เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 23, 2024, 06:27:29 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 36 37 38 [39] 40 41 42 ... 60
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เชิญร่วมแข่งขันยิงปืนรางวัลพระราชทานฯ ครั้งที่15 / 3-4 พ.ค.51 จ.พัทลุง(ช.๔o๒)  (อ่าน 138005 ครั้ง)
Aphichart
Full Member

คะแนน 3

« ตอบ #570 เมื่อ: เมษายน 23, 2008, 07:38:36 PM »

ไหว้สวัสดีครับ ไหว้ คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก
วิศิษฏ์เอ๊กซ์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 58

« ตอบ #571 เมื่อ: เมษายน 23, 2008, 08:54:10 PM »

Grinครับ......อยากกินนางเงือกชุบแป้งทอดครับ...... คิก คิก คิก คิก คิก คิก
    แล้วก็..................ผังสนามพร้อมจะลงได้เมื่อไหร่ครับ..... Grin Grinแบบว่า...มันตื่นเต้นอ่ะ..ครับ.... หลงรัก หลงรัก หลงรัก
   ไหว้  สวัสดีครับพี่น้อง นางเงือกหมดแล้วครับเป็นนายเงือกได้ไหมครับ  อิอิ   ไหว้

ไหว้สวัสดีครับ ไหว้ คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก
  ไหว้ สวัสดีครับพี่  แล้วพี่จะไปพัทลุงไหมครับ    ไหว้

การพูดว่า..ให้..คือความผิดอันสูงสุดในชีวิตผม  ต่อไปนี้จะไม่มีคำว่า...ให้...อีกต่อไป
shotgun_trang
ลูกซองรณยุทธ
Hero Member

คะแนน 25

ความเป็นธรรม

« ตอบ #572 เมื่อ: เมษายน 23, 2008, 11:30:14 PM »

ที่หาดลำปำที่จะพักชื่ออะไรหรือครับโกเพ้ง .....  แล้วค่าที่พักคืนละเท่าไรครับ ขอบคุณครับ  ไหว้

อ้อ พี่นิจนิรันดร์ถามว่ามีร้านอาหารทะเลอร่อยๆแถวนั้นด้วยไหมครับ ...... Grin Grin
[/quote]
                 Grinครับ......อยากกินนางเงือกชุบแป้งทอดครับ...... คิก คิก คิก คิก คิก คิก
    แล้วก็..................ผังสนามพร้อมจะลงได้เมื่อไหร่ครับ..... Grin Grinแบบว่า...มันตื่นเต้นอ่ะ..ครับ.... หลงรัก หลงรัก หลงรัก
  ที่พัก.ที่  ลำปำ...
               ชื่อ....ลำปำ....รีสอทร์    มีแอร์   700 บาท  / คืน / สองเตียง    พร้อมอาหาร  เช้า..   หลงรัก

ส่วนอาหารทะเล...อร่อยๆ...ขอผลัดไว้ที่ตรัง..ครับ...   น้ำลายหก
                 ที่...พัทลุง....พี่..จ่า..เตรียม...ของแปลก...ไว้..คอย..ต้อนรับ..   (รับประกันว่า..กิน..แล้ว..แข็ง..(แรง)..  คิก คิก )
                 แล้ว..ค่อย.ไป..ล้างปาก..ด้วย..เมนู  ทะเล้..ทะเล...ที่..ตรัง..   น้ำลายหก

ผังสนาม..ส่งให้..ทางสนาม..วันนี้เอง..ครับ..หลังจากแมคโคร   ขุดเสร็จ.. 4 ชั่วโมง     ตกใจ
            ให้ทางสมาชิกพัทลุง..ลง  เลเอา.. ทำกราฟฟิก .วันนี้...อย่างช้า.  อีก  ..ไม่เกิน.... 3 วัน  ครับท่าน    Cheesy
             ส่วน...นางเงือก..ชุบแป้งทอด....พี่จ่า  แกบอก..หายาก...ครับ...   งอน
            แต่..ถ้า...น้องเงือก...ทาแป้ง..คอย...   แม้..หายาก...ก็  จะ  พยายาม...ครับ...ฮ่าๆ      ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

รู้รัก สามัคคี ทำดี เพื่อความดี
Nit-ninja-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 21

มนุษย์ปลูกต้นไม้ชนิดใดก็จะได้ผลของต้นไม้ชนิดนั้น

« ตอบ #573 เมื่อ: เมษายน 24, 2008, 08:35:16 AM »

ไหว้สวัสดีครับ......มีนักกีฬาเพิ่มอีกหนึ่งท่าน จากเชียงใหม่ครับ
        น.ส พิมพ์วลัญช์   สิธิตรี      ปั้มเลดี้ ครับ    เสื้อ  m ครับ................................ ไหว้ขอบคุณครับ
          Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin 

