เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 23, 2024, 06:31:10 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 42 43 44 [45] 46 47 48 ... 60
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เชิญร่วมแข่งขันยิงปืนรางวัลพระราชทานฯ ครั้งที่15 / 3-4 พ.ค.51 จ.พัทลุง(ช.๔o๒)  (อ่าน 138111 ครั้ง)
wanvai
Sr. Member

คะแนน 31

« ตอบ #660 เมื่อ: เมษายน 30, 2008, 07:11:46 AM »

รายละเอียดเที่ยวบินของพี่ตุ๊ ดูได้ในไฟล์แนบเลยนะคะ
เชียงใหม่ - กรุงเทพฯ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 02, 2008, 08:47:29 PM โดย wanvai » บันทึกการเข้า
wanvai
Sr. Member

คะแนน 31

« ตอบ #661 เมื่อ: เมษายน 30, 2008, 07:12:29 AM »

กรุงเทพฯ - หาดใหญ่

วรรณส่งไฟล์แนบไปทาง e-mail ให้ 2ครั้งแล้วแต่เด้งกลับ พี่ตุ๊ไปดู hotmail ด้วยนะคะ ว่าถูกปิดไปรึยัง? เพราะขึ้นข้อความข้างล่างนี้ทั้ง 2 ครั้งเลย
This is an automatically generated Delivery Status Notification. Delivery to the following recipients failed.        tu-aphichart@hotmail.com
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 02, 2008, 08:47:45 PM โดย wanvai » บันทึกการเข้า
wanvai
Sr. Member

คะแนน 31

« ตอบ #662 เมื่อ: เมษายน 30, 2008, 07:49:08 AM »

วรรณขอสรุปนักกีฬาที่จะไปเที่ยวบินแอร์ เอเชียวันศุกร์ที่ 2 พ.ค. นี้ จากกรุงเทพฯ - หาดใหญ่ เที่ยวบิน FD3137 (19.10-20.35) และห้องพักของแต่ละท่านตามรายการข้างล่างนะคะ นัดเจอกันที่สุวรรณภูมิตอน 17.30 น. เพื่อรอโหลดปืนขึ้นเครื่องพร้อมกัน

1.  ธนาพล กุลชัยรัตนา (เฮียตี๋) + ภิญโญ มงคลประเสริฐ (พี่โก้) = 1 ห้อง
2.  นลัทพร ชินนะปัญจะพล (น้องแหมว) = 1 ห้อง
3.  เบญธิดา แก้วสาร (เบญ) = 1 ห้อง
4.  สวัสดิ์ (เฮียตัง) + ธาริณี (เล็ก) มนตรีนภากร = 1 ห้อง
5.  บัญฑิต โกสีย์ (พี่น้อย) + อภิชาตื มูลรังษี (พี่ตุ๊) = 1 ห้อง
6.  สิทธา จิ๋วใจธรรม (พี่ราม) = 1 ห้อง

รวมทั้งหมด 9 คน พี่โจอี้ติดธุระด่วนต้องบินไปอเมริกา แมทซ์นี้ขอถอนตัวก่อน 

ตามที่โกเพ้งบอก...ท่านใดที่นอนคนเดียว ค่าห้องคืนวันที่ 2 พ.ค. ห้องละ 800 บาท แต่ถ้านอน 2 คนก็แชร์กันคนละ 400 บาท ที่พักเป็นที่โรงแรม เจบี หาดใหญ่  พอเครื่องลงหาดใหญ่จะมีรถตู้ของโรงแรมมารับเข้าที่พักเลย ตอนเช้าวันเสาร์เช็คเอ้าท์ให้เสร็จก่อน 8.00 น. นะคะ ถ้าเป็นไปได้ทานอาหารเช้าให้เสร็จเลยก็ดีค่ะ รถจากสนามพัทลุงจะมารับวรรณ+พี่ใหญ่+ภวัต ที่สนามบินก่อน เครื่องลง 7.35 น. คงเสร็จราว ๆ 8 โมง จากสนามบินหาดใหญ่จะไปรับทุกคนที่โรงแรมอีกทีและตรงไปสนามพัทลุงเลย คิดว่าคงถึงราว 9.30 น.

