เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 25, 2024, 03:19:38 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 ... 9
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: มีใครใช้ Springfield Armory.45 บ้างครับ ขอรายละเอียด + คำ แนะนำหน่อยครับ  (อ่าน 15998 ครั้ง)
Ninja 19 + รักในหลวง +
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 333

" อยู่อย่างจงรัก ตายอย่างภักดี "

« ตอบ #45 เมื่อ: กรกฎาคม 15, 2005, 05:54:25 PM »

.............. Grin...

BLUE ZONE " สิ่งเดียวที่ทำให้คนชั่วได้ชัยชนะ นั้นก็เพราะคนดีๆ นิ่งดูดาย " http://www.youtube.com/watch?v=EfCsNdSTNdQ
bobby
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 16

« ตอบ #46 เมื่อ: กรกฎาคม 15, 2005, 06:01:19 PM »

ของผม ไม่ใช้สปริงฟิลด์ครับ Grin เป็น 1991 compact ถ้าไม่รังเกียจ จะไปขอร่วมแจมด้วยครับ

ผมเองก็อยากได้ครับรุ่นนี้ แต่หายากและแพง เลยต้องหลบมาใช้ สปริงฟิวด์ ปืนอะไรก็แจมได้สบายครับ
USP40
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #47 เมื่อ: กรกฎาคม 15, 2005, 08:39:54 PM »

เรียน พี่USP40 ภาพที่โชว์สวยงามมากๆ ครับ ถ้าในราคาเมืองไทยคงแพงสุดๆ เลยครับ ไม่ทราบว่าประมาณเท่าไรครับ

ขอบพระคุณมากครับ
กระบอกไหนครับ
USP40
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #48 เมื่อ: กรกฎาคม 15, 2005, 10:32:45 PM »

ผมใช้ operator ฟิตแน่น แม่นมาก  คุ้มราคา แต่งนิดหน่อยพอไปวัดไปวา
รุ่นนี้ไม่มีขายแล้วนะครับ  Operator รุ่นใหม่รางจะไม่เต็ม เก็บสะสมได้เลย    แต่ก็น่าจะแต่งครบมาจากโรงงานแล้วนี่ครับ
ตัวเขียวของพี่ วิสิ้ด ก็เหมือนกันครับ เก็บได้เลย  ตัว TRP Operator ของผมก็ไม่ค่อยได้ยิงกลัวเธอช้ำหมด อิอิ
krudam
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #49 เมื่อ: กรกฎาคม 16, 2005, 10:17:27 AM »

หลงรัก เร็วๆนี้ ครับ ครู หาโอกาสอยู่ มีที่นอนหรือเปล่าครับ Grin Grin Grin

5555 ที่นอนเหรอครับ ผมยังหาไม่ได้เลย   Grin Grin

เท่าที่อ่านๆ ดูแฟนสปริงฟิลด์มากมายเหลือเกิน น่าชื่นใจแทน จขกท  ถ้าเจอตัวเป็นๆ ต้องขอยิงแน่ๆ ครับ
ป - ปั้น-รักในหลวง
ถ้าท้อเป็นเพียงถ่าน ถ้าผ่านจึงเป็นเพชร
Hero Member

คะแนน 90

..พูดดีก็ดีด้วย พูดร้ายก็ร้ายตอบ...

« ตอบ #50 เมื่อ: กรกฎาคม 16, 2005, 10:25:07 AM »

หลงรัก เร็วๆนี้ ครับ ครู หาโอกาสอยู่ มีที่นอนหรือเปล่าครับ Grin Grin Grin

5555 ที่นอนเหรอครับ ผมยังหาไม่ได้เลย Grin Grin

เท่าที่อ่านๆ ดูแฟนสปริงฟิลด์มากมายเหลือเกิน น่าชื่นใจแทน จขกท ถ้าเจอตัวเป็นๆ ต้องขอยิงแน่ๆ ครับ
......กางเต็นท์หลังเขาแดนไรเฟิลไงคุณครูดำ ได้บรรยากาศสนามเพลาะดีนะครับ......

