เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 23, 2024, 06:27:05 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 32 33 34 [35] 36 37 38 ... 60
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เชิญร่วมแข่งขันยิงปืนรางวัลพระราชทานฯ ครั้งที่15 / 3-4 พ.ค.51 จ.พัทลุง(ช.๔o๒)  (อ่าน 137994 ครั้ง)
THANAPOL
Sr. Member

คะแนน 16

« ตอบ #510 เมื่อ: เมษายน 18, 2008, 01:07:31 PM »

สวัสดีครับพี่น้อง B870 มาแว้วววว

จองไปจองกลับแล้วนะครับ หลงรัก

วันศุกร์ FD 3137 ถึง 20:35 รบกวนมารับและจัดผ้าห่มให้ด้วยนะครับ น้ำลายหก อย่าลืมนะครับอยากฮาครับโก ขำก๊าก

Modified มือขวาครับ เยี่ยม ตอนนนี้ที่บ้านเลี้ยงดีครับขอเปลี่ยน size เสื้อด้วยครับโก เป็น size L ครับ ไหว้ขอบคุณครับ ไหว้

นายโจ 20 นี้ ถ้าว่างยกพวกมานะครับ คิดถึง.
wanvai
Sr. Member

คะแนน 31

« ตอบ #511 เมื่อ: เมษายน 18, 2008, 01:13:18 PM »

สวัสดีครับพี่น้อง B870 มาแว้วววว

จองไปจองกลับแล้วนะครับ หลงรัก

วันศุกร์ FD 3137 ถึง 20:35 รบกวนมารับและจัดผ้าห่มให้ด้วยนะครับ น้ำลายหก อย่าลืมนะครับอยากฮาครับโก ขำก๊าก

Modified มือขวาครับ เยี่ยม ตอนนนี้ที่บ้านเลี้ยงดีครับขอเปลี่ยน size เสื้อด้วยครับโก เป็น size L ครับ ไหว้ขอบคุณครับ ไหว้

ก็ไหนบอกว่าจะเอาเสื้อ Size "S" ให้น้อง ๆ ใส่  เปลี่ยนใจแล้วรึ?
wanvai
Sr. Member

คะแนน 31

« ตอบ #512 เมื่อ: เมษายน 18, 2008, 01:28:03 PM »

ขอบคุณที่ท้วงติงมานะคะ แก้ไขให้หมดทุกรายการแล้วค่ะ สรุปตอนนี้มีสาว ๆ 8 คน และมือใหม่เพิ่มเป็นประเภทละ 3 รางวัล  ใช้รายชื่อข้างล่างนี่ update ได้เลย ถ้าต้องการเพิ่มเติมรายชื่อนักกีฬา โพสต์เข้ามาในเวปได้เลยนะคะ...

ขอแจ้งข่าวเพิ่มอีกนิดค่ะ...วันอาทิตย์ที่ 20 เม.ย. ช่วงบ่าย ๆ สมาชิกที่สนใจเชิญที่บางบัวทองนะคะ เฮียตี๋คงมีอะไรคุย...

-Open    3 รางวัล
1. ขจรภัทรณ์  อนะธรรมสมบัติ - L
2. ภิญโญ  แก้วภิญโญ - L
3. สวัสดิ์  มนตรีนภากร – L
4. สมพล    เก้าเอี้ยน  - L

-Modified (ปืนออโต้และปืนปั๊ม)   5 รางวัล
1. ศิริวรรณ  ทองคำ – S  (Lady)
2. อิทธินันท์  มีโภคี - L
3. อรทัย เอี่ยวภักดีกุล – S  (Lady)
4. ปิยะ - M
5. อภิชาติ  มูลรังษี  - M
6. ชูเกียรติ  แก้วฟ้าเจริญ – L
7. อดิเรก    ลิ้มไตรรัตน์  - XL

-Standard (ปืนออโต้)    5 รางวัล
1. นิจนิรันดร์  ขัติมงคล - M  จ่ายแล้ว
2. วิศิษฐ์  โสมาภา - M
3. เบญธิดา  แก้วสาร – S   (Lady)
4. ภิญโญ  มงคลประเสริฐ - XL
5. จตุรงค์    หลีประสิทธิ์        -  XXL
6. ไพศาล   รบมีชัย    - M

