เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 23, 2024, 06:33:29 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 47 48 49 [50] 51 52 53 ... 60
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เชิญร่วมแข่งขันยิงปืนรางวัลพระราชทานฯ ครั้งที่15 / 3-4 พ.ค.51 จ.พัทลุง(ช.๔o๒)  (อ่าน 138177 ครั้ง)
SMILA
HS9BGB
Hero Member

คะแนน 45

เป็นคนก็ต้องมีคุณค่า หากไร้คุณค่า ก็ย่อมไร้เกียรติ

« ตอบ #735 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2008, 02:26:13 PM »

แมทนี้ ไม่รู้ลืมเลยครับ...ขอบคุณพี่ๆทุกๆท่านที่นำพามาเจอบรรยากาศแบบนี้ครับ
ต้องฟิต...แบบจริงๆ จังๆซะแล้ว.....ไม่ใช่ยิงไป...ดื่มไป...อ๊วกไป อิอิอิ หัวเราะร่าน้ำตาริน
แมตหน้า เค้าเอาจริงแล้วนะ  หลงรัก

หวัดดีพี่น้อย  หวัดดีครับคุณเอก (นึกหน้าตาไม่ออก)
                     เก่งจังกลับถึงบ้านด้วย พี่น้อยไปเห่าฉลามด้วยเหรอเนียะ 555555  Cheesy Grin Cheesy Grin Cheesy

เรามีเพียงเวลาคุยทักทายกันในพื้นที่ที่เป็นกลาง ไม่ใช่พื้นที่สีเขียวของผม ไม่ใช่พื้นที่ของพี่น้อย
ในเวลาที่จำกัดด้วยจึงไม่มีโอกาสทำความรู้จักให้แทงลงในใจมากกว่าที่เห็น
หากเป็นพื่นที่ของผมไม่ว่าจะเป็นหาดใหญ่ รึ ด่านนอก พี่น้อย คุณเอก คงได้อ๊วก หลายกองสมปรารถนาแน่ครับ
ผมได้เจอเพื่อนๆพี่น้อยหลายท่าน  แต่ไม่รู้จักชื่อ ไม่เคยเห็นรูปที่โพสต์ในเน็ต รึไม่เคยมีโอกาสคุยกัน
จึงไม่ค่อยได้คุยและสนิทเหมือนพี่น้อยกับนู๋แหม๋ว เพียงได้ยินคนนี้เรียกชื่อ คนโน่นเรียกชื่อ ให้รู้สึกชื่อคุ้นๆเหมือนเคยเห็นในบอร์ด
 ยังงัยฝากประทานโทษด้วยนะครับ
เชื่อว่าตราบใดปืนพี่ปืนผมยังเชื๋อมกันอยู่ เรามีโอกาสเจอกันอีกหลายครั้งแน่ครับ แล้วค่อยไปอ๊วก แข่งกัน นะพี่เสือน้อยฮิฮิฮิ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 07, 2008, 02:38:00 PM โดย SMILA » บันทึกการเข้า

หากชอบมอเตอร์ไซค์ก็ต้องลิงก์ข้างล่างนี้เร้ยครับ
http://www.superfour-club.com/index.php/topic,14482.6570.html

HS9BGB SMILA SONGKHLA HS9BGB SMILA SONGKHLA
Noi-17
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #736 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2008, 03:02:29 PM »

ผมว่ากฎเขาห้ามเสพของมึนเมาระหว่างแข่งนะครับ Grin Grin Grin ระวัง DQ

อุ๊ย!! แฮะ...แฮะ.....โดนจับได้  Grin Grin Grin
Noi-17
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #737 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2008, 03:11:47 PM »

แมทนี้ ไม่รู้ลืมเลยครับ...ขอบคุณพี่ๆทุกๆท่านที่นำพามาเจอบรรยากาศแบบนี้ครับ
ต้องฟิต...แบบจริงๆ จังๆซะแล้ว.....ไม่ใช่ยิงไป...ดื่มไป...อ๊วกไป อิอิอิ หัวเราะร่าน้ำตาริน
แมตหน้า เค้าเอาจริงแล้วนะ  หลงรัก

หวัดดีพี่น้อย  หวัดดีครับคุณเอก (นึกหน้าตาไม่ออก)
                     เก่งจังกลับถึงบ้านด้วย พี่น้อยไปเห่าฉลามด้วยเหรอเนียะ 555555   Cheesy Grin Cheesy Grin Cheesy