......พรุ่งนี้ก็สายเสียแล้ว.... 
www.gingamegun.com
G. BKK
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 12

T: 081-44-22-833

« ตอบ #51 เมื่อ: กรกฎาคม 17, 2005, 02:53:13 AM »

5555 ที่นอนเหรอครับ ผมยังหาไม่ได้เลย Grin Grin

เท่าที่อ่านๆ ดูแฟนสปริงฟิลด์มากมายเหลือเกิน น่าชื่นใจแทน จขกท ถ้าเจอตัวเป็นๆ ต้องขอยิงแน่ๆ ครับ

วันนี้ไปทดสอบ กลุ่มกระสุนมา ยิงโดย คุณ นินจา19 แล้วถ้า มีโอกาสจะไปให้ครู ทดสอบอีกทีครับ
เดี๋ยววันจันทร์ จะไปส่ง ด้าม กับ แม็กให้นะครับ ฝากฮาร์ดโครม ให้ด้วยนะครับ 2 ตัว ขอบคุณครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 17, 2005, 04:26:17 AM โดย G. BKK » บันทึกการเข้า

เป็น คนดี ให้เค้า เกรง            ดีกว่า เป็น นักเลง ให้เค้า กลัว             F*ck Off    I'm    Mixing !
G. BKK
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 12

« ตอบ #52 เมื่อ: กรกฎาคม 17, 2005, 03:00:25 AM »

....สภาพสวยผิวแบบนี้น่าจะหายาก มือสองไม่เกิน 68K ผมตะครุบ..... หลงรัก( คุณ G ครบโหลแล้วยัง)

หลงรัก ถ้าพี่ชอบจริงๆ ไม่ต้องตะครุบก็ได้ครับ แค่พี่กดโทรศัพท์ มาที่เครื่องผม รอรับที่บ้านได้เลยครับ ตอนนี้ผมกำลังเล็ง
 น้ำลายหก Goldcup National Match Series 80 + Luger 10/22 อยู่ครับ

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 17, 2005, 03:04:52 AM โดย G. BKK » บันทึกการเข้า

เป็น คนดี ให้เค้า เกรง            ดีกว่า เป็น นักเลง ให้เค้า กลัว             F*ck Off    I'm    Mixing !
boon
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #53 เมื่อ: กรกฎาคม 17, 2005, 04:07:59 AM »

สปริงฟิลเหมือนกันครับ แต่แปลงร่าง เป็นลูกครึ่ง.22

G. BKK
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 12

« ตอบ #54 เมื่อ: กรกฎาคม 17, 2005, 04:09:29 AM »

............... Grin...ลองยิงมาแล้ว เมื่อตอนเย็นๆ ปืนสวย สภาพปิ้งเลย.... เดี๋ยววันเสาร์นี้แสงดีๆ ขออีกซักหน่อย แล้วจะให้คุณ G. BKK ถ่ายรูปกลุ่มกระสุน มาลงให้ดูกัน... Grin

หลงรักขอบคุณ พี่นินจา19 ด้วยครับ ที่มาช่วยทดสอบให้ ทั้งๆที่ งานก็ยุ่ง  Grin บ่นว่าเหนื่อย  Coolแต่พอถ่ายรูป ก็ยังมาดดีเหมือนเดิม

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 17, 2005, 04:32:21 AM โดย G. BKK » บันทึกการเข้า

G. BKK
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 12

« ตอบ #55 เมื่อ: กรกฎาคม 17, 2005, 04:12:45 AM »

............... Grin...ลองยิงมาแล้ว เมื่อตอนเย็นๆ ปืนสวย สภาพปิ้งเลย.... เดี๋ยววันเสาร์นี้แสงดีๆ ขออีกซักหน่อย แล้วจะให้คุณ G. BKK ถ่ายรูปกลุ่มกระสุน มาลงให้ดูกัน... Grin

Shocked 15 เมตรครับ By Ninja19  :Smiley   Cool แสงวันนี้ไม่ค่อยเป็นใจเท่าไร

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 17, 2005, 04:28:48 AM โดย G. BKK » บันทึกการเข้า