วันเสาร์ที่ 3 พ.ค. หลังจบการแข่งขัน จะมีรถจากสนามพัทลุงมาส่งที่สนามบินหาดใหญ่ จะมีวรรณ+พี่ใหญ่+ภวัต+พี่ราม+เบญ กลับกรุงเทพฯ พร้อมกัน 5 คน

ถ้าสงสัยต้องการสอบถามเพิ่มเติม ติดต่อวรรณมาได้นะคะ
tabza!
Newbie
*

คะแนน 4

TabZa!

« ตอบ #663 เมื่อ: เมษายน 30, 2008, 12:13:00 PM »

PISTOL :
MD. : ร.อ. ชัยยุทธ   ชูนวล
              คุณ จตุรงค์   หลีประสิทธิ์

RM. : คุณ พชระ      โพธิสาโร
              คุณ สุนันท์   วัฒนบูลย์

CRO. : ร.ต. สุรินทร์   สุขใส

SHOTGUN :
MD. : คุณ ขจรภัทรณ์   อนะธรรมสมบัติ
              คุณ ธนาพล   กุลชัยรัตนา

RM. : คุณ ภิญโญ      แก้วภิญโญ

CRO. : ร.ต. สุรินทร์   สุกใส

Desire by : จ.ส.ต. เกษม   หมัดส๊ะ

โฆษณาโดย : Tabza

TabZa! มาแว้ว!!!
Nit-ninja-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 21

มนุษย์ปลูกต้นไม้ชนิดใดก็จะได้ผลของต้นไม้ชนิดนั้น

« ตอบ #664 เมื่อ: เมษายน 30, 2008, 01:07:35 PM »

ไหว้สวัสดีครับ........ที่สนามฝนตกรึเปล่าครับ.... Grin Grin Grinผมจะได้เอาร่มไปด้วยครับ... ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

ShotGuns  Practical Shooting Club ( Northern Thailand )
SMILA
HS9BGB
Hero Member

คะแนน 45

เป็นคนก็ต้องมีคุณค่า หากไร้คุณค่า ก็ย่อมไร้เกียรติ

« ตอบ #665 เมื่อ: เมษายน 30, 2008, 03:26:48 PM »

เช้าวันที่ 3 ( เช้าๆเลยนะ ) ให้ผู้ใหญ่ๆที่น้ำหนักตัวเองเยอะๆหน่อย (ขนาดโกเพ้ง กลังสวย)
                        จุดธูปหน้าสนามยิงปืน ขอฝนเว้นวรรคไปตกวันทัดไปด้วย
                        เสร็จงานสำเริดผลดั่งที่กล่าว โกจะวิ่งรอบสนามให้ครบ 10 สะเตจ
เป็นการตอบแทน เพื่อส่วนรวมโกทำได้อยู่แล้ว ใช่มั๊ยโก 5555555

Smiley Wink Cheesy Grin Smiley Wink Cheesy Grin Smiley Wink Cheesy Grin                Smiley Wink Cheesy Grin Smiley Wink Cheesy Grin Smiley Wink Cheesy Grin

* โกเพ้ง สู้ๆนะค่ะ.jpg (25.38 KB, 289x450 - ดู 224 ครั้ง.)