Standard Manual (ปืนปั๊ม)  5 รางวัล
1. สุวัจชัย  สิงหกุล - M   จ่ายแล้ว
2. พุฒิพงษ์ วุฒิอัครไพศาล - L
3. ธนาพล  กุลชัยรัตนา - L 
4. พัชนี      เต็มดำ  - L   (Lady)
5. สุรัช       อ่องรุ่งเรือง   (เล็ก)   - L
6. รชต       วุ่นชุ่ม      - L         
7. สุพัฒน์    สุนันธคันรส   - L
8. หมอสมศักดิ์    (รพ.กรุงเทพฯ หาดใหญ่)  - M
9. ธีรเดช สมพืช  -   XXL 

กรณีนักกีฬาที่ลงมือใหม่ต้องไม่เคยแข่งขันลูกซองรณยุทธเต็มรูปแบบมาก่อน (แมทซ์ที่แข่งตั้งแต่ 5 สนามขึ้นไป)

-มือใหม่ Modified    3 รางวัล
1. ศักดิ์ชัย  กาญจนรุจิ - L   จ่ายแล้ว
2. แสงจันทร์   มาลากุลเต๊ะ  (นุ้ย)     -  S   (Lady)

-มือใหม่ Standard (ปืนออโต้)   3 รางวัล
1. ศุภกฤต จันทรัตน์  – XL
2. เบญพล      อ่องอุทุมพร  ( เบญ)  -  L
3. นงนุช         อ่องอุทุมพร  ( นุช)   -  S   (Lady)
4. ชาคริต       เดือนเด่นฟ้า  (อ้น)    -  L

-มือใหม่ Standard Manual (ปืนปั๊ม)   3 รางวัล
1. บัณฑิต โกสีย์  - M
2. นลัทพร  ชินปัญจะพล  – S  (Lady) จ่ายแล้ว
3. สราวุฒิ  ศิริ – L
4. ฐิติวิทย์      สาครินทร์    ( แอ๊ะ)    -      L
5. สวรรญา     บุญนิต        (ตาล)     -      M    (Lady)
6. ชวรณ        สุธาพาณิชย์ (เกณฑ์)  -      L   จ่ายแล้ว
7. วาทิต        ชเลกาญจน์  ( ไช้)      -      L

ค่าสมัครท่านละ 2,500 บาท รบกวนโอนก่อนวันที่ 20 เม.ย. 51  นี้ให้ด้วยนะคะที่...
ส.อ. จิรพงศ์  วงศ์มณี   ธ. ทหารไทย สาขา พัทลุง เลขที่บัญชี 3462211354  โอนเสร็จแล้วโทรยืนยันที่เบอร์ 087 -2663639

Nit-ninja-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 21

มนุษย์ปลูกต้นไม้ชนิดใดก็จะได้ผลของต้นไม้ชนิดนั้น

« ตอบ #513 เมื่อ: เมษายน 18, 2008, 01:59:36 PM »

หลงรักตื่นเต้นครับ........ใกล้ถึงวันแข่งแล้ว......... หลงรัก

ShotGuns  Practical Shooting Club ( Northern Thailand )
wanvai
Sr. Member

คะแนน 31

« ตอบ #514 เมื่อ: เมษายน 18, 2008, 04:53:51 PM »

โกเพ้งคะ พี่สุริยฉัตร สิงหโกวินท์ แจ้งวรรณมาว่าคงไม่สามารถมาร่วมสนุกที่แมทซ์พัทลุงได้ แต่อยากได้เสื้อประจำแมทซ์ SIZE XL รบกวนช่วยกันไว้ให้ด้วยนะคะ เดี๋ยววรรณไปจ่ายตังค์ให้ที่แมทซ์ค่ะ
sasinun รักในหลวง
Sr. Member

คะแนน 37

« ตอบ #515 เมื่อ: เมษายน 18, 2008, 05:13:04 PM »

