เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 23, 2024, 06:24:47 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 34 35 36 [37] 38 39 40 ... 60
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เชิญร่วมแข่งขันยิงปืนรางวัลพระราชทานฯ ครั้งที่15 / 3-4 พ.ค.51 จ.พัทลุง(ช.๔o๒)  (อ่าน 137932 ครั้ง)
Nit-ninja-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 21

มนุษย์ปลูกต้นไม้ชนิดใดก็จะได้ผลของต้นไม้ชนิดนั้น

« ตอบ #540 เมื่อ: เมษายน 21, 2008, 12:23:18 PM »

ไหว้สวัสดีครับโกเพ้งผมขอสอบถามครับว่า  นักกีฬาที่เอารถไปเอง ตอนลงเรือต้องเอารถไปไว้ที่ไหนครับ
เพราะมีปืน มีของในรถ เวลาไปเล่นน้ำทะเลจะได้ไม่ต้องเป็นกังวลครับ และมีดำน้ำด้วยใช่มั้ยครับ
ถ้าดำน้ำด้วย จะมีค่าใช้จ่ายเท่าไหร่ครับ  ไหว้
   สวัสดี...ครับ....?
                รถที่นำไป..            ให้...จอดไว้ที่ท่าเรือ...ปากเมง...เจ้าของเรือ..ดูแลรับผิดชอบให้ครับ...?
                ส่วนทริป...ดำน้ำ.....            ตอนลงเรือ...ทัวร์.. ทางทัวร์...มีชูชีพ..และสนอคเกิ้ล..อุปกรณ์พื้นฐาน..
       สำหรับ ดำดูปะการัง...อยู่แล้วครับ    ไม่ต้องจ่ายเพิ่ม...(จ่ายตอน...ทำ..พัง..)  อะ...จึ๋ย...ยยยย ??    หัวเราะร่าน้ำตาริน
                ถ้าต้องการแทงค์ดำน้ำ..แบบ  มนุษย์กบ..ต้องแจ้งเช่า..ครับ..
                 ค่าเช่า...แทงค์...เดี๋ยว..สอบถาม..เทียบราคา...กับ..โปร..พิเชษฐ์   แห่งบางบัวทอง...ให้..ครับ    หลงรัก
รับทราบครับ........ขอบคุณครับ..... ไหว้

ShotGuns  Practical Shooting Club ( Northern Thailand )
wanvai
Sr. Member

คะแนน 31

« ตอบ #541 เมื่อ: เมษายน 21, 2008, 02:07:28 PM »

จะมีนักกีฬาท่านใดเพิ่มเติม เรียนเชิญเลยนะคะ ทางเจ้าภาพจะได้เตรียมจัด squad นักกีฬาให้เลย  วรรณเข้าใจว่าคงยิงพร้อมกันทั้ง 10 สนามได้ แล้วตอนบ่ายแก่ ๆ จะมี Shoot Off กันอีกที

ส่วนนักกีฬาท่านใดที่ไปค้างตั้งแต่คืนวันศุกร์ที่ 2 พ.ค. และกลับวันจันทร์ที่ 5 พ.ค. ขอเพิ่มเติมรายละเอียดในเบื้องต้นเรื่องที่พักนะคะ...

วันศุกร์จะมีรถจากสนามพัทลุงมารับที่สนามบินหาดใหญ่ประมาณ 2 ทุ่มครึ่งพาไปพักที่โรงแรมในตัวเมืองหาดใหญ่ ถ้าท่านใดมาเที่ยวบินก่อนหน้านี้คงต้องเดินช้อปปิ้งแถว ๆ นั้นก่อน หรือถ้าท่านใดสะดวกจองโรงแรมไว้เองแล้วจะให้รถจากโรงแรมมารับที่สนามบินเองก็ได้
(คืนวันศุกร์พักหาดใหญ่)

