เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 23, 2024, 04:25:03 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 31 32 33 [34] 35 36 37 ... 60
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เชิญร่วมแข่งขันยิงปืนรางวัลพระราชทานฯ ครั้งที่15 / 3-4 พ.ค.51 จ.พัทลุง(ช.๔o๒)  (อ่าน 137394 ครั้ง)
shotgun_trang
ลูกซองรณยุทธ
Hero Member

คะแนน 25

ความเป็นธรรม

« ตอบ #495 เมื่อ: เมษายน 17, 2008, 01:16:23 AM »

ขอบคุณครับโกเพ้ง  ไกล้วันซ้อมเต็มทีอยู่สตูลไม่รู้นะไปซ้อมอะไร    เบื่อจะแย่อยู่แล้ว

โกเพ้งครับ  แล้ววันที่ 20 จะมีการซ้อมปืนสั้นกันไหมครับ
  มือใหม่.ๆ...มาเลย..ครับ....
               มือเขี้ยว...ๆ   มาซ้อมเอง....ก็ดี..ครับ...  ยินดี..ต้อนรับ
               20   เมษายน  นี้..ปืนสั้น IPSC   มาได้..ครับ...เดี๋ยว..จะหา..คน..เทรน...ให้...(ผมไม่เก่งปืนสั้น..) 
     รุ่น..พี่ๆ..ที่มีประสบการณ์...บอกยินดี..แนะนำ..มือใหม่...ไม่คิด..ตังค์....นายสนามพัทลุง..ก็ใจดี..ครับ..?    เยี่ยม

รู้รัก สามัคคี ทำดี เพื่อความดี
Hero Member

คะแนน 25

« ตอบ #496 เมื่อ: เมษายน 17, 2008, 01:28:30 AM »

อ้อ??     20  เมษายน  พร้อมที่สนามพัทลุง...ฟัง..นายสนาม...ปรี๊ฟ...พร้อม..10.00 น.  ครับ
  ข้าวเที่ยง...อเมริกัน...แชร์...?  ให้สนาม สั่ง...ที่..หน้าค่าย..ข้าวกล่อง..(ท่านใดจะนำมาด้วย..ก็ดี..ครับ..)
  ค่าเป้า...คิดตามที่ใช้จริง....กระสุนซื้อเอง.....พามาเอง...
  ค่าใช้สนาม.....ฟรี...
              บ่าย  3 โมงครึ่ง...เลิก
              เย็น...ๆ..ค่อยล้อมวงปรึกษา..กันอีกที...เพราะ..มาไกลๆ..กันทั้งนั้น...เกรงใจ..ครับ..

รู้รัก สามัคคี ทำดี เพื่อความดี
Hero Member

คะแนน 25

« ตอบ #497 เมื่อ: เมษายน 17, 2008, 01:31:44 AM »

อิจฉาทางนู้นจัง ได้ซ้อมกันด้วย ทางนี้ยังไม่มีที่จะซ้อมเลยครับ เศร้า ขอไปอิงแอบซ้อมด้วยคนได้ไหมครับ   ไหว้
  บิน..มาเลย...
               เสร็จ......จะไปส่ง.......

Nit-ninja-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 21

มนุษย์ปลูกต้นไม้ชนิดใดก็จะได้ผลของต้นไม้ชนิดนั้น

« ตอบ #498 เมื่อ: เมษายน 17, 2008, 07:58:47 AM »

ไหว้ซ้อมเผื่อด้วยนะครับ................ที่เชียงใหม่ไม่มีใครซ้อมกันเลย.... เศร้าเหงาจัง...... ไหว้     

ShotGuns  Practical Shooting Club ( Northern Thailand )
เอก@ดอยฯ
ปฏิบัติอย่างถูกต้องตั้งแต่แรกเริ่ม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 183

Do it right the first time

« ตอบ #499 เมื่อ: เมษายน 17, 2008, 10:48:16 AM »

ไหว้ซ้อมเผื่อด้วยนะครับ................ที่เชียงใหม่ไม่มีใครซ้อมกันเลย.... เศร้าเหงาจัง...... ไหว้     