เรามีเพียงเวลาคุยทักทายกันในพื้นที่ที่เป็นกลาง ไม่ใช่พื้นที่สีเขียวของผม ไม่ใช่พื้นที่ของพี่น้อย
ในเวลาที่จำกัดด้วยจึงไม่มีโอกาสทำความรู้จักให้แทงลงในใจมากกว่าที่เห็น
หากเป็นพื่นที่ของผมไม่ว่าจะเป็นหาดใหญ่ รึ ด่านนอก พี่น้อย คุณเอก คงได้อ๊วก หลายกองสมปรารถนาแน่ครับ
ผมได้เจอเพื่อนๆพี่น้อยหลายท่าน  แต่ไม่รู้จักชื่อ ไม่เคยเห็นรูปที่โพสต์ในเน็ต รึไม่เคยมีโอกาสคุยกัน
จึงไม่ค่อยได้คุยและสนิทเหมือนพี่น้อยกับนู๋แหม๋ว เพียงได้ยินคนนี้เรียกชื่อ คนโน่นเรียกชื่อ ให้รู้สึกชื่อคุ้นๆเหมือนเคยเห็นในบอร์ด
 ยังงัยฝากประทานโทษด้วยนะครับ
เชื่อว่าตราบใดปืนพี่ปืนผมยังเชื๋อมกันอยู่ เรามีโอกาสเจอกันอีกหลายครั้งแน่ครับ แล้วค่อยไปอ๊วก แข่งกัน นะพี่เสือน้อยฮิฮิฮิ

Grin Grin Grin ครับพี่เจี๊ยบ!! ผมกะพี่เอ็กซ์ ช่วยกันเห่าใส่ ไอ้หลามจนมันกระเจิงหละครับ  Grin Grin
ครับพี่มิตรภาพไร้พรมแดนครับ...หากมีใจเป็นที่ตั้ง ทุกสิ่งทุกอย่างมันจะตามมาครับ... Wink

กว่าผมจะคุ้นเคยกับเพื่อนๆพี่ๆหลากหลายกลุ่ม...ผมต้องแลกมาด้วย ถุงลมโป่งพอง...ไวรัสตับอักเสบ...และมาวแล้วขับ มาโดยตลอด Grin Grin หลงรัก

...ผมชอบพี่เจี๊ยบนะครับ ..มันส์ได้ใจดี และยินดีที่ได้พบกันตัวเป็นๆครับ;D Grin Grin หลงรัก

ปล.น้องเอกน่ารักกกกก แต่เงียบไปนะ  Grin Grin Grinไม่จี๊ดดดด เหมือนตอนโพสเลย 55555+ เขิลเจ๊ จิ๋กกี๊ เหลออออ Grin Grin
เอก@ดอยฯ
ปฏิบัติอย่างถูกต้องตั้งแต่แรกเริ่ม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 183

Do it right the first time

« ตอบ #738 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2008, 03:29:51 PM »

ไม่สู้ครับพี่น้อย กลัวห้ามใจตัวเองไม่อยู่  Cheesy Cheesy Cheesy

SPSC No.057       THPSA No.A-331
M.Suchat
ผูกมิตร ดีกว่าสร้างศัตรู
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 7

« ตอบ #739 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2008, 07:52:28 PM »

กลับถึงบ้านปลอดภัยครับ  สนามจัดได้ดี ท้าทาย  บรรยากาศในสนามสนุกดี
วิศิษฏ์เอ๊กซ์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 58

« ตอบ #740 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2008, 08:43:43 PM »

ไม่สู้ครับพี่น้อย กลัวห้ามใจตัวเองไม่อยู่  Cheesy Cheesy Cheesy
  ไหว้ สวัสดีครับสะหล่า   กลับถึงบ้านกี่โมงครับเรื่องรถเรียบร้อยไหมครับ    Smiley
  ขำก๊าก    แล้วที่กลัวห้ามใจตัวเองหรือกลัวใจจะไม่กลับไปเชียงใหม่ครับ  อิ อิ อิ    ขำก๊าก