วันเสาร์เช้ารถจากสนามพัทลุงจะมารับวรรณกับพี่ใหญ่ที่สนามบินหาดใหญ่ตอน 7.30 ช่วงเช้า แล้วไปแวะรับนักกีฬา (น้องแหมว, พี่น้อย, พี่โก้, เฮียตัง+เล็ก, เฮียตี๋, พี่โจอี้, พี่ราม) ที่มาไฟลท์แอร์เอเชียเมื่อตอน 2 ทุ่มครึ่งวันศุกร์ที่โรงแรม ขอให้ check-out ก่อน 8 โมงนะคะ แล้วเราจะเดินทางไปร่วมแข่งขันที่สนามพัทลุงเลย (ถ้ามีเวลาเหลือช่วงระหว่างทางจากหาดใหญ่ไปพัทลุงอาจจะแวะไป Check-In ที่โรงแรมที่พัทลุงก่อนก็ได้ อันนี้ไว้ตกลงกันอีกที) หลังจาก Shoot Off เสร็จ รถที่สนามพัทลุงจะกลับมาส่งวรรณ, พี่ใหญ่และพี่รามที่สนามบินหาดใหญ่ก่อน ระหว่างทางจะแวะกลับที่พักที่โรงแรมเลยก็ได้
(คืนวันเสาร์พักที่พัทลุง)

วันอาทิตย์คงต้อง Check out ออกจากโรงแรม ถ้าใครจะยิงปืนสั้นรณยุทธต่อก็เชิญเลยนะคะ แต่ถ้าใครจะเที่ยวคงมีรถสนามพาเที่ยวอีกที ตอนเย็นแวะร่วมงานรับถ้วยพระราชทานฯ จากนั้นขึ้นรถต่อไปตรัง Check In โรงแรมในตรังเลยค่ะ
(คืนวันอาทิตย์พักที่ตรัง)

เช้าวันจันทร์แต่เช้าตรู่ให้ Check Out ออกจากโรงแรมเลยค่ะ จะไปกินอาหารเช้าและขึ้นเรือไปเที่ยวเกาะกัน สัมภาระทิ้งไว้ในรถตู้ของสนามเลยค่ะ รถจะขนไปไว้ให้ที่สนามบินหาดใหญ่ตอนหัวค่ำ ไปล่องเรือเสร็จกลับเข้ามาก็ขึ้นเครื่องที่สนามบินหาดใหญ่กลับกรุงเทพฯ ได้เลย

ถ้ามีนักกีฬาท่านอื่น นอกเหนือจากที่วรรณกล่าวมานี้ที่จะไปด้วยกันติดต่อวรรณได้เลยนะคะที่ โทร.081-487-4174 จะได้กำหนดจำนวนห้องพัก, ขนาดรถตู้ และเรือที่จะนำเที่ยวได้ถูก ได้จำนวนแน่นอนแล้ว วรรณจะได้ประสานไปทางโกเพ้งให้อีกที

-Open    3 รางวัล
1. ขจรภัทรณ์  อนะธรรมสมบัติ - L  จ่ายแล้ว
2. ภิญโญ  แก้วภิญโญ - L
3. สวัสดิ์  มนตรีนภากร – L
4. สมพล    เก้าเอี้ยน  - L

-Modified (ปืนออโต้และปืนปั๊ม)   5 รางวัล
1. ศิริวรรณ  ทองคำ – S  (Lady)   จ่ายแล้ว
2. อิทธินันท์  มีโภคี - L
3. อรทัย เอี่ยวภักดีกุล – S  (Lady)
4. ปิยะ - M
5. อภิชาติ  มูลรังษี  - M
6. ชูเกียรติ  แก้วฟ้าเจริญ – L  จ่ายแล้ว
7. อดิเรก    ลิ้มไตรรัตน์  - XL

-Standard (ปืนออโต้)    5 รางวัล
1. นิจนิรันดร์  ขัติมงคล - M  จ่ายแล้ว
2. วิศิษฐ์  โสมาภา - M   จ่ายแล้ว
3. เบญธิดา  แก้วสาร – S   (Lady)
4. ภิญโญ  มงคลประเสริฐ - XL
5. จตุรงค์    หลีประสิทธิ์        -  XXL
6. ไพศาล   รบมีชัย    - M

