เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 23, 2024, 04:25:04 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 43 44 45 [46] 47 48 49 ... 60
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เชิญร่วมแข่งขันยิงปืนรางวัลพระราชทานฯ ครั้งที่15 / 3-4 พ.ค.51 จ.พัทลุง(ช.๔o๒)  (อ่าน 137394 ครั้ง)
Aphichart
Full Member

คะแนน 3

« ตอบ #675 เมื่อ: เมษายน 30, 2008, 09:29:02 PM »

ไหว้โกเพ้งครับสงสัยงานนี้ต้องเตรียมรองเท้าสตาร์ดแบบนักฟุตบอลไปด้วยเสียแล้วมั้งครับ กลัวสนามลื่น Grin Cheesy
♥Jikky♥
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 24

« ตอบ #676 เมื่อ: เมษายน 30, 2008, 09:29:22 PM »

สวัสดีค่ะโกเพ้ง

พรุ่งนี้จะแพ็คกาเป๋าแร๊ะ ไม่รู้จะเตรียมเสื้อไปกันแดด หรือจะเตรียมเสื้อไปกันฝนดี  เศร้า เศร้า เศร้า

carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #677 เมื่อ: เมษายน 30, 2008, 09:31:47 PM »

ผมเห็นแผนผังสนามปืนสั้น เพลทเยอะอย่างนั้นเลยหรือครับ สิบสนามนี่กระสุนกี่นัดครับ Grin Grin Grin เจอกันวันอาทิตย์ครับ

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
วิศิษฏ์เอ๊กซ์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 58

« ตอบ #678 เมื่อ: เมษายน 30, 2008, 09:33:22 PM »

จะออกเดินทางเย็นนี้แล้วฝนยังตกไม่หยุดซักที  Undecided Undecided
  กรมอุตุฯ   บอกว่า...เค้า  จะตก  แค่.........สมุทรปราการ.........ครับ  คิกๆ
ไหว้ สวัสดีครับโกเพ๊ง   พี่ๆเขามาจากเชียงใหม่แล้วจะผ่านสมุทรปราการไปถึงสมุทรสาคร สมุทรสงคราม และพัทลุงครับบบบบบบบบ
   ขำก๊าก  ขำก๊าก  แบร่

การพูดว่า..ให้..คือความผิดอันสูงสุดในชีวิตผม  ต่อไปนี้จะไม่มีคำว่า...ให้...อีกต่อไป
วิศิษฏ์เอ๊กซ์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 58

« ตอบ #679 เมื่อ: เมษายน 30, 2008, 09:36:19 PM »

ผมเห็นแผนผังสนามปืนสั้น เพลทเยอะอย่างนั้นเลยหรือครับ สิบสนามนี่กระสุนกี่นัดครับ Grin Grin Grin เจอกันวันอาทิตย์ครับ
  ไหว้ สวัสดีครับพี่car  แล้วเจอกันนะครับพี่   ไหว้
     หลงรัก  หลงรัก  ตื่นเต้นๆๆ ได้เวลาแข่งแล้ว  โห่ฮี้วๆๆ   หลงรัก  หลงรัก

การพูดว่า..ให้..คือความผิดอันสูงสุดในชีวิตผม  ต่อไปนี้จะไม่มีคำว่า...ให้...อีกต่อไป
shotgun_trang
ลูกซองรณยุทธ
Hero Member

คะแนน 25

ความเป็นธรรม

« ตอบ #680 เมื่อ: เมษายน 30, 2008, 09:42:49 PM »

ดีใจมั๊กๆๆๆ...........เรย..ครับ..ได้มีโอกาศ  ต้อนรับ...น้า...Carara  ในบ้าน ป่าแดนใต้...  Grin
                 เอ่อ....กระสุน 180 นัด...ครับ  เผื่อๆ  มา...รวมๆ..สัก 200  นัด  กำลังดี  ครับ
                        ที่เพลท..เยอะ..เพราะ  เรามี..แมทซ์ ลูกซองที่ใช้สนามเดียวกัน.. เลย ส่ง  อานิสง  มาถึง  ชาวปืนสั้นด้วย..คร๊าบ.........บบบบบบบบบบ
                แล้ว...พบกัน...วันอาทิตย์  ที่ 4  ครับ..?     หลงรัก

