เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 23, 2024, 06:22:39 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 37 38 39 [40] 41 42 43 ... 60
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เชิญร่วมแข่งขันยิงปืนรางวัลพระราชทานฯ ครั้งที่15 / 3-4 พ.ค.51 จ.พัทลุง(ช.๔o๒)  (อ่าน 137872 ครั้ง)
wanvai
Sr. Member

คะแนน 31

« ตอบ #585 เมื่อ: เมษายน 24, 2008, 04:17:02 PM »

ขอ Update รายชื่อนักกีฬาเพิ่มเติมค่ะ...

-Open    3 รางวัล
1. ขจรภัทรณ์  อนะธรรมสมบัติ - L  จ่ายแล้ว
2. ภิญโญ  แก้วภิญโญ - L
3. สวัสดิ์  มนตรีนภากร – L
4. สมพล    เก้าเอี้ยน  - L

-Modified (ปืนออโต้และปืนปั๊ม)   5 รางวัล
1. ศิริวรรณ  ทองคำ – S  (Lady)   จ่ายแล้ว
2. อิทธินันท์  มีโภคี - L
3. อรทัย เอี่ยวภักดีกุล – S  (Lady)
4. ปิยะ - M
5. อภิชาติ  มูลรังษี  - M
6. ชูเกียรติ  แก้วฟ้าเจริญ – L  จ่ายแล้ว
7. อดิเรก    ลิ้มไตรรัตน์  - XL
8. ประยุกต์  ล้อคำ  - L

-Standard (ปืนออโต้)    5 รางวัล
1. นิจนิรันดร์  ขัติมงคล - M  จ่ายแล้ว
2. วิศิษฐ์  โสมาภา - M   จ่ายแล้ว
3. เบญธิดา  แก้วสาร – M   (Lady)
4. ภิญโญ  มงคลประเสริฐ - XL
5. จตุรงค์    หลีประสิทธิ์        -  XXL
6. ไพศาล   รบมีชัย    - M
7. สุทธิพงค์  สอนไวย์  - L

Standard Manual (ปืนปั๊ม)  5 รางวัล
1. สุวัจชัย  สิงหกุล - M   จ่ายแล้ว
2. พุฒิพงษ์ วุฒิอัครไพศาล - L
3. ธนาพล  กุลชัยรัตนา - L 
4. พัชนี      เต็มดำ  - L   (Lady)
5. สุรัช       อ่องรุ่งเรือง   (เล็ก)   - L
6. รชต       วุ่นชุ่ม      - L         
7. สุพัฒน์    สุนันธคันรส   - L
8. หมอสมศักดิ์    (รพ.กรุงเทพฯ หาดใหญ่)  - M
9. ธีรเดช สมพืช  -   XXL 
10. สิทธา  จิ๋วใจธรรม   -  L
11. พิมพ์วลัญช์  สิทธิตรี  - M  (Lady)
12. ภวัต  มาบางครุ  - XL
13. ไพโรจน์  ผลวานิชย์  - L

กรณีนักกีฬาที่ลงมือใหม่ต้องไม่เคยแข่งขันลูกซองรณยุทธเต็มรูปแบบมาก่อน (แมทซ์ที่แข่งตั้งแต่ 5 สนามขึ้นไป)

-มือใหม่ Modified    3 รางวัล
1. ศักดิ์ชัย  กาญจนรุจิ - L   จ่ายแล้ว
2. แสงจันทร์   มาลากุลเต๊ะ  (นุ้ย)     -  S   (Lady)

-มือใหม่ Standard (ปืนออโต้)   3 รางวัล
1. ศุภกฤต จันทรัตน์  – XL   จ่ายแล้ว
2. เบญพล      อ่องอุทุมพร  ( เบญ)  -  L
3. นงนุช         อ่องอุทุมพร  ( นุช)   -  S   (Lady)
4. ชาคริต       เดือนเด่นฟ้า  (อ้น)    -  L

