เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 23, 2024, 06:20:26 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 39 40 41 [42] 43 44 45 ... 60
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เชิญร่วมแข่งขันยิงปืนรางวัลพระราชทานฯ ครั้งที่15 / 3-4 พ.ค.51 จ.พัทลุง(ช.๔o๒)  (อ่าน 137801 ครั้ง)
shotgun_trang
ลูกซองรณยุทธ
Hero Member

คะแนน 25

ความเป็นธรรม

« ตอบ #615 เมื่อ: เมษายน 28, 2008, 10:51:55 AM »

ไชโย  ตั้งแต่ซื้อ M2 มา ร่วมเดือน ก่อนถึงวันแข่ง 3 พ.ค. 51
เอาไปซ้อม ได้ 3 ครั้งแล้ว คงมีโอกาสได้ซ้อมอีกสักครั้งมัยเนียะ แถมยิงที นวดทีด้วย  กรำ

ไป   อีก...................ที....................ซ้อมลูกซองฯ..
               เดี๋ยว.................ให้...........คุณเจี๊ยบ...........ยิงไป...นวดไป...ดีไหม...คร๊าบ...    น้ำลายหก

รู้รัก สามัคคี ทำดี เพื่อความดี
เอก@ดอยฯ
ปฏิบัติอย่างถูกต้องตั้งแต่แรกเริ่ม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 183

Do it right the first time

« ตอบ #616 เมื่อ: เมษายน 28, 2008, 11:46:23 AM »

เื่มื่อวานซ้อมมาครับ เล่นเอาหมดแรงเลย จะแข่งแล้วเพิ่งได้ซ้อมครั้งเดียวเอง  Cry Cry Cry

รู้...น๊ะ...Huh
            ปาย....ซ้อม...อาราย...มา.....ถึงได้...หมด...แรง...อา.....เจี๊ยก.....กกกกกกกกกก
             ครั้งเดียว...จิง..ฮะ........คิกๆๆ

จ๊าก ..........  ตกใจ ตกใจ  โกเพ้ง รู้ทัน  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน ไปทางนู้น ขอหาคู่ซ้อมให้ด้วยนะครับ  ยิ้มีเลศนัย

SPSC No.057       THPSA No.A-331
Joey B870
Full Member

คะแนน 4

« ตอบ #617 เมื่อ: เมษายน 28, 2008, 11:58:53 AM »

ป่า
สวัสดีครับ พี่ X ผมคงไม่ได้ไปนะครับพี่  หัวเราะร่าน้ำตาริน

ติดเหตุบ้างประการครับ เซ็ง ที่สุดในโลกครับ  เศร้า เศร้า เศร้า

สงสัย...............ป็อดอ่ะ    ฮิ ฮิ

ป่าวครับพี่ ใบต่างด้าวของน้องเหลาขาดครับ คิก คิก วีซ่าก็ต่อไม่ได้  อ๋อยกัวโดนจับส่งกลับสิงค์โปโตกครับ เยี่ยม

"Don't hate the player, hate the game"
Joey B870
Full Member

คะแนน 4

« ตอบ #618 เมื่อ: เมษายน 28, 2008, 12:02:39 PM »

เื่มื่อวานซ้อมมาครับ เล่นเอาหมดแรงเลย จะแข่งแล้วเพิ่งได้ซ้อมครั้งเดียวเอง  Cry Cry Cry

ปาย....ซ้อม...อาราย...มา.....ถึงได้...หมด...แรง...อา.....เจี๊ยก.....กกกกกกกกกก
             ครั้งเดียว...จิง..ฮะ........คิกๆๆ

จ๊าก ..........  ตกใจ ตกใจ  โกเพ้ง รู้ทัน  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน ไปทางนู้น ขอหาคู่ซ้อมให้ด้วยนะครับ  ยิ้มีเลศนัย

โก กะ พี่จ่า อย่าลืมนะครับ  หลงรัก ว่าผมอยากฮา เยี่ยม

"Don't hate the player, hate the game"
BREMBO
Full Member

คะแนน 5

« ตอบ #619 เมื่อ: เมษายน 28, 2008, 03:18:18 PM »

ป่า
สวัสดีครับ พี่ X ผมคงไม่ได้ไปนะครับพี่  หัวเราะร่าน้ำตาริน

ติดเหตุบ้างประการครับ เซ็ง ที่สุดในโลกครับ  เศร้า เศร้า เศร้า

สงสัย...............ป็อดอ่ะ    ฮิ ฮิ

ป่าวครับพี่ ใบต่างด้าวของน้องเหลาขาดครับ คิก คิก วีซ่าก็ต่อไม่ได้  อ๋อยกัวโดนจับส่งกลับสิงค์โปโตกครับ เยี่ยม

เฮียผมไม่ได้............... ป็อด นะเฮีย  อิอิอิ

แหมพี่ โจ ก็ว่าไปนั้น
เอก@ดอยฯ
ปฏิบัติอย่างถูกต้องตั้งแต่แรกเริ่ม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 183

« ตอบ #620 เมื่อ: เมษายน 28, 2008, 06:24:30 PM »

รอใบคุมครับพี่เอ็กซ์  Grin Grin Grin

SPSC No.057       THPSA No.A-331
วิศิษฏ์เอ๊กซ์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 58

