เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 23, 2024, 04:25:32 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 52 53 54 [55] 56 57 58 ... 60
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เชิญร่วมแข่งขันยิงปืนรางวัลพระราชทานฯ ครั้งที่15 / 3-4 พ.ค.51 จ.พัทลุง(ช.๔o๒)  (อ่าน 137407 ครั้ง)
SMILA
HS9BGB
Hero Member

คะแนน 45

เป็นคนก็ต้องมีคุณค่า หากไร้คุณค่า ก็ย่อมไร้เกียรติ

« ตอบ #810 เมื่อ: พฤษภาคม 10, 2008, 02:43:36 AM »

ภาพ น้องเบญธิดา...เยือน..เมืองตรัง...
            ที่ร้าน..ติ๋มซำ..ตอน..7 โมงเช้า..
                                 สาวมั่น...จาก...ตะวันออก...   มาอีก...นะครับ...                Grin Grin

ใช่เหรอโกเพ้ง   คุณเบญธิดา ที่เคยเห็นขาวกว่านี้เยอะนี่ Cheesy Grin Cheesy Grin

* 96dwmw.jpg (48.83 KB, 320x240 - ดู 341 ครั้ง.)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 10, 2008, 02:45:28 AM โดย SMILA » บันทึกการเข้า

หากชอบมอเตอร์ไซค์ก็ต้องลิงก์ข้างล่างนี้เร้ยครับ
http://www.superfour-club.com/index.php/topic,14482.6570.html

HS9BGB SMILA SONGKHLA HS9BGB SMILA SONGKHLA
SMILA
HS9BGB
Hero Member

คะแนน 45

เป็นคนก็ต้องมีคุณค่า หากไร้คุณค่า ก็ย่อมไร้เกียรติ

« ตอบ #811 เมื่อ: พฤษภาคม 10, 2008, 02:55:06 AM »

ผู้หญิง..ยิงเรือ......ไม่ต้องกลัว..พี่  เจี๊ยบ..?
    เรามี..ชัน..อุด  เรือ....?
  โถ..แค่..เห็น..แหม๋ว..ยิง...สปีด...ใจถอด..เลย..เหรอ...   จิ๊บๆๆ
   เดี๋ยว..ให้...พี่โกโก้..พี่ใหญ่..เทรน..ให้...แป๊ปเดี่ยว...เก่ง.....แน่ๆ...(เฮียตี๋  บอก..มางั้น..)
        รับ..รองไม่เอา...เข่ง..เปล่า..กลับ..มา..หรอก...(  มี..ปลาทุ..กะ..ซาลาเปา..กับมาด้วย..แนๆ..ฮิ)

ผู้หญิงยิงเรือ สบาย ยิงอย่างเดียวเลย
         แต่
        ผู้ชาย พายเรือ   เหนื่อย ชะมัด

เห็นนู๋แหม๋ว ยิง สปีด แล้วเสียว ก็ดีแล้วครับ
                           หากยิงที่ไม่น่าจะเสียว ไม่เสี่ยงดีฝ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
Cheesy Cheesy Cheesy

หากชอบมอเตอร์ไซค์ก็ต้องลิงก์ข้างล่างนี้เร้ยครับ
http://www.superfour-club.com/index.php/topic,14482.6570.html

HS9BGB SMILA SONGKHLA HS9BGB SMILA SONGKHLA
panda63
Full Member

คะแนน 0

« ตอบ #812 เมื่อ: พฤษภาคม 10, 2008, 07:33:04 PM »

หวัดดีพี่เจี๊ยบและทุกๆคน    เข้ามาทักทายตามประสาคนอารมดีดีดีดีดีดีดี   อิอิอิ
วิศิษฏ์เอ๊กซ์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 58

« ตอบ #813 เมื่อ: พฤษภาคม 10, 2008, 09:10:17 PM »

