับ
มี ศักดิ์ชัย  กาญจนรุจิ 2 ชื่อ (เท่ากับจ่ายค่าสมัครแข่ง 5,000.- แข่ง 20 สนาม ผมคงหัวใจวาย ไม่ได้กลับบ้านแน่ครับ)
แต่เสื้อชื่อละไซค์ ไม่รู้ว่าเสื้อไซค์ฝรั่งรึป่าว หากเสื้อไซค์ฝรั่ง ผมขอเบอร์ M ละกันแต่หากเป็นไซค์ขนาดคนไทยทั่วไป
ผมต้องเบอร์ L
หละนะครับคุณวรรณ

อย่าโทษ..คุณวรรณ   เลย...ครับ...?
               ผม...ตา..ลาย..ไป..หน่อย..ส่ง..ไม่ได้ตรวจทาน...ต้องขออภัย..ครับ???
                       ส่วนเสื้อ...อย่างคุณเจี๊ยบ..เสื้อไซด์ มาตราฐาน..ยุโรป....ต้อง.. L   ครับ...เดียวจัดให้...หุ....หุ
                       ผม...ว่า..10 สนาม 2 รอบ  เรื่อง..เด็กๆ..ขนมๆ  ...สำหรับ..คุณเจี๊ยบ.....ได้..คำ..ล่ำลือ...จากปัตตานีทีม.....ว่า....คุณเจี๊ยบ..ฟิต..200%   แข็ง...เป้ก....ฮ่า...ๆๆๆๆๆ      ยิ้มีเลศนัย
                       ดี..ครับ..ช่วยกันดู......ขาดเหลือ..ตรงไหน..ช่วย.....กันแนะ...นำ...ครับ....
                       งานจะได้สมบรูณ์...ยิ่งขึ้น..   
           อย่าลืม..นะครับ..คุณเจี๊ยบ..ได้..ยิง 2 รอบ..นะครับ....ปืนสั้น   IPSC  1 รอบ     10 สนาม  วันที่ 3    หลงรัก
                                                                                     ปืนยาว  IPCS  1 รอบ     10 สนาม  วันที่ 4   หลงรัก

Nit-ninja-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 21

มนุษย์ปลูกต้นไม้ชนิดใดก็จะได้ผลของต้นไม้ชนิดนั้น

« ตอบ #476 เมื่อ: เมษายน 16, 2008, 04:05:14 PM »

ไหว้สวัสดีครับ..........โกเพ้ง......ผมและกิ๊กจองเรือ4ที่คร๊าบบบบบบบ ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย.................. ไหว้

ShotGuns  Practical Shooting Club ( Northern Thailand )
panda63
Full Member

คะแนน 0

« ตอบ #477 เมื่อ: เมษายน 16, 2008, 04:10:43 PM »

โกเพ้งครับมีวัยรุ่นฝากถามว่า  ถ้วยรางวัลมือใหม่ ลูกซองคราส u มีถ้วยประเภทละ 1 ใบใช่ไหมครับ
♥Jikky♥
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 24

« ตอบ #478 เมื่อ: เมษายน 16, 2008, 04:21:42 PM »

รบกวนสอบถามขนาดของเสื้อค่ะ size เท่ากับเสื้อของชมรมใช่มั๊ยค๊ะ (ไม่แบ่งหญิง-ชาย)

SMILA
HS9BGB
Hero Member

คะแนน 45

เป็นคนก็ต้องมีคุณค่า หากไร้คุณค่า ก็ย่อมไร้เกียรติ

« ตอบ #479 เมื่อ: เมษายน 16, 2008, 04:42:56 PM »

อย่าโทษ..คุณวรรณ   เลย...ครับ...?
               ผม...ตา..ลาย..ไป..หน่อย..ส่ง..ไม่ได้ตรวจทาน...ต้องขออภัย..ครับ???
               ส่วนเสื้อ...อย่างคุณเจี๊ยบ..เสื้อไซด์ มาตราฐาน..ยุโรป....ต้อง.. L   ครับ...เดียวจัดให้...หุ....หุ
               ผม...ว่า..10 สนาม 2 รอบ  เรื่อง..เด็กๆ..ขนมๆ  ...สำหรับ..คุณเจี๊ยบ.....ได้..คำ..ล่ำลือ...จากปัตตานี
               ว่า....คุณเจี๊ยบ..ฟิต..200%   แข็ง...เป้ก....ฮ่า...ๆๆๆๆๆ      ยิ้มีเลศนัย
               ดี..ครับ..ช่วยกันดู......ขาดเหลือ..ตรงไหน..ช่วย.....กันแนะ...นำ...ครับ....งานจะได้สมบรูณ์...ยิ่งขึ้น..   

อย่าลืม..นะครับ..คุณเจี๊ยบ..ได้..ยิง 2 รอบ..นะครับ....ปืนสั้น   IPSC  1 รอบ     10 สนาม  วันที่ 3    หลงรัก
                                                                                         ปืนยาว  IPCS  1 รอบ     10 สนาม  วันที่ 4   หลงรัก

[/quote]

คร๊าบบบบบ ได้เลยคร๊าบบบบโก ครับ เสื้อเบอร์ L ก็ได้คร๊าบบบ  เยี่ยม
อายุ 50 แล้วแข่งกะเด็ก ที่กำลังดีวันดีคืนด้วย ผมจาเอากลังที่ไหนมาฟิตตั้ง 200 % แล้วไอ้ที่ มันแข็ง เป้ก อ๊ะ นั้นมันเมื่อ 20 ปีก่อน   เศร้าคร๊าบบบบบโก ผมยังสู้โกไม่ได้เลย (ยิงทีนวดที 55555555)  ขำก๊าก ขำก๊าก แต่ไม่รู้อ๊ะ งานนี้ยืนแป้นรึยืนพื้นไม่สนใจขอซัดปืนใหม่ให้ปากกระบอกแตกเป็นใช้ได้อ๊ะโก นา  แบร่ แบร่ แบร่
ลูกซอง แข่งวันที่ 3 ส่วน ปืนสั้นแข่ง วันที่ 4 ไม่ใช่เหรอโก  เยาะเย้ย ที่โกบอกผมโกคงตาลายไปจริงๆ ผมว่าโกต้องไปนวดจริงๆแล้วล่ะครับ ไม่มีเพื่อนไปด้วยโกบอกผมนะ แล้วอย่าบอกใครล่ะ  หลงรัก

หวัดดีตอนเย็น ด้วย นู๋ แหม๋ว งานนี้หากมีประกวดขวัญใจมือปืนต้องได้แหม๋วชัวร์   Cheesy

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 16, 2008, 04:45:40 PM โดย SMILA » บันทึกการเข้า

หากชอบมอเตอร์ไซค์ก็ต้องลิงก์ข้างล่างนี้เร้ยครับ
http://www.superfour-club.com/index.php/topic,14482.6570.html

HS9BGB SMILA SONGKHLA HS9BGB SMILA SONGKHLA
หน้า: 1 ... 29 30 31 [32] 33 34 35 ... 60
  พิมพ์