สวัสดีครับพี่ทีมงานB870 ไหว้
สงสัยsize L เอาไม่อยู่มั่งพี่โจอี้ ขำก๊าก

พี่ วันที่ 27 ซ้อมกันป่าวว ครับ  Cheesy Cheesy Cheesy
รับทราบ  น้ำลายหกเดี๋ยวขอถามชัชวาลก่อนว่าจะเอาที่ไหนครับ เยี่ยม
sasinun รักในหลวง
Sr. Member

คะแนน 37

« ตอบ #516 เมื่อ: เมษายน 18, 2008, 05:18:01 PM »

พี่โจอี้เทียวนี้ไม่ออกทะเลด้วยกันหรือครับ หลงรัก
วิศิษฏ์เอ๊กซ์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 58

« ตอบ #517 เมื่อ: เมษายน 18, 2008, 08:28:26 PM »

ไหว้    สวัสดีครับพี่ๆ    ไหว้

พี่โจอี้เทียวนี้ไม่ออกทะเลด้วยกันหรือครับ หลงรัก

ขำก๊าก  งานนี้พี่โจอี้เทียวทะเลสบายแล้วครับไม่ต้องกลัวจมน้ำเพราะพี่เขามีห่วงยางส่วนตัวครับบ   ขำก๊าก  ขำก๊าก
  อิ อิ แซวเล่นนะครับ เดี๋ยวหาสาวๆไปกางร่มให้ครับ   คิก คิก  คิก คิก

การพูดว่า..ให้..คือความผิดอันสูงสุดในชีวิตผม  ต่อไปนี้จะไม่มีคำว่า...ให้...อีกต่อไป
shotgun_trang
ลูกซองรณยุทธ
Hero Member

คะแนน 25

ความเป็นธรรม

« ตอบ #518 เมื่อ: เมษายน 18, 2008, 09:34:06 PM »

โกเพ้งคะ พี่สุริยฉัตร สิงหโกวินท์ แจ้งวรรณมาว่าคงไม่สามารถมาร่วมสนุกที่แมทซ์พัทลุงได้ แต่อยากได้เสื้อประจำแมทซ์ SIZE XL รบกวนช่วยกันไว้ให้ด้วยนะคะ เดี๋ยววรรณไปจ่ายตังค์ให้ที่แมทซ์ค่ะ

ได้..ครับ...เดี๋ยว...แจ้ง...นายสนามสนามพัทลุง....กันไว้...เลย..ครับ..?    Grin Grin

ไหว้    สวัสดีครับพี่ๆ    ไหว้

ขำก๊าก  งานนี้พี่โจอี้เทียวทะเลสบายแล้วครับไม่ต้องกลัวจมน้ำเพราะพี่เขามีห่วงยางส่วนตัวครับบ   ขำก๊าก  ขำก๊าก
  อิ อิ แซวเล่นนะครับ เดี๋ยวหาสาวๆไปกางร่มให้ครับ   คิก คิก  คิก คิก
                         เอา.มา..เผื่อ...ด้วย..หลาน..X  แถว.นี้..อากาศมัน..ร้อน... ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

รู้รัก สามัคคี ทำดี เพื่อความดี
วิศิษฏ์เอ๊กซ์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 58

« ตอบ #519 เมื่อ: เมษายน 18, 2008, 10:32:47 PM »

ไหว้  สวัสดีครับน้า   เดี๋ยวจัดให้ครับแต่ไม่รู้ว่าจะจัดได้อายุเท่าไรนะครับน้า    คิก คิก  คิก คิก 

หลงรัก  มีข่าวดีครับ  ผมไม่ได้เดินทางคนเดียวครับมีรุ่นน้องร่วมเดินทางไปด้วยประมาณ 4 สาวครับ   หลงรัก

ยิ้มีเลศนัย อย่าดีใจไป    แต่มีผู้ติดตามไปด้วย2คนครับ   ยิ้มีเลศนัย

การพูดว่า..ให้..คือความผิดอันสูงสุดในชีวิตผม  ต่อไปนี้จะไม่มีคำว่า...ให้...อีกต่อไป
yo.k
Target Sport (Thailand)
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 79

target sport (Thailand) 089-162-1990, 081-938-1990

« ตอบ #520 เมื่อ: เมษายน 18, 2008, 11:57:13 PM »