ถามพี่เสือน้อยเหรอครับ อยู่บนหาดวิวาทแท้ๆ แต่ยังไม่รู้เลยว่าหาดที่อยู่คือหาดอะไร
อีกอย่างจะให้ลงเรือได้งัยล่ะ ขนาดนั่งรถ ยังโวยลั่น ลมยางไม่เท่ากัน  ไม่ใช่เหรอ 

Smiley Wink Cheesy Grin Smiley Wink Cheesy Grin
  ไหว้   สวัสดีครับพี่SMILA  ไม่นะไม่ใช่อย่างที่พี่คิด  ผมบอกว่ายางมันแห้งครับพี่  อิ อิ อิ   ขำก๊าก

หวัดดีพี่เจี๊ยบและทุกๆคน    เข้ามาทักทายตามประสาคนอารมดีดีดีดีดีดีดี   อิอิอิ
  ไหว้ สวัสดีครับน้องpanda63  สบายดีไหมครับ งานหน้าพี่น้อยบอกว่าเอาถ้วยมาให้เขาซะดีๆไม่งั้น...  แบร่

การพูดว่า..ให้..คือความผิดอันสูงสุดในชีวิตผม  ต่อไปนี้จะไม่มีคำว่า...ให้...อีกต่อไป
SMILA
HS9BGB
Hero Member

คะแนน 45

« ตอบ #814 เมื่อ: พฤษภาคม 10, 2008, 11:17:51 PM »

หวัดดีพี่เจี๊ยบและทุกๆคน    เข้ามาทักทายตามประสาคนอารมดีดีดีดีดีดีดี   อิอิอิ

หวัดดีน้องเกณฑ์
ต้องบ่นว่าเสียดายอีกแล้วสิสำหรับเดือนนี้ที่ยังไม่สามารถเข้าไปเล่น ไอพี
ร่วมกับพวกเราที่สนามรัตภูมิได้เป็นเดือนที่ 3 แล้ว ติดธุระซะเรื่อย
กลังคิดอยู่โอกาสจะซ้อมไอพีเหมือนท่านอืนๆแถบไม่มีจะเอาอะไรไปสู้เค้าอ๊ะ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 10, 2008, 11:19:52 PM โดย SMILA » บันทึกการเข้า

SMILA
HS9BGB
Hero Member

คะแนน 45

« ตอบ #815 เมื่อ: พฤษภาคม 10, 2008, 11:25:13 PM »

ไหว้   สวัสดีครับพี่SMILA  ไม่นะไม่ใช่อย่างที่พี่คิด  ผมบอกว่ายางมันแห้งครับพี่  อิ อิ อิ   ขำก๊าก

[/quote]

อ๋อครับ  ยางมันแห้ง   เชียวเหรอครับบบบ Grin Cheesy Grin Cheesy

* 018.gif (37.77 KB, 250x238 - ดู 319 ครั้ง.)

SMILA
HS9BGB
Hero Member

คะแนน 45

« ตอบ #816 เมื่อ: พฤษภาคม 10, 2008, 11:35:27 PM »

พี่โญ ครับ
ผมมีรูป  รูเกอร์ปรับแต่งของพี่ 1 กระบอก
อีกกระบอกที่เป็นรมดำ ผมไม่ได้ถ่ายรูปไว้
หากพี่โญมีรูปกระบอกรมดำ รบกวนพี่โพสต์รูปให้ดูด้วยนะครับ อยากดูครับ

* รูเกอร์ 10 22 ขาว.JPG (22.31 KB, 308x231 - ดู 337 ครั้ง.)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 11, 2008, 01:03:00 AM โดย SMILA » บันทึกการเข้า

วิศิษฏ์เอ๊กซ์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 58

« ตอบ #817 เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2008, 09:54:33 AM »

ไหว้ สวัสดีครับโกเพ๊ง   อยากดูรูปอีกครับ   ไหว้  ไหว้  ไหว้

การพูดว่า..ให้..คือความผิดอันสูงสุดในชีวิตผม  ต่อไปนี้จะไม่มีคำว่า...ให้...อีกต่อไป
iPui
Newbie
*