รู้รัก สามัคคี ทำดี เพื่อความดี
Hero Member

คะแนน 25

« ตอบ #681 เมื่อ: เมษายน 30, 2008, 09:49:52 PM »

พรุ่งนี้จะแพ็คกาเป๋าแร๊ะ ไม่รู้จะเตรียมเสื้อไปกันแดด หรือจะเตรียมเสื้อไปกันฝนดี  เศร้า เศร้า เศร้า
  สวัสดี...ครับ....แหม๋ว.......... Grin
               เอาเสื้อ..มากันแดด...หน๊ะ.....?   ถูกแล้ว......?   ฮ่า
               เสื้อกันฝน. ...   ม่ายต้อง....  เพราะ..ถ้า..ตก...จะมี..ผู้หวังดี..แย่งกัน..ช่วยกางร่ม..ให้...
               แหม๋ว........หลบ...ก้านร่ม..ให้ดี..ละ....กาน.....ฮ่าๆๆๆ              ขำก๊าก ขำก๊าก ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

รู้รัก สามัคคี ทำดี เพื่อความดี
carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #682 เมื่อ: เมษายน 30, 2008, 09:51:25 PM »

ดีใจมั๊กๆๆๆ...........เรย..ครับ..ได้มีโอกาศ  ต้อนรับ...น้า...Carara  ในบ้าน ป่าแดนใต้...  Grin
                 เอ่อ....กระสุน 180 นัด...ครับ  เผื่อๆ  มา...รวมๆ..สัก 200  นัด  กำลังดี  ครับ
                        ที่เพลท..เยอะ..เพราะ  เรามี..แมทซ์ ลูกซองที่ใช้สนามเดียวกัน.. เลย ส่ง  อานิสง  มาถึง  ชาวปืนสั้นด้วย..คร๊าบ.........บบบบบบบบบบ
                แล้ว...พบกัน...วันอาทิตย์  ที่ 4  ครับ..?     หลงรัก

ขอบคุณมากครับ Grin Grin Grin เจอกันครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 30, 2008, 09:58:17 PM โดย carrera » บันทึกการเข้า

carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #683 เมื่อ: เมษายน 30, 2008, 09:52:25 PM »

ไหว้ สวัสดีครับพี่car  แล้วเจอกันนะครับพี่   ไหว้
     หลงรัก  หลงรัก  ตื่นเต้นๆๆ ได้เวลาแข่งแล้ว  โห่ฮี้วๆๆ   หลงรัก  หลงรัก
เจอกันครับทุกท่าน Grin Grin Grin ผมเห็นแบบสนามปืนสั้นแล้วท้าทายมากเลย

carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #684 เมื่อ: เมษายน 30, 2008, 09:55:31 PM »

ขอโทษทีครับ ที่เห็นด้านล่างเป็นแบบสนามลูกซอง ผมเข้าใจผิดครับ Grin Grin Grin  ขอโทษด้วย

อย่างนั้นกระสุนเตรียมไปปรกติครับ

Hero Member

คะแนน 25

« ตอบ #685 เมื่อ: เมษายน 30, 2008, 09:57:21 PM »