หากชอบมอเตอร์ไซค์ก็ต้องลิงก์ข้างล่างนี้เร้ยครับ
http://www.superfour-club.com/index.php/topic,14482.6570.html

HS9BGB SMILA SONGKHLA HS9BGB SMILA SONGKHLA
เอก@ดอยฯ
ปฏิบัติอย่างถูกต้องตั้งแต่แรกเริ่ม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 183

Do it right the first time

« ตอบ #666 เมื่อ: เมษายน 30, 2008, 03:43:45 PM »

จะออกเดินทางเย็นนี้แล้วฝนยังตกไม่หยุดซักที  Undecided Undecided

SPSC No.057       THPSA No.A-331
Aphichart
Full Member

คะแนน 3

« ตอบ #667 เมื่อ: เมษายน 30, 2008, 03:56:43 PM »

ไหว้ Cheesy Cheesy Grin Grin Cool Cool ไหว้
วิศิษฏ์เอ๊กซ์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 58

« ตอบ #668 เมื่อ: เมษายน 30, 2008, 07:04:37 PM »

ไหว้   สวัสดีครับ  ขอให้นักกีฬาทุกๆท่านเดินทางด้วยความปลอดภัยครับ   ไหว้

การพูดว่า..ให้..คือความผิดอันสูงสุดในชีวิตผม  ต่อไปนี้จะไม่มีคำว่า...ให้...อีกต่อไป
วิศิษฏ์เอ๊กซ์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 58

« ตอบ #669 เมื่อ: เมษายน 30, 2008, 08:58:27 PM »

ไหว้ สวัสดีครับโกเพ๊ง   งานเข้าซะแล้วกรมอตุเขาบอกว่าจะมีพายุเข้าประเทศไทยประมาณวันที่ 2-5 ครับ   ไหว้
            น้ำลายหก    งานนี้ได้ดูโกเพ๊งวิ่งออกกำลังกายรอบสนามแล้วครับ      เยี่ยม
                      หลงรัก  โกเพ๊งสู้ๆ โกเพ๊งสู้ๆ   หลงรัก

การพูดว่า..ให้..คือความผิดอันสูงสุดในชีวิตผม  ต่อไปนี้จะไม่มีคำว่า...ให้...อีกต่อไป
Aphichart
Full Member

คะแนน 3

« ตอบ #670 เมื่อ: เมษายน 30, 2008, 09:04:41 PM »

ไหว้พี่วรรณค่ะหนูพึ่งเปิดคอมเดี๋ยวจะลองหาดูน่ะค่ะ ถ้าไม่ได้จริงๆพี่วรรณแค่กระทู้booking numberืีและรายละเอียดการเดินทางเชียงใหม่-กรุงเทพ และ กรุงเทพ-หาดใหญ่ มาให้อย่างเดียวก็พอค่ะ ไหว้ ไหว้พี่วรรณค่ะได้รับไฟล์ภาพแล้วค่ะขอบคุณมากๆๆๆๆๆค่ะที่เป็นธุระให้พี่ตุ๊ ไหว้ ไหว้
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 30, 2008, 09:24:46 PM โดย Aphichart » บันทึกการเข้า
shotgun_trang
ลูกซองรณยุทธ
Hero Member

คะแนน 25

ความเป็นธรรม

« ตอบ #671 เมื่อ: เมษายน 30, 2008, 09:12:07 PM »

เช้าวันที่ 3 ( เช้าๆเลยนะ ) ให้ผู้ใหญ่ๆที่น้ำหนักตัวเองเยอะๆหน่อย (ขนาดโกเพ้ง กลังสวย)
                        จุดธูปหน้าสนามยิงปืน ขอฝนเว้นวรรคไปตกวันทัดไปด้วย
                        เสร็จงานสำเริดผลดั่งที่กล่าว โกจะวิ่งรอบสนามให้ครบ 10 สะเตจ
เป็นการตอบแทน เพื่อส่วนรวมโกทำได้อยู่แล้ว ใช่มั๊ยโก 5555555

Smiley Wink Cheesy Grin Smiley Wink Cheesy Grin Smiley Wink Cheesy Grin                Smiley Wink Cheesy Grin Smiley Wink Cheesy Grin Smiley Wink Cheesy Grin