คะแนน 1

« ตอบ #818 เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2008, 03:11:27 PM »

แข่งครั้งนี้เกือบน่วมเลยอ่ะ แถมไปทะเล๊ทะเลต่ออีก
ไปแบบซากศพมากๆ ฮ่าๆ
shotgun_trang
ลูกซองรณยุทธ
Hero Member

คะแนน 25

ความเป็นธรรม

« ตอบ #819 เมื่อ: พฤษภาคม 13, 2008, 12:58:42 AM »

ต้องขออภัย..สมาชิกที่  คอยฟังข่าวสาร..  นะครับ   ไหว้
  ออกเดินทาง ไปกรุงเทพฯ...เมื่อ..วันศุกร์  ที่ 9  บ่ายๆๆ..   ไป  ร่วมการแข่งขัน..แมทซ์  ที่ฟาร์ม  จระเข้...สมุทรปราการ
  ตามนโยบาย..ท่านนายสนาม  พัทลุง..เพื่อสร้างนักกีฬา จังหวัดพัทลุง  และผู้ที่สนใจ  ให้ เป็น สากล     เยี่ยม
          ไป รับนโยบาย  จากผู้ใหญ่  ใน..สมาคมรณยุทธฯ... พร้อม  นำ ผลการแข่งขัน ไป ให้..     แข่งที่ฟาร์ม  ฯ จบ ก็
  รีบ...ไปร่วมฟัง..การประชุม..ของชมรมลูกซองรณยุทธ..ที่บางบัวทอง..ในตอน..เย็นๆ
          ผลการประชุม   รายละเอียด..คง..รอให้....ท่านเลขา...(พี่ตี๋)  และ  คุณศิริวรรณ  กระจายข่าวให้...ท่านสมาชิก..
ทราบ     หลัก...ที่ประชุม..ก็
            จะมีการอบรม..วันที่ 1 มิ.ย. 51 ที่ บางบัวทอง  และ  จะให้มีการ แข่งขัน..ลูกซองรณยุทธ ในระดับ Level II   และจะ เอาผลการแข่งขันที่ พัทลุง ที่ผ่านมา นำมาพิจารณา เพื่อ จัดลำดับ  ให้ สมาชิกทางใต้  ที่ เข้าร่วมแข่ง  ด้วย..คิดคะแนน ตาม เปอร์เซนต์  เหมือนปืนสั้น  รณยุทธ   
          จึงอยากเชิญชวน.. สมาชิกทางใต้.. ไปร่วม  ปรับ คลาส...และร่วมการแข่งขัน.. ใน  วัน ที่  15 มิถุนายน 51
          เพิ่ง เดินทางกลับ  มาถึง  บ้าน   วันที่ 12 พ.ค. 51 ตอนเที่ยง คืน.. 
          เดี๋ยว....พรุ่งนี้.13  พ.ค. 51 จะส่งรูป  ภาพ การแข่งขัน..ให้ หลาน X   กะ  พี่เจี๊ยบ  ตาม  คำขอ  ครับ
          ขอบคุณครับ    ไหว้     

รู้รัก สามัคคี ทำดี เพื่อความดี
Nit-ninja-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 21

มนุษย์ปลูกต้นไม้ชนิดใดก็จะได้ผลของต้นไม้ชนิดนั้น

« ตอบ #820 เมื่อ: พฤษภาคม 13, 2008, 07:26:16 AM »

ไหว้สวัสดีครับ....โกเพ้ง....ครับ    มีผลการแข่งของแต่ละสเตจให้ดูมั้ยครับ......ขอบคุณครับ ไหว้

ShotGuns  Practical Shooting Club ( Northern Thailand )
SMILA
HS9BGB
Hero Member

คะแนน 45

« ตอบ #821 เมื่อ: พฤษภาคม 13, 2008, 10:28:39 AM »