ไหว้สวัสดีครับ...นักกีฬาเชียงใหม่ตอนนี้กลับถึงบ้านเรียบร้อยแล้ว...ครับ.......... Grin
ขอบคุณพี่ๆทุกท่านที่เป็นห่วงครับ   แมทช์นี้สนุกมาก...แต่ก็เหนื่อยซะเหลือเกิน...เพราะปืนผมไม่ค่อยจะป้อนกะสุนนัดสุดท้าย
ก็เลยต้องยิงไปบ่นไป..... ขำก๊าก ขำก๊าก.....เดี๋ยวแมทช์บางบัวทองค่อยแก้ตัวใหม่    ยินดีกับนักกีฬาที่ได้รับรางวัลด้วยครับ
ตอนนี้ก็รอดูผลคะแนนครับ.........ขอบคุณ โกเพ้ง ที่พาไปดำน้ำไล่จับนางเงือกด้วยครับ.......แมทช์หน้าจะไปอีกครับ..... ไหว้
  ไหว้ สวัสดีครับพี่นิจ นิจจา  ถ้าลูกไม่ป้อนมาให้ผมป้อนให้ก็ได้นะครับ  อิ อิ อิ   ขำก๊าก
 ไหว้  พี่นิจ นิจจา ครับ ถ้ามาแข่งที่ บบท ครั้งหน้าพานักกีฬาที่เชียงใหม่มาเยอะๆนะครับ มาสนุกกันครับ    เยี่ยม

การพูดว่า..ให้..คือความผิดอันสูงสุดในชีวิตผม  ต่อไปนี้จะไม่มีคำว่า...ให้...อีกต่อไป
เอก@ดอยฯ
ปฏิบัติอย่างถูกต้องตั้งแต่แรกเริ่ม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 183

« ตอบ #741 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2008, 08:51:25 PM »

กลับถึงบ้านปลอดภัยครับ  สนามจัดได้ดี ท้าทาย  บรรยากาศในสนามสนุกดี

สวัสดีครับพี่สุชาติ  ไหว้ Grin

SPSC No.057       THPSA No.A-331
เอก@ดอยฯ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 183

« ตอบ #742 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2008, 08:57:22 PM »

สวัสดีครับพี่เอ็กซ์  ไหว้ เรื่องรถเรียบร้อยดีครับ ให้ประกันไปเคลียร์กันเองครับ เอาใบเคลมแล้วก็กรมธรรม์ ไปให้น้องจัดการแล้วครับ  Cheesy Cheesy 

เมื่อวันนั้นตอนรู้เรื่องความรู้สึกเหมือนถูกหวยขึ้นเงินเสร็จแล้วโดนปล้นยังไงก็ไม่รู้ครับ  บู่  เสียดายอยู่เลยเนี๊ยะไม่ได้ออกเรือไปด้วยกัน  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

Nit-ninja-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 21

มนุษย์ปลูกต้นไม้ชนิดใดก็จะได้ผลของต้นไม้ชนิดนั้น

« ตอบ #743 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2008, 09:02:52 PM »

ไหว้สวัสดีครับ.......พี่เอ็กซ์.......ปกติแล้วเวลามีแมทช์การแข่งขันทุกครั้ง ผมก็ชวนนักกีฬาทุกท่านแหละครับ
แต่ไม่แน่ใจว่าเขาจะว่างกันหรือเปล่า..... Grinยังไงแล้วผมจะชวนนักกีฬาเชียงใหม่ไว้ล่วงหน้าเลยครับ Grin
แต่ที่แน่ๆตอนนี้ผมได้ติดต่อไปทางพัทลุง เรื่องผลการแข่งขัน  ได้รับคำตอบมาว่า21.30น.ผลจะออกให้ได้ทราบกัน
ถ้ายังไม่ง่วงนอนก็รออีกสักแป็บนึงก็คงจะได้ทราบผลแล้วล่ะครับ.....นั่งจิบเบียร์เย็นๆรอไปก่อนครับ
ส่วนฉายา  นิจ  นินจา  โกเพ้งเป็นคนตั้งให้ครับ   สงสัยว่าผมคงจะไปโผล่ตรงนั้นทีตรงนี้ที  โกเพ้งก็เลยตั้งฉายานี้ให้ ขำก๊าก ขำก๊าก
ตอนนี้ผมก็รอดูผลคะแนนอยู่ครับ...... Grin Grin Grinอ้อ....ขอบคุณพี่สุชาติด้วยนะครับ กับพี่แอ็ดที่ให้ยืมสปริงหลอด
ถ้าไม่อย่างนั้นผมคงต้องแห้วแน่ๆเลย...เอ้า....รอดูผลคะแนนครับ......