-มือใหม่ Standard Manual (ปืนปั๊ม)   3 รางวัล
1. บัณฑิต โกสีย์  - M    จ่ายแล้ว
2. นลัทพร  ชินปัญจะพล  – S  (Lady) จ่ายแล้ว
3. สราวุฒิ  ศิริ – L   จ่ายแล้ว
4. ฐิติวิทย์      สาครินทร์    ( แอ๊ะ)    -      L
5. สวรรญา     บุญนิต        (ตาล)     -      M    (Lady)
6. ชวรณ        สุธาพาณิชย์ (เกณฑ์)  -      L   จ่ายแล้ว
7. วาทิต        ชเลกาญจน์  ( ไช้)      -      L

ค่าสมัครท่านละ 2,500 บาท รบกวนโอนก่อนวันที่ 20 เม.ย. 51  นี้ให้ด้วยนะคะที่...
ส.อ. จิรพงศ์  วงศ์มณี   ธ. ทหารไทย สาขา พัทลุง เลขที่บัญชี 3462211354  โอนเสร็จแล้วโทรยืนยันที่เบอร์ 087 -2663639

wanvai
Sr. Member

คะแนน 31

« ตอบ #586 เมื่อ: เมษายน 24, 2008, 04:29:24 PM »

รบกวนโกเพ้งนะคะ ขาไปมารับวรรณ, พี่ใหญ่, ภวัต รวม 3 คน ที่สนามบินหาดใหญ่เครื่องลงประมาณ 7.35 น. วันเสาร์เช้า แล้วค่อยไปรับพรรคพวกเราที่โรงแรมในหาดใหญ่มีเฮียตี๋+แหมว+พี่โก้+พี่โจอี้+พี่ราม+เฮียตัง+เล็ก อีก 7 คน รวมทั้งหมดเป็น 10 คน ไม่รวมปืนและสัมภาระ

ส่วนขากลับวันเสาร์ตอนเย็นนั่งนกแอร์กลับกัน 4 คน มีวรรณ+พี่ใหญ่+พี่ราม+ภวัต ไฟล์ทออกตอน 2 ทุ่มครึ่ง ต้องเช็คอินก่อน 2 ทุ่ม ขอกินข้าวเย็นสัก 5 โมงกว่า ๆ นะ ยิ้มีเลศนัย
shotgun_trang
ลูกซองรณยุทธ
Hero Member

คะแนน 25

ความเป็นธรรม

« ตอบ #587 เมื่อ: เมษายน 24, 2008, 09:52:09 PM »

น้องแจ็ค เดินทางโดยรถยนต์ ลองใช้ เส้นทาง ทุ่งส่ง- พัทลุง ดู นะครับ  ใกล้ กว่า ขึ้นทางเขา พับผ้า

รู้รัก สามัคคี ทำดี เพื่อความดี
Hero Member

คะแนน 25

« ตอบ #588 เมื่อ: เมษายน 24, 2008, 10:00:28 PM »

Grin

รู้รัก สามัคคี ทำดี เพื่อความดี
Hero Member

คะแนน 25

« ตอบ #589 เมื่อ: เมษายน 24, 2008, 10:16:03 PM »

รบกวนโกเพ้งนะคะ ขาไปมารับวรรณ, พี่ใหญ่, ภวัต รวม 3 คน ที่สนามบินหาดใหญ่เครื่องลงประมาณ 7.35 น. วันเสาร์เช้า แล้วค่อยไปรับพรรคพวกเราที่โรงแรมในหาดใหญ่มีเฮียตี๋+แหมว+พี่โก้+พี่โจอี้+พี่ราม+เฮียตัง+เล็ก อีก 7 คน รวมทั้งหมดเป็น 10 คน ไม่รวมปืนและสัมภาระ