จึงอยากเชิญชวน.. สมาชิกทางใต้.. ไปร่วม  ปรับ คลาส...และร่วมการแข่งขัน.. ใน  วัน ที่  15 มิถุนายน 51
          เพิ่ง เดินทางกลับ  มาถึง  บ้าน   วันที่ 12 พ.ค. 51 ตอนเที่ยง คืน.. 
          เดี๋ยว....พรุ่งนี้.13  พ.ค. 51 จะส่งรูป  ภาพ การแข่งขัน..ให้ หลาน X   กะ  พี่เจี๊ยบ  ตาม  คำขอ  ครับ
          ขอบคุณครับ    ไหว้     

คร๊าบบบบบ รับทราบครับโกเพ้ง และจะนำความเข้าทูลพรรคพวกในทีมทราบด้วยคร๊าบ ไม่รู้จะได้ไปรึป่าวจริงๆอยากไปอยู่หรอกแถมมีข้ออ้างแล้วด้วยเนอะ เดี๊ยวค่อยว่ากันให้ผมกลับจากทัวร์ญี่ปุ่นก่อนนะคร๊าบบบบผม Cheesy Cheesy Cheesy

* บางบัวทองต้องเอานี่ลง....JPG (6.62 KB, 280x201 - ดู 251 ครั้ง.)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 13, 2008, 10:31:32 AM โดย SMILA » บันทึกการเข้า

Hero Member

คะแนน 25

« ตอบ #822 เมื่อ: พฤษภาคม 13, 2008, 11:22:10 AM »

ไหว้สวัสดีครับ....โกเพ้ง....ครับ    มีผลการแข่งของแต่ละสเตจให้ดูมั้ยครับ......ขอบคุณครับ ไหว้
  น้องตับ...ปั่นอยู่  หน้าคอมฯ....ฟัน...ยังไม่ได้ แปรง...(ฮ่าๆ)
               คาด...ว่า...เย็นนี้..ทั้ง ลูกซอง..และปืนสั้น..ขึ้น หน้าเวบฯ...ได้..ครับ...(เจ้าหน้าที่สนาม..ฝึกกำลังพล..ทำแทน เจ้าหน้าที่..อีก หน่อย..คง คล่อง...ตอนนี้..ต้อง  ฝึก...อีก นิด หนึ่ง........)
               ระหว่าง..รอ....ชม..คู่หวาน....ประจำ  แมทซ์ ไป...พลางๆ  ก่อน นะ  น้อง..นิจ นินจา...

กะ..จะให้..อยู่ในถ้ำมรกต..สองคน..

รู้รัก สามัคคี ทำดี เพื่อความดี
Nit-ninja-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 21

มนุษย์ปลูกต้นไม้ชนิดใดก็จะได้ผลของต้นไม้ชนิดนั้น

« ตอบ #823 เมื่อ: พฤษภาคม 13, 2008, 11:29:49 AM »

ตกใจ......... ตกใจ.....อ่ะจ๊ากกกกกกก.............โกเพ้งจะเอาผมกะตาลไปปล่อยให้นางเงือกกิน....แงๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ............ Grin Grin Grin

ShotGuns  Practical Shooting Club ( Northern Thailand )
Hero Member

คะแนน 25

« ตอบ #824 เมื่อ: พฤษภาคม 13, 2008, 12:03:05 PM »

งานนี้ ที่ลืมไม่ได้..คือ  ไดร์มาสเตอร์...  คุณ พิเชษฐ์   แห่ง บางบัวทอง  มาร่วมแข่ง..ขันปืนสั้นIPSC  แล้ว..
        ยัง...มาช่วย..เป็น..คนนำใน การเกาะแถวเข้าถ้ำ...มี  ผู้ ชำนาญทางน้ำ....ผม...สบาย..ปลอดภัย 200%

หน้า: 1 ... 52 53 54 [55] 56 57 58 ... 60
  พิมพ์