เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 25, 2024, 01:29:47 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 9
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: มีใครใช้ Springfield Armory.45 บ้างครับ ขอรายละเอียด + คำ แนะนำหน่อยครับ  (อ่าน 15977 ครั้ง)
oil
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 187

ใครหนอ โกงข้าว ล้มเจ้า เผาเมือง

« ตอบ #60 เมื่อ: กรกฎาคม 17, 2005, 05:53:02 PM »

เห็นถอดเสื้ออยู่บ้านตัวมันแผล็บ...ที่แท้ต้องทำงานบ้านชดเชยแอบไปลองปืนนี่เอง Grin Grin Grin

Thailand must not welcome f..cking bag packer, get lost
NaiMai>รักในหลวง
ไม่ว่าจะมีพร้อมทุกสิ่ง แต่ก็ยังไม่มีสิ่งใดเหนือกว่าความมีสติ
Hero Member

คะแนน 741

นายใหม่ รักหมู่

« ตอบ #61 เมื่อ: กรกฎาคม 17, 2005, 05:57:21 PM »

.................. จูบบบบ..จริงเหรออออออ คุณใหม่อย่าล้อ ผมเล่นนะครับ.... ตัวลอยๆๆ หลงรัก .......... เมื่อวานไปลองเจ้า Springfield กลับมาบ้านเป็นไข้ เลยครับ ตอนยิงๆอยู่นะก็ชักออกอาการแล้ว..ครั้นเนื้อครั้นตัว เหมื่อนจะมีคนแอบ บ่นอยู่ที่บ้าน....กลับถึงบ้านน๊อกเลย... หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

Grin จริงจริ๊ง Grin

sak
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #62 เมื่อ: กรกฎาคม 17, 2005, 07:26:24 PM »

หลงรัก
ครับ
ผมใช้ตัวนี้เป็นตัวที่ 2 รู้สึกชอบมากครับ
เพื่อนที่ซื้อสัปดาห์เดียวกับผม เขาเพิ่งขายไป 40000 บาทครับ
ยิงน้อยมาก  ช่วงที่เกริ่นๆกัน  ผมยังแหย่ไปว่าอยากได้นะ...
แต่รู้ว่าเจ้าตัวเป็นผู้มีอันจะกิน  ไม่ชอบขายของใช้ เลยได้แต่แหย่ไปครั้งเดียว
มาทราบอีกที โถ...ไปเสียแล้ว
 หลงรัก

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 17, 2005, 07:31:22 PM โดย sak » บันทึกการเข้า
iceman - รักในหลวง
Sr. Member

คะแนน 19

« ตอบ #63 เมื่อ: กรกฎาคม 17, 2005, 10:35:18 PM »

วันนี้ผมก็ไปลองมาเหมือนกันครับแต่เป็นตัว  GI .45   3นิ้วยิงที่ระยะ  15  หลากลุ่มพอใช้ได้ครับ    แต่ก็มีปัญหาจนได้ครับตั้งแต่แม๊กที่  8-10  มันออกมาเป็นชุดครับ  ชุดละ 2 นัด   ตกใจ  Shocked
เลยเข้าไปปรึกษากับนายสนามเค้าบอกผมว่า ได้ยินเสียงเหมือนกัน  นึกว่าไปติดชุดยิงรัวมา Grin Grin   พรุ่งนี้ว่าจะเข้าไปร้านลุงสุพลให้ช่วยแก้ไขให้ครับ Smiley
boon
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #64 เมื่อ: กรกฎาคม 17, 2005, 11:53:55 PM »

;D เห็นชมว่าคุณนินจามาดดี เลยนึกได้ ว่าสาวคนหนึ่งที่ไปปรานบุรีกับผมเค้าถามหาคุณนินจาบ่อย ๆ แน่ะ Grin
อ้างถึง
[/color]
ใช่คนนี้หรือเปล่าครับคุณใหม่ คุณนินจาเขาก็มองๆอยู่เหมือนกัน บอกว่าน่ารักมากๆ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 17, 2005, 11:55:32 PM โดย boon » บันทึกการเข้า
ไม่ว่าจะมีพร้อมทุกสิ่ง แต่ก็ยังไม่มีสิ่งใดเหนือกว่าความมีสติ
Hero Member

คะแนน 741

« ตอบ #65 เมื่อ: กรกฎาคม 18, 2005, 04:49:16 AM »

ใช่คนนี้หรือเปล่าครับคุณใหม่ คุณนินจาเขาก็มองๆอยู่เหมือนกัน บอกว่าน่ารักมากๆ

หัวเราะร่าน้ำตาริน คนนี้ของผ๊มมมมมม หวงน๊า หมายถึงอีกคนที่อยู่ข้าง ๆ คนนี้ครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน

มะขิ่น
Hero Member

คะแนน 2453

"ทหารแก่ไม่มีวันตาย แต่จะค่อยๆเลือนหายไป"

« ตอบ #66 เมื่อ: กรกฎาคม 18, 2005, 06:37:44 AM »

หัวเราะร่าน้ำตาริน คนนี้ของผ๊มมมมมม หวงน๊า หมายถึงอีกคนที่อยู่ข้าง ๆ คนนี้ครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน

ออกนอกหน้าเลยนายใหม่ Grin Grin Grin

อย่าดึงฟ้าต่ำ  อย่าทำหินแตก  อย่าแยกแผ่นดิน
ป้อมทอง พรานชุมไพร
ดับบาป ด้วยบุญปืน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 780

นรชาติวางวาย สถิตย์ไว้ แต่ความดีประดับไว้โลกา

« ตอบ #67 เมื่อ: กรกฎาคม 18, 2005, 06:56:47 AM »