ส่วนขากลับวันเสาร์ตอนเย็นนั่งนกแอร์กลับกัน 4 คน มีวรรณ+พี่ใหญ่+พี่ราม+ภวัต ไฟล์ทออกตอน 2 ทุ่มครึ่ง ต้องเช็คอินก่อน 2 ทุ่ม ขอกินข้าวเย็นสัก 5 โมงกว่า ๆ นะ ยิ้มีเลศนัย
                ยินดี..ครับ..?          หลงรัก
                รถตู้  1 คัน พร้อม พขร. 1 นาย.. พร้อมหน้าสนามบิน เวลา 07.00 น.   
               พร้อมแล้ว..แวะไปรับ ทีม เฮียตี๋ บบท. (ณ รร.ที่พัก..ในหาดใหญ๋)    Grin

ที่พัก( ประ มาณ 5 ห้อง..ถูก ป่าว..คับ..?) ขึ้นรถตู้ ไป พัทลุง พร้อมกัน           Grin
                เย็น เสาร์ที่ 3 พ.ค. 51 เตรียม รองท้อง มื้อ เย็น ก่อน 5 โมง ชู้ตออฟ จบ.. ทานได้เลย
                       ออกรถตู้ จากสนามพัทลุง  18.30 น.  รถตู้ วิ่ง สบายๆ ( ประมาณ 1 ชม.) ถึง สนามบิน หาดใหญ่ ก่อน 20.00 น.  เพื่อ เช็คอิน..   
                    เมนู เย็น จะเป็น แบบ เบาๆ  รองท้องก่อนขึ้นเครื่อง น่าจะมี  ส้มตำ ข้าวเหนียว ไก่ทอด  ข้าวผัด..รวมมิตร  ของหว่าน..( ยังไม่ระบุ..อยากได้..เป็น ข้าวเหนียว..ทุเรียน  เนอะ..ฮิ..ฮิ )  คุณวรรณ อยากทาน...อะไร  ครับ..
                   เดี๋ยว... จัดให้....  หลงรัก

Noi-17
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #590 เมื่อ: เมษายน 25, 2008, 02:49:59 AM »

รบกวนโกเพ้งนะคะ ขาไปมารับวรรณ, พี่ใหญ่, ภวัต รวม 3 คน ที่สนามบินหาดใหญ่เครื่องลงประมาณ 7.35 น. วันเสาร์เช้า แล้วค่อยไปรับพรรคพวกเราที่โรงแรมในหาดใหญ่มี เฮียตี๋+แหมว+พี่โก้+พี่โจอี้+พี่ราม+เฮียตัง+เล็ก อีก 7 คน รวมทั้งหมดเป็น 10 คน ไม่รวมปืนและสัมภาระ

แหงะ!!  หัวเราะร่าน้ำตาริน ลืมกันซะละ คุณวรรณ + น้อย อีก 1 ชีวิตเด้อ...อิอิ หลงรัก
Hero Member

คะแนน 25

« ตอบ #591 เมื่อ: เมษายน 25, 2008, 06:53:19 AM »

น้องแจ็ค เดินทางโดยรถยนต์ ลองใช้ เส้นทาง ทุ่งส่ง- พัทลุง ดู นะครับ  ใกล้ กว่า ขึ้นทางเขา พับผ้า
   Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 25, 2008, 06:55:55 AM โดย shotgun_trang » บันทึกการเข้า

wanvai
Sr. Member

คะแนน 31

« ตอบ #592 เมื่อ: เมษายน 25, 2008, 10:40:12 AM »

รบกวนโกเพ้งนะคะ ขาไปมารับวรรณ, พี่ใหญ่, ภวัต รวม 3 คน ที่สนามบินหาดใหญ่เครื่องลงประมาณ 7.35 น. วันเสาร์เช้า แล้วค่อยไปรับพรรคพวกเราที่โรงแรมในหาดใหญ่มี เฮียตี๋+แหมว+พี่โก้+พี่โจอี้+พี่ราม+เฮียตัง+เล็ก อีก 7 คน รวมทั้งหมดเป็น 10 คน ไม่รวมปืนและสัมภาระ

แหงะ!!  หัวเราะร่าน้ำตาริน ลืมกันซะละ คุณวรรณ + น้อย อีก 1 ชีวิตเด้อ...อิอิ หลงรัก