G. BKK
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 12

« ตอบ #56 เมื่อ: กรกฎาคม 17, 2005, 04:22:15 AM »

Shocked 15 เมตรครับ By Ninja19 :Smiley พอใช้ได้ไหมครับ

พรุ่งนี้ 25 เมตร อีกทีนะครับพี่

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 17, 2005, 04:33:32 AM โดย G. BKK » บันทึกการเข้า

NaiMai>รักในหลวง
ไม่ว่าจะมีพร้อมทุกสิ่ง แต่ก็ยังไม่มีสิ่งใดเหนือกว่าความมีสติ
Hero Member

คะแนน 741

นายใหม่ รักหมู่

« ตอบ #57 เมื่อ: กรกฎาคม 17, 2005, 07:28:54 AM »

หลงรักขอบคุณ พี่นินจา19 ด้วยครับ ที่มาช่วยทดสอบให้ ทั้งๆที่ งานก็ยุ่ง Grin บ่นว่าเหนื่อย  Coolแต่พอถ่ายรูป ก็ยังมาดดีเหมือนเดิม

Grin เห็นชมว่าคุณนินจามาดดี เลยนึกได้ ว่าสาวคนหนึ่งที่ไปปรานบุรีกับผมเค้าถามหาคุณนินจาบ่อย ๆ แน่ะ Grin

ป - ปั้น-รักในหลวง
ถ้าท้อเป็นเพียงถ่าน ถ้าผ่านจึงเป็นเพชร
Hero Member

คะแนน 90

..พูดดีก็ดีด้วย พูดร้ายก็ร้ายตอบ...

« ตอบ #58 เมื่อ: กรกฎาคม 17, 2005, 07:48:32 AM »

....สภาพสวยผิวแบบนี้น่าจะหายาก มือสองไม่เกิน 68K ผมตะครุบ..... หลงรัก( คุณ G ครบโหลแล้วยัง)

หลงรัก ถ้าพี่ชอบจริงๆ ไม่ต้องตะครุบก็ได้ครับ แค่พี่กดโทรศัพท์ มาที่เครื่องผม รอรับที่บ้านได้เลยครับ ตอนนี้ผมกำลังเล็ง
 น้ำลายหก Goldcup National Match Series 80 + Luger 10/22 อยู่ครับ

...กลุ่มดี เยี่ยมเลย เพิ่งได้มาเก็บไว้ก่อน หาเพิ่มดีกว่าทั้ง Goldcup กะ Ruger 10/22 ยอดนิยมทั้งนั้น หลงรัก......( แล้วค่อยโทรคุยกันครับ )

......พรุ่งนี้ก็สายเสียแล้ว.... 
www.gingamegun.com
Ninja 19 + รักในหลวง +
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 333

" อยู่อย่างจงรัก ตายอย่างภักดี "

« ตอบ #59 เมื่อ: กรกฎาคม 17, 2005, 02:46:31 PM »

Grin เห็นชมว่าคุณนินจามาดดี เลยนึกได้ ว่าสาวคนหนึ่งที่ไปปรานบุรีกับผมเค้าถามหาคุณนินจาบ่อย ๆ แน่ะ Grin

.................. จูบบบบ..จริงเหรออออออ  คุณใหม่อย่าล้อ ผมเล่นนะครับ.... ตัวลอยๆๆ  หลงรัก ..........  เมื่อวานไปลองเจ้า Springfield  กลับมาบ้านเป็นไข้ เลยครับ ตอนยิงๆอยู่นะก็ชักออกอาการแล้ว..ครั้นเนื้อครั้นตัว  เหมื่อนจะมีคนแอบ บ่นอยู่ที่บ้าน....กลับถึงบ้านน๊อกเลย... หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

BLUE ZONE " สิ่งเดียวที่ทำให้คนชั่วได้ชัยชนะ นั้นก็เพราะคนดีๆ นิ่งดูดาย " http://www.youtube.com/watch?v=EfCsNdSTNdQ
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 ... 9
  พิมพ์