ShotGuns  Practical Shooting Club ( Northern Thailand )
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 58

« ตอบ #744 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2008, 09:09:59 PM »

สวัสดีครับพี่เอ็กซ์  ไหว้ เรื่องรถเรียบร้อยดีครับ ให้ประกันไปเคลียร์กันเองครับ เอาใบเคลมแล้วก็กรมธรรม์ ไปให้น้องจัดการแล้วครับ  Cheesy Cheesy 

เมื่อวันนั้นตอนรู้เรื่องความรู้สึกเหมือนถูกหวยขึ้นเงินเสร็จแล้วโดนปล้นยังไงก็ไม่รู้ครับ  บู่  เสียดายอยู่เลยเนี๊ยะไม่ได้ออกเรือไปด้วยกัน  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
  ไหว้ สวัสดีครับสะหล่า  ไม่ต้องคิดว่าเสียดายเลยครับยังไงต้องมีการแข่งขันที่พัทลุงอีกครับ ปีหน้าครับ   เยี่ยม
  เยาะเย้ย  แต่เรื่องลงเรือปีหน้าอาจจะไปภูเก็ตครับต้องถามโกเพ็งนะครับ    ยิ้มีเลศนัย
   เยาะเย้ย   แต่ตอนนี้รอดูภาพการแข่งครับ    เยี่ยม

การพูดว่า..ให้..คือความผิดอันสูงสุดในชีวิตผม  ต่อไปนี้จะไม่มีคำว่า...ให้...อีกต่อไป
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 58

« ตอบ #745 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2008, 09:16:38 PM »

ไหว้  สวัสดีครับพี่นิจ นินจา    ชนแก้วครับ     รอดูอยู่เหมือนกันครับ   หลงรัก 

Noi-17
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #746 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2008, 09:27:18 PM »

ไหว้  สวัสดีครับพี่นิจ นินจา    ชนแก้วครับ     รอดูอยู่เหมือนกันครับ   หลงรัก 

อะ...อะ...พี่เอ็กซ์ มาชนอะไรในเวป...ชวนไปชนข้างนอกอยู่เนี้ย..รอตั่งกะหัวค่ำแล้ว...อิอิอิ

โพสไว้ใน gun.in ทำนิ่ง...ทำนิ่ง  Grin Grin Grin

รอชมภาพบรรยากาศเหมือนกันคราบบบบ หลงรัก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 58

« ตอบ #747 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2008, 10:13:06 PM »

ไหว้  สวัสดีครับพี่นิจ นินจา   ชนแก้วครับ     รอดูอยู่เหมือนกันครับ   หลงรัก 

อะ...อะ...พี่เอ็กซ์ มาชนอะไรในเวป...ชวนไปชนข้างนอกอยู่เนี้ย..รอตั่งกะหัวค่ำแล้ว...อิอิอิ

โพสไว้ใน gun.in ทำนิ่ง...ทำนิ่ง  Grin Grin Grin

รอชมภาพบรรยากาศเหมือนกันคราบบบบ หลงรัก
   ไม่ไปครับอยากนอนรอผลงานครับ  ( ผลงานของท่านอื่นๆครับ )

shotgun_trang
ลูกซองรณยุทธ
Hero Member

คะแนน 25

ความเป็นธรรม

« ตอบ #748 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2008, 10:18:18 PM »

ฟื้น..........แว้ว...Huh
   กำลังปั่นสกอร์....ให้โทนี่...ช่วย..ขยาย....ข่าวอยู่...ครับ....

รู้รัก สามัคคี ทำดี เพื่อความดี
♥Jikky♥
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 24

« ตอบ #749 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2008, 10:18:51 PM »

สวัสดีรอบวงค่ะ

ป่านนี้พี่ ๆ น้อง ๆ คงถึงบ้านโดยสวัสดิภาพกันหมดทุกคนแล้วนะค๊ะ
แม็ทนี้พี่น้อยหนุกหนาน มันส์ หยดติ๋ง คุ้มค่าจริง ๆ   แลบลิ้น
ใครถ่ายรุปไว้บ้าง โพสรูปสวยๆ ให้ดูบ้างนะค๊ะ รอบนี้ไม่มีใครห่วงถ่ายรูปเลยนิ เศร้า
ตั้งหน้าตั้งตา ยิง  ยิง  ยิง แล้วก็ยิง อย่างเดียว

หน้า: 1 ... 47 48 49 [50] 51 52 53 ... 60
  พิมพ์