ลืมจริง ๆ ด้วย  ตกใจ ขอโทษค่ะพี่น้อย ไหว้ เป็นอันว่าเช้าวันเสาร์มารับที่สนามบิน 3 คน ที่โรงแรม 8 คน รวม 11 คน ตรงไปสนามพัทลุงเลย ส่วนห้องก็จอง 5 ห้อง มี แหมว-1, เฮียตี๋+พี่โก้-1, พี่โจอี้+พี่ราม-1, เฮียตัง+เล็ก-1, พี่น้อย-1

เนื่องจากวันศุกร์ไปไฟล์ทเดียวกันหมด ถ้าจองห้องไว้ที่โรงแรมเดียวกัน 5 ห้อง และมีบริการรถโรงแรมรับ-ส่งที่สนามบิน วรรณว่าให้รถโรงแรมมารับก็ได้ค่ะ แล้วรถที่สนามมารับพร้อมกันเช้าวันเสาร์ทีเดียว 11 คน รถที่สนามจะได้ไม่ต้องวิ่งไป-มาทั้งค่ำเย็นวันศุกร์ และเช้าวันเสาร์ น่าจะสะดวกกว่า หรือมีความเห็นเป็นอย่างอื่น แชร์ได้นะคะ Wink
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 25, 2008, 10:44:46 AM โดย wanvai » บันทึกการเข้า
เอก@ดอยฯ
ปฏิบัติอย่างถูกต้องตั้งแต่แรกเริ่ม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 183

Do it right the first time

« ตอบ #593 เมื่อ: เมษายน 25, 2008, 11:14:16 AM »

Grin

โกเพ้งครับ คืนวันที่ 2 3 และ 4 จองห้องพักไว้แล้วกี่ห้องครับ รบกวนเผื่อผมกับพี่นิจนิรันดร์อีก 2 ห้องนะครับ  ไหว้

SPSC No.057       THPSA No.A-331
Hero Member

คะแนน 25

« ตอบ #594 เมื่อ: เมษายน 25, 2008, 03:32:13 PM »

Grin

โกเพ้งครับ คืนวันที่ 2 3 และ 4 จองห้องพักไว้แล้วกี่ห้องครับ รบกวนเผื่อผมกับพี่นิจนิรันดร์อีก 2 ห้องนะครับ  ไหว้
  ที่ พัทลุง  10 ห้อง  คืนที่  2-3-4 พ.ค. 51 คืนละ 700 แอร์/ 2 เตียง รวม อาหารเช้า
                  ที่ ตรัง รร. ธรรมรินทร์ธนา คืน 4-5 พ.ค. 51  ราคากำลังต่อรองราคาอยู่ครับ  แต เน้นให้ มี สระน้ำ เผื่อเด็กๆ ได้เล่นน้ำสระ กัน     (จองแล้ว 5 ห้อง)   
                  น้องสล่า น้องนิจนินจา...จะไปพักที่ชายหาด เลย  หรือ  ปล่าว  ครับ     กิ๊วก๊าว       
                  คืนที่ 4พ.ค. 51 แข่งเสร็จ...รับรางวัล  คง เกือบ 3 ทุ่ม  ไป ริมหาด คงไม่ไหว  อาจจะให้พักในเมือง ตรัง ที่ธรรมรินทร์ธนา หรือ รร. วัฒนาปาร์ค คืน 800/ 2 ท่าน  ก่อน   อ๋อย
                   เช้า วันที่ 5 พ.คง 51 ไป ลงเรือ  แล้ว ทีม เชียงใหม่  ค่อยไปนอน หาดปากเมง ที่ เลตรัง สอบถาม ช่วงนี้ ที่ พัก หน้าชายหาด 1000-1200 บาท/ 2 ท่าน/ คืน  ยังไม่จอง...     หลงรัก
                   หาก ต้องการ..เวอร์ชั่นไหน...โทร..สอบถาม ได้ตลอดเวลา ยกเว้น ตอน หลับ?  0862873777          Grin Cheesy Cheesy