พี่ 27 ตั้งสนามซ้อมกัน 2 คนละกันพี่  Grin Grin Grin Grin

SPSC No.057       THPSA No.A-331
sasinun รักในหลวง
Sr. Member

คะแนน 37

« ตอบ #500 เมื่อ: เมษายน 17, 2008, 10:55:33 AM »

พี่ 27 ตั้งสนามซ้อมกัน 2 คนละกันพี่  Grin Grin Grin Grin
ไม่ชวนกันมั่งเลย งอน งอน งอน
เอก@ดอยฯ
ปฏิบัติอย่างถูกต้องตั้งแต่แรกเริ่ม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 183

« ตอบ #501 เมื่อ: เมษายน 17, 2008, 11:42:37 AM »

ไปตั้งสนามซ้อมช่วยกันครับพี่ แล้วก็ไปพัทลุงด้วยกันด้วย  Cheesy Cheesy Cheesy

SPSC No.057       THPSA No.A-331
THANAPOL
Sr. Member

คะแนน 16

« ตอบ #502 เมื่อ: เมษายน 17, 2008, 06:33:24 PM »

อ้อ??     20  เมษายน  พร้อมที่สนามพัทลุง...ฟัง..นายสนาม...ปรี๊ฟ...พร้อม..10.00 น.  ครับ
  ข้าวเที่ยง...อเมริกัน...แชร์...?  ให้สนาม สั่ง...ที่..หน้าค่าย..ข้าวกล่อง..(ท่านใดจะนำมาด้วย..ก็ดี..ครับ..)
  ค่าเป้า...คิดตามที่ใช้จริง....กระสุนซื้อเอง.....พามาเอง...
  ค่าใช้สนาม.....ฟรี...
              บ่าย  3 โมงครึ่ง...เลิก
              เย็น...ๆ..ค่อยล้อมวงปรึกษา..กันอีกที...เพราะ..มาไกลๆ..กันทั้งนั้น...เกรงใจ..ครับ..

โกเพ้ง 16.47 น.คอยดูทางนู้นให้ด้วยนะ ทางนี้โปรดัง

เดี๋ยวสนามไม่ปลอดภัย เป็นห่วง กัว DQ  ....ฮิ ฮิ
วิศิษฏ์เอ๊กซ์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 58

« ตอบ #503 เมื่อ: เมษายน 17, 2008, 08:49:04 PM »

ไหว้ สวัสดีครับพี่ทั้งสาม   ทางเหนืออากาศร้อนไหมครับแล้วพี่ไม่ได้ซ้อมกันเลยหรือครับพี่   ยิ้มีเลศนัย
  ยิ้มีเลศนัย   ผมซ้อมทุกวันเลยครับมัน......มากครับ   ขำก๊าก   ซ้อมคอนะครับพี่จะได้ไม่เมาเวลาลงเรือครับ      แบร่

การพูดว่า..ให้..คือความผิดอันสูงสุดในชีวิตผม  ต่อไปนี้จะไม่มีคำว่า...ให้...อีกต่อไป
เอก@ดอยฯ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 183

« ตอบ #504 เมื่อ: เมษายน 17, 2008, 09:00:38 PM »

ไหว้ สวัสดีครับพี่ทั้งสาม   ทางเหนืออากาศร้อนไหมครับแล้วพี่ไม่ได้ซ้อมกันเลยหรือครับพี่   ยิ้มีเลศนัย
  ยิ้มีเลศนัย   ผมซ้อมทุกวันเลยครับมัน......มากครับ   ขำก๊าก   ซ้อมคอนะครับพี่จะได้ไม่เมาเวลาลงเรือครับ      แบร่

ร้อนมากครับพี่เอ็กซ์ ร้อนจนอยู่ข้างนอกแทบไม่ได้  บู่

ซ้อมคอเนี๊ยะ ซ้อมตอนสงกรานต์ทุกวันเลยครับมาวววว ท้างงง วัน  Grin Grin เดี๋ยวก่อนลงเรือเราก็เมากันก่อนก็แล้วกันครับ แล้วค่อยลงเรือ จะได้เมาเรือน้อยลง  Grin