Standard Manual (ปืนปั๊ม)  5 รางวัล
1. สุวัจชัย  สิงหกุล - M   จ่ายแล้ว
2. พุฒิพงษ์ วุฒิอัครไพศาล - L
3. ธนาพล  กุลชัยรัตนา - L 
4. พัชนี      เต็มดำ  - L   (Lady)
5. สุรัช       อ่องรุ่งเรือง   (เล็ก)   - L
6. รชต       วุ่นชุ่ม      - L         
7. สุพัฒน์    สุนันธคันรส   - L
8. หมอสมศักดิ์    (รพ.กรุงเทพฯ หาดใหญ่)  - M
9. ธีรเดช สมพืช  -   XXL 
10. สิทธา  จิ๋วใจธรรม   -  L

กรณีนักกีฬาที่ลงมือใหม่ต้องไม่เคยแข่งขันลูกซองรณยุทธเต็มรูปแบบมาก่อน (แมทซ์ที่แข่งตั้งแต่ 5 สนามขึ้นไป)

-มือใหม่ Modified    3 รางวัล
1. ศักดิ์ชัย  กาญจนรุจิ - L   จ่ายแล้ว
2. แสงจันทร์   มาลากุลเต๊ะ  (นุ้ย)     -  S   (Lady)

-มือใหม่ Standard (ปืนออโต้)   3 รางวัล
1. ศุภกฤต จันทรัตน์  – XL   จ่ายแล้ว
2. เบญพล      อ่องอุทุมพร  ( เบญ)  -  L
3. นงนุช         อ่องอุทุมพร  ( นุช)   -  S   (Lady)
4. ชาคริต       เดือนเด่นฟ้า  (อ้น)    -  L

-มือใหม่ Standard Manual (ปืนปั๊ม)   3 รางวัล
1. บัณฑิต โกสีย์  - M    จ่ายแล้ว
2. นลัทพร  ชินปัญจะพล  – S  (Lady) จ่ายแล้ว
3. สราวุฒิ  ศิริ – L   จ่ายแล้ว
4. ฐิติวิทย์      สาครินทร์    ( แอ๊ะ)    -      L
5. สวรรญา     บุญนิต        (ตาล)     -      M    (Lady)
6. ชวรณ        สุธาพาณิชย์ (เกณฑ์)  -      L   จ่ายแล้ว
7. วาทิต        ชเลกาญจน์  ( ไช้)      -      L

ค่าสมัครท่านละ 2,500 บาท รบกวนโอนก่อนวันที่ 20 เม.ย. 51  นี้ให้ด้วยนะคะที่...
ส.อ. จิรพงศ์  วงศ์มณี   ธ. ทหารไทย สาขา พัทลุง เลขที่บัญชี 3462211354  โอนเสร็จแล้วโทรยืนยันที่เบอร์ 087 -2663639

เอก@ดอยฯ
ปฏิบัติอย่างถูกต้องตั้งแต่แรกเริ่ม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 183

Do it right the first time

« ตอบ #542 เมื่อ: เมษายน 21, 2008, 04:30:20 PM »

ผมไปถึงวันที่ 1 เย็น ยังไม่รู้ว่าจะหาที่นอนไหนเลยครับ  เศร้า

วันที่ 2 ว่าจะหาที่เที่ยวแต่ยังไม่มีข้อมูลเลยครับว่าจะไปที่ไหน แล้วตอนเย็น นอนไหน เศร้า คงหาที่นอนเอาใกล้ๆครับ รบกวน เจ้าภาพด้วยนะครับ ว่าที่ไหนใกล้สนามที่สุด ไหว้

วันที่ 3 แข่งลูกซองเสร็จ เย็นคงกลับไปนอนที่เดิม เพราะคาดว่าวันอาทิตย์ อาจจะลงปืนสั้นต่อครับ  Grin Grin

แล้วเย็นวันที่ 4 อาจจะไปหาที่นอนเอาที่ตรัง ที่ใกล้ๆกับที่จะไปลงเรือของวันที่ 5 เลยครับ เพราะจะได้นอนตื่นสายกว่าคนอื่นนิดนึง  Grin Grin Grin