ShotGuns  Practical Shooting Club ( Northern Thailand )
เอก@ดอยฯ
ปฏิบัติอย่างถูกต้องตั้งแต่แรกเริ่ม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 183

Do it right the first time

« ตอบ #574 เมื่อ: เมษายน 24, 2008, 09:11:22 AM »

ที่หาดลำปำที่จะพักชื่ออะไรหรือครับโกเพ้ง .....  แล้วค่าที่พักคืนละเท่าไรครับ ขอบคุณครับ  ไหว้

อ้อ พี่นิจนิรันดร์ถามว่ามีร้านอาหารทะเลอร่อยๆแถวนั้นด้วยไหมครับ ...... Grin Grin
               ชื่อ....ลำปำ....รีสอทร์    มีแอร์   700 บาท  / คืน / สองเตียง    พร้อมอาหาร  เช้า..   หลงรัก

ส่วนอาหารทะเล...อร่อยๆ...ขอผลัดไว้ที่ตรัง..ครับ...   น้ำลายหก
                 ที่...พัทลุง....พี่..จ่า..เตรียม...ของแปลก...ไว้..คอย..ต้อนรับ..   (รับประกันว่า..กิน..แล้ว..แข็ง..(แรง)..  คิก คิก )
                 แล้ว..ค่อย.ไป..ล้างปาก..ด้วย..เมนู  ทะเล้..ทะเล...ที่..ตรัง..   น้ำลายหก

ผังสนาม..ส่งให้..ทางสนาม..วันนี้เอง..ครับ..หลังจากแมคโคร   ขุดเสร็จ.. 4 ชั่วโมง     ตกใจ
            ให้ทางสมาชิกพัทลุง..ลง  เลเอา.. ทำกราฟฟิก .วันนี้...อย่างช้า.  อีก  ..ไม่เกิน.... 3 วัน  ครับท่าน    Cheesy
             ส่วน...นางเงือก..ชุบแป้งทอด....พี่จ่า  แกบอก..หายาก...ครับ...   งอน
            แต่..ถ้า...น้องเงือก...ทาแป้ง..คอย...   แม้..หายาก...ก็  จะ  พยายาม...ครับ...ฮ่าๆ      ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

Grin Grin Grin ขอบคุณครับ  ไหว้ ไหว้ ไปถึงวันแรก ผมจะไปกินนางเงือกทาแป้งก่อนเล้ยยย  หลงรัก หลงรัก หลงรัก

SPSC No.057       THPSA No.A-331
ป - ปั้น-รักในหลวง
ถ้าท้อเป็นเพียงถ่าน ถ้าผ่านจึงเป็นเพชร
Hero Member

คะแนน 90

..พูดดีก็ดีด้วย พูดร้ายก็ร้ายตอบ...

« ตอบ #575 เมื่อ: เมษายน 24, 2008, 09:58:43 AM »

หลงรัก ขอบคุณครับ

......พรุ่งนี้ก็สายเสียแล้ว.... 
www.gingamegun.com
ภูกามยาว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 128

« ตอบ #576 เมื่อ: เมษายน 24, 2008, 10:42:46 AM »

อยากไปๆ ๆ ๆ หลงรัก หลงรัก หลงรัก หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตารินรอดูรูปล่ะกันครับโกเพ้ง  เเง แง แง หัวเราะร่าน้ำตาริน
เอก@ดอยฯ
ปฏิบัติอย่างถูกต้องตั้งแต่แรกเริ่ม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 183

« ตอบ #577 เมื่อ: เมษายน 24, 2008, 11:45:02 AM »

อยากไปๆ ๆ ๆ หลงรัก หลงรัก หลงรัก หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตารินรอดูรูปล่ะกันครับโกเพ้ง  เเง แง แง หัวเราะร่าน้ำตาริน

แล้วจะถ่ายรูปมาฝากครับพี่เอ๋  Grin Grin Grin Grin

SPSC No.057       THPSA No.A-331
SMILA
HS9BGB
Hero Member

คะแนน 45

เป็นคนก็ต้องมีคุณค่า หากไร้คุณค่า ก็ย่อมไร้เกียรติ

« ตอบ #578 เมื่อ: เมษายน 24, 2008, 11:53:07 AM »

เหนื่อยมัย โกเพ้ง
ผมติดตามดู ติดตามข่าวโกเพ้ง ช่วงนี้แล้วให้เหนื่อยแทนเลย
ชั่ง นน.แล้วไม่รู้เพิ่มขึ้น รึ ลดลงเนอะ ดูแลสุขภาพด้วยล่ะ
เสร็จงานนี้ ยืมไปเป็นบังเกอร์อัด BB GUN สักหน่อยนาโก.555555

Smiley Wink Cheesy Grin Smiley Wink Cheesy Grin                Smiley Wink Cheesy Grin Smiley Wink Cheesy Grin                Smiley Wink Cheesy Grin Smiley Wink Cheesy Grin

