เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 23, 2024, 04:26:50 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 38 39 40 [41] 42 43 44 ... 60
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เชิญร่วมแข่งขันยิงปืนรางวัลพระราชทานฯ ครั้งที่15 / 3-4 พ.ค.51 จ.พัทลุง(ช.๔o๒)  (อ่าน 137433 ครั้ง)
วิศิษฏ์เอ๊กซ์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 58

« ตอบ #600 เมื่อ: เมษายน 26, 2008, 12:16:01 AM »

ยิ้มีเลศนัยฮั่นแหน่........กะจะไปกันสองคนล่ะสิ...............
    ถ้าแอบไปกันสองคนไม่ชวนกันละก็...... ยิ้มีเลศนัยตื่นมาขอให้ไม่มีแรงยิงปืนนะ...เอ้า.... ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

ไหว้ สวัสดีครับอ้ายน้อง  ไม่ได้กะแต่ไม่อยากเสียงดังเดี๋ยว ผบทบ เขารู้ครับ   เยี่ยม 
  ยิ้มีเลศนัย  ถ้าได้ไปจะบอกว่า  มีหนูมา ครับ  อิ อิ อิ    ยิ้มีเลศนัย

การพูดว่า..ให้..คือความผิดอันสูงสุดในชีวิตผม  ต่อไปนี้จะไม่มีคำว่า...ให้...อีกต่อไป
Nit-ninja-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 21

มนุษย์ปลูกต้นไม้ชนิดใดก็จะได้ผลของต้นไม้ชนิดนั้น

« ตอบ #601 เมื่อ: เมษายน 26, 2008, 10:16:23 AM »

ยิ้มีเลศนัยฮั่นแหน่........กะจะไปกันสองคนล่ะสิ...............
    ถ้าแอบไปกันสองคนไม่ชวนกันละก็...... ยิ้มีเลศนัยตื่นมาขอให้ไม่มีแรงยิงปืนนะ...เอ้า.... ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

ไหว้ สวัสดีครับอ้ายน้อง  ไม่ได้กะแต่ไม่อยากเสียงดังเดี๋ยว ผบทบ เขารู้ครับ   เยี่ยม 
  ยิ้มีเลศนัย  ถ้าได้ไปจะบอกว่า  มีหนูมา ครับ  อิ อิ อิ    ยิ้มีเลศนัย
โอเค......งั้นเดี๋ยวไงก็สะกิดๆกันมั่งนะจ๊ะ...........เอ.... ยิ้มีเลศนัยวันนี้คงได้ดูผังสนามแล้วนะ.....อยากดูแล้วอ่ะ
แบบว่ามันตื่นเต้น.......ตื่นเต้น......ทางเชียงใหม่ก็ยังไม่ได้ซ้อมกันเลย......สงสัยจะไปซ้อมเอาวันแข่งนู่นล่ะ...... ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

ShotGuns  Practical Shooting Club ( Northern Thailand )
shotgun_trang
ลูกซองรณยุทธ
Hero Member

คะแนน 25

ความเป็นธรรม

« ตอบ #602 เมื่อ: เมษายน 26, 2008, 08:09:12 PM »

ไหว้ สวัสดีครับโกเพ้ง  สบายดีไหมครับ เรื่องที่พักอยากให้อยู่ใกล้ๆกันครับจะได้เมาไม่ขับครับ    ไหว้
  ที่ พัทลุง  ลำปำรีสอทร์  ติดๆกัน   แทบ  เปิดประตู..แตะมือเปลี่ยน..ได้...เรย..ครับ...??
               อา...เจี๊ยก..คร่อกกกกกกกกกกกกก......Huh     น้ำลายหก

รู้รัก สามัคคี ทำดี เพื่อความดี
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 58

« ตอบ #603 เมื่อ: เมษายน 26, 2008, 08:19:54 PM »

ไหว้  สวัสดีครับโกเพ็ง   ขอบคุณครับแล้วโกเพ้งจะมานอนเม....วด้วยกันไหมครับ     ไหว้ หลงรัก

การพูดว่า..ให้..คือความผิดอันสูงสุดในชีวิตผม  ต่อไปนี้จะไม่มีคำว่า...ให้...อีกต่อไป
mod.19
Full Member

คะแนน 21

« ตอบ #604 เมื่อ: เมษายน 26, 2008, 11:32:51 PM »

พรุ่งนี้ถ้าใครว่างไปซ้อมลูกซองที่สนามบางบัวทองกันนะครับไปคนเดียวมันเหงาครับ
Hero Member

คะแนน 25

« ตอบ #605 เมื่อ: เมษายน 27, 2008, 02:49:27 AM »

ไหว้  สวัสดีครับโกเพ็ง   ขอบคุณครับแล้วโกเพ้งจะมานอนเม....วด้วยกันไหมครับ     ไหว้ หลงรัก
ผ๊ม....เป็น.คนเดีย.ครับ.ที่ไมควรเมา.?      หัวเราะร่าน้ำตาริน
               เพราะ..เดี๋ยว..จะไม่มี..พล..ขับ..ฮิฮิ...
                 แต่...จะไป.นอน....ด้วย....ใกล้...ๆ   ใคร...เมา...จะไปช่วย..เฮ..+ หาม..(กลับที่พัก)  ดีป่ะ..??   ยิ้มีเลศนัย

รู้รัก สามัคคี ทำดี เพื่อความดี
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 58

« ตอบ #606 เมื่อ: เมษายน 27, 2008, 02:32:23 PM »

