เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 24, 2024, 11:28:34 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 4 5 6 [7] 8 9
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: มีใครใช้ Springfield Armory.45 บ้างครับ ขอรายละเอียด + คำ แนะนำหน่อยครับ  (อ่าน 15874 ครั้ง)
วายุ - รักในหลวง
เย็นศิระ เพราะพระบริบาล
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 335

พระเจ้าสร้างมนุษย์ แต่โคลท์ทำให้มนุษย์เท่าเทียมกัน

« ตอบ #90 เมื่อ: กรกฎาคม 21, 2005, 04:07:05 PM »

อยากไปครับ ...ขอบคุณคุณใหม่ครับผม ไปนะพี่แก้ว นะ ๆ ผมชวนคุณโทนแล้ว ไปเที่ยวกัน

บรรพบุรุษของไทยแต่โบราณ ปกบ้านป้องเมืองคุ้มเหย้า เสียเลือดเสียเนื้อมิใช่เบา หน้าที่เรารักษาสืบไป...
NaiMai>รักในหลวง
ไม่ว่าจะมีพร้อมทุกสิ่ง แต่ก็ยังไม่มีสิ่งใดเหนือกว่าความมีสติ
Hero Member

คะแนน 741

นายใหม่ รักหมู่

« ตอบ #91 เมื่อ: กรกฎาคม 21, 2005, 06:47:17 PM »

ไงผมไปไม่มีแบบนี้ล่ะครับ Grin

Grin ทำไมไม่มีล่ะพี่ ที่พาไปกินข้าวครั้งที่แล้วก็ไปด้วยน่ะครับ ทำเป็นจำน้องเค้าไม่ได้ Grin

พี่ แก้ว ถ้าพี่ไม่ติดธุระสำคัญ ผมกะคุณวายุ จะตามไปด้วยครับ

Grin รอต้อนรับอยู่ครับคุณโทนกับคุณวายุ Grin

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 335

พระเจ้าสร้างมนุษย์ แต่โคลท์ทำให้มนุษย์เท่าเทียมกัน

« ตอบ #92 เมื่อ: กรกฎาคม 21, 2005, 06:54:47 PM »

ตกลงว่า ผมกับพี่แก้ว คุณโทน จะไปเที่ยวที่ นครสวรรค์ ไปหาคุณใหม่นะครับ....

บรรพบุรุษของไทยแต่โบราณ ปกบ้านป้องเมืองคุ้มเหย้า เสียเลือดเสียเนื้อมิใช่เบา หน้าที่เรารักษาสืบไป...
boon
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #93 เมื่อ: กรกฎาคม 21, 2005, 06:57:51 PM »

ตกลงว่า ผมกับพี่แก้ว คุณโทน จะไปเที่ยวที่ นครสวรรค์ ไปหาคุณใหม่นะครับ....
ผมเองก็อยากไปครับ อยากรู้จักน้องๆบ้าง
พบกันครั้งที่แล้ว นายใหม่ไม่เคยชวนเลย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 335

« ตอบ #94 เมื่อ: กรกฎาคม 21, 2005, 06:58:48 PM »

มาสิครับพี่ boon ใกล้แค่นี้เอง......

NaiMai>รักในหลวง
ไม่ว่าจะมีพร้อมทุกสิ่ง แต่ก็ยังไม่มีสิ่งใดเหนือกว่าความมีสติ
Hero Member

คะแนน 741

นายใหม่ รักหมู่

« ตอบ #95 เมื่อ: กรกฎาคม 21, 2005, 07:16:15 PM »

Grin ยินดีต้อนรับท่านที่จะแวะมาทุกท่านครับ Grin

ผมเองก็อยากไปครับ อยากรู้จักน้องๆบ้าง
พบกันครั้งที่แล้ว นายใหม่ไม่เคยชวนเลย

หัวเราะร่าน้ำตาริน ชวนยังไงล่ะครับพี่บุญ น้องวิกกี้อยู่ด้วยตลอดเลย กลัวน้องเค้าโมโหหาว่าผมพาพ่อใจแตกคว้า .45 มายิงผมเอาสิครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน

นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #96 เมื่อ: กรกฎาคม 21, 2005, 07:23:49 PM »

