เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 23, 2024, 04:28:35 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 35 36 37 [38] 39 40 41 ... 60
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เชิญร่วมแข่งขันยิงปืนรางวัลพระราชทานฯ ครั้งที่15 / 3-4 พ.ค.51 จ.พัทลุง(ช.๔o๒)  (อ่าน 137482 ครั้ง)
shotgun_trang
ลูกซองรณยุทธ
Hero Member

คะแนน 25

ความเป็นธรรม

« ตอบ #555 เมื่อ: เมษายน 21, 2008, 10:05:23 PM »

ผมไปถึงวันที่ 1 เย็น ยังไม่รู้ว่าจะหาที่นอนไหนเลยครับ  เศร้า

วันที่ 2 ว่าจะหาที่เที่ยวแต่ยังไม่มีข้อมูลเลยครับว่าจะไปที่ไหน แล้วตอนเย็น นอนไหน เศร้า คงหาที่นอนเอาใกล้ๆครับ รบกวน เจ้าภาพด้วยนะครับ ว่าที่ไหนใกล้สนามที่สุด ไหว้

วันที่ 3 แข่งลูกซองเสร็จ เย็นคงกลับไปนอนที่เดิม เพราะคาดว่าวันอาทิตย์ อาจจะลงปืนสั้นต่อครับ  Grin Grin

แล้วเย็นวันที่ 4 อาจจะไปหาที่นอนเอาที่ตรัง ที่ใกล้ๆกับที่จะไปลงเรือของวันที่ 5 เลยครับ เพราะจะได้นอนตื่นสายกว่าคนอื่นนิดนึง  Grin Grin Grin

อย่างไร รบกวนโกเพ้งแผนที่สนาม แล้วก็ เรื่องชื่อของสถานที่พักให้ด้วยนะครับ เอาแค่ชื่อก็พอนะครับ แล้วเดี๋ยวผมค่อยไปหาเอาครับ ขอบคุณครับ  ไหว้ ไหว้
  มาถึง...วันที่ 1 พ.ค. 51 เย็นๆ  
                ถ้า..อยากชมทะเล..อันดามัน...พักที่ตรัง....แนะนำ..หาดฉางหลางใกล้ๆ..อุทยานหาดเจ้าไหม..อยู่ห่างจากเมืองตรัง..40-44  KM.  ค่าห้องคืนละ..800-1500  บาท   แล้วค่อยเข้า..พัทลุงวันที่  3  พ.คง 51 แข่งที่เดียว ห่างจากสนามยิงปืนพัทลุง... 120 KM.  

ถ้า..อยากชมทะเล..ฝั่ง..อ่าวไทยตอนล่าง   เข้า พัทลุง...มุ่ง หาดลำปำ..ห่างตัวเมืองพัทลุง  5 KM.   ห่างจากสนามยิงปืนพัทลุง 17 KM.  นอนรอพี่โญ    1 คืน  ๆ วันที่ 2 พ.ค. 51  พี่ พร้อม..ทีม..มานอน   ด้วย..
               ช่วงกลางวัน ของวันที่ 2 เข้า สนาม ตรวจ..สนามพร้อม..( RM.  พี่ภิญโญ  แก้วภิญโญ )  ค่ำ  ปรีพ..RO. โดย พี่โญ  ชี้แจง  กติกา ต่างๆ  ค่ำๆ... กินข้าว..กับนายสนาม...ที่  ร้านอาหารพื้นเมือง...นายโถ  
               วันที่ 3 นอนที่เดิม...แต่....เปลี่ยน...ผ้าปู...ใหม่...หมอนข้าง..ใหม่...คิก..ๆ แข่งปืนสั้น IPSC
               วันที่ 4  เย็น....ร่วมรับรางวัล   กลางคืน...ไป...นอน...ตรัง ที่ หาดปากเมงหรือ หาดฉางหลาง(นอน ที่ เรือ..ขึ้น..เลย..)...เพื่อ..รอ...ทัวร์ ทะเลอันดามัน...วันที่ 5 พ.ค. 51 ขึ้นฝั่ง 16.30 น.  นอนที่ ริมทะเล..อีกคืน...แล้วค่อย..มาทาน..อาหาร...ที่น้ำตกโตนเต๊ะ...(เทือกเขาบรรทัดฝั่งตรัง)
              ดีไหม...ครับ...Huh  
              แผนที่ทางหลวง...กับ..สถานที่พัก...เดี๋ยว...มาถึง...ซีลอก....แจกให้..ครับ..  น้ำลายหก

รู้รัก สามัคคี ทำดี เพื่อความดี
เอก@ดอยฯ
ปฏิบัติอย่างถูกต้องตั้งแต่แรกเริ่ม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 183

Do it right the first time

« ตอบ #556 เมื่อ: เมษายน 22, 2008, 07:24:39 AM »

ขอบคุณครับโกเพ้ง  ไหว้ งั้นหมอนข้างไม่ต้องเอาไป เดี๋ยวเขามีเปลี่ยนให้  Grin Grin Grin Grin