เพื่อส่วน............รวม..   ?    หัวเราะร่าน้ำตาริน
             รวมกัน..ตายหมู่............แยกอยู่...............ตายเดี่ยว...........?  ช่าย  ป่ะ..?   ตกใจ
                      อ้าย?   หยา...........?          ตกใจ   
                  เอางี้..ดี  กว่าพี่เจี๊ยบ...........  นายสนามพัทลุง.....ท่าน...วางแผน   บูชา.. เทวดารักษา.......ของเซ่น ของบูชา.....เพียบ...สสสสส์        เยี่ยม
                  คาดว่า...โปร่งใสไร้กังวล..       เพราะปีนี้..ทำตาม..ตำรา พิชัยสงคราม..(ว่างั้น..)  เยี่ยม
                          สู้..นะ...สู้..อยู่แล้ว..      งอน     จะไม่ได้สู้....ก็  เพราะ.............อย่าง....งี้...แหละ..เฮ้อ?   ไหว้ กรรม

รู้รัก สามัคคี ทำดี เพื่อความดี
Hero Member

คะแนน 25

« ตอบ #672 เมื่อ: เมษายน 30, 2008, 09:22:58 PM »

ไหว้ สวัสดีครับโกเพ๊ง   งานเข้าซะแล้วกรมอตุเขาบอกว่าจะมีพายุเข้าประเทศไทยประมาณวันที่ 2-5 ครับ   ไหว้
            น้ำลายหก    งานนี้ได้ดูโกเพ๊งวิ่งออกกำลังกายรอบสนามแล้วครับ      เยี่ยม
                      หลงรัก  โกเพ๊งสู้ๆ โกเพ๊งสู้ๆ   หลงรัก
    เฮ้ย.........ยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย..?      ตกใจ
                อย่าเพิ่ง.....ซิ....   อย่าตีตนไปก่อนไข้....     นายสนามพัทลุง..ท่าน.....กำลัง  เจรจา..กะ..เทวดา  อยู่       เยี่ยม
                ฟัน....ธง   ว่า....   งานนี้..โปร่งใส  ไร้กังวล..  (อย่างตามที่บอก...สนามพร้อม..มั๊กๆๆ)                              เยี่ยม
                         แทนที่...จะมาลุ้นดู   ผม  วิ่ง.............   (มันจะน่าดูตรงไหน.......)  โดนชก
                         ผม..ว่า...ให้พี่เจี๊ยบ..จัด...สาวๆ...อย่างภาพ..มารำ..วง    แก้บน..ดี..ก่า..       น้ำลายหก
                        ได้กุศล...แรง..ได้.ให้..นักกีฬา..แถวๆนี้ได้...ทำบุญ ร่วม..กะ....น้องๆ...ด้วย...อีกต่อ...  น้ำลายหก
                ดี...ป่าว......ฮ่า..............ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ น้ำลายหก      คิก คิก      คิก คิก

รู้รัก สามัคคี ทำดี เพื่อความดี
Hero Member

คะแนน 25

« ตอบ #673 เมื่อ: เมษายน 30, 2008, 09:24:13 PM »

จะออกเดินทางเย็นนี้แล้วฝนยังตกไม่หยุดซักที  Undecided Undecided
  กรมอุตุฯ   บอกว่า...เค้า  จะตก  แค่.........สมุทรปราการ.........ครับ  คิกๆ

Hero Member

คะแนน 25

« ตอบ #674 เมื่อ: เมษายน 30, 2008, 09:26:12 PM »

ไหว้สวัสดีครับ........ที่สนามฝนตกรึเปล่าครับ.... Grin Grin Grinผมจะได้เอาร่มไปด้วยครับ... ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย
   คาดว่า..ไม่ต้อง..ครับ?.........
                จะให้...ตก  แค่  จังหวัด   สมุทรปราการ   ครับ  ฮิ........................

หน้า: 1 ... 42 43 44 [45] 46 47 48 ... 60
  พิมพ์