ไงผมไปไม่มีแบบนี้ล่ะครับ Grin

Grin ทำไมไม่มีล่ะพี่ ที่พาไปกินข้าวครั้งที่แล้วก็ไปด้วยน่ะครับ ทำเป็นจำน้องเค้าไม่ได้ Grin

อพิโธ่......ไงไม่ส่งซิกนายใหม่....แล้วน้องเค้าจะเสียใจมั๊ยเนี่ย Grin

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
boon
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #97 เมื่อ: กรกฎาคม 22, 2005, 07:24:05 AM »

สมาชิกสปริงฟิลอีกคนครับ น้องต้น ใช้ปืนรุ่นธรรมดาๆ
แต่ฝีมือการยิงไม่ธรรมดาเท่าไร

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]
บ้านชายหาด
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 284

« ตอบ #98 เมื่อ: กรกฎาคม 22, 2005, 10:24:20 AM »

ข้อควรระวังในการเที่ยวสตรีทวัน1
-ในขณะที่ท่านได้ที่นั่งเรียบร้อย และเจ้าของร้านได้แนะนำน้องๆให้รู้จัก ขอให้ท่านทำตัวเฉยๆไว้ก่อน
-ให้สังเกตน้องๆที่เข้ามานั่งให้ชัดเจน ไม่ว่าจะเป็นท่อนแขนหรือน่องที่อาจจะดูล่ำเกินหญิงได้
-หลอกชวนคุยเพื่อให้ได้ยินเสียง  ว่าแหบห้าว แปลงตัวมาป่าว พร้อมกะจับพิรุธลูกกระเดือก(ซึ่งอาจจะยังตัดไม่หมด)

Grin Grin Grin
Choltit
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #99 เมื่อ: กรกฎาคม 22, 2005, 03:20:11 PM »

ข้อควรระวังในการเที่ยวสตรีทวัน1
-ในขณะที่ท่านได้ที่นั่งเรียบร้อย และเจ้าของร้านได้แนะนำน้องๆให้รู้จัก ขอให้ท่านทำตัวเฉยๆไว้ก่อน
-ให้สังเกตน้องๆที่เข้ามานั่งให้ชัดเจน ไม่ว่าจะเป็นท่อนแขนหรือน่องที่อาจจะดูล่ำเกินหญิงได้
-หลอกชวนคุยเพื่อให้ได้ยินเสียง ว่าแหบห้าว แปลงตัวมาป่าว พร้อมกะจับพิรุธลูกกระเดือก(ซึ่งอาจจะยังตัดไม่หมด)

Grin Grin Grin

พูดเหมือนเจอบ่อยเลย

ไพโรจน์
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #100 เมื่อ: กรกฎาคม 26, 2005, 11:46:48 AM »

อย่าแปลกใจนะครับ  ถ้ากินกันอยุ่แล้วผมโผล่ไปจ๊ะเอ๋  Grin Grin Grin

bobby
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 16

« ตอบ #101 เมื่อ: กรกฎาคม 26, 2005, 12:08:48 PM »

Grin

ฝาแฝดครับ

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]
โทน73 -รักในหลวง-
มือปืนกาวช้าง
Hero Member

คะแนน 586

« ตอบ #102 เมื่อ: กรกฎาคม 26, 2005, 12:25:00 PM »

สลับด้าม กะเมนสปริงเฮาซิ่ง ใช่ไหม ครับ

....ตามล่า...อีตอแหล
Don Quixote
Only God delivers the judgement, we only deliver the suspects.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 987

,=,"--- X Santiago... !!

« ตอบ #103 เมื่อ: กรกฎาคม 26, 2005, 12:28:49 PM »

ตกลงคุณบ๊อบบี้ได้ตัวใหม่ จีไอ (นายพล อิ อิ) ราคาเท่าไหร่ครับ? Grin

Thou shalt have guns.
Thou shalt have tons of ammo.
Thou shalt shoot well.
Thou shalt not rely on help from the stranger.
bobby
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 16

« ตอบ #104 เมื่อ: กรกฎาคม 26, 2005, 12:32:57 PM »

สลับด้าม กะเมนสปริงเฮาซิ่ง ใช่ไหม ครับ

สลับด้ามไม้ของ gi มาใส่ในตัว micro ครับ ส่วนตัว gi นั้นใส่นก ไก และ หลังอ่อนครับ
หน้า: 1 ... 4 5 6 [7] 8 9
  พิมพ์