เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 23, 2024, 04:31:54 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 55 56 57 [58] 59 60
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เชิญร่วมแข่งขันยิงปืนรางวัลพระราชทานฯ ครั้งที่15 / 3-4 พ.ค.51 จ.พัทลุง(ช.๔o๒)  (อ่าน 137555 ครั้ง)
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #855 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2008, 04:48:26 PM »

ผลการแข่งขันลูกซองเรียบร้อยไหมครับ Grin Grin Grin

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
shotgun_trang
ลูกซองรณยุทธ
Hero Member

คะแนน 25

ความเป็นธรรม

« ตอบ #856 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2008, 04:49:33 PM »

เมื่อ..สิงห์  ปืนสั้นIPSC เหนือ      มาเจอ เสือใต้..จาก อำเภอสุไหโกโลก  เยี่ยม

เลย..ต้องมี..MD  น้อง..จตุรงค์  หลีประสิทธิ์..   เป็น กรรมการใหญ่         เยี่ยม
     แถม..น้องเปิ้ม...จากร้านปืนมิตรภาพ..มาช่วยอีกแรง...แม้จะเหนื่อย..สุดๆ..ก็  ยังมา     ไหว้

ต้องขอบคุณมากๆ..ครับ..
       ขอให้..ขายดี....นะครับ..นักกีฬา..ทาง..นี้..จะไป..อุดหนุน..คร๊าบ... ไหว้

รู้รัก สามัคคี ทำดี เพื่อความดี
Hero Member

คะแนน 25

« ตอบ #857 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2008, 04:58:50 PM »

ผลการแข่งขันลูกซองเรียบร้อยไหมครับ Grin Grin Grin
  เป็นไป  ตามที่ท่าน..carera   แนะนำ  ครับ
               ว่ากันไป..ตามกฏกติกา..               
               นักกีฬา..ลูกซอง..รณยุทธ ทุกคน..รับฟัง..และยอมรับ..ภายใต้หลักการเดียวกัน..ทุกอย่าง..จึงเป็นไป...ด้วยดี..  เป็น  นิมิตรที่ดี..ที่  จะนำไป..สู่  มารตฐานสากล..( ฝัน..)
               อยากให้  เป็น อย่าง..ฝัน...ครับ..  หลงรัก
               เชื่อว่า..ภายใต้การนำของ..ท่านประธาน  ขจรภัทร  อธนะสมบัติ 
                                                            เลขา      ธนาพล   กุลชัยรัตนา
                                                                         ภิญโญ     แก้วภิญโญ
                                                     3   ทหารเสือ..         .ลูกซองรณยุทธ    จะไปได้  ดัง  ฝัน..ครับ..   หลงรัก   ไหว้

รู้รัก สามัคคี ทำดี เพื่อความดี
เอก@ดอยฯ
ปฏิบัติอย่างถูกต้องตั้งแต่แรกเริ่ม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 183

Do it right the first time

« ตอบ #858 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2008, 05:33:14 PM »

ผู้จัดดำเนินงานได้อย่างยอดเยี่ยมมากครับ ทั้งสนุก มัน เหนื่อย ได้ทั้งรอยยิ้ม และมิตรภาพจากคนวงการปืน จากทั่วทั้งประเทศไทย ขอบคุณอีกครั้งครับ  ไหว้

SPSC No.057       THPSA No.A-331
Nit-ninja-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 21

มนุษย์ปลูกต้นไม้ชนิดใดก็จะได้ผลของต้นไม้ชนิดนั้น

« ตอบ #859 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2008, 05:48:11 PM »

ไหว้สวัสดีครับ...ขอบคุณสำหรับผลแข่งลูกซองครับ Grin Grin......... Grin Grin Grin Grin....แมทช์นี้ผมได้เพื่อนเพิ่มขึ้นอีกเยอะเลยครับ
        และมีความสุขมากกับการที่ได้ไปยิงปืนที่พัทลุง....ถึงแม้จะขับรถไปไกลหน่อย...แต่คุ้มค่าที่ได้ไปครับ... Grin Grin Grin

ShotGuns  Practical Shooting Club ( Northern Thailand )
เอก@ดอยฯ
ปฏิบัติอย่างถูกต้องตั้งแต่แรกเริ่ม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 183

Do it right the first time

« ตอบ #860 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2008, 05:51:12 PM »

ไหว้สวัสดีครับ...ขอบคุณสำหรับผลแข่งลูกซองครับ Grin Grin......... Grin Grin Grin Grin....แมทช์นี้ผมได้เพื่อนเพิ่มขึ้นอีกเยอะเลยครับ
        และมีความสุขมากกับการที่ได้ไปยิงปืนที่พัทลุง....ถึงแม้จะขับรถไปไกลหน่อย...แต่คุ้มค่าที่ได้ไปครับ... Grin Grin Grin

พี่ครับๆ พี่หลับหรือขับนะ  คิก คิก คิก คิก

SPSC No.057       THPSA No.A-331
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 21

มนุษย์ปลูกต้นไม้ชนิดใดก็จะได้ผลของต้นไม้ชนิดนั้น

« ตอบ #861 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2008, 06:19:52 PM »

ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก.......เอกครับ...เอกเป็นคนขับ..ส่วนผม..เป็นคนหลับ... ขำก๊าก ขำก๊ากแหมตัวเองก็...