อย่างไร รบกวนโกเพ้งแผนที่สนาม แล้วก็ เรื่องชื่อของสถานที่พักให้ด้วยนะครับ เอาแค่ชื่อก็พอนะครับ แล้วเดี๋ยวผมค่อยไปหาเอาครับ ขอบคุณครับ  ไหว้ ไหว้
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 21, 2008, 07:10:44 PM โดย สะหล่า » บันทึกการเข้า

SPSC No.057       THPSA No.A-331
wanvai
Sr. Member

คะแนน 31

« ตอบ #543 เมื่อ: เมษายน 21, 2008, 04:35:14 PM »

โกเพ้งคะ ใบคุมปืนส่งด่วนให้วรรณเลยนะ จะได้ EMS กระจายให้นักกีฬาได้
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 21

มนุษย์ปลูกต้นไม้ชนิดใดก็จะได้ผลของต้นไม้ชนิดนั้น

« ตอบ #544 เมื่อ: เมษายน 21, 2008, 05:00:19 PM »

ไหว้โกเพ้งครับ........อย่าลืมลงผังสนามให้ดูด้วยนะครับ..... หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก

ShotGuns  Practical Shooting Club ( Northern Thailand )
shotgun_trang
ลูกซองรณยุทธ
Hero Member

คะแนน 25

ความเป็นธรรม

« ตอบ #545 เมื่อ: เมษายน 21, 2008, 05:37:06 PM »

โกเพ้งคะ ใบคุมปืนส่งด่วนให้วรรณเลยนะ จะได้ EMS กระจายให้นักกีฬาได้

จะรีบจัดส่งให้...ทาง     EMS   ด่วนตรงไปให้...เลย..ครับ... Grin

รู้รัก สามัคคี ทำดี เพื่อความดี
วิศิษฏ์เอ๊กซ์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 58

« ตอบ #546 เมื่อ: เมษายน 21, 2008, 06:50:56 PM »

ไหว้   สวัสดีครับ   ท่านที่ต้องการใบคุมปืนเฉพาะที่อยู่กรุงเทพให้ไปเอาที่ร้านเฮียตังผมจะเอาไปฝากไว้นะครับ  ไหว้
   ดีไหมครับโกเพ้ง   หลงรัก หลงรัก หลงรัก

การพูดว่า..ให้..คือความผิดอันสูงสุดในชีวิตผม  ต่อไปนี้จะไม่มีคำว่า...ให้...อีกต่อไป
เอก@ดอยฯ
ปฏิบัติอย่างถูกต้องตั้งแต่แรกเริ่ม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 183

« ตอบ #547 เมื่อ: เมษายน 21, 2008, 06:52:18 PM »

ไหว้   สวัสดีครับ   ท่านที่ต้องการใบคุมปืนเฉพาะที่อยู่กรุงเทพให้ไปเอาที่ร้านเฮียตังผมจะเอาไปฝากไว้นะครับ  ไหว้
   ดีไหมครับโกเพ้ง   หลงรัก หลงรัก หลงรัก

เอามาให้ผมด้วยครับพี่เอ็กซ์ ผมอยู่ใกล้ๆแค่นี้เอง  Grin Grin Grin Grin

SPSC No.057       THPSA No.A-331
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 58

« ตอบ #548 เมื่อ: เมษายน 21, 2008, 06:58:51 PM »

สวัสดีครับ   ลืมบอกว่าจะ เอาไปฝากตอนบ่ายๆครับ
เอามาให้ผมด้วยครับพี่เอ็กซ์ ผมอยู่ใกล้ๆแค่นี้เอง  Grin Grin Grin Grin

ไหว้ สวัสดีครับ  เอาอย่างนี้ดีกว่านะ ขับรถมาเจอกันที่กรุงเทพแล้วไปด้วยกันเลยดีกว่านะง่ายดี   ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

การพูดว่า..ให้..คือความผิดอันสูงสุดในชีวิตผม  ต่อไปนี้จะไม่มีคำว่า...ให้...อีกต่อไป
เอก@ดอยฯ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 183

« ตอบ #549 เมื่อ: เมษายน 21, 2008, 07:10:18 PM »