ผ๊ม....เป็น.คนเดีย.ครับ.ที่ไมควรเมา.?      หัวเราะร่าน้ำตาริน
               เพราะ..เดี๋ยว..จะไม่มี..พล..ขับ..ฮิฮิ...
                 แต่...จะไป.นอน....ด้วย....ใกล้...ๆ   ใคร...เมา...จะไปช่วย..เฮ..+ หาม..(กลับที่พัก)  ดีป่ะ..??   ยิ้มีเลศนัย
  ไหว้   สวัสดีครับโกเพ็ง  เมาเหล้าไม่ได้ก็เมาน้ำเปล่าก็ได้ครับ อิ อิ อิ    ยิ้มีเลศนัย  ขำก๊าก

BREMBO
Full Member

คะแนน 5

« ตอบ #607 เมื่อ: เมษายน 27, 2008, 06:42:27 PM »

สวัสดีครับ พี่ X ผมคงไม่ได้ไปนะครับพี่  หัวเราะร่าน้ำตาริน

ติดเหตุบ้างประการครับ เซ็ง ที่สุดในโลกครับ  เศร้า เศร้า เศร้า

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 58

« ตอบ #608 เมื่อ: เมษายน 27, 2008, 06:56:31 PM »

สวัสดีครับ พี่ X ผมคงไม่ได้ไปนะครับพี่  หัวเราะร่าน้ำตาริน

ติดเหตุบ้างประการครับ เซ็ง ที่สุดในโลกครับ  เศร้า เศร้า เศร้า

ไหว้  สวัสดีครับพี่เหลา  ไม่เป็นไรครับแล้วเจอกันที่ บบท ครับ   ไหว้
                 ไหว้    ใกล้วันแข่งแล้ว  รักษาสุขภาพด้วยนะครับทุกๆท่าน      ไหว้

THANAPOL
Sr. Member

คะแนน 16

« ตอบ #609 เมื่อ: เมษายน 27, 2008, 09:38:37 PM »

สงสัย...............ป็อดอ่ะ    ฮิ ฮิ

SMILA
HS9BGB
Hero Member

คะแนน 45

เป็นคนก็ต้องมีคุณค่า หากไร้คุณค่า ก็ย่อมไร้เกียรติ

« ตอบ #610 เมื่อ: เมษายน 28, 2008, 12:21:44 AM »

ไชโย  ตั้งแต่ซื้อ M2 มา ร่วมเดือน ก่อนถึงวันแข่ง 3 พ.ค. 51
เอาไปซ้อม ได้ 3 ครั้งแล้ว คงมีโอกาสได้ซ้อมอีกสักครั้งมัยเนียะ แถมยิงที นวดทีด้วย  กรำ

* พูดแล้วอายปากฉิ...บ.gif (3.66 KB, 48x47 - ดู 139 ครั้ง.)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 28, 2008, 12:23:37 AM โดย SMILA » บันทึกการเข้า

หากชอบมอเตอร์ไซค์ก็ต้องลิงก์ข้างล่างนี้เร้ยครับ
http://www.superfour-club.com/index.php/topic,14482.6570.html

HS9BGB SMILA SONGKHLA HS9BGB SMILA SONGKHLA
Nit-ninja-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 21

มนุษย์ปลูกต้นไม้ชนิดใดก็จะได้ผลของต้นไม้ชนิดนั้น

« ตอบ #611 เมื่อ: เมษายน 28, 2008, 05:17:34 AM »

Grinอีกห้าวัน......ก็ได้มันส์....กันแล้วครับ.... Grin Grin Grin

ShotGuns  Practical Shooting Club ( Northern Thailand )
Hero Member

คะแนน 25

« ตอบ #612 เมื่อ: เมษายน 28, 2008, 08:23:55 AM »

แต่...จะไป.นอน....ด้วย....ใกล้...ๆ   ใคร...เมา...จะไปช่วย..เฮ..+ หาม..(กลับที่พัก)  ดีป่ะ..??   ยิ้มีเลศนัย
  ไหว้   สวัสดีครับโกเพ็ง  เมาเหล้าไม่ได้ก็เมาน้ำเปล่าก็ได้ครับ อิ อิ อิ    ยิ้มีเลศนัย  ขำก๊าก

ด้ายๆๆๆๆ..?    เอางั้น   น่ะ???

เอก@ดอยฯ
ปฏิบัติอย่างถูกต้องตั้งแต่แรกเริ่ม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 183

Do it right the first time

« ตอบ #613 เมื่อ: เมษายน 28, 2008, 09:57:36 AM »

เื่มื่อวานซ้อมมาครับ เล่นเอาหมดแรงเลย จะแข่งแล้วเพิ่งได้ซ้อมครั้งเดียวเอง  Cry Cry Cry

SPSC No.057       THPSA No.A-331
Hero Member

คะแนน 25

« ตอบ #614 เมื่อ: เมษายน 28, 2008, 10:35:31 AM »

เื่มื่อวานซ้อมมาครับ เล่นเอาหมดแรงเลย จะแข่งแล้วเพิ่งได้ซ้อมครั้งเดียวเอง  Cry Cry Cry

รู้...น๊ะ...Huh
            ปาย....ซ้อม...อาราย...มา.....ถึงได้...หมด...แรง...อา.....เจี๊ยก.....กกกกกกกกกก
             ครั้งเดียว...จิง..ฮะ........คิกๆๆ

หน้า: 1 ... 38 39 40 [41] 42 43 44 ... 60
  พิมพ์