Hero Member

คะแนน 25

« ตอบ #505 เมื่อ: เมษายน 17, 2008, 11:43:28 PM »

โกเพ้ง 16.47 น.คอยดูทางนู้นให้ด้วยนะ ทางนี้โปรดัง

เดี๋ยวสนามไม่ปลอดภัย เป็นห่วง กัว DQ  ....ฮิ ฮิ
[/quote] 
                   กั๊บ....?...เอีย...Huh??        ตกใจ
                   ยังไง.......ตะโกน...บอก...กันบ้าง...นะครับ...ARE YOU READY....นะ..กั๊บ..                      หลงรัก
          ประชุม..เสร็จ...แล้ว...นู๋...แหม๋ว...จะเลี้ยง..ข้าว..เหนียว..ส้มตำ...เฮีย..ทาน..เผื่อ..ด้วย..นะครับ..   น้ำลายหก
              ทาง.นี้...อิจฉา...คร๊าบ.....               เศร้า เศร้า

Joey B870
Full Member

คะแนน 4

« ตอบ #506 เมื่อ: เมษายน 18, 2008, 01:05:00 AM »

สวัสดีครับพี่น้อง B870 มาแว้วววว

จองไปจองกลับแล้วนะครับ หลงรัก

วันศุกร์ FD 3137 ถึง 20:35 รบกวนมารับและจัดผ้าห่มให้ด้วยนะครับ น้ำลายหก อย่าลืมนะครับอยากฮาครับโก ขำก๊าก

Modified มือขวาครับ เยี่ยม ตอนนนี้ที่บ้านเลี้ยงดีครับขอเปลี่ยน size เสื้อด้วยครับโก เป็น size L ครับ ไหว้ขอบคุณครับ ไหว้

"Don't hate the player, hate the game"
sasinun รักในหลวง
Sr. Member

คะแนน 37

« ตอบ #507 เมื่อ: เมษายน 18, 2008, 08:00:21 AM »

สวัสดีครับพี่น้อง B870 มาแว้วววว

วันศุกร์ FD 3137 ถึง 20:35 รบกวนมารับและจัดผ้าห่มให้ด้วยนะครับ น้ำลายหก อย่าลืมนะครับอยากฮาครับโก ขำก๊าก

Modified มือขวาครับ เยี่ยม ตอนนนี้ที่บ้านเลี้ยงดีครับขอเปลี่ยน size เสื้อด้วยครับโก เป็น size L ครับ ไหว้ขอบคุณครับ ไหว้
สวัสดีครับพี่ทีมงานB870 ไหว้
สงสัยsize L เอาไม่อยู่มั่งพี่โจอี้ ขำก๊าก
เอก@ดอยฯ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 183

« ตอบ #508 เมื่อ: เมษายน 18, 2008, 10:14:15 AM »

สวัสดีครับพี่ทีมงานB870 ไหว้
สงสัยsize L เอาไม่อยู่มั่งพี่โจอี้ ขำก๊าก

พี่ วันที่ 27 ซ้อมกันป่าวว ครับ  Cheesy Cheesy Cheesy

Hero Member

คะแนน 25

« ตอบ #509 เมื่อ: เมษายน 18, 2008, 11:47:04 AM »

รับ..ทราบ..จ้า..?   
               วันศุกร์   2  พ.ค. 51  2 ทุ่ม  พร้อมๆ..เฮียตี๋......และทีมงาน...บบท.
                  เสื้อ...เป็น...ขนาด....size....L    รับทราบ... ไม่ลืม..ผ้าห่ม...  ผ้านวม..... กระติกน้ำ..ฯลฯ......ฮ่า....ๆ
                  (...เดี๋ยว..พี่..จ่า....จัด..ให้..ครับ..)

หน้า: 1 ... 31 32 33 [34] 35 36 37 ... 60
  พิมพ์