ShotGuns  Practical Shooting Club ( Northern Thailand )
Hero Member

คะแนน 25

« ตอบ #862 เมื่อ: พฤษภาคม 16, 2008, 01:20:41 AM »

คนนี้..ชื่อ  ธีรเดช   สมพืช   เก่ง  ลูกซองรณยุทธ
             แถม  ยัง เก่ง  ลูกโม่  IPSC    ใจกว้างเป็นแม่น้ำ     2 วัน  2 ปืน  นับถือ..ครับ... เยี่ยม

หลงรัก    ใช้ลูกโม่  ลงโปรดักชั่น..  ปืนสวย..ซอง  แจ๋ว...   หลงรัก
                      เห็นตอนยิง  สนาม 4 ..เปิดใส่โม่.ยิง...เท..ใส่...ยิง...มีคน ฝาก  มาถามครับ..ว่า..เปิดโม่  ตอนไหน..เห็น..เสียงปืน ดัง..ต่อเนื่อง..เชียว.. เยี่ยม

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 21

« ตอบ #863 เมื่อ: พฤษภาคม 16, 2008, 03:58:38 PM »

ไหว้  Grin Grinมารอดูผลของปืนสั้นอีกทีครับ..... Grin Grinเป็นสเตจอ่ะครับ.... ไหว้

Hero Member

คะแนน 25

« ตอบ #864 เมื่อ: พฤษภาคม 16, 2008, 07:53:27 PM »

ไหว้  Grin Grinมารอดูผลของปืนสั้นอีกทีครับ..... Grin Grinเป็นสเตจอ่ะครับ.... ไหว้
  กำลัง..ปั่น  อยู่ ครับ..
              วันนี้..วิ่งไป..พัทลุง..อีกรอบ....             คาดว่า...คืนนี้..ดึกๆ...น้องตับ..คง ยก ขึ้น กระทู้ ได้ หมด ครับ

sasinun รักในหลวง
Sr. Member

คะแนน 37

« ตอบ #865 เมื่อ: พฤษภาคม 16, 2008, 10:01:10 PM »

เป็นไป  ตามที่ท่าน..carera   แนะนำ  ครับ
               ว่ากันไป..ตามกฏกติกา..               
               นักกีฬา..ลูกซอง..รณยุทธ ทุกคน..รับฟัง..และยอมรับ..ภายใต้หลักการเดียวกัน..ทุกอย่าง..จึงเป็นไป...ด้วยดี..  เป็น  นิมิตรที่ดี..ที่  จะนำไป..สู่  มารตฐานสากล..( ฝัน..)
               อยากให้  เป็น อย่าง..ฝัน...ครับ..  หลงรัก
               เชื่อว่า..ภายใต้การนำของ..ท่านประธาน  ขจรภัทร  อธนะสมบัติ 
                                                            เลขา      ธนาพล   กุลชัยรัตนา
                                                                         ภิญโญ     แก้วภิญโญ
                                                     3   ทหารเสือ..         .ลูกซองรณยุทธ    จะไปได้  ดัง  ฝัน..ครับ..   หลงรัก   ไหว้
แล้วเราจะร่วมฝันไปกับท่านครับ(ลูกซองชาวเหนือครับกระผม) เยี่ยม
carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #866 เมื่อ: พฤษภาคม 17, 2008, 10:18:32 AM »

กำลัง..ปั่น  อยู่ ครับ..
              วันนี้..วิ่งไป..พัทลุง..อีกรอบ....             คาดว่า...คืนนี้..ดึกๆ...น้องตับ..คง ยก ขึ้น กระทู้ ได้ หมด ครับ

ขอบคุณครับ อยากดูมากเลย Grin Grin Grin

tabza!
Newbie
*

คะแนน 4

TabZa!

« ตอบ #867 เมื่อ: พฤษภาคม 17, 2008, 10:31:05 AM »

ของปืนสั้นนะ ขอรับ

TabZa! มาแว้ว!!!
carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #868 เมื่อ: พฤษภาคม 17, 2008, 10:35:48 AM »

ขอบคุณครับ รอ Overall Stage เลยครับ Grin Grin Grin

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 21

« ตอบ #869 เมื่อ: พฤษภาคม 17, 2008, 12:45:41 PM »

ไหว้ ลง....Ovrell Stage.......เลยครับ ถ้าลงเสร็จแล้วจะไม่กวนใจละ ไหว้ หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก
ขอบคุณที่เอามาลงให้นะครับ..... ไหว้

หน้า: 1 ... 55 56 57 [58] 59 60
  พิมพ์