« ตอบ #621 เมื่อ: เมษายน 28, 2008, 06:43:47 PM »

ไหว้  สวัสดีครับสะหล่า    ให้ EMS ไปให้เลยไหมครับ   เยี่ยม   
   เยี่ยม   ถ้าได้ PM ที่อยู่มาครับผมแล้วจะจัดให้   เยี่ยม

การพูดว่า..ให้..คือความผิดอันสูงสุดในชีวิตผม  ต่อไปนี้จะไม่มีคำว่า...ให้...อีกต่อไป
เอก@ดอยฯ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 183

« ตอบ #622 เมื่อ: เมษายน 28, 2008, 07:43:52 PM »

ไหว้  สวัสดีครับสะหล่า    ให้ EMS ไปให้เลยไหมครับ   เยี่ยม   
   เยี่ยม   ถ้าได้ PM ที่อยู่มาครับผมแล้วจะจัดให้   เยี่ยม

กลัวจะไม่ทันละครับพี่เอ็กซ์ เพราะวันมะรืนเย็นๆ ก็จะเดินทางกันแล้วครับ รบกวนสแกนลงให้ดาวน์โหลดได้ไหมครับ  ไหว้

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 58

« ตอบ #623 เมื่อ: เมษายน 28, 2008, 07:52:13 PM »

กลัวจะไม่ทันละครับพี่เอ็กซ์ เพราะวันมะรืนเย็นๆ ก็จะเดินทางกันแล้วครับ รบกวนสแกนลงให้ดาวน์โหลดได้ไหมครับ  ไหว้
  ไหว้ สวัสดีครับพี่สะหล่า  เดี๋ยวจัดให้แต่ไปหาเครืองสแกนก่อนนะไม่รู้ว่าใครเอาไป หาๆๆๆๆ อย่างช้าพรุ่งนี้เย็นครับ   เศร้า

การพูดว่า..ให้..คือความผิดอันสูงสุดในชีวิตผม  ต่อไปนี้จะไม่มีคำว่า...ให้...อีกต่อไป
Nit-ninja-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 21

มนุษย์ปลูกต้นไม้ชนิดใดก็จะได้ผลของต้นไม้ชนิดนั้น

« ตอบ #624 เมื่อ: เมษายน 28, 2008, 08:31:26 PM »

ไหว้สวัสดีครับพี่เอ็กซ์.......ขอเบอร์โทร..ด้วยครับ.... Grin Grin Grin

ShotGuns  Practical Shooting Club ( Northern Thailand )
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 58

« ตอบ #625 เมื่อ: เมษายน 28, 2008, 08:45:35 PM »

สวัสดีครับพี่น้อง  เช็ค pm ด้วยครับ

เอก@ดอยฯ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 183

« ตอบ #626 เมื่อ: เมษายน 28, 2008, 09:25:46 PM »

ไหว้ สวัสดีครับพี่สะหล่า  เดี๋ยวจัดให้แต่ไปหาเครืองสแกนก่อนนะไม่รู้ว่าใครเอาไป หาๆๆๆๆ อย่างช้าพรุ่งนี้เย็นครับ   เศร้า

สวัสดีครับพี่เอ็กซ์ ........ ขอบคุณล่วงหน้าด้วยครับ  Grin Grin

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 58

« ตอบ #627 เมื่อ: เมษายน 28, 2008, 09:36:11 PM »

ไหว้   สวัสดีครับพี่สะหล่า  ไม่เป็นไรครับแล้วเจอกันครับ     เยี่ยม

THANAPOL
Sr. Member

คะแนน 16

« ตอบ #628 เมื่อ: เมษายน 28, 2008, 09:43:33 PM »

ไหว้  สวัสดีครับสะหล่า    ให้ EMS ไปให้เลยไหมครับ   เยี่ยม  
   เยี่ยม   ถ้าได้ PM ที่อยู่มาครับผมแล้วจะจัดให้   เยี่ยม

ok.  ไม่เป็นไร เดี๋ยวผ่านหน้าสนามบางบัวทองนะครับ ตรงหน้าประตูทางเข้า

ขวามือมีต้นไผ่อย่ 1 กอ ขุดดูนะครับ ด้านทิศเหนือ  ฝังไว้ให้แล้ว....อย่าลืม!!!
shotgun_trang
ลูกซองรณยุทธ
Hero Member

คะแนน 25

ความเป็นธรรม

« ตอบ #629 เมื่อ: เมษายน 28, 2008, 09:52:44 PM »

คู่...ซ้อม....โห...              โหด..ไป..ป่ะ...    ตกใจ
                ไม่..ต้อง...ซ้อม.....    คุย กันดีๆ.....   ก็ได้   ..........ไม่ต้องลงไม้..ลง มือ.... ฮ่าๆๆๆ
                       เอาเป็น..ว่า....    พี่จ่า...แก..จัดให้..ครับ...  กร๊ากกกกกกกกกก............ หัวเราะร่าน้ำตาริน

รู้รัก สามัคคี ทำดี เพื่อความดี
หน้า: 1 ... 39 40 41 [42] 43 44 45 ... 60
  พิมพ์