Grin ของของใครของใครก็ห่วง...........ของใครใครก็ต้องหวง  ......จริงปะนายใหม่

รักกันไว้เถอะ  เราเกิดร่วมแดนไทย   จะเกิดภาคไหนๆ    ก็ไทยด้วยกัน      
เชื้อสายประเพณีไม่มีขีดคั่น        เกิดเป็นไทยนั้นปวงชนทุกคนคือไทย
Ninja 19 + รักในหลวง +
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 333

" อยู่อย่างจงรัก ตายอย่างภักดี "

« ตอบ #68 เมื่อ: กรกฎาคม 18, 2005, 09:28:21 AM »

.............. ตกใจ ตกใจ ตกใจ..อ้าวพี่บุญเล่นแบบนี้  ผมก็แย่สิ ...ผมยังไม่อยากได้หัวตะกั่ว 125 เกรน จาก เอสพี-01 .....555555555555555  แต่น้องเขาก็น่ารักจริงๆนะ... Grin

เห็นถอดเสื้ออยู่บ้านตัวมันแผล็บ...ที่แท้ต้องทำงานบ้านชดเชยแอบไปลองปืนนี่เอง Grin Grin Grin

............... หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน  ไม่สบายครับพี่ แต่นอนยังไงก็นอนไม่หลับ  เหงื่อออกไม่หยุด  ปวดหัวด้วย... จูบบบบ จูบบบบ จูบบบบ....

BLUE ZONE " สิ่งเดียวที่ทำให้คนชั่วได้ชัยชนะ นั้นก็เพราะคนดีๆ นิ่งดูดาย " http://www.youtube.com/watch?v=EfCsNdSTNdQ
Ro@d - รักในหลวง
รักเธอ.. ประเทศไทย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 4088

1 คัน 1 ชีวิตที่อิสระ มี G23 กาแฟอีก 1 เป็นเพื่อน

« ตอบ #69 เมื่อ: กรกฎาคม 18, 2005, 11:01:14 AM »

Grin ของของใครของใครก็ห่วง...........ของใครใครก็ต้องหวง ......จริงปะนายใหม่

.

Grin Grin Grin..ด้วยคนครับ..มาเชียร์..นะนายใหม่.. Cheesy Grin

Hero Member

คะแนน 741

« ตอบ #70 เมื่อ: กรกฎาคม 18, 2005, 11:24:01 AM »

ออกนอกหน้าเลยนายใหม่ Grin Grin Grin

Grin ของของใครของใครก็ห่วง...........ของใครใครก็ต้องหวง ......จริงปะนายใหม่

Grin Grin Grin..ด้วยคนครับ..มาเชียร์..นะนายใหม่.. Cheesy Grin

Grin Grin Grin Grin หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก เยาะเย้ย Grin

Grin ที่ถามหานินจาน่ะ น้องต่ายคนนี้ครับ Grin

Choltit
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #71 เมื่อ: กรกฎาคม 18, 2005, 11:39:37 AM »

............... หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน  ไม่สบายครับพี่ แต่นอนยังไงก็นอนไม่หลับ  เหงื่อออกไม่หยุด  ปวดหัวด้วย... จูบบบบ จูบบบบ จูบบบบ....

อ้าว เป็นไข้จริงๆ หรอกหรือ  นึกว่าพิษสปริงฟิลด์รุม  Cheesy

Ninja 19 + รักในหลวง +
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 333

" อยู่อย่างจงรัก ตายอย่างภักดี "

« ตอบ #72 เมื่อ: กรกฎาคม 18, 2005, 05:48:58 PM »

อ้าว เป็นไข้จริงๆ หรอกหรือ นึกว่าพิษสปริงฟิลด์รุม Cheesy

........ Wink..สงสัยเจ้าของเดิมจะทำของใส่ไว้มั้งครับพี่  พอผมจับยิงได้พักเดี๋ยวร้อนวูปวาบๆ  สงสัยจะโดนของ..5555555555555555  ต้องให้แฟนผมช่วยถอนของออกให้ทั้งคืน.. น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก... หัวเราะร่าน้ำตาริน

.................. Grin..ผมแพ้ชุดนักศึกษา ครับคุณใหม่  ..... หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน...เดี๋ยวว่างๆต้องแอบไปเที่ยวตาคลีซะหน่อยแล้ว... Grin

BLUE ZONE " สิ่งเดียวที่ทำให้คนชั่วได้ชัยชนะ นั้นก็เพราะคนดีๆ นิ่งดูดาย " http://www.youtube.com/watch?v=EfCsNdSTNdQ
krudam
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #73 เมื่อ: กรกฎาคม 18, 2005, 07:43:37 PM »

Huhทำไมของผม มีเซฟข้างเดียวครับ หรือว่าเจ้าของเดิมถอดออก  Grinใครรู้วานตอบหน่อยครับ งงงง Grin

แหม๋.....สงสัยจริ๊ง ศูนย์ตายโนเวค กับเซฟข้างเดียวมันก็เข้ากันดีอยู่แล้วนี่ครับ  Grin Grin
Hero Member

คะแนน 741

« ตอบ #74 เมื่อ: กรกฎาคม 18, 2005, 08:06:29 PM »

.................. Grin..ผมแพ้ชุดนักศึกษา ครับคุณใหม่ ..... หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน...เดี๋ยวว่างๆต้องแอบไปเที่ยวตาคลีซะหน่อยแล้ว... Grin

Grin ไม่ได้อยู่ตาคลีครับ อยู่นครสวรรค์ แต่มาเมื่อไหร่ล่ะ เดี๋ยวพาไป Grin

หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 9
  พิมพ์