ไหว้โกเพ้งครับสงสัยงานนี้ต้องเตรียมรองเท้าสตาร์ดแบบนักฟุตบอลไปด้วยเสียแล้วมั้งครับ กลัวสนามลื่น Grin Cheesy
 ไม่ต้องกลัว...ลื่น...ครับ...( ถ้าไม่รีบ)
               เที่ยวนี้..ปรับ..สนามใหม่..   พื้น..รับรอง...แข็ง..เป็กกกกกกกก....?
               ห่วงแต่...แนวปืน...เเพราะ..หากรีบๆ....มีเดินหน้า..ถอยหลัง..  ม้วน..ซ้าย..  ป่ายขวา.. เกรง  RO  
            จะ  DQ    (เที่ยวนี้...  RO   เข้ม...จริงๆ..เฮียตี๋...อัด  ไป  เยอะ)
      ปล.  พื้น..สนามเป็น  หญ้ามาเลย์ดิน..เหนียวปนทราย..คล้ายๆ  ที่ รบพิเศษ  ที่เชียงใหม่  หาก  ได้รองเท้า..พื้นหยาบๆ  หน่อย ก็  ดี  ครับ      Grin   หลงรัก

Hero Member

คะแนน 25

« ตอบ #686 เมื่อ: เมษายน 30, 2008, 10:00:46 PM »

จะออกเดินทางเย็นนี้แล้วฝนยังตกไม่หยุดซักที  Undecided Undecided
  กรมอุตุฯ   บอกว่า...เค้า  จะตก  แค่.........สมุทรปราการ.........ครับ  คิกๆ
ไหว้ สวัสดีครับโกเพ๊ง   พี่ๆเขามาจากเชียงใหม่แล้วจะผ่านสมุทรปราการไปถึงสมุทรสาคร สมุทรสงคราม และพัทลุงครับบบบบบบบบ
   ขำก๊าก  ขำก๊าก  แบร่
   ไหว้ ไหว้ หลงรัก

carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #687 เมื่อ: เมษายน 30, 2008, 10:34:13 PM »

ถามอีกนิดครับ ปืนสั้นแบ่งเป็นอย่างไรบ้างครับ Grin Grin Grin ศูนย์เปิด เซมิออโต้ Standard กับ Production รวมกันไหมครับ

Hero Member

คะแนน 25

« ตอบ #688 เมื่อ: เมษายน 30, 2008, 11:11:52 PM »

ถามอีกนิดครับ ปืนสั้นแบ่งเป็นอย่างไรบ้างครับ Grin Grin Grin ศูนย์เปิด เซมิออโต้ Standard กับ Production รวมกันไหมครับ
  แยก  แสตนดารท์  กับ โปรดักชั่น   ออกจากกัน..ชัดเจนครับ  (ลงกล่อง ,ชั่งไก..วัดแฟกเตอร์ แยกเมเจอร์  ไมเนอร์  )
                      แบ่งตาม  CLASS ของแต่ ละ ดิวิชั่น M ,A , B, C , U     ( อิงสมาคมฯ  หน่อย  นึง...ครับ)
                      เพียงแต่   GM    อาจได้ไม่ครบ  ทุกท่าน   เพราะ  พี่ CARARA  ไปเร็ว..  ถ้วย..ตามไม่ทัน..ครับ..
                     ฮ่า                       Grin Grin Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 30, 2008, 11:13:43 PM โดย shotgun_trang » บันทึกการเข้า

♥Jikky♥
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 24

« ตอบ #689 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2008, 01:09:44 AM »

สวัสดี...ครับ....แหม๋ว.......... Grin
               เอาเสื้อ..มากันแดด...หน๊ะ.....?   ถูกแล้ว......?   ฮ่า
               เสื้อกันฝน. ...   ม่ายต้อง....  เพราะ..ถ้า..ตก...จะมี..ผู้หวังดี..แย่งกัน..ช่วยกางร่ม..ให้...
               แหม๋ว........หลบ...ก้านร่ม..ให้ดี..ละ....กาน.....ฮ่าๆๆๆ              ขำก๊าก ขำก๊าก ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

ขอบพระคุณมากค่ะ  ไหว้ 
พรุ่งนี้เดินทางแล้ว ตื่นเต้นจัง  กิ๊วก๊าว

เอ่อ..คือ..แบบว่า..ไม่เคยขึ้นเครื่องบินหน่ะ  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

หน้า: 1 ... 43 44 45 [46] 47 48 49 ... 60
  พิมพ์