SPSC No.057       THPSA No.A-331
♥Jikky♥
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 24

« ตอบ #557 เมื่อ: เมษายน 22, 2008, 10:11:06 AM »

โกเพ้งคะ ใบคุมปืนส่งด่วนให้วรรณเลยนะ จะได้ EMS กระจายให้นักกีฬาได้

ขอโทษครับ....ใบคุมปืนมีอยู่ที่บางบัวทองครับ เมื่อวาน  ลืม

แลดูแก่ไปเยอะนะเฮีย ได้หน้าลืมหลัง อีกหน่อย...ได้หลังแล้วลืมหน้า    คิก คิก คิก คิก คิก คิก

wanvai
Sr. Member

คะแนน 31

« ตอบ #558 เมื่อ: เมษายน 22, 2008, 11:12:34 AM »

โกเพ้งคะ ใบคุมปืนส่งด่วนให้วรรณเลยนะ จะได้ EMS กระจายให้นักกีฬาได้
                        ขอโทษครับ....ใบคุมปืนมีอยู่ที่บางบัวทองครับ เมื่อวาน  ลืม

งั้นใบคุมปืนโกเพ้งไม่ต้องส่งมาให้วรรณแล้ว เดี๋ยววรรณไปเอาที่สนามบางบัวทองบ่ายวันศุกร์ที่ 25 เม.ย. แล้วจะส่ง EMS ให้พี่นิจนิรันดร์วันเสาร์ นักกีฬาทางเหนือไปรับกับพี่น้องได้เลยนะคะ
SMILA
HS9BGB
Hero Member

คะแนน 45

เป็นคนก็ต้องมีคุณค่า หากไร้คุณค่า ก็ย่อมไร้เกียรติ

« ตอบ #559 เมื่อ: เมษายน 22, 2008, 11:49:48 AM »

วันที่ 3 แข่งปืนยาวลูกซอง 10 สะเตจ
วันที่ 4 แข่งปืนสั้นอีก 10 สะเตจ
ใครเล่นทั้ง 2 ประเภทปืน หากหนุ่มๆสาวๆ ก้อ สบายๆ เพิ่มอีก 10 สะเตจยังสบาย
แต่อายุมากๆ เล่น 2 ประเภทปืน ด้วยความเป็นห่วงครับ โกเพ้ง ผมว่าเพื่อไม่ประมาท โกเพ้ง
"เตรียมรถพยาบาล" ด้วยนะครับ เน้นนะรถพยาบาลครับ ไม่ใช่รถยมบาลล่ะ

Smiley Wink Cheesy Grin Smiley Wink Cheesy Grin Smiley Wink Cheesy Grin Smiley Wink Cheesy Grin

หากชอบมอเตอร์ไซค์ก็ต้องลิงก์ข้างล่างนี้เร้ยครับ
http://www.superfour-club.com/index.php/topic,14482.6570.html

HS9BGB SMILA SONGKHLA HS9BGB SMILA SONGKHLA
Nit-ninja-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 21

มนุษย์ปลูกต้นไม้ชนิดใดก็จะได้ผลของต้นไม้ชนิดนั้น

« ตอบ #560 เมื่อ: เมษายน 22, 2008, 12:03:32 PM »

คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ShotGuns  Practical Shooting Club ( Northern Thailand )
เอก@ดอยฯ
ปฏิบัติอย่างถูกต้องตั้งแต่แรกเริ่ม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 183

« ตอบ #561 เมื่อ: เมษายน 22, 2008, 12:42:39 PM »

คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก

พี่น้องจะไหวไหมเนี๊ยะ   คิก คิก คิก คิก

SPSC No.057       THPSA No.A-331
SMILA
HS9BGB
Hero Member

คะแนน 45

เป็นคนก็ต้องมีคุณค่า หากไร้คุณค่า ก็ย่อมไร้เกียรติ

« ตอบ #562 เมื่อ: เมษายน 22, 2008, 02:51:10 PM »

พี่น้องจะไหวไหมเนี๊ยะ   คิก คิก คิก คิก

ถามเพื่อนรุ่นเดียวกันเขาบอก

"ปล่อยเด็กๆมันโตเถอะๆๆๆๆๆๆๆๆ ไอ้เราไข่ลวก 2 ลูกลิโพ 3 ขวด ยังไม่อยู่เลยยยยยยยยยยยยยย"

หากชอบมอเตอร์ไซค์ก็ต้องลิงก์ข้างล่างนี้เร้ยครับ
http://www.superfour-club.com/index.php/topic,14482.6570.html

HS9BGB SMILA SONGKHLA HS9BGB SMILA SONGKHLA
เอก@ดอยฯ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 183

« ตอบ #563 เมื่อ: เมษายน 22, 2008, 04:16:39 PM »

พี่น้องจะไหวไหมเนี๊ยะ   คิก คิก คิก คิก

"ปล่อยเด็กๆมันโตเถอะๆๆๆๆๆๆๆๆ ไอ้เราไข่ลวก 2 ลูกลิโพ 3 ขวด ยังไม่อยู่เลยยยยยยยยยยยยยย"