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 24, 2008, 11:56:21 AM โดย SMILA » บันทึกการเข้า

หากชอบมอเตอร์ไซค์ก็ต้องลิงก์ข้างล่างนี้เร้ยครับ
http://www.superfour-club.com/index.php/topic,14482.6570.html

HS9BGB SMILA SONGKHLA HS9BGB SMILA SONGKHLA
♥Jikky♥
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 24

« ตอบ #579 เมื่อ: เมษายน 24, 2008, 11:53:45 AM »

แล้วจะถ่ายรูปมาฝากครับพี่เอ๋  Grin Grin Grin Grin

รูปตอนเอกเมาฟุบหน่ะ ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

SMILA
HS9BGB
Hero Member

คะแนน 45

เป็นคนก็ต้องมีคุณค่า หากไร้คุณค่า ก็ย่อมไร้เกียรติ

« ตอบ #580 เมื่อ: เมษายน 24, 2008, 12:17:51 PM »

รูปตอนเอกเมาฟุบหน่ะ ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

กู๊ดอัฟเตอร์นูนจ้า แหม๋ว
ทานเที่ยงซะนะจะได้มีกลังเยอะๆครับ

หากชอบมอเตอร์ไซค์ก็ต้องลิงก์ข้างล่างนี้เร้ยครับ
http://www.superfour-club.com/index.php/topic,14482.6570.html

HS9BGB SMILA SONGKHLA HS9BGB SMILA SONGKHLA
♥Jikky♥
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 24

« ตอบ #581 เมื่อ: เมษายน 24, 2008, 12:21:07 PM »

กู๊ดอัฟเตอร์นูนจ้า แหม๋ว
ทานเที่ยงซะนะจะได้มีกลังเยอะๆครับ

สวัสดีค่ะพี่เจี๊ยบ

หลังจากได้ซ้อมแล้วเป็นไงบ้างค๊ะ มั่นใจขึ้นมั๊ย
แข่งกับตัวเอง หนุก ๆ ขำ ๆ ค่ะพี่
ยังไง ๆ พี่เจี๊ยบได้ถ้วยมือใหม่อยู่แล้วล่ะ แหม๋วเชื่อแบบนั้น เยี่ยม

เอก@ดอยฯ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 183

« ตอบ #582 เมื่อ: เมษายน 24, 2008, 12:34:29 PM »

ง่ะ  เศร้า เศร้า งั้นต้องไปเมาฟุบด้วยกันซะแล้ว  Grin Grin Grin Grin

Hero Member

คะแนน 25

« ตอบ #583 เมื่อ: เมษายน 24, 2008, 03:51:44 PM »

เอาเป็น....ว่า..?   เรา  มาเจอกัน...ตอนแมทซ์ล้างตา..ที่   บ้านเฮีย...ตี๋....บบท. 
           หลัง  แมทซ์  พัทลุง    อีกที..เนอะ..
           แล้ว..เอา..หลาน..มา เชียร์   ลุง อาๆ ป้าๆ   ถล่ม..ลูกซอง..    ให้แพ้... ชงนม..ให้หลาน..เฮ้ว..??   ขำก๊าก

รู้รัก สามัคคี ทำดี เพื่อความดี
Hero Member

คะแนน 25

« ตอบ #584 เมื่อ: เมษายน 24, 2008, 04:12:23 PM »

เหนื่อยมัย โกเพ้ง
ผมติดตามดู ติดตามข่าวโกเพ้ง ช่วงนี้แล้วให้เหนื่อยแทนเลย
ชั่ง นน.แล้วไม่รู้เพิ่มขึ้น รึ ลดลงเนอะ ดูแลสุขภาพด้วยล่ะ
เสร็จงานนี้ ยืมไปเป็นบังเกอร์อัด BB GUN สักหน่อยนาโก.555555

Smiley Wink Cheesy Grin Smiley Wink Cheesy Grin                Smiley Wink Cheesy Grin Smiley Wink Cheesy Grin                Smiley Wink Cheesy Grin Smiley Wink Cheesy Grin

ลิโพ  + ไข่ลวก 2  สูตร พี่เจี๊ยบ  นั่น แหละครับ...เอา   อยู่  ครับ...ๆ        คิก คิก คิก คิก
              อ้าว?......    เห็นเรา  เป็น บังเอร์   ซะ  แล้ว...??      อะแอ่ม..  ไม่  อยากคุย..
                               ทีม BB ตรัง  เดี้ยง  เพราะ  บังเกอร์ คนนี้  หลายราย..แล้ว..นะครับ..ไม่แม่น..แต่ ใจ..สู้..ชอบ..
                                ลอบ..ยิง..ท้ายทอย..  ฮะ  ฮา...    ( ไม่สู้ ซึ่งหน้า..)   ฮ่าๆๆๆๆๆ         ยิ้มีเลศนัย

หน้า: 1 ... 36 37 38 [39] 40 41 42 ... 60
  พิมพ์