เอก@ดอยฯ
ปฏิบัติอย่างถูกต้องตั้งแต่แรกเริ่ม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 183

« ตอบ #595 เมื่อ: เมษายน 25, 2008, 03:59:52 PM »

ขอบคุณครับโกเพ้ง  ไหว้  ไม่รู้ว่าพี่นิจนิรันดร์ จะชอบนอนหน้าหาดอยากลงเล่นน้ำทะเลหรือเปล่า หรือว่านอนในเมืองแล้วลงเล่นน้ำในอ่างเล็กๆ  Grin Grin Grin

SPSC No.057       THPSA No.A-331
Hero Member

คะแนน 25

« ตอบ #596 เมื่อ: เมษายน 25, 2008, 05:18:36 PM »

ขอบคุณครับโกเพ้ง  ไหว้  ไม่รู้ว่าพี่นิจนิรันดร์ จะชอบนอนหน้าหาดอยากลงเล่นน้ำทะเลหรือเปล่า หรือว่านอนในเมืองแล้วลงเล่นน้ำในอ่างเล็กๆ  Grin Grin Grin

ดูท่า.... จะลงอ่าง ( ล้างหน้า...)  ม่าย...ล่าย..?    เพราะ เที่ยวนี้.. มี ผอบอ. เหล่าทัพ..มา ....เอี๊อก..กก.?  อ๋อย
                 สงสัย..ผม..กะ  น้อง  นิจ..นินจา..ชะตา..เหมือนกัน...แงๆ...  หัวเราะร่าน้ำตาริน
                        แห้ว...?  ตรา..ปิ่นโต..ทอง..อย่างมิ..ต้อง..สงสัย...     เศร้า เศร้า

เอก@ดอยฯ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 183

« ตอบ #597 เมื่อ: เมษายน 25, 2008, 06:13:39 PM »

ดูท่า.... จะลงอ่าง ( ล้างหน้า...)  ม่าย...ล่าย..?    เพราะ เที่ยวนี้.. มี ผอบอ. เหล่าทัพ..มา ....เอี๊อก..กก.?  อ๋อย
                 สงสัย..ผม..กะ  น้อง  นิจ..นินจา..ชะตา..เหมือนกัน...แงๆ...  หัวเราะร่าน้ำตาริน
                        แห้ว...?  ตรา..ปิ่นโต..ทอง..อย่างมิ..ต้อง..สงสัย...     เศร้า เศร้า

งั้นผมแอบไปกันจ๋องคนกับพี่เอ็กซ์ละกันครับ  Grin Grin Grin Grin

Nit-ninja-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 21

มนุษย์ปลูกต้นไม้ชนิดใดก็จะได้ผลของต้นไม้ชนิดนั้น

« ตอบ #598 เมื่อ: เมษายน 25, 2008, 07:22:15 PM »

ยิ้มีเลศนัยฮั่นแหน่........กะจะไปกันสองคนล่ะสิ...............
    ถ้าแอบไปกันสองคนไม่ชวนกันละก็...... ยิ้มีเลศนัยตื่นมาขอให้ไม่มีแรงยิงปืนนะ...เอ้า.... ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

ShotGuns  Practical Shooting Club ( Northern Thailand )
วิศิษฏ์เอ๊กซ์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 58

« ตอบ #599 เมื่อ: เมษายน 26, 2008, 12:08:42 AM »

ไหว้ สวัสดีครับโกเพ้ง  สบายดีไหมครับ เรื่องที่พักอยากให้อยู่ใกล้ๆกันครับจะได้เมาไม่ขับครับ    ไหว้

การพูดว่า..ให้..คือความผิดอันสูงสุดในชีวิตผม  ต่อไปนี้จะไม่มีคำว่า...ให้...อีกต่อไป
หน้า: 1 ... 37 38 39 [40] 41 42 43 ... 60
  พิมพ์