สู้เขาครับพี่ ใจสู้ซะอย่างเรื่องวัยไม่ใช่ปัญหาใหญ่  Grin Grin Grin

sasinun รักในหลวง
Sr. Member

คะแนน 37

« ตอบ #564 เมื่อ: เมษายน 22, 2008, 04:33:54 PM »

พี่น้องจะไหวไหมเนี๊ยะ   คิก คิก คิก คิก

สู้เขาครับพี่ ใจสู้ซะอย่างเรื่องวัยไม่ใช่ปัญหาใหญ่  Grin Grin Grin
ถูกต้องน่ะครับบบบบ.......สู้โว้ยยยยยยยยย เยี่ยม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 21

มนุษย์ปลูกต้นไม้ชนิดใดก็จะได้ผลของต้นไม้ชนิดนั้น

« ตอบ #565 เมื่อ: เมษายน 22, 2008, 06:34:24 PM »

ยิ้มีเลศนัยฮิฮิ.......ขอบคุณครับ ที่เป็นกำลังใจให้ครับ     Grin Grin Grin   

ShotGuns  Practical Shooting Club ( Northern Thailand )
วิศิษฏ์เอ๊กซ์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 58

« ตอบ #566 เมื่อ: เมษายน 22, 2008, 07:46:24 PM »

ไหว้  สวัสดีครับพี่   ใบคุมปืนอยู่ที่ร้านเฮียตังแล้วนะครับ   แล้วใครจะไปกับผมบ้างไหมนี้   เศร้า  เศร้า  เศร้า

การพูดว่า..ให้..คือความผิดอันสูงสุดในชีวิตผม  ต่อไปนี้จะไม่มีคำว่า...ให้...อีกต่อไป
เอก@ดอยฯ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 183

« ตอบ #567 เมื่อ: เมษายน 22, 2008, 07:53:30 PM »

ถ้า..อยากชมทะเล..ฝั่ง..อ่าวไทยตอนล่าง   เข้า พัทลุง...มุ่ง หาดลำปำ..ห่างตัวเมืองพัทลุง  5 KM.   ห่างจากสนามยิงปืนพัทลุง 17 KM.  นอนรอพี่โญ    1 คืน  ๆ วันที่ 2 พ.ค. 51  พี่ พร้อม..ทีม..มานอน   ด้วย..
               ช่วงกลางวัน ของวันที่ 2 เข้า สนาม ตรวจ..สนามพร้อม..( RM.  พี่ภิญโญ  แก้วภิญโญ )  ค่ำ  ปรีพ..RO. โดย พี่โญ  ชี้แจง  กติกา ต่างๆ  ค่ำๆ... กินข้าว..กับนายสนาม...ที่  ร้านอาหารพื้นเมือง...นายโถ  

ที่หาดลำปำที่จะพักชื่ออะไรหรือครับโกเพ้ง .....  แล้วค่าที่พักคืนละเท่าไรครับ ขอบคุณครับ  ไหว้

อ้อ พี่นิจนิรันดร์ถามว่ามีร้านอาหารทะเลอร่อยๆแถวนั้นด้วยไหมครับ ...... Grin Grin

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 21

« ตอบ #568 เมื่อ: เมษายน 22, 2008, 08:04:17 PM »

Grinครับ......อยากกินนางเงือกชุบแป้งทอดครับ...... คิก คิก คิก คิก คิก คิก
    แล้วก็..................ผังสนามพร้อมจะลงได้เมื่อไหร่ครับ..... Grin Grinแบบว่า...มันตื่นเต้นอ่ะ..ครับ.... หลงรัก หลงรัก หลงรัก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 22, 2008, 08:18:27 PM โดย nitniran » บันทึกการเข้า

shotgun_trang
ลูกซองรณยุทธ
Hero Member

คะแนน 25

ความเป็นธรรม

« ตอบ #569 เมื่อ: เมษายน 22, 2008, 11:04:03 PM »

วันที่ 3 แข่งปืนยาวลูกซอง 10 สะเตจ
วันที่ 4 แข่งปืนสั้นอีก 10 สะเตจ
ใครเล่นทั้ง 2 ประเภทปืน หากหนุ่มๆสาวๆ ก้อ สบายๆ เพิ่มอีก 10 สะเตจยังสบาย
แต่อายุมากๆ เล่น 2 ประเภทปืน ด้วยความเป็นห่วงครับ โกเพ้ง ผมว่าเพื่อไม่ประมาท โกเพ้ง
"เตรียมรถพยาบาล" ด้วยนะครับ เน้นนะรถพยาบาลครับ ไม่ใช่รถยมบาลล่ะ

Smiley Wink Cheesy Grin Smiley Wink Cheesy Grin Smiley Wink Cheesy Grin Smiley Wink Cheesy Grin
เอา..งั้น...เลย....นะครับ....รถพยาบาล   Grin

รู้รัก สามัคคี ทำดี เพื่อความดี
หน้า: 1 ... 35 36 37 [38] 39 40 41 ... 60
  พิมพ์