ไหว้  สวัสดีครับน้า   เดี๋ยวจัดให้ครับแต่ไม่รู้ว่าจะจัดได้อายุเท่าไรนะครับน้า    คิก คิก  คิก คิก 

หลงรัก  มีข่าวดีครับ  ผมไม่ได้เดินทางคนเดียวครับมีรุ่นน้องร่วมเดินทางไปด้วยประมาณ 4 สาวครับ   หลงรัก

ยิ้มีเลศนัย อย่าดีใจไป    แต่มีผู้ติดตามไปด้วย2คนครับ   ยิ้มีเลศนัย
เนีย.....เขาเรียกว่าข่าว เศร้า เศร้า เศร้า

New Hybrid Ruger 10/22 Stock 2 in 1, เป้า และ อุปกรณ์เพื่อการแข่งขันกีฬายิงปืน , หลอดต่อ, คอมป์ลดแรงรีคอยล์ สนับสนุนการแข่งขันกีฬายิงปืนทั่วประเทศ, ชมรมไรเฟิลรณยุทธ์(ประเทศไทย)
เอก@ดอยฯ
ปฏิบัติอย่างถูกต้องตั้งแต่แรกเริ่ม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 183

Do it right the first time

« ตอบ #521 เมื่อ: เมษายน 19, 2008, 07:15:19 AM »

ไหว้  สวัสดีครับน้า   เดี๋ยวจัดให้ครับแต่ไม่รู้ว่าจะจัดได้อายุเท่าไรนะครับน้า    คิก คิก  คิก คิก 

หลงรัก  มีข่าวดีครับ  ผมไม่ได้เดินทางคนเดียวครับมีรุ่นน้องร่วมเดินทางไปด้วยประมาณ 4 สาวครับ   หลงรัก

ยิ้มีเลศนัย อย่าดีใจไป    แต่มีผู้ติดตามไปด้วย2คนครับ   ยิ้มีเลศนัย

เผื่อ ผมด้วยนะครับ พี่เอ็กซ์  Grin Grin Grin

SPSC No.057       THPSA No.A-331
Joey B870
Full Member

คะแนน 4

« ตอบ #522 เมื่อ: เมษายน 19, 2008, 10:47:01 AM »

ไหว้  สวัสดีครับน้า   เดี๋ยวจัดให้ครับแต่ไม่รู้ว่าจะจัดได้อายุเท่าไรนะครับน้า    คิก คิก  คิก คิก 

หลงรัก  มีข่าวดีครับ  ผมไม่ได้เดินทางคนเดียวครับมีรุ่นน้องร่วมเดินทางไปด้วยประมาณ 4 สาวครับ   หลงรัก

ยิ้มีเลศนัย อย่าดีใจไป    แต่มีผู้ติดตามไปด้วย2คนครับ   ยิ้มีเลศนัย

เผื่อ ผมด้วยนะครับ พี่เอ็กซ์  Grin Grin Grin

ลงตัวมากเรยครับ ผู้ติดตาม 2 คนนี่จัดให้สะหล่าเลยครับ ยิ้มีเลศนัย

ที่เหลืออีก 4 สาว ค่อยมาว่ากัน หลงรัก น้ำลายหก หลงรัก น้ำลายหก

"Don't hate the player, hate the game"
Noi-17
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #523 เมื่อ: เมษายน 19, 2008, 01:17:44 PM »

สวัสดีครับ ..บัณฑิต โกสีย์ ..โอนตังค์ไปแล้วครับเมื่อ 18/04/08  เวลา 19.13 น.ครับ

ขอบคุณครับ  หลงรัก
โป้ง เมืองคอน
Full Member

คะแนน 9

« ตอบ #524 เมื่อ: เมษายน 19, 2008, 07:05:18 PM »

พร้อมครับ..... น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

* 1223 (570 x 760).jpg (85.07 KB, 570x760 - ดู 145 ครั้ง.)

ชนชั้นใดออกกฎหมาย  ก็เพื่อชนชั้นนั้น
หน้า: 1 ... 32 33 34 [35] 36 37 38 ... 60
  พิมพ์