สวัสดีครับ   ลืมบอกว่าจะ เอาไปฝากตอนบ่ายๆครับ

ไหว้ สวัสดีครับ  เอาอย่างนี้ดีกว่านะ ขับรถมาเจอกันที่กรุงเทพแล้วไปด้วยกันเลยดีกว่านะง่ายดี   ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

ให้น้องๆที่ว่าไปด้วยกันหรือเปล่าครับ  Grin Grin หลงรัก หลงรัก

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 21

« ตอบ #550 เมื่อ: เมษายน 21, 2008, 07:20:28 PM »

หลงรัก หลงรัก หลงรักได้ซ้อมมั่งอะเปล่าพี่เอ็กซ์..............รู้สึกว่าแมทช์นี้มีตีลังกายิงด้วยนะ.... ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 58

« ตอบ #551 เมื่อ: เมษายน 21, 2008, 07:23:35 PM »

ให้น้องๆที่ว่าไปด้วยกันหรือเปล่าครับ  Grin Grin หลงรัก หลงรัก
  ยิ้มีเลศนัย  น้องที่ว่าเขาไปเทียวภูเก็ตก่อนแล้วจะมาหาผมที่สนามครับ   หลงรัก หลงรัก
                หลงรัก หลงรัก หลงรักได้ซ้อมมั่งอะเปล่าพี่เอ็กซ์..............รู้สึกว่าแมทช์นี้มีตีลังกายิงด้วยนะ.... ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
    ตกใจ  ตกใจ  ตกใจมีตีลังกาด้วย   โอ บาปกรรม    ขำก๊าก    ซ้อมครับแต่แค่ 13 นัดครับ    เศร้า  เศร้า 

Hero Member

คะแนน 25

« ตอบ #552 เมื่อ: เมษายน 21, 2008, 08:07:24 PM »

ไหว้   สวัสดีครับ   ท่านที่ต้องการใบคุมปืนเฉพาะที่อยู่กรุงเทพให้ไปเอาที่ร้านเฮียตังผมจะเอาไปฝากไว้นะครับ  ไหว้
   ดีไหมครับโกเพ้ง   หลงรัก หลงรัก หลงรัก
  ขอบคุณครับ...Huh
               จะรีบ...ด่วน..เลย..ครับ..

รู้รัก สามัคคี ทำดี เพื่อความดี
Hero Member

คะแนน 25

« ตอบ #553 เมื่อ: เมษายน 21, 2008, 08:33:12 PM »

อืมม....แนวคิด..แปลกดีครับ...Huh
               เดี๋ยว...ปรึกษา...พี่ตี๋...ดูก่อน..ว่า....ลังกาหลัง...ฟิกแฟ็ก..ใส่..เกลียว..อีกรอบครึ่ง....
               หากนักกีฬา..คอไม่หัก..มีชีวิต..รอด..ลุกขึ้น..มายิงได้.....  ให้รางวัลพิเศษ    ไปโอลิมปิค..ที่จีน...ฟรี...ฮ่า..

โถ..คิดได้...Huh
       ถ้าไป...ตี..(ศรี)ลังกา..(แบบหนุมาน..เผากรุงลังกา...พอไหว...)    โอเช...

แต่..ถ้า...ตี..ลังกาที่ว่าไม่ไหว...
               ผมว่า..ว่า..พา..แม่บ้าน...ไป...ตีทะเบียน(จดทะเบียน)...ที่..หาดวิวาห์ใต้สมุทร   ที่ตรังหาดราชมงคล
               ฮันนี่มูน...กัน..อีกรอบ...ดี..ไหม..ครับ...แฮ่ๆ( ดำน้ำจดทะเบียน...เลยยยยย  กลับไป..กระชุ่มกระชวย...)
                คิก....คิก... คิก คิก คิก คิก                ยิ้มีเลศนัย

THANAPOL
Sr. Member

คะแนน 16

« ตอบ #554 เมื่อ: เมษายน 21, 2008, 10:01:14 PM »

ขอโทษครับ....ใบคุมปืนมีอยู่ที่บางบัวทองครับ เมื่อวาน  ลืม
หน้า: 1 ... 34 35 36 [37] 38 39 40 ... 60
  พิมพ์